เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 20 เมษายน 2024, 05:35:10
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ตลาดกลางซื้อขายสินค้าออนไลน์
| |-+  ตลาดรถซื้อขายรถมือสอง
| | |-+  ศูนย์กลาง-ซื้อขายรถยนต์ (ผู้ดูแล: nuifish, NOtis, Krit_66, Active Oper)
| | | |-+  *้****เตรียมตัวนะครับ ขอความร่วมมือเรื่องกระทู้ในห้องรถยนต์นะครับ
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 พิมพ์
ผู้เขียน *้****เตรียมตัวนะครับ ขอความร่วมมือเรื่องกระทู้ในห้องรถยนต์นะครับ  (อ่าน 4879 ครั้ง)
NOtis
ผู้ดูแลบอร์ด
ระดับ :ป.โท
*

« ตอบ #20 เมื่อ: วันที่ 25 ตุลาคม 2015, 09:03:16 »

เตรียมตัวให้พร้อมนะครับ ขอความรวมมือ นะครับ เพื่อทุกคนจะได้อยู่หน้าเเรกๆกันบ้าง ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์
nedfocus
เตรียมอนุบาล
*

« ตอบ #21 เมื่อ: วันที่ 25 ตุลาคม 2015, 10:09:07 »

เห็นด้วยครับ
CRcars
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #22 เมื่อ: วันที่ 25 ตุลาคม 2015, 10:14:30 »

รับทราบค่ะ
NOtis
*

« ตอบ #23 เมื่อ: วันที่ 25 ตุลาคม 2015, 10:34:44 »

อ่านด้วยนะครับ จะได้ปฏิบัติเป็นไปตามกันนะครับ  ยิ้มเท่ห์
moodamdin17
สมาชิกลงทะเบียน
*

« ตอบ #24 เมื่อ: วันที่ 25 ตุลาคม 2015, 10:47:29 »

เห็นด้วย ครับผม
Kingมีซ๊ะป๊ะ
*

« ตอบ #25 เมื่อ: วันที่ 25 ตุลาคม 2015, 12:58:14 »

:)จัดระเบียบ คืนความสุข เยี่ยมครับ ยิ้มเท่ห์

ตะวันเคียงฟ้า
☺ (ต้นฟ้า1 อิดเหนื่อย) ☺
มีเงินล้นฟ้า ไม่เท่าค่าของคน

** ความสุขเล็กๆ **

« ตอบ #26 เมื่อ: วันที่ 25 ตุลาคม 2015, 19:26:02 »

แจ้งมาได้ครับกระทู้ไหนไม่ลงรายละเอียด ฯลฯ
จะดำเนินการให้ครับ ลบๆๆๆ แบนๆๆๆ ยิงฟันยิ้ม
โทษที่ครับช่วงนี้งานยุ้งมากมาย ทั้งงานราษ งานหลวง
อิอิ อิดเหนื่อย ยิงฟันยิ้ม

รับซื้อ-ขายมือถือ มือ 2 ทุกรุ่น ราคามิตรภาพ Line id = spphone  อิดเหนื่อย
br.9999
สมาชิกลงทะเบียน
*

อยากได้รอยยิ้มของคนอื่น ต้องให้รอยยิ้มของเราก่อน

« ตอบ #27 เมื่อ: วันที่ 25 ตุลาคม 2015, 19:56:17 »

ช่วยกันดันขึ้นก่อน อย่าให้ตกครับ

........โทร...089 8504449 ....( ต๋อย)  
      .......... Line  Id  : 0898504449 .....
NOtis
*

« ตอบ #28 เมื่อ: วันที่ 25 ตุลาคม 2015, 20:15:28 »

อ่านหน่อยนะครับ เต้นซ์หรือไม่เต้น นะครับ
teebanlai
มัธยม
**

« ตอบ #29 เมื่อ: วันที่ 25 ตุลาคม 2015, 22:10:44 »

เห็นด้วย อย่างยื่งครับ ยิงฟันยิ้ม
narakwa
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #30 เมื่อ: วันที่ 26 ตุลาคม 2015, 07:52:41 »

ยิงฟันยิ้ม

รับจ้างขนของ4-6ล้อ ย้ายหอ เหมาลำ ราคาโดนเริ่ม300เอง 0627299958 เราจะมีกุญแจล๊อคตู้ให้ท่านครับเพื่อความปลอดภัยต่อทรัพย์สินครับ ปลอดภัย100% http://www.chiangraifocus.com/forums/index.php?topic=675137.0
NOtis
*

