เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 28 มีนาคม 2024, 23:28:10
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ตลาดกลางซื้อขายสินค้าออนไลน์
| |-+  จานดาวเทียม-กล้องวงจรปิด-เคเบิ้ลทีวี (ผู้ดูแล: bm farm, Art_it, >> A.P.COMPUTER <<)
| | |-+  +[ประกาศ]ก่อนซื้อขายรบกวนอ่านจ้า ไม่ร่วมมือ เก็บกระทู้ครับ เริ่ม 15-9-58 +
หน้า: [1] 2 3 4 5 พิมพ์
ผู้เขียน +[ประกาศ]ก่อนซื้อขายรบกวนอ่านจ้า ไม่ร่วมมือ เก็บกระทู้ครับ เริ่ม 15-9-58 +  (อ่าน 55413 ครั้ง)
Art_it
อู้เรื่องคอมง่ายๆ กะ..Art_it
ผู้ดูแลบอร์ด
ระดับ :ป.โท
*

081-7657718 อาร์ตจ้า โทรหาได้จ้า

« เมื่อ: วันที่ 04 กันยายน 2015, 11:50:24 »

+++  แจ้งขอความร่วมมือ พี่น้องๆห้องดาวเทียมทุกท่านครับ +++++  

หลังจากเกิดปัญหาเล็กน้อยภายในห้องดาวเทียม ทางกลุ่มเว็บมาสเตอร์คณะผู้ดูแลบอร์ดทุกท่าน ได้ลงความเห็นกันมาในแนวทางเดียวกัน  รบกวนให้ เพื่อนสมาชิก(พสมช)  ปฏิบัติ ร่วมในแนวทางเดียวกันดังนี้ครับ

1.  การตั้งหัวข้อกระทู้  ให้ใช้เครื่องหมายวงเล็บ  [....]   และหรือ  (...)   แจ้งที่หัวข้อ  ของกระทู้  เพื่อการแยก แบ่ง การดูและเข้าถึงข้อมูล ได้รวดเร็วและตามความต้องการให้เร็วที่สุด ซึ่งเป็นผลดีต่อการซื้อขาย และหน้าเพจกลุ่มของพวกเราครับ   เช่น  
     1.1   (ขาย) จานดาวเทียม   ทรู จานแดง  สนใจ ด้านในครับ
     1.2   [สาระความรู้]   การปรับจูนช่อง หรือย้ายช่องจราจร สำหรับกล่องที่ไม่มี OTA
     1.3   [รับ] จานแดงทรู 3 ใบ  .............เป็นต้นครับ

2.  ให้สมาชิกทุกท่านจัดระเบียบ หัวข้อซื้อ / ขาย / รับ สาระความรู้   ตามนี้ครับ    ต่อ  1 ไอดี
     2.1  ให้ ขาย ได้  3 กระทู้   / รับซื้อได้ 1 กระทู้ / สาระความรู้ +สอบถาม พูดคุย ได้ไม่เกิน 2 กระทู้

2.1.1 ขาย ได้ 3 กระทู้  --->  รวมถึง  รับติดตั้ง รับบริการ แลกเปลี่ยน -----  ให้อยู่ในหมวดนี้ ทำได้ไม่เกิน 3 กระทู้

2.1.2 รับ ได้ 1 กระทู้   --->  ประกาศรับสินค้า ให้ลงว่า รับซื้อ รับสินค้า --- อะไรก็ตามที่เป็นสิ่งของ ที่ท่าต้องการเสาะหา มาเพื่อเป็นการรับซื้อ

2.1.3. สาร+ พูดคุย + สอบถาม  2 กระทู้ --->  แหล่งความรู้  การแบ่งปัน  ถามตอบ  แลกเปลี่ยนข้อมูลระหว่างช่าง(แต่ให้ตั้งชื่อว่าสอบถาม)  
ครับ

