เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 20 เมษายน 2024, 02:23:56
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ธุรกิจเครือข่าย MLM งานออนไลน์
| |-+  ธุรกิจเครือข่าย MLM - ขายประกัน
| | |-+  รับมาแล้ว 348,332!! บาท จาก Happy2pays ไปกับ ผู้ก่อตั้ง"ของมันแรงทีม" RAYROCKZAA
หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 ... 53 พิมพ์
ผู้เขียน รับมาแล้ว 348,332!! บาท จาก Happy2pays ไปกับ ผู้ก่อตั้ง"ของมันแรงทีม" RAYROCKZAA  (อ่าน 50521 ครั้ง)
saknaruk
เตรียมอนุบาล
*

« เมื่อ: วันที่ 15 เมษายน 2011, 12:34:54 »

อัปเดท!!
รวมรับแล้ว 348,332 บาท !!!!  หลักฐาน ข้างล่าง!!

อันนี้ facebooK: http://www.facebook.com/saknaruk  อันนี้เบอร์ 080-0456293(แจ็คครับ)
ไม่เข้าใจตรงไหนโทรมา หรือ  facebook  มาคุยสอบถามได้ครับผม
สวัสดีครับ ทุกคน !!
ผมแจ็ค saknaruk  ต้นสาย
KongMunRang-Team
มีธุรกิจดี มีอนาคตที่สุด ในขณะนี้ มาแนะนำคุณ!!

หลายคน คงรู้จัก กับ KongMunRAng Team กัน บ้างแล้ว ตามเว็บไซต์ ตามข้อความโพส รวมถึงการทำการตลาดต่างๆ ในหลายๆ รูปแบบ ที่ทีมได้สร้างสื่อการสอนขึ้นมาอย่างมากมาย เราเป็นนักการทำการตลาดมืออาชีพ เราอยู่บนโลกของ internet มาหลายปี เราได้รวบรวมและสั่งสมประสบการณ์ เพื่อให้สมาชิกทุกคนได้มีส่วนร่วมในการสร้างรายได้ด้วยตัวของเราเอง

Happy2pays คือธุรกิจ ธุรกิจนึงที่หลายคนอาจจะมองข้าม ที่หลายคนเข้าร่วม ที่หลายคนต้องการ ซึ่งธุรกิจบริการเติมเงิน บริการเค้าส์เตอร์เซอร์วิส นั้นมีมากมาย ก็ขึ้นอยู่กับการตัดสินใจของแต่ละคนว่าชอบธุรกิจไหน มองที่เป้าหมายอะไร แน่นอนว่าสิ่งหนึ่งที่สำคัญของธุรกิจเครือข่าย สาธารณูปโภคนี้ คือ เราไม่ต้องขายสินค้า แม้แต่ชิ้นเดียว ไม่ต้องสต๊อกสินค้า ไม่ต้องบรรยายสรรคุณ แต่สิ่งที่หลายคนได้รับมากมายจากธุรกิจ Happy2pays นั้น คือการเรียนรู้ การสร้างรายได้ จากระบบออนไลน์ การรวมกลุ่ม การมีผู้แนะนำที่ช่วยสอนช่วยสร้างรายได้ และ กฏกติกามารยาทในการทำธุรกิจแบบมืออาชีพของเรา เราไม่มีคืนเงิน เราไม่มีโปรโมชั่น แต่เราทำสิ่งที่เราจะต้องทำ เพื่อให้สมาชิกและสังคมธุรกิจอื่นสีขาว อยู่ร่วมกันได้อย่างมีความสุข

แล้ว ทำไม?? เราถึงเลือก Happy2pays

อย่างแรกคือ Happy2pays ทำในสิ่งที่ถูกต้องกับเรา นั่นคือ การทำตลาดสีขาว ไม่มีการคืนเงิน ไม่มีโปรโมชั่นแปลกๆ แม้จะอยู่ในจุดของกราฟที่สูงสุดหรือต่ำสุดก็ตาม
อย่างที่สอง Happy2pays หากคุณมองเป็นแผนการตลาด ที่ออกมาจากตัวคุณ คุณจะเห็นว่าเป็นการตลาดในรูปแบบที่เล่นง่ายที่สุด สร้างได้จริง ที่ไหนก็ได้ และรับได้จริง
อย่างที่สาม Happy2pays มองถึงสิ่งที่ธุรกิจอื่นไม่มี คือการเลื่อนสายงาน เพื่อให้สมาชิกทุกคนในผังสายงาน เมื่อมีสมาชิกใหม่ เกินระบบติดตัว 2 คน จะทำให้ทุกคนมีรายได้ จะช้าหรือเร็วแต่สมาชิกมีรายได้แน่นอน
อย่างที่สี่ Happy2pays มีความปลอดภัยสูงสุดในตอนนี้ เพราะเรามีโปรแกรมเมอร์จากประเทศญี่ปุ่นเข้ามาช่วยจัดการระบบภายในเว็บไซต์ของเราทั้งหมด
อย่างที่ห้า Happy2pays มองถึง ผู้ที่ยากไร้กว่าเรา คนที่มีน้อยกว่าเรา คนที่ลำบากกว่าเรา บริษัทจึงนำรายได้ของบริษัทไปบริจาก ทุกๆ เดือน
และอย่างสุดท้าย Happy2pays ไม่เคยหยุดพัฒนาในรูปแบบของระบบและการตลาด และยังคงพัฒนาเรื่อยๆ นั่นคือสิ่งที่พวกเรา KongMunRang-Team มองเห็นอนาคตที่สดใสของเราเองเป็นครั้งแรก

สิ่งสุดท้าย ที่ผมอยากจะบอก!!

