เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 29 มีนาคม 2024, 04:29:29
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ศูนย์กลางข้อมูลเชียงราย
| |-+  คนเชียงราย สังคมเชียงราย (ผู้ดูแล: bm farm, [ตา-รา-บาว], zombie01, ۰•ฮักแม่จัน©®, ⒷⒼ*, ตาต้อม, nuifish, NOtis)
| | |-+  ท่านที่สั่งซื้อเสื้อเชียงรายโฟกัส สามารถเข้ามารับได้เลย
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน ท่านที่สั่งซื้อเสื้อเชียงรายโฟกัส สามารถเข้ามารับได้เลย  (อ่าน 2616 ครั้ง)
WEBMASTER
เจ้าสำนักใหญ่
Administrator
แฟนพันธ์แท้

บุคคลทั่วไป

« เมื่อ: วันที่ 30 มกราคม 2010, 09:15:22 »

ท่านใดที่สั่งซื้อเสื้อเชียงรายโฟกัส ท่านสามารถมารับเสื้อได้เลย ทั้งสีดำและสีส้ม
ตั้งแต่เวลา 09.00 น.เป็นต้นไปทุกวัน

ส่วนท่านที่ให้จัดส่งให้ จะส่งให้ในวันจันทร์ที 1 ก.พ 53

และเกิดความผิดพลาดสำหรับท่านที่สั่งเบอร์ XXL แบบมีกระเป๋าสีดำ ตอนนี้เสื้อได้แล้วแต่เบอร์ XXL สีดำเิกิดความผิดพลาด ไม่มีกระเป๋าเสื้อ หากท่านไม่เอาสามารถส่งเมล์หรือโทรแจ้ง ขอคืนเงินได้ครับ

จึงแจ้งมาเพื่อทราบ
เชียงรายโฟกัสดอทคอม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 30 มกราคม 2010, 20:32:11 โดย เว็บมาสเตอร์ » IP : บันทึกการเข้า

ติดตามข่าวสารได้ที่เพจ :  https://www.facebook.com/crfocus
somwang@twp
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1 เมื่อ: วันที่ 30 มกราคม 2010, 09:55:23 »

วันอาทิตย์ จะเอาไปเอา ครับ

ขอบคุณ ครับ
[ตา-รา-บาว]
"^^"
ผู้ดูแลบอร์ด
ระดับ :ป.โท
*

-หนุ่มบาวเองคร๊าฟ-

« ตอบ #2 เมื่อ: วันที่ 30 มกราคม 2010, 10:04:38 »

รับทราบ ทุ่มครึ่งเข้าไปหาครับ ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์

"เป็นอยู่อย่างต่ำ มุ่งกระทำอย่างสูง"
--พุทธทาส--
taekeuk_poomse
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3 เมื่อ: วันที่ 30 มกราคม 2010, 10:07:21 »

Sir...Yessir!!

รับแซ่บบบบ

ตีพุงรออยู่ที่เชียงใหม่ครับ 5555
macush
มัธยม
**

« ตอบ #4 เมื่อ: วันที่ 30 มกราคม 2010, 10:47:35 »

จะรอ สีดำครับ
zombie01
แฟนพันธ์แท้
*

ความสุขเกิดขึ้นได้ เพียงแต่รู้จักใช้ชีวิต

« ตอบ #5 เมื่อ: วันที่ 30 มกราคม 2010, 11:15:29 »

ถ้าเข้าเมืองจะแวะไปครับผม  ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์

۰•ฮักแม่จัน©®
เลวบ้างในบางเวลา
แฟนพันธ์แท้
*

"มารบ่มี บารมี บ่เกิด.."

« ตอบ #6 เมื่อ: วันที่ 30 มกราคม 2010, 11:38:14 »

เย้ๆๆๆๆ ได้เสื้อแล้วๆๆๆๆ   รอเอาวันพรุ่งนี้ดีกว่าครับ

"ทำบุญเท่าไรก็ไม่สามารถลบล้างบาปได้ บุญอยู่ส่วนบุญ บาปอยู่ส่วนบาป"

ไม่มีใครหรอกที่จะเลวโดยสันดาน ..
หากแต่สถานการณ์มันบีบบังคับให้ทำ
MagicalMaeLao
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #7 เมื่อ: วันที่ 30 มกราคม 2010, 13:13:16 »

ขอไปรับที่ร้านอาหารเน้อ
zombie01
แฟนพันธ์แท้
*

ความสุขเกิดขึ้นได้ เพียงแต่รู้จักใช้ชีวิต

« ตอบ #8 เมื่อ: วันที่ 30 มกราคม 2010, 19:36:01 »

ไปรับมาแล้ววันนี้ครับ สวย ๆ ตัวใหญ่จัง ไซส์ XXL  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

NORTHSIAM
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #9 เมื่อ: วันที่ 30 มกราคม 2010, 19:54:24 »

