เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 29 มีนาคม 2024, 05:08:29
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ศูนย์กลางข้อมูลเชียงราย
| |-+  ห้องนั่งเล่น (ผู้ดูแล: แชทซาโนย่า กอยุ่ง~*-., ©®*)
| | |-+  คนที่เป็นฝ่ายชวนคุยอย่างเดียวเหนื่อยบ้างมั๊ยครับ
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน คนที่เป็นฝ่ายชวนคุยอย่างเดียวเหนื่อยบ้างมั๊ยครับ  (อ่าน 617 ครั้ง)
Glenlive
เตรียมอนุบาล
*

« เมื่อ: วันที่ 26 กุมภาพันธ์ 2016, 10:57:01 »

คือเราก็เป็นคนนึงที่เป็นฝ่ายเข้าหานะ ชวนคุยเรื่องนู้นเรื่องนี้ไปเรื่อย แต่ก็ถามคำตอบคำครับ คือถ้าเราไม่ชวนคุยก็คือจบบทสนทนา
มีเพื่อนๆคนไหนเป็นเหมือนเราบ้างมั๊ยครับ
แล้วเหนื่อยบ้างมั๊ย??
meela
มัธยม
**

« ตอบ #1 เมื่อ: วันที่ 26 กุมภาพันธ์ 2016, 11:02:13 »

เป็นผมก็คงจะชวนคุยให้น้อยลง จะคุยเฉพาะที่จำเป็น ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
CK SPEED PART
ระดับ :ป.โท

« ตอบ #2 เมื่อ: วันที่ 26 กุมภาพันธ์ 2016, 15:46:16 »

แค่คิดก็เหนื่อยแล้วครับ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
sing-ya-dong
ชั้นประถม
*

« ตอบ #3 เมื่อ: วันที่ 27 กุมภาพันธ์ 2016, 09:21:18 »

มันเป็นสัญญาณที่บ่งบอกว่า เธอไม่อยากคุยกับเรา
กา~ระ~เกด
ระดับ ป.ตรี

ผลแห่งกรรมยุติธรรมเสมอ

« ตอบ #4 เมื่อ: วันที่ 28 กุมภาพันธ์ 2016, 21:49:35 »

บางทีเค้าอาจจะไม่ว่าง อาจจะยุ่ง อาจจะคุยไม่เก่งก็ได้มั้งคะ
 ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ผู้หญิงท่าไม่มีใจอย่าว่าแต่คุยเลย ไม่รับโทรศัพท์ด้วยซ้ำ

ในทางพระพุทธศาสนา ไม่มีคำว่าเหตุบังเอิญ ไม่มีคำว่าชีวิตไม่มีความยุติธรรม เพราะกฎแห่งกรรมยุติธรรมเสมอ
ผลงานการถ่ายภาพติชมแลกเปลี่ยนด้วยนะคะ
http://www.chiangraifocus.com/forums/index.php?topic=380897
tinnawat
*

« ตอบ #5 เมื่อ: วันที่ 28 กุมภาพันธ์ 2016, 23:15:44 »

คงจะไม่ต่างกันกับไล่จับเงาตนเอง เข้าใจความรู้สึกคุณนะ สู้ๆครับ
blue dragon
มัธยม
**

..แดดสุดท้าย..

« ตอบ #6 เมื่อ: วันที่ 03 มีนาคม 2016, 13:58:51 »

อย่าท้อครับ  ท้อมีไว้ให้ลิงถือ (เอ๊ะ..คำพูดใครไม่รู้นะครับ)

กั๋นว่าจะมัด บ่ต้องมัดด้วยป๋อ กำปากกำคอ มัดกั๋นก็ได้
https://www.facebook.com/skyline.blue.9
aekawit2015
*

« ตอบ #7 เมื่อ: วันที่ 04 มีนาคม 2016, 16:40:29 »

สู้ๆคับ
ยาวเยียด
ระดับ :ป.โท

« ตอบ #8 เมื่อ: วันที่ 08 มีนาคม 2016, 20:58:24 »

ดีกว่าหื้อเฮาฟังอย่างเดียวก้าาาาหา  ยิ้มเท่ห์  ยิ้มเท่ห์

เรา...แสวงหาฝั่ง.....คือ.....นิพพาน..
คนหลึก 2029
https://www.facebook.com/profile.php?id=100009715604006
ระดับ ป.ตรี

เชียงรุ้งออโต้ซาวด์

« ตอบ #9 เมื่อ: วันที่ 08 มีนาคม 2016, 23:35:33 »

tangent
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #10 เมื่อ: วันที่ 11 มีนาคม 2016, 16:11:44 »

มันเป็นสัญญาณที่บ่งบอกว่า เธอไม่อยากคุยกับเรา

เห็นด้วยตามนี้นะครับ  เป็นผม  ผมก็ ไปหละครับ  ง้อมาก เสียราคาครับ
Kontae_ki
อนาคต..เราสร้างเองได้
ชั้นประถม
*

ลูกชาวนา 100%

« ตอบ #11 เมื่อ: วันที่ 11 มีนาคม 2016, 19:48:01 »

เห็นด้วยตามนี้นะครับ  เป็นผม  ผมก็ ไปหละครับ  ง้อมาก เสียราคาครับ

ใช่ละครับ เมื่อเธอส่งสัญญาณมาแล้ว
เราใช้เวลาและความพยายามตามสมควรแล้ว

สัญญาณ ยังไม่เปลี่ยน

ให้เก็บเวลา ไปทำสิ่งที่ดีๆ กับคนที่พร้อมสำหรับเราดีกว่าครับ

ring_cr
*

« ตอบ #12 เมื่อ: วันที่ 22 มีนาคม 2016, 19:11:07 »

รักคนที่เค้ารักเราดีกว่าครับ

หน้า: [1] พิมพ์