เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 23 เมษายน 2024, 23:12:34
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ตลาดกลางซื้อขายสินค้าออนไลน์
| |-+  ตลาดรถซื้อขายรถมือสอง
| | |-+  อะไหล่รถยนต์,อุปกรณ์ตกแต่งรถยนต์ (ผู้ดูแล: chiohoh, NOtis, Krit_66, Active Oper, chatchaij)
| | | |-+  เครื่องเสียงติดรถยนต์และประดับยนต์ราคาถูก+ติดตั้งฟรี(ฟิล์มกรองแสงรถยนต์ สำนักงาน)
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 ... 75 พิมพ์
ผู้เขียน เครื่องเสียงติดรถยนต์และประดับยนต์ราคาถูก+ติดตั้งฟรี(ฟิล์มกรองแสงรถยนต์ สำนักงาน)  (อ่าน 284571 ครั้ง)
crh999
ชั้นประถม
*

« ตอบ #40 เมื่อ: วันที่ 15 กุมภาพันธ์ 2010, 14:35:02 »

คุณ crh999 สะดวกให้เบอร์โทรศัพท์ไหมคะ จะให้ช่างที่ร้านอธิบายรายละเอียดให้ฟัง ส่วนราคา ที่ร้านทำได้ตามงบประมาณของลูกค้าอยู่แล้วไม่ต้องกังวลว่าจะแพงนะคะ ราคาที่ร้านสมเหตุสมผลค่ะ การันตีได้(ลูกค้าเต็มร้านทุกวัน)
ขอบคุณครับ เอาจะอี้ดีกว่า เด่วผมเข้าไปคุยทตี้ร้านเลยดีกว่าครับ เพราะจะได้เห็นสินค้าด้วย
we two
มัธยม
**

wetwo

« ตอบ #41 เมื่อ: วันที่ 15 กุมภาพันธ์ 2010, 14:40:19 »

เสาวิทยุของ ดีแม็ค เปลี่ยนเป็นเสาสั้นได้มั้ยอ่ะค่ะ
-ถ้าเป็นของรถกระบะ สั้นสุด สูงประมาณ 6.5 นิ้วค่ะ(ที่ร้านมีสินค้า)

we two
มัธยม
**

wetwo

« ตอบ #42 เมื่อ: วันที่ 15 กุมภาพันธ์ 2010, 14:50:13 »

ติดแต่เครื่องเสียงเหรอ ไม่ติดฟิล์มกรองแสงรถยนต์ด้วยเหรอค่ะ
-ช่างที่ร้านติดฟิล์มได้ค่ะ แต่ไม่ค่อยรับงานฟิล์มเพราะที่ร้านตีตู้ลำโพงทุกวัน+ติดถนนฝุ่นเยอะก็เลยไม่เหมาะกับการติดฟิล์มเท่าไหร่ค่ะ

WAt31
ชั้นประถม
*

« ตอบ #43 เมื่อ: วันที่ 16 กุมภาพันธ์ 2010, 11:26:13 »

พอดีว่าผมรับตู้ มือสอง ของวีทูร์อะครับถ้ามาให้ร้านติดตั้งให้ ของทราบค่าบริการครับผม
ใส่ วีโกสมาทร์แคปครับ  จะรับของ เสาร์ที่ 20 นี้ ( เพาเวอร์) ขับ 10นิ้ว สองตัวราคาที่เท่าไหร่ครับผม
WAt31
ชั้นประถม
*

« ตอบ #44 เมื่อ: วันที่ 16 กุมภาพันธ์ 2010, 11:27:19 »

รูปตัวอย่างตู้ใส่ ซํบ 10 นิ้ว 2 ดอกค่ะ
ตู้ตัวนี้เลยครับที่ผมจองเอาไว้

* 002(SM~1[1].JPG (62.06 KB, 640x480 - ดู 3962 ครั้ง.)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 16 กุมภาพันธ์ 2010, 11:39:06 โดย WAt31 » IP : บันทึกการเข้า
we two
มัธยม
**

wetwo

« ตอบ #45 เมื่อ: วันที่ 16 กุมภาพันธ์ 2010, 11:35:54 »

