เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 25 เมษายน 2024, 14:09:07
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ตลาดกลางซื้อขายสินค้าออนไลน์
| |-+  โทรศัพท์มือถือ เครื่องมือสื่อสาร (ผู้ดูแล: ttyy, nuifish, NOtis, Krit_66, ©®*, Active Oper, NG PROTECT)
| | |-+  ___S5 White___Lg G3___Lg G2___Nexus5____
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน ___S5 White___Lg G3___Lg G2___Nexus5____  (อ่าน 677 ครั้ง)
ืniraphon
ชั้นประถม
*

« เมื่อ: วันที่ 28 พฤษภาคม 2015, 14:17:17 »

_____Samsung S5 White สวยไร้รอยตำหนิ ประกันเหลือ ________
อุปกรณ์..................สายช๊าดเเท้รุ่นอื่นครับ หูฟังอย่างดี
สภาพ.................... 98%.. ไร้รอยครับตัวนี้น้องๆๆของใหม่
ตำหนิ.....................ไม่มีเลยครับรับรองได้
อายุของสินค้า........... ไม่เเน่ใจครับ
ประกัน.................... 9 / 58 ยังอุ่นใจได้เลยครับ
เหตุผลในการขาย........ ซื้อๆๆขายๆๆเเลกๆๆเปลี่ยนๆๆเรื่อยๆๆครับ
เบอร์โทร.................. 085-623-14-15 Line Auttyfour1
วิธีส่งมอบสินค้า........... ม. เเม่โจ้ หรือ ในเมืองเชียงใหม่... สะดวกตอนเย็นนะครับ หรือส่ง ems ไม่ไว้ใจผ่านเลยครับ
ราคา........................ขายเเล้วครับ...< ตกลงราคาก่อนนัดเจอครับ ไม่รับจองครับ >
หมายเหตุ................. ปรกติดีทุกอย่าง เเบต ไวไฟ 3-4G ดีหมดครับ...ไม่รับคืนกรณีใช้ไม่เป็น ไม่ถูกใจ ทำตก ตังค์หมดต่างๆนาๆตัวเครื่องไม่เป็นเหมือนตอนรับเครื่องไป...เล่นพิเรนอัพรอม... >
/ / / / /.... กรุณาอ่านกระทู้ให้ชัดเจนนะครับ ผมลงลายละเอียดไว้ครบเเล้วนะครับ ......

_____Lg G3 ครบกล่อง ประกันเหลือ ________
อุปกรณ์..................ครบยกกล่อง
สภาพ.................... 97%..ครับ
ตำหนิ.....................รอยขนเเมวนิดๆๆที่ฝาด้านหลังครับ ไม่ตก ไม่เเตก ไม่บิ่นไดๆๆครับ
อายุของสินค้า........... ไม่เเน่ใจครับ
ประกัน.................... 27 / 6 / 58 พร้อมใบเสร็จครับ
เหตุผลในการขาย........ ซื้อๆๆขายๆๆเเลกๆๆเปลี่ยนๆๆเรื่อยๆๆครับ
เบอร์โทร.................. 085-623-14-15 Line Auttyfour1
วิธีส่งมอบสินค้า........... ม. เเม่โจ้ หรือ ในเมืองเชียงใหม่... สะดวกตอนเย็นนะครับ หรือส่ง ems ไม่ไว้ใจผ่านเลยครับ
ราคา........................ขายละครับ..< ตกลงราคาก่อนนัดเจอครับ ไม่รับจองครับ >
หมายเหตุ................. ปรกติดีทุกอย่าง เเบต ไวไฟ 3-4G ดีหมดครับ...ไม่รับคืนกรณีใช้ไม่เป็น ไม่ถูกใจ ทำตก ตังค์หมดต่างๆนาๆตัวเครื่องไม่เป็นเหมือนตอนรับเครื่องไป...เล่นพิเรนอัพรอม... เข้าใจตรงกันนครับ
/ / / / /.... กรุณาอ่านกระทู้ให้ชัดเจนนะครับ ผมลงลายละเอียดไว้ครบเเล้วนะครับ ......

_____Lg G2 ครบกล่อง ประกันเหลือ ________
อุปกรณ์..................ครบยกกล่อง ของเเท้ไม่ตรงรุ่นนะครับใช้งานปรกติ
สภาพ.................... 98%..ครับ
ตำหนิ.....................รอยขนเเมวนิดๆๆครับสวยมากๆๆ
ประกัน.................... 29 / 6 / 58 พร้อมใบเสร็จครับ
วิธีส่งมอบสินค้า........... ม. เเม่โจ้ หรือ ในเมืองเชียงใหม่... สะดวกตอนเย็นนะครับหรือส่ง ems ไม่ไว้ใจผ่านเลยครับ
ราคา........................ขายละครับ... < ตกลงราคาก่อนนัดเจอครับ ไม่รับจองครับ >
หมายเหตุ................. ปรกติดีทุกอย่าง เเบต ไวไฟ 3-4G ดีหมดครับ...ไม่รับคืนกรณีใช้ไม่เป็น ไม่ถูกใจ ทำตก ตังค์หมดต่างๆนาๆตัวเครื่องไม่เป็นเหมือนตอนรับเครื่องไป...เล่นพิเรนอัพรอม... << เข้าใจตรงกันนะครับ

