เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 18 เมษายน 2024, 21:04:43
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ศูนย์กลางข้อมูลเชียงราย
| |-+  คนเชียงราย สังคมเชียงราย (ผู้ดูแล: bm farm, [ตา-รา-บาว], zombie01, ۰•ฮักแม่จัน©®, ⒷⒼ*, ตาต้อม, nuifish, NOtis)
| | |-+  ที่เที่ยวกลางคืน
หน้า: 1 [2] พิมพ์
ผู้เขียน ที่เที่ยวกลางคืน  (อ่าน 3226 ครั้ง)
Jip Rider
ระดับ ป.ตรี

jiprider

« ตอบ #20 เมื่อ: วันที่ 29 มกราคม 2010, 18:56:48 »

เคยได้ยินหมู่ปู้จายเปิ้นอู้ว่า

แอ่วชมเดือน เยือนพาคลับ หลับเรดโรด

นี่มันจ่างแต้ก่อหา  ^^!

หมดเป๋นหมื่นคับ

คอนเฟริม

ขยิบตา ขยิบตา ขยิบตา ขยิบตา
barbie
เตรียมอนุบาล
*

« ตอบ #21 เมื่อ: วันที่ 30 มกราคม 2010, 04:30:52 »

แล้วๆเพื่อนในนี้ใครเคยไปเที่ยว ดริ้ง หน้ามอ แม่ฟ้าบ้างค้า เห็นเค้าว่ามันส์ๆ

จิงป่าวค้า ออกความเห็นหน่อย ถ้าสนุกจะไปสักหน่อยจิ๊ ยิงฟันยิ้ม
ขอบคุณค้า
zombie01
ผู้ดูแลบอร์ด
แฟนพันธ์แท้
*

ความสุขเกิดขึ้นได้ เพียงแต่รู้จักใช้ชีวิต

« ตอบ #22 เมื่อ: วันที่ 30 มกราคม 2010, 11:13:34 »

ชอบบรรรยากาศและดนตรีร้านเต็มรมณ์ครับ ไปทีไร ไม่เคยผิดหวัง  ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์

Ck 401
"....เมื่อเห็นทุกสิ่งเป็นธรรมดา ก็ไม่มีอะไรมาทำให้ทุกข์ได้อีก...."
แฟนพันธ์แท้
*

...งานหนักไม่เคยฆ่าคน...

« ตอบ #23 เมื่อ: วันที่ 30 มกราคม 2010, 13:08:26 »

ยิ้ม ตกลง จขกทได้เที่ยวหรือยังครับ... ขยิบตา

"....คณะเรา ไม่ยอมให้ด้อยถอยลง ต่ำเราต้องค้ำชูให้สูงจรุงศรี....."
....เมื่อเห็นทุกสิ่งเป็นธรรมดา  ก็ไม่มีอะไรมาทำให้ทุกข์ได้อีก...."
advancez
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #24 เมื่อ: วันที่ 04 กุมภาพันธ์ 2010, 20:06:52 »

ที่ไหน น่าไป สุดครับ

ขอคำแนะนำ ด้วย ครับ

อีกไม่กี่วันนี้ จะมี ทริป ยกเพื่อนๆ ไปเที่ยวกัน ที่เชียงรายด้วย ครับ

ขอแบบฟันธง เลยได้ มั้ย ครับ

ที่ไหน น่าไปมั่งครับ แต่ละที่เป็นยังไง ครับ

เช่น   วงดนตรี เล่น เป็นยังไง  ??

หรือ ดีเจ เปิดเพลงยังไง  ??

ขอแบบเนื้อๆเลย น่ะครับ

คืออยากไปแบบรอบเดียวจบ อ่ะครับ 

ไม่อยากตะเวณๆๆ หา  น่ะครับ  เพราะ เพื่อนๆ ขนมากันเยอะ

รับรู้ข้อมูล ก่อนล่วงหน้า จะได้ วางโปรแกรม ต่อไป สะดวก ครับ

ขอบคุณครับ
Jip Rider
ระดับ ป.ตรี

jiprider

« ตอบ #25 เมื่อ: วันที่ 04 กุมภาพันธ์ 2010, 22:21:51 »

ที่ไหน น่าไป สุดครับ

ขอคำแนะนำ ด้วย ครับ

อีกไม่กี่วันนี้ จะมี ทริป ยกเพื่อนๆ ไปเที่ยวกัน ที่เชียงรายด้วย ครับ

ขอแบบฟันธง เลยได้ มั้ย ครับ

ที่ไหน น่าไปมั่งครับ แต่ละที่เป็นยังไง ครับ

เช่น   วงดนตรี เล่น เป็นยังไง  ??

หรือ ดีเจ เปิดเพลงยังไง  ??

ขอแบบเนื้อๆเลย น่ะครับ

คืออยากไปแบบรอบเดียวจบ อ่ะครับ 

ไม่อยากตะเวณๆๆ หา  น่ะครับ  เพราะ เพื่อนๆ ขนมากันเยอะ

รับรู้ข้อมูล ก่อนล่วงหน้า จะได้ วางโปรแกรม ต่อไป สะดวก ครับ

ขอบคุณครับ

แล้วชอบแนวไหนอ่ะคับ

จะได้บอกถูก
Dragon20
มัธยม
**

« ตอบ #26 เมื่อ: วันที่ 05 กุมภาพันธ์ 2010, 09:42:28 »

ถ้าอยากเริ่มต้นแบบทานอาหารไปด้วย ฟังดนตรีหนุกๆ ไปด้วย ผมว่าสายลมจอย ก็โอ นะ ... ส่วนผับ แบบเหมาจ่าย ราคาสบายๆ ก็น่าเป็นที่สเปิร์ม แต่ถ้าคันทรี่ๆ ก็มุมคนเมือง แต่ถ้าดูสาวๆ ก็พาคลับ นะครับพี่น้อง ... ส่วนลาน m ก็โอนะ แต่เสียงดังไปหน่อย เพราะมีหลายร้าน ติดกันเยอะไปหน่อย ... สงสัย เรา จะแก่ตัวแล้วสินะ อืม ....
jodisratana
มัธยม
**

« ตอบ #27 เมื่อ: วันที่ 05 กุมภาพันธ์ 2010, 10:05:29 »

สำหรับผมแค่ที่เต็มรมณ์ก็เมาแล้วต่อพาคลับอีกนิดนึงหลับพอดี

ฉันมองสิ่งที่ฉันมี ไม่มองสิ่งที่ฉันขาด ^^
หน้า: 1 [2] พิมพ์