3.  ลงขาย หลายไอดี ........... ไอพีเดียวกัน เช่น 1 คู่  ญ/ช   ขายของคนละชิ้น และดันกันเอง  หรือห้ามไอพีเดียวกันแต่คนละไอดีดันสินค้าให้กัน   (ไม่เตือนนะครับ  แบนเลย 7วัน )

4.  ในการขายสินค้าให้ลงรายละเอียด พร้อมรูปภาพ และ รายละเอียดของผู้ขายให้ชัดเจน ติดต่อได้ ถ้ายังไม่พร้อม ยังไม่ต้องโพสขายนะครับ (ถ้าเจอ ลบทุกโพส เป็นบ่อย แบน 7 วัน / แบนตลอดอายุ / ลบไอดี )

5.  ในการซื้อ - ขาย สินค้านั้น ให้ท่าน ตรวจดูและพูดคุยกับผู้ขายให้ดีเสียก่อน หากมีปัญหา ทางเว็บฯ ไม่สามารถ รับผิดชอบอะไรได้ เพราะทางเว็บฯ เป็นสื่อกลางในการซื้อ-ขายเท่านั้น

6.  ห้ามขายสินค้าละเมิดลิขสิทธิ์โดยเด็ดขาดครับ  แบนตลอดอายุทันทีครับ

7. การตัดสินใจ  ของเว็บมาสเตอร์ และผู้ดูแลบอร์ดทุกท่าน  ถือว่าเป็นที่สุดในการตัดสินครับ  

8.  แจ้งปิดกระทู้ที่หัวข้อทุกครั้งเมื่อกระทู้นั้นๆไม่ได้ถูกใช้งานแล้ว

***เริ่ม ตรวจขัน จริงจัง วันที่ 15/9/58  นี้เป็นต้นไป  หลังวันที่ 15 ถือเอาว่าทุกท่านอ่านและทำความเข้าใจร่วมกันแล้วนะครับ  

...........  หวังว่าทุกท่าน  คงจะทำให้ห้องเล็กๆนี้น่าอยู่น่ะครับ .................................ขอบพระคุณครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 28 กันยายน 2015, 20:27:57 โดย Art_it » IP : บันทึกการเข้า

ท่าสายเรสซิเด้นท์  สี่แยกบายพาส ขัวไชยณารายณ์ บริการห้องพัก ห้องละ 400 บาท/วัน....รับฝาก ซ่อม คอม โน๊ตบุ๊ค มือถือ กล้องถ่ายรูป อุปกรณ์ต่างๆจ้า สอบถามได้ กลับมาแล้ว
Dookie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1 เมื่อ: วันที่ 04 กันยายน 2015, 13:25:43 »

สุดยอดเลยครับมันต้องอย่างนี้ครับอั้นมันบ่หลาบ
Dookie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2 เมื่อ: วันที่ 04 กันยายน 2015, 13:29:56 »

ไอดีนี้ inta ไม่เห็นลงรูปเลยในห้องดาวเทียม
Art_it
*

081-7657718 อาร์ตจ้า โทรหาได้จ้า

« ตอบ #3 เมื่อ: วันที่ 04 กันยายน 2015, 13:36:53 »

ไอดีนี้ inta ไม่เห็นลงรูปเลยในห้องดาวเทียม
ใจเย็นๆครับ หลังวันที่ 15 นะครับ  ไม่ต้องกลัวครับ รับรองแอดมินทุกท่าน ไม่มีสองมาตรฐานครับ   มีข้อเสนอแนะ อะไรช่วยแจ้งช่วยบอกกันได้ครับ เพื่อที่ในห้องจะได้มีความสุขกันครับ

ท่าสายเรสซิเด้นท์  สี่แยกบายพาส ขัวไชยณารายณ์ บริการห้องพัก ห้องละ 400 บาท/วัน....รับฝาก ซ่อม คอม โน๊ตบุ๊ค มือถือ กล้องถ่ายรูป อุปกรณ์ต่างๆจ้า สอบถามได้ กลับมาแล้ว
>> A.P.COMPUTER <<
ระดับ ป.ตรี
*

