เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 26 เมษายน 2024, 06:50:20
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ตลาดกลางซื้อขายสินค้าออนไลน์
| |-+  ตลาดรถซื้อขายรถมือสอง
| | |-+  ศูนย์กลาง-ซื้อขายรถยนต์ (ผู้ดูแล: nuifish, NOtis, Krit_66, Active Oper)
| | | |-+  ปิดกระทู้ขายแล้วครับ!! ซากรถTOYOTA VIOS ในสภาพสมบูรณ์100%เต็ม อ่านให้จบนะครับ!!
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน ปิดกระทู้ขายแล้วครับ!! ซากรถTOYOTA VIOS ในสภาพสมบูรณ์100%เต็ม อ่านให้จบนะครับ!!  (อ่าน 1159 ครั้ง)
Achilles
ชั้นประถม
*

Go hard....or....Go home

« เมื่อ: วันที่ 20 สิงหาคม 2015, 22:58:56 »

ซากรถTOYOTA VIOS ตัวE โฉมปี2015 สีดำ เกียร์ออโต้ คุณสมบัติดังต่อไปนี้..
-ซากรถคันนี้เติมน้ำมันแล้วขับได้เลย เลี้ยวซ้ายเลี้ยวขวา,เดินหน้าถอยหลังได้ตามปกติ(ยกเว้นบินไม่ได้)
-ซากรถคันนี้ "สำเนาไม่ถูกต้องเพราะสมุดพกนักเรียนหายสาบสูญไปพร้อมๆกับไดโนเสาร์เมื่อตอนอุกกาบาตถล่มโลกเมื่อหลายร้อยล้านปีก่อน"
-ซากรถคันนี้มีบริการDELIVERY(สะกดถูกหรือเปล่าเนี่ย ความรู้ยิ่งไม่ค่อยสูงอยู่ด้วย)คือมีบริการจัดส่งให้นะครับ,ส่งถึงมือท่าน
-ซากรถคันนี้แลเห็นค่าอยู่ที่160,000บาทถ้วน!!!
-ซากรถคันนี้จ่ายเมื่อถึงมือท่าน มีมัดจำ2,000บาท (รำคาญมว๊ากกกเวลาเจอประเภท เอาๆๆๆแต่พอเอาเข้าจริงๆเปลี่ยนใจ)
-ซากรถคันนี้มูลค่าตามที่ตั้งไว้160,000บาถถ้วน **ไม่มีต่อรองหรือลดหย่อน**
-มัดจำแล้วเปลี่ยนใจไม่คืนค่ามัดจำให้นะครับ
-มานั่งรอรับรถได้ที่บ้านผมหรือที่ไหนตามท่านสะดวก(ถ้าไม่ใช่ทร่บ้านผมอันนี้มาคุยสถานที่กันอีกทีครับ)
เบอร์โทรติดต่อ 089-2221722 เบอร์เดิม,เบอร์เดียว

ไม่ใช่ซากรถภายในจังหวัดแต่สามารถจัดส่งให้ท่านได้ครับ.....บรรทัดต่อไปจากนี้อ่านชัดๆนะครับ
1.อวดเลี่ยม อวดหลวก...ผ่านไปได้เลยครับ
2.ทุกคำถามถามได้สิทธิ์ของทุกท่าน ตอบหรือไม่ สิทธิ์ของผม (เบอร์โทรมีโทรมาครับ)
3.ผมไม่ชอบน้ำลาย
4.รูปรถผมส่งให้ดูได้ครับ โทรมาตามเบอร์ครับ
5.ไม่ตอบPMส่งมาผมก็ไม่ตอบPM สนใจไปงั้นๆ..ผ่านไปได้เลยครับ

ด้วยความเคารพครับเวปเชียงรายโฟกัสและพี่ๆทีมงานผู้ดูแลบอร์ดทุกท่าน **พยายามพิมพ์ข้อความเพื่อไม่ให้ขัดกับกฏระเบียบของทางเวป**. (อันนี้โปรดขี่จักรยานในการรับชมนะครับ)
ขอบพระคุณเวปเชียงรายโฟกัสครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 24 สิงหาคม 2015, 00:28:02 โดย Achilles » IP : บันทึกการเข้า

