เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 29 มีนาคม 2024, 06:11:22
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ตลาดกลางซื้อขายสินค้าออนไลน์
| |-+  ซื้อขายสินค้าจิปาถะ-ทั่วไป (ผู้ดูแล: JAMES ..., NOtis, Krit_66)
| | |-+  แนะนำร้านขายนาฬิกาหน่อยครับ
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน แนะนำร้านขายนาฬิกาหน่อยครับ  (อ่าน 1899 ครั้ง)
nack15156
ชั้นประถม
*

มาแต่ไกล

« เมื่อ: วันที่ 26 พฤศจิกายน 2015, 09:17:26 »

ตามหัวข้อเลยครับ แบบลดราคาเยอะกว่าร้านอื่น บริการดี อะไรประมาณนี้นะครับ
bkav
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #1 เมื่อ: วันที่ 26 พฤศจิกายน 2015, 10:15:19 »

...โลกนี้ของดีราคาถูกไม่มีครับ.

...นาฬิการาคาถูก สวยๆ แช่น้ำให้ดูว่ากันน้ำ ราคา 99 บาท เห็นขายถนนคนเดิน ถนนคนม่วนสันโค้งน้อย

...โอเมก้า โรเล็กซ์ ก๊อป แม่สาย ท่าขี้เหล็ก ไม่กี่ร้อยแล้วแต่ต่อรองราคา

...แนะนำร้าน Time   ...ห้องแถวติดกับห้างโรบินสัน่ ก่อนถึงโรงแรมวังคำ ผมเป็นขาประจำ เปลี่ยนถ่าน ตัดสาย ซ่อม แนะนำญาติพี่น้องไปใช้บริการเพราะฝีมือดี รวดเร็ว ราคายุติธรรม ในร้านมีนาฬิกาไซโก้ ซิติเซ่น ฯลฯ นาฬิกาแขวน ราคามาตรฐานเหมือนร้านนาฬิกาทั่วไป อุ่นใจเจ้าของเป็นช่างซ่อมนาฬิกามากกว่า 40 ปี (อดีตช่างซ่อมนาฬิกาอยู่ในตลาดสดเทศบาลเชียงราย ติดร้านขายยาสมศํกดิ์โอสถ ปากทางธนาคารกรุงไทย) รับรองไว้ใจได้ครับ.
meela
มัธยม
**

« ตอบ #2 เมื่อ: วันที่ 26 พฤศจิกายน 2015, 14:20:27 »

...โลกนี้ของดีราคาถูกไม่มีครับ.

...นาฬิการาคาถูก สวยๆ แช่น้ำให้ดูว่ากันน้ำ ราคา 99 บาท เห็นขายถนนคนเดิน ถนนคนม่วนสันโค้งน้อย

...โอเมก้า โรเล็กซ์ ก๊อป แม่สาย ท่าขี้เหล็ก ไม่กี่ร้อยแล้วแต่ต่อรองราคา

...แนะนำร้าน Time   ...ห้องแถวติดกับห้างโรบินสัน่ ก่อนถึงโรงแรมวังคำ ผมเป็นขาประจำ เปลี่ยนถ่าน ตัดสาย ซ่อม แนะนำญาติพี่น้องไปใช้บริการเพราะฝีมือดี รวดเร็ว ราคายุติธรรม ในร้านมีนาฬิกาไซโก้ ซิติเซ่น ฯลฯ นาฬิกาแขวน ราคามาตรฐานเหมือนร้านนาฬิกาทั่วไป อุ่นใจเจ้าของเป็นช่างซ่อมนาฬิกามากกว่า 40 ปี (อดีตช่างซ่อมนาฬิกาอยู่ในตลาดสดเทศบาลเชียงราย ติดร้านขายยาสมศํกดิ์โอสถ ปากทางธนาคารกรุงไทย) รับรองไว้ใจได้ครับ.
ร้านนี้เหรอ ผมเจอมาแล้ว
น้าวัยทองฯ
แฟนพันธ์แท้
*

« ตอบ #3 เมื่อ: วันที่ 26 พฤศจิกายน 2015, 19:20:31 »

เคยใช้บริการร้านศรีทอง หอนาฬิกาใหม่ ส่วนตัวถือว่าโอเคครับ

ขอบคุณครับ

rittipon
ชั้นประถม
*

« ตอบ #4 เมื่อ: วันที่ 27 พฤศจิกายน 2015, 10:52:45 »

เซนทรัลครับ เยอะแยะ เวลาเปิดปิดร้านก็ดึก ไม่เหมือนข้างนอกห้าง
CK SPEED PART
ระดับ :ป.โท

« ตอบ #5 เมื่อ: วันที่ 27 พฤศจิกายน 2015, 11:06:20 »

โรบินสัน เซ็นทรัล มีครบทุกอย่างทัั้งนาฬิกาข้อมือ นาฬิกาแขวน นาฬิกาตั้งโต๊ะ
ลองดูจังหวะที่ลดราคา แลัวจะได้ของดีจริงและราคาไม่แพงครับ
เพราะห้างใหญ่ๆไม่กล้าเอาของกิ๊กก๊อกมาขายให้เสียชื่อเสียงแน่นอนครับ
หน้า: [1] พิมพ์