เธอทำให้ฉันรู้และเข้าใจคำว่าสองเรา

« ตอบ #4 เมื่อ: วันที่ 04 กันยายน 2015, 14:42:35 »

ตอนนี้ห้องนี้ เป็นห้องซื้อขายเต็มตัวนะครับ ตามกฏกันหน่อยเน้อ

ติดตั้งจานดาวเทียมเริ่มต้นเพียง 1,650 บาท
เลขบัญชี ธ.กรุงเทพฯ 511-031-7764 อภิชิต เรือนศ
금정
ถ้าไปตรงๆไม่ได้ ก็จงไป 'ทางอ้อม' และถ้าไปข้างบนไม่ได้ ก็จงไปข้างล่าง อย่ายอมแพ้

« ตอบ #5 เมื่อ: วันที่ 04 กันยายน 2015, 18:23:30 »

ของผมโดนจัดหนักไปหลายคนเเล้วครับถึงกลับโทรมาถามเลยเราก็ตอบเเล้วก็ปลดตามระเบียบ5555
JAMESCOM1
ทักทายผมได้นะครับ Line: JAMESCOM007

สอนคอม & ซ่อม เชียงราย

« ตอบ #6 เมื่อ: วันที่ 04 กันยายน 2015, 18:45:38 »

ของผมโดนจัดหนักไปหลายคนเเล้วครับถึงกลับโทรมาถามเลยเราก็ตอบเเล้วก็ปลดตามระเบียบ5555

โดนเรื่องอะไรกันบ้างครับ เรื่องมันนานมาแล้วใช่ปะ ห้องอื่นปะ (เคยไม่ใช่ไม่เคย ห้องนั่งเล่น staff แทบอยู่ไม่ได้ก็มี คงเป็นเพราะช่วงนั้นญาติเขาเสียเลยเสีย 0 จึงไม่ว่ากัน)

มาทาง Big-C ถ.ศรีทรายมูล สันสลีซอย1
ston12
เตรียมอนุบาล
*

« ตอบ #7 เมื่อ: วันที่ 04 กันยายน 2015, 19:28:26 »

มีจัดหนัก มีถาม มีปลด มีแถม5555 ด้วย
ธวัชชัย คงคาสัสดิ์
0897000449
สมาชิกลงทะเบียน
มัธยม
*

« ตอบ #8 เมื่อ: วันที่ 04 กันยายน 2015, 21:34:35 »

เอ้ามารับทราบแล้วจัดไป!!!

520/19 ม.16 ถ.เด่นห้า ต.รอบเวียงอ.เมือง จ.เชียงราย 57000 โทร 053-758448 มือถือ 089-700-0449 จำหน่ายติดตั้งจานดาวเทียมทุกชนิด ธ.ไทยพาณิชย์ 747-208-960-8
นายธวัชชัย คงคาสวัสดิ์
금정
ถ้าไปตรงๆไม่ได้ ก็จงไป 'ทางอ้อม' และถ้าไปข้างบนไม่ได้ ก็จงไปข้างล่าง อย่ายอมแพ้

« ตอบ #9 เมื่อ: วันที่ 04 กันยายน 2015, 21:49:09 »

โดนเรื่องอะไรกันบ้างครับ เรื่องมันนานมาแล้วใช่ปะ ห้องอื่นปะ (เคยไม่ใช่ไม่เคย ห้องนั่งเล่น staff แทบอยู่ไม่ได้ก็มี คงเป็นเพราะช่วงนั้นญาติเขาเสียเลยเสีย 0 จึงไม่ว่ากัน)
ห้องที่ผมดูอยู่นะผิดเตือน 1  ครั้ง 2 จัดหนักตามระเบียบคนเราอยู่ด้วยกันเยอะต้องมีกฏมีระเบียบกันหน่อย
JAMESCOM1
ทักทายผมได้นะครับ Line: JAMESCOM007

« ตอบ #10 เมื่อ: วันที่ 04 กันยายน 2015, 22:18:35 »