รับทราบครับ เอาไว้ใส่วันหยุดออกนอกบ้าน ใครเห็นจะได้ภูมิใจในเชียงรายว่ามีเวปที่อบอุ่นชื่อว่า เชียงรายโฟกัสครับ ยิ้ม
WEBMASTER
แฟนพันธ์แท้

บุคคลทั่วไป

« ตอบ #10 เมื่อ: วันที่ 30 มกราคม 2010, 19:57:47 »

ไปรับมาแล้ววันนี้ครับ สวย ๆ ตัวใหญ่จัง ไซส์ XXL  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

น่าจะใส่แล้วมาโชว์ในเว็บสักหน่อยนะครับ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

และต้องขออภัยที่เกิดความผิดพลาดสำหรับ Size XXL  ที่ไม่มีกระเป๋าด้วยนะครับ

ติดตามข่าวสารได้ที่เพจ :  https://www.facebook.com/crfocus
modtanoy
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11 เมื่อ: วันที่ 30 มกราคม 2010, 20:21:20 »

รับทราบเจ้า แต่จะได้ใส่ก่อปู้นนนนนนนน่ะ
coccus
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #12 เมื่อ: วันที่ 30 มกราคม 2010, 21:04:45 »

คงจะเข้าไปเอาประมาณวันที่ 5-6 กพ.นะคะ ยิ้มเท่ห์
bm farm
หัวหมู่ทะลวงฟัน
แฟนพันธ์แท้
*

canon eos

« ตอบ #13 เมื่อ: วันที่ 30 มกราคม 2010, 21:05:12 »

ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ...ให้คนอื่นไปรับแทนได้ไหมครับ..

ยิ้มกว้างๆ .....อ่านกฏ,กติกาการใช้งานเวบบอร์ดด้วยครับ.....
WEBMASTER
แฟนพันธ์แท้

บุคคลทั่วไป

« ตอบ #14 เมื่อ: วันที่ 30 มกราคม 2010, 21:12:14 »

ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ...ให้คนอื่นไปรับแทนได้ไหมครับ..

ถ้าให้ใครมารับแทนก็ได้ กลัวเกิดปัญหาการสวมรอยครับ ยังไงท่านโทรมาก่อนว่าจะให้มารับนะครับ

somwang@twp
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #15 เมื่อ: วันที่ 01 กุมภาพันธ์ 2010, 09:41:00 »

ต่าวาเข้าไปประมาณ บ่าย3 โมง สำนักงานปิด

ลืมไป เปิ้นคงไปงาน มิตติ้งกั๋น..

เย็นนี้ สัก 6 โมงแลง สนง.ปิดหรือยัง ผมจะไปแวะอีกที ครับ
WEBMASTER
แฟนพันธ์แท้

บุคคลทั่วไป

« ตอบ #16 เมื่อ: วันที่ 01 กุมภาพันธ์ 2010, 10:29:06 »

ต่าวาเข้าไปประมาณ บ่าย3 โมง สำนักงานปิด

ลืมไป เปิ้นคงไปงาน มิตติ้งกั๋น..

เย็นนี้ สัก 6 โมงแลง สนง.ปิดหรือยัง ผมจะไปแวะอีกที ครับ

ร้านปิด 5 โมงเย็น แต่ถ้าเห็นประตูเปิดอยู่ก็เข้ามาเอาได้เลยค่ะ ยิงฟันยิ้ม

D-max
ระดับ :ป.โท

« ตอบ #17 เมื่อ: วันที่ 01 กุมภาพันธ์ 2010, 12:12:44 »

เสื้อสวยครับ ไปเอามาเมื่อเช้านี้เองครับ ยิงฟันยิ้ม
เด๋วพรุ่งนี้จะใส่ไปแอ่วแล้วครับ ยิงฟันยิ้ม
AEK13@กว่างกรุง
ระดับ ป.ตรี

กว่างกรุง

« ตอบ #18 เมื่อ: วันที่ 01 กุมภาพันธ์ 2010, 12:29:42 »

มีเหลือบ้างไหมครับ

วีรบุรุษไซร้ ไร้น้ำตา ร่ำสุราหยาดโลหิตคลุกเคล้า หมื่นพันอดีตกาลแสนเศร้า ยิ้มเยาะเย้ามลายสิ้น กระบี่เดียว
aunpang
ระดับ ป.ตรี

--อ้อมกอดอันแสนอบอุ่น--

« ตอบ #19 เมื่อ: วันที่ 01 กุมภาพันธ์ 2010, 13:45:42 »

เสื้องามเจ้า  ไปเอาเมื่อวันเสาร์ตอนทุ่มนึง กลับมาถึงบ้านก็รีบซักเลย เมื่อวานก็ใส่ไปงานมิตติ้ง  แล้วก็มีแต่คนใส่เสื้อสีดำไปแบบไม่ได้นัดหมายด้วยนะ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

อิ่มอร่อยกุ้งเผา
ถนนสนามบินแม่ฟ้าหลวง ตรงกันข้ามโรงแรมทีคการ์เด้นท์
0897559556
หน้า: [1] 2 พิมพ์