วันธรรมดามีบ่อไหนเปิดพ่องคับ

(1/1)

Jaturong Inyasri:
อยู่บ่าดายบ่ฮู้ไปไหนไผฮู้บอกหน่อย

sophon wangnger:
สระน้ำหนองปึ๋ง - ดอยเขาควายครับเปิด 1 สค - 30 ต.ค 58 ครับ

lamtaetae:
ถ้าอยู่ในเมือง 
ไปที่ วิภู  ทางขึ้นวัดห้วยปลากั้ง
บอมแบม   หัวสนามบินเก่า
บ่ออาจารย์     ไปทางเส้น อบต.บ้านด้ายเวียงชัย ถึงสามแยกเข้าอบต.    ให้เลี้ยวขวา 200 เมตร 
บ่อไอแอมเชียงราย  แถวๆสันทราย

ที่ดินและบ้านดีดีเชียงราย:
 8) บ่อตกปลา อมยิ้ม บ้านแม่ข้าวต้มครับ เบ็ด 10 บาท/คัน ปลาชั่งออก(ราคาตามชนิดปลา)
ชอบตกแบบไหนครับ บ่อกว้างมาก บรรยากาศดี ปลานิลเยอะ ไซส์สวยๆ เปิดทุกวัน 8.00-20.00
มีอาหาร(คน+ปลา) เครื่องดื่ม ไว้คอยบริการ

Arm1991:
ป่าไคร่สันปูเลย

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