ผมอยากเสนอ ให้ห้องนี้ ไม่มีกระทู้คุย หรือ กระทู้สาระครับ
ถ้าทำให้เป็นห้องค้าขายเต็มตัวแล้ว มันชัดเจนดี

ที่ผ่านมามันเป็นชมรม เนื่อหาสาระมันก็ไปขัดกับการค้าขายได้
และถ้ายิ่งขายของถ้ามีการซักถามกันระหว่างผู้ขาย จนเป็นเรื่องคุยเรื่อยเปื่อยได้
เผลอๆ ลืมตัว ไปโพสต่อ หรือตอบแทนเจ้าของกระทู้ก็มี(รู้จักกัน ก็ได้)
แต่จะว่าไป ทุกๆคนก็น่าตำหนิหมดหละครับ ถ้าจะเอากันจริงๆ บางที Staff เองก็ยังลืมตัวเข้ามาร่วมด้วยก็มี บางคนก็ดันด้วยคำเดิมซ้ำๆ ส่วนตัวก็แค่ขุ่นๆนิดหน่อย พูดในใจว่า ดันทำไม แต่เพราะอยู่ด้วยกันมานาน บางทีก็รู้จักกัน บางทีก็ลูกค้ากันเองนั่นหละ ก็ให้ผ่านๆกันไป และผู้ขายหลายๆท่านก็ชอบไปโพสกระทู้ผู้ขายคนอื่นบ่อยๆ จริงๆเขามีน้ำใจ และเชียร์ บ้างทักทายเนียนๆก็มี บ้างก็ดันให้ (มันคือการให้เกียรติ)

ส่วนผมเองยอมรับครับว่าแสบ ก็ตั้งแต่แรกแล้วนานแล้วที่เขียนบทความให้ความรู้ซึ่งอาจดูเหมือนแฉนั่นเอง(แต่จริงๆมันไม่ใช่ทั้งหมด) ซึ่งอาจมีผลกับบางกลุ่มได้ แต่ผมก็แจ้งไปแล้วว่า บอกได้เตือนได้ ถ้าตรงใหน จุดใหน มันมากไป หรือ เอาออกก่อนได้ใหม ก็ยังได้ แต่เงียบกันหมด เหลือไว้แต่ท่านที่ชอบอ่านเล่นๆ ไม่เดือดร้อนใคร บ้างก็เป็นประโยชน์กับลูกค้า ก็ใครที่ใหน คนเชียงรายเรานี่แหละ (เพราะนี่ไม่ใช่หรือ เชียงรายโฟกัส เพื่อคนเชียงราย สังคมของคนเชียงราย ทั้งหมดก็ตรงนี้)

ยังรอห้อง ที่เป็นชมรมดาวเทียม-กล้อง(ไม่เน้นขายของ) หรือห้อง สาระจานดาวเทียม-กล้อง (ไม่เน้นขายของ)  เหมือนห้อง IT ห้องนั่งเล่น อยู่ครับ

มาทาง Big-C ถ.ศรีทรายมูล สันสลีซอย1
Art_it
*

« ตอบ #11 เมื่อ: วันที่ 04 กันยายน 2015, 22:44:24 »

มีจัดหนัก มีถาม มีปลด มีแถม5555 ด้วย
ของผมไว้ใจได้ครับ  ไม่ต้องกลัว มาตรฐานเดียว  ^_^   จัดให้สำหรับท่านที่ไม่ยอมทำตาม

ผมอยากเสนอ ให้ห้องนี้ ไม่มีกระทู้คุย หรือ กระทู้สาระครับ
ถ้าทำให้เป็นห้องค้าขายเต็มตัวแล้ว มันชัดเจนดี