รูปตัวอย่างตู้ใส่ ซํบ 10 นิ้ว 2 ดอกค่ะ
ตู้ตัวนี้เลยครับที่ผมจองเอาไว้
ค่ะ ลูกค้าที่ประกาศขายในเว็บไปติดตั้งเครื่องเสียงและตีตู้ซับที่ร้านเราเอง พอดีเปิดเจอก็เลยก๊อปมาลงเป็นตัวอย่างก่อน คุณจองไว้เหรอคะ ยินดีด้วยเพราะน้องเขาขายถูกมาก รับรองว่าเสียงดี เบสออกหนักแน่นแน่นอนค่ะ

WAt31
ชั้นประถม
*

« ตอบ #46 เมื่อ: วันที่ 16 กุมภาพันธ์ 2010, 11:40:43 »

ค่ะ ลูกค้าที่ประกาศขายในเว็บไปติดตั้งเครื่องเสียงและตีตู้ซับที่ร้านเราเอง พอดีเปิดเจอก็เลยก๊อปมาลงเป็นตัวอย่างก่อน คุณจองไว้เหรอคะ ยินดีด้วยเพราะน้องเขาขายถูกมาก รับรองว่าเสียงดี เบสออกหนักแน่นแน่นอนค่ะ
ครับผมแต่ผมยังไม่มีเพาเวอร์และยังไม่ทราบบริการค่าติดตั้งอะครับ
we two
มัธยม
**

wetwo

« ตอบ #47 เมื่อ: วันที่ 18 กุมภาพันธ์ 2010, 16:37:40 »

พอดีว่าผมรับตู้ มือสอง ของวีทูร์อะครับถ้ามาให้ร้านติดตั้งให้ ของทราบค่าบริการครับผม
ใส่ วีโกสมาทร์แคปครับ  จะรับของ เสาร์ที่ 20 นี้ ( เพาเวอร์) ขับ 10นิ้ว สองตัวราคาที่เท่าไหร่ครับผม

ค่าบริการติดตั้งเครื่องเสียง ที่ร้านคิดไม่แพงหรอกค่ะ แต่ทั้งนี้ทั้งนั้นก็ขึ้นอยู่กับว่าคุณ wat 31 จะให้ติดตั้งอะไรให้บ้าง ยิ่งถ้ามีสินค้านำมาเองแล้วทั้งหมดก็คิดเฉพาะค่าติดตั้งค่ะ หรือถ้าสินค้าตัวไหนซื้อที่ร้านเราก็ติดตั้งให้ฟรีค่ะ ส่วนพาวเวอร์ใช้สำหรับขับซับที่ร้านมีหลายยี่ห้อหลายราคาค่ะ มีตั้งแต่หลักพันขึ้นไปอยู่ที่กำลังwattsและยี่ห้อค่ะ รับรองไม่แพงกว่าที่อื่นแน่นอน 

WAt31
ชั้นประถม
*

« ตอบ #48 เมื่อ: วันที่ 18 กุมภาพันธ์ 2010, 22:52:41 »

ขอบคุณครับผม
tomonn
มัธยม
**

« ตอบ #49 เมื่อ: วันที่ 21 กุมภาพันธ์ 2010, 22:23:39 »

ไปติดเครื่องเล่น mp3 usb ลำโพงเสียงแหลม กับ 6 นิ้วมาครับ ราคาถูกจริง พี่เค้าบริการดีครับ (ตอนลองเครื่องเล่น เอาแผ่น CD พี่เค้าติดรถมาด้วยครับ ถ้าได้ผ่านไปแถวร้านจะเอาไปคืนให้นะครับ)  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
Pop_CRRC**
เตรียมอนุบาล
*

« ตอบ #50 เมื่อ: วันที่ 21 กุมภาพันธ์ 2010, 23:11:48 »