ถ้าจะสร้างภาพก็รีบสร้าง!!.....เสร็จแล้วก็เลิกซะที.....
Achilles
ชั้นประถม
*

« ตอบ #1 เมื่อ: วันที่ 21 สิงหาคม 2015, 09:10:22 »

ตื่นตอนเช้าคิดถึงกันบ้างไหม ;Dหลับตาฝันเห็นสองเราบ้างมั้ย ยิ้มกว้างๆ

วันศุกร์ก็ขอให้สุขสดใสทุกคนนะครับ

ถ้าจะสร้างภาพก็รีบสร้าง!!.....เสร็จแล้วก็เลิกซะที.....
Achilles
ชั้นประถม
*

« ตอบ #2 เมื่อ: วันที่ 21 สิงหาคม 2015, 10:03:50 »

ยิ้ม

* image.jpg (124.58 KB, 719x899 - ดู 734 ครั้ง.)

* image.jpg (246.89 KB, 960x960 - ดู 738 ครั้ง.)

* image.jpg (282.35 KB, 960x960 - ดู 734 ครั้ง.)

nueng
ชั้นประถม
*

« ตอบ #3 เมื่อ: วันที่ 21 สิงหาคม 2015, 12:30:33 »

งง วะ
nunut
ชั้นประถม
*

« ตอบ #4 เมื่อ: วันที่ 21 สิงหาคม 2015, 13:09:52 »

ราคาเงินดาวน์หรือเงินสด หรืออะไรยังไงรถสภาพดีหรือว่าใช้การไม่ได้ ค่ะ
Achilles
ชั้นประถม
*

« ตอบ #5 เมื่อ: วันที่ 21 สิงหาคม 2015, 16:45:06 »

งง วะ
ซากรถขับได้ตามปกติ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 21 สิงหาคม 2015, 17:33:47 โดย Achilles » IP : บันทึกการเข้า

Achilles
ชั้นประถม
*

« ตอบ #6 เมื่อ: วันที่ 21 สิงหาคม 2015, 16:46:32 »

ราคาเงินดาวน์หรือเงินสด หรืออะไรยังไงรถสภาพดีหรือว่าใช้การไม่ได้ ค่ะ
ครับคุณพี่ ราคาเงินสดครับ ไม่มีดาวน์ไม่มีผ่อนจัดไฟแนนซ์อะไรทั้งนั้นครับ
ซากรถคันนี้ขับใช้งานได้ปกติครับ ขอบคุณที่คุณพี่สอบถามครับ

่phisit
มัธยม
**

« ตอบ #7 เมื่อ: วันที่ 21 สิงหาคม 2015, 22:39:20 »

น่าจะเป็นรถหลุดจำนำไหม ไม่รู้ใช่เปล่า
Achilles
ชั้นประถม
*

« ตอบ #8 เมื่อ: วันที่ 21 สิงหาคม 2015, 23:02:03 »

น่าจะเป็นรถหลุดจำนำไหม ไม่รู้ใช่เปล่า
ขอบคุณครับสำหรับคำถาม ท่านถามมาตรงตรง
ผมก็ตอบตรงตรงครับ "ใช่ครับ" แต่ไม่ใช่รถภายในจังหวัดเชียงรายนะครับ

Achilles
ชั้นประถม
*

« ตอบ #9 เมื่อ: วันที่ 22 สิงหาคม 2015, 20:05:01 »

18:58นาทีโดยประมาณ มีโทรศัพท์โทรมาพูดคุยสอบถามรายละเอียดเพิ่มเติม
ยินดีครับ สอบถามพูดคุยกันได้ คุยกันแบบตรงไปตรงมา ขอบคุณครับ

Achilles
ชั้นประถม
*

« ตอบ #10 เมื่อ: วันที่ 24 สิงหาคม 2015, 00:28:59 »

มีเหลืออีก1คันนะครับ

ขอบคุณผู้มีอุปการะคุณและเวปเชียงรายโฟกัสครับ

vichakan
มัธยม
**

« ตอบ #11 เมื่อ: วันที่ 24 สิงหาคม 2015, 00:32:12 »

อยากได้กะบะ มีไหมครับ
Achilles
ชั้นประถม
*

« ตอบ #12 เมื่อ: วันที่ 24 สิงหาคม 2015, 01:07:19 »

อยากได้กะบะ มีไหมครับ
กะบะถ้าเอาจริง!! โทรมาครับ

หน้า: [1] พิมพ์