ที่ผ่านมามันเป็นชมรม เนื่อหาสาระมันก็ไปขัดกับการค้าขายได้
และถ้ายิ่งขายของถ้ามีการซักถามกันระหว่างผู้ขาย จนเป็นเรื่องคุยเรื่อยเปื่อยได้
เผลอๆ ลืมตัว ไปโพสต่อ หรือตอบแทนเจ้าของกระทู้ก็มี(รู้จักกัน ก็ได้)
แต่จะว่าไป ทุกๆคนก็น่าตำหนิหมดหละครับ ถ้าจะเอากันจริงๆ บางที Staff เองก็ยังลืมตัวเข้ามาร่วมด้วยก็มี บางคนก็ดันด้วยคำเดิมซ้ำๆ ส่วนตัวก็แค่ขุ่นๆนิดหน่อย พูดในใจว่า ดันทำไม แต่เพราะอยู่ด้วยกันมานาน บางทีก็รู้จักกัน บางทีก็ลูกค้ากันเองนั่นหละ ก็ให้ผ่านๆกันไป และผู้ขายหลายๆท่านก็ชอบไปโพสกระทู้ผู้ขายคนอื่นบ่อยๆ จริงๆเขามีน้ำใจ และเชียร์ บ้างทักทายเนียนๆก็มี บ้างก็ดันให้ (มันคือการให้เกียรติ)

ส่วนผมเองยอมรับครับว่าแสบ ก็ตั้งแต่แรกแล้วนานแล้วที่เขียนบทความให้ความรู้ซึ่งอาจดูเหมือนแฉนั่นเอง(แต่จริงๆมันไม่ใช่ทั้งหมด) ซึ่งอาจมีผลกับบางกลุ่มได้ แต่ผมก็แจ้งไปแล้วว่า บอกได้เตือนได้ ถ้าตรงใหน จุดใหน มันมากไป หรือ เอาออกก่อนได้ใหม ก็ยังได้ แต่เงียบกันหมด เหลือไว้แต่ท่านที่ชอบอ่านเล่นๆ ไม่เดือดร้อนใคร บ้างก็เป็นประโยชน์กับลูกค้า ก็ใครที่ใหน คนเชียงรายเรานี่แหละ (เพราะนี่ไม่ใช่หรือ เชียงรายโฟกัส เพื่อคนเชียงราย สังคมของคนเชียงราย ทั้งหมดก็ตรงนี้)

ยังรอห้อง ที่เป็นชมรมดาวเทียม-กล้อง(ไม่เน้นขายของ) หรือห้อง สาระจานดาวเทียม-กล้อง (ไม่เน้นขายของ)  เหมือนห้อง IT ห้องนั่งเล่น อยู่ครับ

ตอบนะครับท่าน   ด้วยว่าท่าน เว็บฯมาสเตอร์ (ขออนุญาตพาดพิง)  กล่าวไว้ว่า ห้องจะขาดรสชาติ และจะเงียบไปครับ   จึงเลยหาทางออกด้วยการทำหัวข้อตามข้อที่ 1 ครับ   เรียนมาเพื่อทราบครับ

เอ้ามารับทราบแล้วจัดไป!!!
ขอบคุณครับ มาช่วยกันทำให้ห้องน่าอยู่และมีความน่าเชื่อถือนะครับ

JAMESCOM1

« ตอบ #12 เมื่อ: วันที่ 04 กันยายน 2015, 23:01:57 »

ขอบคุณครับ
สิ่งนี่แหละที่ใครๆต้องการ "ห้องจะขาดรสชาติ และจะเงียบไปครับ"

ระวัง เรื่องของรสชาติครับ มันมีทั้ง เปรียว หวาน มัน เค็ม บ้างก็ขม บ้างก็เผ็ดร้อน (แต่กลับอล่อย แปลกนะคนเรา)
ยังไงก็ต้องมี ลิ้นกับฟันกันบ้างใช่ใหมครับท่าน ก็อะลุ่มอล่วยกันไป ค่อยๆคุย และให้อภัยกันไป บางทีอีกคนจะเอาอย่างนั้น อีกคนจะเอาอย่างนี้ บางทีก็จำเป็นต้องตกลงกันดีๆใช่ใหมครับท่าน (บางที่ให้เขาตกลงกันเองก็ง่ายดี สรุปยังไงค่อยบอก admin 555+)
ไม่ใช่ เอะอะ เอะอะก็ โป้ก มันก็ไม่ดี ห้องใหนเย็น ห้องใหนกันเอง คุยง่าย มันก็อยู่ง่าย อยู่กันนาน ส่วนผมคงขอตัวพักร้อนซักพักเพื่อสำนึกตัวเองบ้างก็ได้ครับ ขอเตือนว่าช่วงนี้อะไรๆก็ขายไม่ดีนะครับ ยกเว้นเรื่องบอล ส่วนตัวไม่ชอบรำไม่ดีโทษปี่โทษกลอง
(หวังว่าไม่พูดแยะไปนะท่าน อิอิ)

