เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 30 กรกฎาคม 2014, 07:57:01
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

++ คลิกที่นี่ เพื่อดูความเคลื่อนไหวในเว็บบอร์ด รายงานผลแบบอัตโนมัติ ทุกๆ 1 นาที++

.:: กฏกติกา ระเบียบการใช้งานเว็บไซต์เชียงรายโฟกัสดอทคอม ขอให้สมาชิกและผู้ใช้บริการทุกท่านโปรดอ่านทำความเข้าใจ ก่อนที่จะใช้งาน ::.

คำเตือน!! กลโกงซื้อขายสินค้าในเว็บนี้เกิดขึ้นบ่อยครั้ง โปรดระวังการซื้อขายสินค้ากับสมาชิกใหม่ๆ หรือที่มีแต้มจำนวนการโพสกระทู้ต่ำ
ทางเว็บไม่ได้มีส่วนรู้เห็นกับการซื้อขายใดๆที่เกิดขึ้นในเว็บนี้ ดังนั้นเมื่อถูกหลอก ถูกโกง จะไม่รับผิดชอบใดๆทั้งสิ้น ...อย่าเห็นแก่ของถูก

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ศูนย์กลางแหล่งซื้อขายสินค้า
| |-+  พระเครื่อง-วัตถุมงคล เครื่องรางของขลัง (ผู้ดูแล: NOtis, Cupid, micky13)
| | |-+  ให้เช่าพระแท้ มากด้วยประสบการณ์ เก็บไว้ขึ้นคอไม่อายใคร ราคามิตรภาพ (ฝากขาย)
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน ให้เช่าพระแท้ มากด้วยประสบการณ์ เก็บไว้ขึ้นคอไม่อายใคร ราคามิตรภาพ (ฝากขาย)  (อ่าน 4563 ครั้ง)
VOo DOo CHilD
มัธยม
**

M&N

« เมื่อ: วันที่ 14 มีนาคม 2011, 01:17:01 »

เชิญเยี่ยมชมพระของเราก่อนได้ครับ ไม่เช่าไม่ว่ากัน รับรอง พระผมกริ๊บครับ โชว์ไม่อายใคร พระทุกองค์เหมือนในรูปครับ ไม่มีหลอกแน่นอน   ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

เงื่อนไขการจองพระ

**จอง ได้องค์ล่ะ 24 ช.ม หรือกำหนดวันเวลา ถ้าผมติดต่อกลับไปไม่ได้ เงื่อนไขการจองก็จะยุติ มิฉะนั้นผมจะเสียเวลาและลูกค้า จึงเรียนมาเพื่อทราบ>>

++ ผมเคยซื้อพระเก๊ แต่ผมไม่เคยขายพระเก๊ ++

ไม่มีการเล่นพระทางใด ดีเท่ากับการมีพระแท้ สภาพดี สักองค์ ไว้ศึกษาครับ ด้วยความปรารถนาดีจาก จขกท ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม  

หลวงปู่แหวน รุ่น มั่งมีศรีสุขตลอดกาล กะไหล่เงิน เปิดไว้ 350 บาทคับ

หลวงพ่อผาเงารุ่น 2 กระไหล่ทองแจกกรรมการ กริ๊บๆ เปิดไว้ 500 บาทคับ

เหรียญหลวงพ่อโสธร เปิดไว้ 550 บาทคับ

ครูบาศรีวิชัย รุ่น น้ำท่วม เปิดไว้ 500 บาทคับ

พระครูเมธัง วัดพระสิงห์ เชียงราย เนื้อ อัลปาก้า ปี 2496 เปิดไว้ 500 บาทคับ

ครูบาแก้ว วัดร่องดู่ รุ่นสร้างเจดีย์ จ.พะเยา เปิดไว้ 300 บาทคับ

สมเด็จพระพุทธจารย์โต บางขุนพรหม หลังปั๊มตรา พร้อมกล่อง ปี 2539 เปิดไว้ 800 บาทคับ