เสียงตอบรับดีแบบนี้ต้องไปใช้บริการซะแล้วววว

แล้วถ้าไทเกอร์D4D ใส่ซับ10นิ้วใต้เบาะ1คู่ ความสูงของเบาะมันจะเท่าเดิมเป๊ะเลยป่าวครับ

คือว่ามีโครงการอยากจะได้แบบนี้ครับ

ซับ10นิ้วใต้เบาะ1คู่
กลาง+แหลม6นิ้วตรงประตู2คู่แล้วก้อในแคปอีก1คู่

ถ้ารวมพวกพาวเวอร์แอมทุกอย่างชุดนี้ตกเท่าไหร่ครับ แล้วมันจะกระหึ่มแบบไม่อายใครได้ป่าวครับ

อีกนิดครับ วัดบูสดีเซล30psi มีก่อครับถ้ามีราคาพร้อมติดตั้งเต้าใดคับ^^
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 21 กุมภาพันธ์ 2010, 23:53:43 โดย popboobza » IP : บันทึกการเข้า
crh999
ชั้นประถม
*

« ตอบ #51 เมื่อ: วันที่ 22 กุมภาพันธ์ 2010, 08:37:41 »

ใกล้สิ้นเดือนแล้วครับ เงินเดือนออก กะว่าจะไปใช้บริการซักหน่อย
we two
มัธยม
**

wetwo

« ตอบ #52 เมื่อ: วันที่ 23 กุมภาพันธ์ 2010, 16:51:40 »

ไปติดเครื่องเล่น mp3 usb ลำโพงเสียงแหลม กับ 6 นิ้วมาครับ ราคาถูกจริง พี่เค้าบริการดีครับ (ตอนลองเครื่องเล่น เอาแผ่น CD พี่เค้าติดรถมาด้วยครับ ถ้าได้ผ่านไปแถวร้านจะเอาไปคืนให้นะครับ)  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
แผ่น CD น่ะไม่ต้องคืนหรอกจ๊ะ ปกติก็ไลท์แถมให้ลูกค้าที่ซื้อเครื่องเล่นที่ร้านอยู่แล้ว ที่สำคัญขอบคุณนะจ๊ะที่ชมว่าร้านเราบริการดีและราคาถูกน่ะ  (มีกำลังใจขายถูกๆอีกเยอะเลย)อยากได้อะไรก็แวะมานะจะลดพิเศษให้ค่ะ

we two
มัธยม
**

wetwo

« ตอบ #53 เมื่อ: วันที่ 23 กุมภาพันธ์ 2010, 17:15:30 »

เสียงตอบรับดีแบบนี้ต้องไปใช้บริการซะแล้วววว
แล้วถ้าไทเกอร์D4D ใส่ซับ10นิ้วใต้เบาะ1คู่ ความสูงของเบาะมันจะเท่าเดิมเป๊ะเลยป่าวครับ
คือว่ามีโครงการอยากจะได้แบบนี้ครับ
ซับ10นิ้วใต้เบาะ1คู่
กลาง+แหลม6นิ้วตรงประตู2คู่แล้วก้อในแคปอีก1คู่
ถ้ารวมพวกพาวเวอร์แอมทุกอย่างชุดนี้ตกเท่าไหร่ครับ แล้วมันจะกระหึ่มแบบไม่อายใครได้ป่าวครับ
อีกนิดครับ วัดบูสดีเซล30psi มีก่อครับถ้ามีราคาพร้อมติดตั้งเต้าใดคับ^^
-ถ้าต้องการตู้ใส่ซับที่มีความสูงของเบาะเท่าเดิมเป๊ะเลยที่ร้านก็จัดให้ได้อยู่แล้วค่ะ
-ซับ 10 นิ้ว,กลางแหลม 6 นิ้ว,พาวเวอร์แอมป์ราคาตอนนี้ที่ร้านมีโปรโมชั่นอยู่ที่หน้า1 ค่ะ
-วัดบูสดีเซล 30 psi ที่ร้านมีราคา 980 บาท(พร้อมติดตั้ง)ขึ้นไปค่ะ อยู่ที่ยี่ห้อ และสีว่า หน้ามืด,หน้าดำ,หรือหน้าใสค่ะ แวะเข้ามาดูสินค้าก่อนได้

we two
มัธยม
**

wetwo

« ตอบ #54 เมื่อ: วันที่ 23 กุมภาพันธ์ 2010, 17:20:01 »