ขอบคุณ

CHAMRAD P.
*

« ตอบ #13 เมื่อ: วันที่ 04 กันยายน 2015, 23:37:21 »

รับทราบ
Art_it
*

« ตอบ #14 เมื่อ: วันที่ 04 กันยายน 2015, 23:56:28 »

ขอบคุณครับ
สิ่งนี่แหละที่ใครๆต้องการ "ห้องจะขาดรสชาติ และจะเงียบไปครับ"

ระวัง เรื่องของรสชาติครับ มันมีทั้ง เปรียว หวาน มัน เค็ม บ้างก็ขม บ้างก็เผ็ดร้อน (แต่กลับอล่อย แปลกนะคนเรา)
ยังไงก็ต้องมี ลิ้นกับฟันกันบ้างใช่ใหมครับท่าน ก็อะลุ่มอล่วยกันไป ค่อยๆคุย และให้อภัยกันไป บางทีอีกคนจะเอาอย่างนั้น อีกคนจะเอาอย่างนี้ บางทีก็จำเป็นต้องตกลงกันดีๆใช่ใหมครับท่าน (บางที่ให้เขาตกลงกันเองก็ง่ายดี สรุปยังไงค่อยบอก admin 555+)
ไม่ใช่ เอะอะ เอะอะก็ โป้ก มันก็ไม่ดี ห้องใหนเย็น ห้องใหนกันเอง คุยง่าย มันก็อยู่ง่าย อยู่กันนาน ส่วนผมคงขอตัวพักร้อนซักพักเพื่อสำนึกตัวเองบ้างก็ได้ครับ ขอเตือนว่าช่วงนี้อะไรๆก็ขายไม่ดีนะครับ ยกเว้นเรื่องบอล ส่วนตัวไม่ชอบรำไม่ดีโทษปี่โทษกลอง
(หวังว่าไม่พูดแยะไปนะท่าน อิอิ)

ขอบคุณ
นี่แหละครับคน  ล้นเกินไปใช่ว่าดี  ขาดเกินไปก็ไม่เข้าท่า คนเก่งมากใช่จะอยู่รอด คนไม่เก่งเลยใช่ว่าจะต้องตายเสมอไป..........
        ในเมื่อคนหมู่มากอยู่กันปกติแล้วเกิดปัญหา  วิธีที่ดีๆที่สุดคือการนำระเบียบปฏิบัติมาคลุมกลุ่มไว้ครับ ผมไม่ได้มากวนน้ำในห้องนี้แน่นอนครับ  นอกเสียจากจะเจอกวนก่อน .........  ส่วนเรื่องที่ใครจะมาใครจะไป  ใครอยากอยู่ ไม่อยากอยู่ อยากขาย ไม่อยากขาย ไม่ใช่หน้าที่ของผมมาคอยบอกครับ เว็บฯฟรี เว็บเสรี  ไม่ได้ห้ามใครครับ   แล้วอีกอย่างผมก็ไม่ได้ทำธุรกิจตัวนี้ ทั้งกล้องและจานดาวเทียม ผมแค่มาช่วยท่านแอดมิน AP Com เท่านั้น.......
        แต่กฏนั้น ถูกกลั่นกรองจากคนกลุ่มหนึ่งที่รับผิดชอบดูและบ้านแห่งนี้มาแล้ว ส่วนไอ้ครั้นจะถูกใจใครไปเสียหมด มันทุกคนคงไม่ใช่ แค่อยากให้เข้าใจและปฏิบัติตามร่วมกันครับ  หากอยู่ไม่ได้จริงๆ เอาที่ท่านสบายใจครับ ที่นี่เปิดต้อนรับท่านเสมอทุกเวลา  ทำตามกฏก็ไม่มีใครไปก้าวล่วงอะไร ส่วนแหกกฏเมื่อไหร่ ก็คงใช้บทลงโทษตามนั้นครับ ผมชอบคนพูดตรงๆ ไม่ค่อยชอบตอแหลกระแหนะกระแหนใคร    
        แอดมิน แค่คนช่วยดูแลให้เรียบร้อยไร้ปัญหา ทำด้วยใจกันทุกคน หวังว่าบางครั้ง ใช้ความพอดีเป็นสิ่งที่ดีครับ  อย่ามากไป จนเกินงาม ขอบคุณนะครับที่เข้าใจ  
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 05 กันยายน 2015, 00:38:14 โดย Art_it » IP : บันทึกการเข้า