« ตอบ #31 เมื่อ: วันที่ 26 ตุลาคม 2015, 10:36:32 »

เตรียมตัวนะครับ อย่าคิดว่าไม่ใช่เรื่องของตัวเองนะครับ ไม่คิดทำนะครับ ผมเห็นดันมาเป็นชุด โดนร่วมไม่มีการเเจ้งนะครับ
desh
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #32 เมื่อ: วันที่ 26 ตุลาคม 2015, 10:52:29 »

เตรียมตัวนะครับ อย่าคิดว่าไม่ใช่เรื่องของตัวเองนะครับ ไม่คิดทำนะครับ ผมเห็นดันมาเป็นชุด โดนร่วมไม่มีการเเจ้งนะครับ

จัดไปครับ เยี่ยมๆ  ยิงฟันยิ้ม

ความพยายามอยู่ที่ไหน  ความพยายามอยู่ที่นั่น   แล้วความสำเร็จจะตามมาเอง
boyband98
ชั้นประถม
*

« ตอบ #33 เมื่อ: วันที่ 26 ตุลาคม 2015, 12:11:00 »

นา่จะเป็นระเบียบมากขึ้นนะครับ
SURAPAY
มัธยม
**

« ตอบ #34 เมื่อ: วันที่ 26 ตุลาคม 2015, 13:38:08 »

สุดยอดครับ รถบ้านแท้จะได้มีโอกาส
Dorimaki_sembe
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #35 เมื่อ: วันที่ 26 ตุลาคม 2015, 14:52:00 »

ขออนุญาตสักนิดนะครับ !!!

ผมว่ารถบ้านรถเต้นท์ความจริงไม่ได้ต่างกันหรอกครับ...มันอยู่ที่ความจริงใจของคนขายรถบ้านบางทีลูกค้าก็เอามาขายซะแทบรับราคาไม่ได้เอาตามความพอใจของตนเองและบางทีเต้นท์ก็เอารถที่ชนมาขายในราคาถูก ๆ ซะล่อใจลูกค้าที่หวังได้ของราคาดี ๆ ถูก ๆ ลองมองให้ดีผมคิดว่าให้อัพแค่วันละครั้งก็พอครับ 1-2 กระทู้ต่อกันอย่าให้เยอะแบ่งใจหากันรถบ้านก็อยากได้เยอะรถเต้นท์ก็อยากได้ขาย...ต่อให้ขึ้นหัวข้อเดี่ยวก็เนียนกันอีกแต่สุดท้ายแล้วที่ยกตัวอย่างมาก็ไม่เสมอไปเต้นท์อาจจะสวยรถบ้านก็อาจจะถูกจริงก็ได้ครับ

ขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยหากผิดพลาดประการไดช่วยกันโหวตคงดีกว่าหาประโยชน์เฉย ๆ แล้วนั้งมอง
ผมเองก็พัฒนามาจากซื้อมาขายไปจนเป็นเต้นท์ก็ได้ ชรฟก. นี้แหละช่วยไว้ ขอบพระคุณครับ.
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 26 ตุลาคม 2015, 14:55:24 โดย Dorimaki_sembe » IP : บันทึกการเข้า
denptt
ชั้นประถม
*

« ตอบ #36 เมื่อ: วันที่ 26 ตุลาคม 2015, 15:00:12 »

รับทราบครับ
topclubindy
*

รู้แค่เปลือก อย่าเสือกรู้ดี

« ตอบ #37 เมื่อ: วันที่ 26 ตุลาคม 2015, 15:27:21 »

LIKE เลย  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
NOtis
*

« ตอบ #38 เมื่อ: วันที่ 26 ตุลาคม 2015, 15:28:00 »

ผมว่ารถบ้านรถเต้นท์ความจริงไม่ได้ต่างกันหรอกครับ...มันอยู่ที่ความจริงใจของคนขายรถบ้านบางทีลูกค้าก็เอามาขายซะแทบรับราคาไม่ได้เอาตามความพอใจของตนเองและบางทีเต้นท์ก็เอารถที่ชนมาขายในราคาถูก ๆ ซะล่อใจลูกค้าที่หวังได้ของราคาดี ๆ ถูก ๆ ลองมองให้ดีผมคิดว่าให้อัพแค่วันละครั้งก็พอครับ 1-2 กระทู้ต่อกันอย่าให้เยอะแบ่งใจหากันรถบ้านก็อยากได้เยอะรถเต้นท์ก็อยากได้ขาย...ต่อให้ขึ้นหัวข้อเดี่ยวก็เนียนกันอีกแต่สุดท้ายแล้วที่ยกตัวอย่างมาก็ไม่เสมอไปเต้นท์อาจจะสวยรถบ้านก็อาจจะถูกจริงก็ได้ครับ

ขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยหากผิดพลาดประการไดช่วยกันโหวตคงดีกว่าหาประโยชน์เฉย ๆ แล้วนั้งมอง
ผมเองก็พัฒนามาจากซื้อมาขายไปจนเป็นเต้นท์ก็ได้ ชรฟก. นี้แหละช่วยไว้ ขอบพระคุณครับ.

อันนี้ท่านหลงประเด็นไปนะครับ  ที่จะมีการจัดเพื่อความเป็นระเบียบ ทุกวันนี้ห้องนี้หน้าเเรกพ่อค้าเต้นจะครองหมดละ ตั้งที่4-5บ้างคนเป็น10 ที่เข้ามาจัดไม่ใช่เอื้อให้รถบ้าน เเต่เป็นการจัดให้เเต่ละคนลงได้เเค่1-2กระทู้พอ รถบ้านก็เช่นกัน1-2กระทู้เหมือนกัน เพื่อให้ทุกคนได้อยู่หน้าเเรกกันบ้าง
ในส่วนที่เเนะให้รถบ้าน ใส่คำว่า**รถบ้าน ** ก็เพื่อให้คนที่หารถบ้านหาง่ายขึ้นนะครับ อย่าหลงประเด็นนะครับ  ผมเป็นกลางพอ พวกเต้นที่ใช้หลานid ด้วยนะครับ เราตรวจสอบipได้หมด

หวังว่าคงเข้าใจในการจัดระเบียบนะครับ เพื่อให้เต้นได้ทำการปรับตัวปรับกระทู้ให้ง่ายต่อการขาย กระทู้เดี๋ยวขาย10 คันก็ยังได้ครับ เเค่จัดให้มันสวยเข้าใจง่าย ลบเข้าลบออกใส่ใหม่ได้หมดทางเราเอื้อระบบให้อยู่เเล้ว  ที่ต้องจัดระเบียบเพราะ มีสมาชิกห้องนี้pm หาผมเยอะมาก ผมเลยต้องเข้ามาจัดกันสักหน่อยนะครับ
Dorimaki_sembe
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #39 เมื่อ: วันที่ 26 ตุลาคม 2015, 16:00:48 »

อันนี้ท่านหลงประเด็นไปนะครับ  ที่จะมีการจัดเพื่อความเป็นระเบียบ ทุกวันนี้ห้องนี้หน้าเเรกพ่อค้าเต้นจะครองหมดละ ตั้งที่4-5บ้างคนเป็น10 ที่เข้ามาจัดไม่ใช่เอื้อให้รถบ้าน เเต่เป็นการจัดให้เเต่ละคนลงได้เเค่1-2กระทู้พอ รถบ้านก็เช่นกัน1-2กระทู้เหมือนกัน เพื่อให้ทุกคนได้อยู่หน้าเเรกกันบ้าง
ในส่วนที่เเนะให้รถบ้าน ใส่คำว่า**รถบ้าน ** ก็เพื่อให้คนที่หารถบ้านหาง่ายขึ้นนะครับ อย่าหลงประเด็นนะครับ  ผมเป็นกลางพอ พวกเต้นที่ใช้หลานid ด้วยนะครับ เราตรวจสอบipได้หมด

หวังว่าคงเข้าใจในการจัดระเบียบนะครับ เพื่อให้เต้นได้ทำการปรับตัวปรับกระทู้ให้ง่ายต่อการขาย กระทู้เดี๋ยวขาย10 คันก็ยังได้ครับ เเค่จัดให้มันสวยเข้าใจง่าย ลบเข้าลบออกใส่ใหม่ได้หมดทางเราเอื้อระบบให้อยู่เเล้ว  ที่ต้องจัดระเบียบเพราะ มีสมาชิกห้องนี้pm หาผมเยอะมาก ผมเลยต้องเข้ามาจัดกันสักหน่อยนะครับ
ขอบคุณครับพร้อมปฏิบัติตาม
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 พิมพ์