ทุกคนที่เข้ามาร่วม Happy2pays ทุกคนล้วนออกมาจาก "ของมันแรง ทีม" นั่นทำให้ทุกคนล้วนมีรายได้ มากมาย บางคนรับแล้วหลักพัน บางคนรับแล้วหลักหมื่น บางคนรับแล้วหลักแสน บางคนมีรายได้ต่อวันเป็นพันกว่าบาท สิ่งที่คุณจะทราบและและพบเห็นแน่นอน คือ ทุกคนล้วนอยากจะโชว์รายได้ของตัวเอง ทุกคนล้วนมีหลักฐานรายได้เป็นของตัวเอง ทุกคนล้วนสัมผัสได้กับรายได้ จากระบบออนไลน์ที่ทุกคน อาจจะไม่รู้จักมาก่อน มันไม่ใช่แค่ธุรกิจ แต่มันเป็นการรู้จัก การมีเพื่อน การมีพี่ มีน้อง การแก้ปัญหาร่วมกัน กับ "ของมันแรงทีม"

หากคุณทำธุรกิจแบบโดดเดียว เดียวดาย มาหลายปี ติดต่ออัปไลน์ ไม่ได้ ติดต่อผู้แนะนำไม่ได้ ถูกปล่อยทิ้ง ถูกลอยแพ ในหลายๆ ธุรกิจ
นี่คือสิ่งที่ผมจะมอบให้ครับ ไม่มีปกปิดซ่อนเร้น ธุรกิจก็คือธุรกิจ อธิบายละเอียดที่สุด

เครดิตข้อความและรูปภาพ ขอขอบคุณ rayrockzaa ผู้ก่อตั้ง ของมันแรงทีม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 29 กันยายน 2012, 19:37:34 โดย saknaruk » IP : บันทึกการเข้า

saknaruk
*

« ตอบ #1 เมื่อ: วันที่ 25 เมษายน 2011, 12:05:20 »

หลายคนอาจจะบอกว่าธุรกิจเครือข่ายทำยาก ไม่มีทางหาคนได้ครบชั้น คนเป็นพันคนไม่มีทางหาได้ครับ ผมขอบอกว่าเราทำงานคนเดียวซะที่ไหนล่ะครับ เราทำทั้งทีมครับ ผมเชื่อนะว่า คน 1 คนไม่สามารถหาคนได้เป็นพันคนหรอก แต่ธุรกิจเครือข่ายคือการใช้พลังทวี คือเราแนะนำ 2 คน หลังจากนั้น คน 2 คนก็ไปแนะนำต่ออีก คนละ 2 คน นี่ล่ะครับพลังทวี เราทำแค่ 2 แต่ด้วยพลังทวีนี่แหละที่สามารถทำให้เราสามารหาคนเป็นพันคนได้สำเร็จ อย่างธุรกิจ happy2pays ใช้คนแค่ 2000 กว่าคนครับ ตามแผนแล้วเราแนะนำแค่ 2 คนหลังจากนั้นก็ให้พลังทวีทำงานแทนคุณ และแผนของ happy2pays นั้นมี 10 ชั้น ก็เท่ากับว่า ถ้าเราหาคนได้ 2 คนแล้ว ให้พลังทวีทำงาน ถ้าพลังทวีทำงาน แค่ 10 เดือน คุณก็จะประสบความสำเร็จอย่างแน่นอน ลองคิดดูนะครับ ถ้าเราทำเป็นเวลา 10 เดือน ค่าใช้จ่ายเราทั้งหมดเท่ากับ 1800 บาท แต่รายได้ที่คุณจะได้รับทั้งหมด หลักแสนครับ ยังไม่พอครับคุณยังจะได้ 44150 บาทต่อเดือนไปตลอดด้วยครับ ผมกล้าการันตีในพลังทวีครับ เมื่ออ่านข้อความนี้เรียบร้อยแล้วอย่ารอช้าครับ เรามาสร้างเครือข่ายแห่งความสำเร็จร่วมกันเถอะครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 23 มิถุนายน 2012, 06:40:17 โดย saknaruk » IP : บันทึกการเข้า

saknaruk
*

« ตอบ #2 เมื่อ: วันที่ 26 เมษายน 2011, 20:36:13 »

อัปเดท!!