เชียงราย-อินเตอร์แอคทีฟเน็ตเวอร์ค
ระดับ ป.ตรี

ตัวแทนติดตั้งและขาย AIS Fibre เชียงราย ID:sek3gcr

« ตอบ #15 เมื่อ: วันที่ 05 กันยายน 2015, 02:36:45 »

รับทราบครับ

ฝ่ายขายและติดตั้ง-ซ่อมAIS Fibre
ติดตั้ง ซ่อม จาน,กล้อง,เน็ต เชียงราย  และสายงานอิเล็คทรอนิคส์ทุกประเภท   โทร..0930378393(AIS)
ห้างหุ้นส่วนจำกัด อ๊อด เซอร์วิส 080-1218300
สมาร์ทโปรเซอร์วิส
ระดับ ป.ตรี
*

080-121-8300 , 098-810-4353

« ตอบ #16 เมื่อ: วันที่ 05 กันยายน 2015, 08:17:26 »

เห็นด้วยอย่างยิ่งครับ

SMARTPROSERVICE
จานดาวเทียม-กล้องวงจรปิด-แอร์บ้าน-ทีวีโรงแรม
https://www.facebook.com/SMARTPROSERVICE63/
โทร.080-121-8300 ,098-810-4353
ston12
*

« ตอบ #17 เมื่อ: วันที่ 05 กันยายน 2015, 08:31:01 »

ตกลง
ห้องนี้จะมีการปรับปรุง แยกหัวข้อ ด้วยหรือเปล่า
หรือว่าเน้นเป็นห้อง สำหรับขาย โดยเฉพาะ
โดยสมาชิก จะได้สิทธิ์ ในการมี กท ได้ 6 กท
เป็นขายซะ 3
อยากซื้อซะ 1
สนทนาซะ 2

ston12
*

« ตอบ #18 เมื่อ: วันที่ 05 กันยายน 2015, 14:59:39 »

ตอนนี้เริ่มๆมี [ติดตั้ง] ด้วย
ซึ่งเห็นด้วย ว่าควรมี หรือจะให้อยู่ใน [ขาย] ด้วยกัน
Art_it
*

« ตอบ #19 เมื่อ: วันที่ 05 กันยายน 2015, 15:03:58 »

ตอนนี้เริ่มๆมี [ติดตั้ง] ด้วย
ซึ่งเห็นด้วย ว่าควรมี หรือจะให้อยู่ใน [ขาย] ด้วยกัน

ให้ได้คนละไม่เกิน 6 ครับ. ขาย 3 ซื้อ 1 ส่วนอีก 2  แหล่งข้อมูลครับ   ก็ให้ขายและรับติดตั้งอยู่ในส่วนของขายครับ ไม่เกิน 3 กระทู้ ขอบคุณครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 05 กันยายน 2015, 21:32:17 โดย Art_it » IP : บันทึกการเข้า

หน้า: [1] 2 3 4 5 พิมพ์