_____Nexus5 ครบกล่อง _____
อุปกรณ์..................ครบยกกล่อง รุ่นนี่ไม่มีหูฟังนะครับ เเถมเคสเทพ1ตัวครับ
สภาพ.................... 89 %..ครับ
ตำหนิ.....................รอยเเตกมี่ฝาค้านหลังครับ การใช้งานลื่นๆๆเเบบเพียวเเอนดรอย์ 5.1 เวอร์ชั่นล่าสุด
ประกัน....................24 ชม.จากผู้ขายครับ
ราคา........................5900 < ตกลงราคาก่อนนัดเจอครับ ไม่รับจองครับ >
หมายเหตุ................. ปรกติดีทุกอย่าง เเบต ไวไฟ 3-4G ดีหมดครับ...ไม่รับคืนกรณีใช้ไม่เป็น ไม่ถูกใจ ทำตก ตังค์หมดต่างๆนาๆตัวเครื่องไม่เป็นเหมือนตอนรับเครื่องไป...เล่นพิเรนอัพรอม... << เข้าใจตรงกันนะครับ >>
/ / / / /.... กรุณาอ่านกระทู้ให้ชัดเจนนะครับ ผมลงลายละเอียดไว้ครบเเล้วนะครับ ....

* 7.jpg (100.26 KB, 1280x960 - ดู 456 ครั้ง.)

* 8.jpg (147.71 KB, 958x718 - ดู 459 ครั้ง.)

* 11.jpg (172.33 KB, 958x718 - ดู 456 ครั้ง.)

* 3.jpg (93.4 KB, 459x624 - ดู 459 ครั้ง.)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 05 มิถุนายน 2015, 12:05:17 โดย ืniraphon » IP : บันทึกการเข้า
NUMpoo
งดเชื้อ เบื่อทวง :-)
แฟนพันธ์แท้
*

« ตอบ #1 เมื่อ: วันที่ 28 พฤษภาคม 2015, 14:51:12 »

Nexus5เท่าไหร่คับผมม  ยิงฟันยิ้ม

“จงอย่ามองหาสิ่งที่ดีที่สุดในโลก แต่ให้มองหาสิ่งที่เหมาะกับตัวคุณที่สุดก็พอ” จุมพิต
shadowbladez
<•))))>{ ฿ }<((((•>
สมาชิกลงทะเบียน
ระดับ ป.ตรี
*

《 I ♡ C•R•F•C 》

« ตอบ #2 เมื่อ: วันที่ 28 พฤษภาคม 2015, 15:30:03 »

รอราคา nexus 5  ยิงฟันยิ้ม

ืniraphon
ชั้นประถม
*

« ตอบ #3 เมื่อ: วันที่ 28 พฤษภาคม 2015, 15:39:20 »

เเก้ไขกระทู้เเล้วนะครับ  ขอดูรูปเพิ่มทาง Line  ได้นะครับ
ืniraphon
ชั้นประถม
*

« ตอบ #4 เมื่อ: วันที่ 29 พฤษภาคม 2015, 09:13:47 »

up........
ืniraphon
ชั้นประถม
*

« ตอบ #5 เมื่อ: วันที่ 29 พฤษภาคม 2015, 16:34:54 »

ยิ้ม ยิ้ม ยิ้ม
ืniraphon
ชั้นประถม
*

« ตอบ #6 เมื่อ: วันที่ 30 พฤษภาคม 2015, 10:06:55 »

ยิ้ม ยิ้ม ยิ้ม
Monarch
เตรียมอนุบาล
*

« ตอบ #7 เมื่อ: วันที่ 30 พฤษภาคม 2015, 12:20:35 »

Pm ราคา s5 สุดๆให้ผมทีครับ อิอิ
ืniraphon
ชั้นประถม
*

« ตอบ #8 เมื่อ: วันที่ 02 มิถุนายน 2015, 11:43:09 »

ยิ้ม ยิ้ม ยิ้ม ยิ้ม
ืniraphon
ชั้นประถม
*

« ตอบ #9 เมื่อ: วันที่ 03 มิถุนายน 2015, 07:54:50 »

ยิ้ม ยิ้ม
ืniraphon
ชั้นประถม
*

« ตอบ #10 เมื่อ: วันที่ 04 มิถุนายน 2015, 12:00:15 »

ยิ้ม ยิ้ม
ืniraphon
ชั้นประถม
*

« ตอบ #11 เมื่อ: วันที่ 05 มิถุนายน 2015, 12:04:16 »

ยิ้ม ยิ้ม ยิ้ม ยิ้ม
หน้า: [1] พิมพ์