ใกล้สิ้นเดือนแล้วครับ เงินเดือนออก กะว่าจะไปใช้บริการซักหน่อย
ยิงฟันยิ้ม ;Dยินดีเป็นอย่างยิ่งค่ะ (จะได้ลูกค้าประจำอีกคนแล้ว..หรือเปล่า...) ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

WAt31
ชั้นประถม
*

« ตอบ #55 เมื่อ: วันที่ 04 มีนาคม 2010, 21:47:23 »

ขอรบกวนอีกครั้งครับไปรับตู้มาเรียบร้อยแล้วตอนนี้ผมมี
ตู้ซับมือสองเป็นของทางร้าน
เพาเวอร์แอมป์ขับซับ
ปรีแอมป์
ซับขับ ขนาด 10 นิ้ว 1 ตัว

ขอราคาติดตั้งครับผมหลังไมค์หรือยิงมาตามเบอร์ด่านล่างนะครับ เดี๋ยวผมโทรกลับ
ไปถามร้านอื่นมาแล้ว ราคารับไม่ได้ครับแพงมาก แพงกว่าซื้อซับอีกครับ
อะไรจะขนาดนั้น ถ้าคิวว่างผมเข้าไปหาวันเสาร์นี้เลยครับ

ปล. ตู้ใส่ซับแค่ต้วเดียวก่อนครับผม ปรีไม่ตีกล่องนะครับ(ไม่เจาะ เผื่อว่าจะเปลี่ยนฟร้อนท์ใหม่)
แอมป์ใส่ใต้เบาะ เพิ่มฟิวส์และก็สายครับผม

โทร. 08-9666-2312   wat
krirung
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #56 เมื่อ: วันที่ 05 มีนาคม 2010, 00:55:28 »

มีบริการเงินผ่อนมั้ยครับ หรือบัตรอิออน หรือต้องเงินสดอย่างเดียวครับ
amok
เตรียมอนุบาล
*

« ตอบ #57 เมื่อ: วันที่ 05 มีนาคม 2010, 06:54:52 »

ร้านนี้ถูกจริงๆๆ บริการก้อดี ผมไปเปนลูกค้ามาแล้ว
we two
มัธยม
**

wetwo

« ตอบ #58 เมื่อ: วันที่ 05 มีนาคม 2010, 12:31:12 »

ขอรบกวนอีกครั้งครับไปรับตู้มาเรียบร้อยแล้วตอนนี้ผมมี
ปรีแอมป์

ขอราคาติดตั้งครับผมหลังไมค์หรือยิงมาตามเบอร์ด่านล่างนะครับ เดี๋ยวผมโทรกลับ
ไปถามร้านอื่นมาแล้ว ราคารับไม่ได้ครับแพงมาก แพงกว่าซื้อซับอีกครับ
อะไรจะขนาดนั้น ถ้าคิวว่างผมเข้าไปหาวันเสาร์นี้เลยครับ

ปล. ตู้ใส่ซับแค่ต้วเดียวก่อนครับผม ปรีไม่ตีกล่องนะครับ(ไม่เจาะ เผื่อว่าจะเปลี่ยนฟร้อนท์ใหม่)
แอมป์ใส่ใต้เบาะ เพิ่มฟิวส์และก็สายครับผม

we two
มัธยม
**

wetwo

« ตอบ #59 เมื่อ: วันที่ 05 มีนาคม 2010, 12:40:30 »

ปรีแอมป์

รายละเอียดตกลงตามที่คุยกันทางโทรศัพท์นะ ช่วงบ่ายวันนี้เจอกันจ๊ะ

หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 ... 75 พิมพ์