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 27 กรกฎาคม 2011, 19:36:03 โดย saknaruk » IP : บันทึกการเข้า

saknaruk
*

« ตอบ #3 เมื่อ: วันที่ 02 พฤษภาคม 2011, 11:31:59 »

**อัปเดท28 เม.ย.54สมาชิกรอต่อสายงาน ผมจะอัฟเดสกระทู้นี้ทุกวันครับ เพื่อให้ เพื่อน ๆ ทุกคน กล้าตัดสินใจ ที่จะร่วมงานกับเราได้เร็วขึ้นครับผม

saknaruk
*

« ตอบ #4 เมื่อ: วันที่ 04 พฤษภาคม 2011, 10:41:45 »

อัปเดท!!
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 28 กรกฎาคม 2011, 11:08:08 โดย saknaruk » IP : บันทึกการเข้า

ooy1726
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #5 เมื่อ: วันที่ 06 พฤษภาคม 2011, 20:11:08 »

อัปเดท โบนัส 6 พ.ค.54  1500pv = 150 บาท**ผมจะอัฟเดสกระทู้นี้ทุกวันครับ เพื่อให้ เพื่อน ๆ ทุกคน กล้าตัดสินใจ ที่จะร่วมงานกับเราได้เร็วขึ้นครับผม

saknaruk
*

« ตอบ #6 เมื่อ: วันที่ 07 พฤษภาคม 2011, 16:53:06 »

saknaruk
*

« ตอบ #7 เมื่อ: วันที่ 11 พฤษภาคม 2011, 13:46:04 »

อัปเดท โบนัส11 พ.ค.54 1500pv = 150บาท  **ผมจะอัฟเดสกระทู้นี้ทุกวันครับ เพื่อให้ เพื่อน ๆ ทุกคน กล้าตัดสินใจ ที่จะร่วมงานกับเราได้เร็วขึ้นครับผม

saknaruk
*

« ตอบ #8 เมื่อ: วันที่ 12 พฤษภาคม 2011, 13:15:55 »

อัปเดท โบนัส11 พ.ค.54 เวลา 20.29น.1500pv = 150บาท  **ผมจะอัฟเดสกระทู้นี้ทุกวันครับ เพื่อให้ เพื่อน ๆ ทุกคน กล้าตัดสินใจ ที่จะร่วมงานกับเราได้เร็วขึ้นครับผม

theseddd
สมาชิกลงทะเบียน
*

« ตอบ #9 เมื่อ: วันที่ 13 พฤษภาคม 2011, 23:04:38 »

ต้องแนะนำคนอื่นๆๆหรือเปล่าครับและได้รายได้เดือนแรกพอที่จะหักค่าทำเนียวต่อเดือน ฤ เปล่าครับ

พอดีอยากหารายได้เสริมนะครับ ไม่ชอบแนะนำอะครับ
saknaruk
*

« ตอบ #10 เมื่อ: วันที่ 16 พฤษภาคม 2011, 09:58:18 »

เริ่มนับวันที่ 3(อัปเดทสถาณะการณ์ล่าสุด อาทิตย์ ที่ 15 พฤษภาครับเวลา เที่ยง)

saknaruk
*

« ตอบ #11 เมื่อ: วันที่ 16 พฤษภาคม 2011, 10:01:01 »

ไม่ต้องแนะนำเอง ก็มีดาวไลน์มาต่อมากมายครับ
แค่เปิดบัญชีทิ้งไว้ครับ

theseddd
*

« ตอบ #12 เมื่อ: วันที่ 17 พฤษภาคม 2011, 01:17:01 »

ยังเปิดรับสมัครอยู่ ฤ เปล่าครับ
พอดีสนใจครับ
saknaruk
*

« ตอบ #13 เมื่อ: วันที่ 17 พฤษภาคม 2011, 10:05:56 »

เปิดรับสมัครอยู่ครับ ชั้นแรกๆยังไม่เต็มครับ รีบๆมาเป็นต้นสาย ไม่งั้นจะพลาดโอกาส

theseddd
*

« ตอบ #14 เมื่อ: วันที่ 17 พฤษภาคม 2011, 13:05:34 »

ขอลิ้งสมัครต่อหน่อยครับ
แล้วโอนเงินอย่างไรครับ
theseddd
*

« ตอบ #15 เมื่อ: วันที่ 17 พฤษภาคม 2011, 14:08:40 »

สมัครตามข้างบนไปแล้วครับ

ช่วงนี้เปิดเทอมจะไม่ค่อยมีเวลามาดูแล้วครับ
saknaruk
*

« ตอบ #16 เมื่อ: วันที่ 17 พฤษภาคม 2011, 21:20:08 »

saknaruk
*

« ตอบ #17 เมื่อ: วันที่ 18 พฤษภาคม 2011, 12:31:05 »

สมัครลิง้นี้เลยครับทุกคน https://www.24payturn.com/register.php?invite=saknaruk1
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 18 พฤษภาคม 2011, 19:49:56 โดย saknaruk » IP : บันทึกการเข้า

theseddd
*

« ตอบ #18 เมื่อ: วันที่ 18 พฤษภาคม 2011, 19:27:04 »

ช่วงนี้ยังไม่มีเวลาไปจ่ายตังเลยอะครับขอโทษที่ครับ
saknaruk
*

« ตอบ #19 เมื่อ: วันที่ 19 พฤษภาคม 2011, 12:22:08 »

หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 ... 53 พิมพ์