ครูบาศรีวิชัย หลัง ภปร. ปี 2527 เปิดไว้ 600 บาทคับ

ครูบาคำแสน วัดสวนดอก เปิดไว้ 300 บาทคับ

พระเจ้าสองสี วัดบุญนาค เชียงราย ปี 2515 เปิดไว้ 1,000 บาทคับ

เหรียญในหลวงทรงผนวช หลวงพ่อตี๋สร้าง ปี 2519 แม่สาย เชียงราย เปิดไว้ 500 บาทคับ

พระผงของขวัญวัดปากน้ำ หลวงพ่อสด รุ่น 6 หลังพระไตรปิฎก เปิดไว้ 200 บาทคับ

ครูบาเจย  วัดป่าบงงาม แม่สาย เปิดไว้ 400 บาทคับ

เหรียญเจ้าพ่อคำแดง รุ่น 1 แม่สาย เปิดไว้ 400 บาทคับ

ครูบาศรีวิชัย หลังครูบากฤษณะ บ้านธิ ลำพูน เปิดไว้ 200 บาทคับ

พระครูหนู  วัดไผ่สามเกาะ จ.ราชบุรี ปี 2515 เปิดไว้ 600 บาทคับ

หลวงปู่เมือง วัดบุญยืน จ.เชียงราย เปิดไว้ 200 บาทคับ

ครูบาศรีวิชัย บัว 5 ดอก หลังพระธาตุดอยตุงเก่า แม่สาย เปิดไว้ 350 บาทคับ

พระรอดครูบาบุญชุ่ม หลังรูปเหมือนครูบาบุญชุ่ม วัดศรีบุญเรือง เปิดไว้ 400 บาทคับ

ครูบาบุญชุ่ม พิมพ์พัดเล็ก วัดพระธาตุดอนเรือง เปิดไว้ 400 บาทคับ

ครูบาศรีวิชัย 700 ปี เนื้อนวะ เชียงใหม่ ปี 2539 เปิดไว้ 600 บาทคับ

เหรียญพระเจ้าตนหลวง หลังครูบาศรีวิชัย เปิดไว้ 400 บาทคับ

ครูบาศรีวิชัย ป่าซางพาณิชย์ จ.ลำพูน ปี 2511 เปิดไว้ 1,500 บาทคับ

พระปิดตา ไม่ทราบที่ เนื้อแกร่งมากๆครับ สนใจ ราคา PM ครับ

**ไว้จะเอามาลงใหม่นะครับ พระยังมีให้บูชาอีกเยอะครับ**

>พระทุกองค์ผ่านการเช็คมาแล้วครับ>ผมรับประกันแท้ทุกองค์

สนใจ pm มาครับ ชอบองค์ไหนต่อรองได้ครับ มาชมพระได้ที่บ้านดู่(ประตู2)ครับ ส่งได้แถวบ้านดู่ แม่ฟ้าและในเมืองครับ เช่าพระ 500  ขึ้นไปส่งฟรีครับ ราคาต่ำกว่านี้ผมจะนัดส่งแถวบ้านดู่นะครับ รับประกันพระแท้>>ตลอดชีพ ใครตี เก๊ ผมคืนเงินให้เต็มจำนวนครับ ต้องให้เซียนดูนะครับ ไม่ใช่เซี้ยน ขอบพระคุณทุกท่านที่เข้ามาเยี่ยมชมพระของเรา

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 16 มีนาคม 2011, 19:52:15 โดย M@rK. Amulet » IP : บันทึกการเข้า

มีหมาเป็นเพื่อน ดีกว่ามีเพื่อนหมาๆ
คูณบารมี
ระดับ ป.ตรี

กูยังไม่ตาย

« ตอบ #1 เมื่อ: วันที่ 14 มีนาคม 2011, 13:50:09 »

ครูบาศรีวิชัย หลังครูบากฤษณะ บ้านธิ ลำพูน เปิดไว้ 200 บาทคั

ถ้าว่างก็เอามาให้เลยนะแต่วันนี้บ่าว่างละเน้อ งานเข้า ยิ้มเท่ห์
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 14 มีนาคม 2011, 14:23:39 โดย Gerrard @ 008 » IP : บันทึกการเข้า

พระเครื่องหลายสำนัก กดเลยจ้า

http://www.chiangraifocus.com/forums/index.php?topic=552128.0
Thumb
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2 เมื่อ: วันที่ 17 มกราคม 2012, 22:16:58 »

อยากได้เหรียญเจ้าพ่อคำแดงครับเป็นเหรียญประจำหมู่บ้านผม พอจะติดต่อทางไหนได้บ้างครับ
E22XYI
สมาชิกลงทะเบียน
ชั้นประถม
*

ฝันให้ไกล ไปให้ถึงฝัน

« ตอบ #3 เมื่อ: วันที่ 17 มกราคม 2012, 22:41:15 »

หลวงปู่ครูบาแก้ว 200 ได้ไหมครับ

เวทิน เปาวัลย์
นิว 0801349251
คนรักมิเนเจอร์ ,พระเครื่อง,วิทยุสมัครเล่น,เครื่องเสียงกลางแจ้ง
ake14
ชั้นประถม
*

« ตอบ #4 เมื่อ: วันที่ 18 มกราคม 2012, 13:48:00 »

นักดีแต้
artaur
เตรียมอนุบาล
*

« ตอบ #5 เมื่อ: วันที่ 12 ธันวาคม 2012, 13:24:54 »

พระครูเมธัง ยังอยู่ก็ครับ  สุดๆเท่าไดครับ
หน้า: [1] พิมพ์