เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 26 เมษายน 2024, 04:07:25
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ศูนย์กลางข้อมูลเชียงราย
| |-+  คนเชียงราย สังคมเชียงราย (ผู้ดูแล: bm farm, [ตา-รา-บาว], zombie01, ۰•ฮักแม่จัน©®, ⒷⒼ*, ตาต้อม, nuifish, NOtis)
| | |-+  ช่วยด้วยย​ ไม่มีเน็ตใช้​ 3 BB​ เข้าไม่ถึ​ง​ tot​ บอกไม่ได้ไม่มีคู่สาย​
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน ช่วยด้วยย​ ไม่มีเน็ตใช้​ 3 BB​ เข้าไม่ถึ​ง​ tot​ บอกไม่ได้ไม่มีคู่สาย​  (อ่าน 705 ครั้ง)
pong1111
เตรียมอนุบาล
*

« เมื่อ: วันที่ 23 พฤษภาคม 2015, 22:18:33 »

Cat   เจ้าของปล่อยแค่5เม็ก   ติดๆหลุดๆ​  เจ้าของอยู่ต่างจังหวัด​ พอแนะนำ​  อยากได้10*เมก     ห่างจาก
Tot​ แยกแม่จัน​  8โล   เดือดร้อนกันทั้งหมู่บ้าน​  เจ้าของไวไฟก็ยุ่งงานตลอด​  อยากได้​แอร์​เน็ต​  ais​  ก็มีแต่เชียงใหม่​  ก้ายยยยยยยยแต้เนาะ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 23 พฤษภาคม 2015, 22:21:42 โดย pong1111 » IP : บันทึกการเข้า
tk2512
*

PailinIT.com

« ตอบ #1 เมื่อ: วันที่ 24 พฤษภาคม 2015, 07:53:11 »

เหมือนกันเลย ที่ดินอยู่หลังชุมชนบ่อทอง 3bb ชุมสายเต็ม (ห่างไปแค่ 400เมตร) True ไปไม่ถึง
ว่าจะสร้างบ้านอยู่ ติดตรงต้องใช้ Internet ทำงานตลอด

Database Software Developer Tel.089-904-1694
http://www.pailinit.com
BB9999
ระดับ ป.ตรี

รับติดตั้งอินเตอร์เน็ท 3BB เชียงราย สอบถามได้ค่ะ

« ตอบ #2 เมื่อ: วันที่ 24 พฤษภาคม 2015, 08:16:54 »

เหมือนกันเลย ที่ดินอยู่หลังชุมชนบ่อทอง 3bb ชุมสายเต็ม (ห่างไปแค่ 400เมตร) True ไปไม่ถึง
ว่าจะสร้างบ้านอยู่ ติดตรงต้องใช้ Internet ทำงานตลอด
Cat   เจ้าของปล่อยแค่5เม็ก   ติดๆหลุดๆ​  เจ้าของอยู่ต่างจังหวัด​ พอแนะนำ​  อยากได้10*เมก     ห่างจาก
Tot​ แยกแม่จัน​  8โล   เดือดร้อนกันทั้งหมู่บ้าน​  เจ้าของไวไฟก็ยุ่งงานตลอด​  อยากได้​แอร์​เน็ต​  ais​  ก็มีแต่เชียงใหม่​  ก้ายยยยยยยยแต้เนาะ

สวัสดีค่ะ 3BB ค่ะ

รบกวนขอเบอร์มือถือติดต่อกลับด้วยค่ะ ทางเราขออนุญาติตรวจสอบข้อมูลพื้นที่ให้บริการ และการขยายพื้นที่ให้บริการด้วยค่ะ หากไม่สะดวกแจ้งในกระทู้ รบกวนแจ้งในข้อความส่วนตัว หรือติดต่อกลับทางเราได้ที่ 052020014,http://www.3bb.co.th/signup/register2.php (รบกวนแจ้งว่าติดต่อจาก Chiangraifocus) ทางเรายินดีให้บริการลูกค้าทุกท่านค่ะ ขอบคุณค่ะ 

เจ้าหน้าที่การตลาดและการขาย

3BB

บริการติดตั้งอินเตอร์เน็ทความเร็วสูง 3BB เชียงราย สอบถามได้นะคะ 065-5192092 / 052-020014
pong1111
*

« ตอบ #3 เมื่อ: วันที่ 24 พฤษภาคม 2015, 09:11:24 »

Cat   เจ้าของปล่อยแค่5เม็ก   ติดๆหลุดๆ​  เจ้าของอยู่ต่างจังหวัด​ พอแนะนำ​  อยากได้10*เมก     ห่างจาก
Tot​ แยกแม่จัน​  8โล   เดือดร้อนกันทั้งหมู่บ้าน​  เจ้าของไวไฟก็ยุ่งงานตลอด​  อยากได้​แอร์​เน็ต​  ais​  ก็มีแต่เชียงใหม่​  ก้ายยยยยยยยแต้เนาะ

สวัสดีค่ะ 3BB ค่ะ

รบกวนขอเบอร์มือถือติดต่อกลับด้วยค่ะ ทางเราขออนุญาติตรวจสอบข้อมูลพื้นที่ให้บริการ และการขยายพื้นที่ให้บริการด้วยค่ะ หากไม่สะดวกแจ้งในกระทู้ รบกวนแจ้งในข้อความส่วนตัว หรือติดต่อกลับทางเราได้ที่ 052020014,http://www.3bb.co.th/signup/register2.php (รบกวนแจ้งว่าติดต่อจาก Chiangraifocus) ทางเรายินดีให้บริการลูกค้าทุกท่านค่ะ ขอบคุณค่ะ 

เจ้าหน้าที่การตลาดและการขาย

3BB
       ติดต่อ สอบถามแล้วครับ บอกว่า  ไม่มีที่บริการ  อีกสองหมู่บ้านก็จะถึงแล้ว ...เจ้าหน้าที่บอกว่า  ไม่มีคู่สาย   ต้อง หาลูกค้า  อีก 15  คน  เพื่อจะขอมาติดตั้งไห้  สอบถามไปหลายครั้งแล้ว  แล้วจะให้ผมไปหา   มันใช่ หน้าที่ไหม  รบกวนไปถามก็เปล่าประโยชน์  เพราะไม่มีใครสนใจ   ผมต้องการเปิดร้านเน็ต  ทาง 3bb  จะว่ายังไง   จะทำให้ได้ไหมครับ
Unlimited แหล...
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #4 เมื่อ: วันที่ 24 พฤษภาคม 2015, 10:53:47 »

ผมใช้ 3บีบี เมื่อติดตั้งแรก ๆ ดีมาก ๆ เข้าปีที่ 3 สาละวันเตี้ยลง ๆ คอนเน็กก็ยาก เนทก็ช้า เล่นเกมส์ออนไลน์เครื่องเดวยังแลค (เริ่มมองหาค่ายใหม่ล่ะ)

** We Are The Result Of What We Were And We Will Be The Result Of What We Are. ** (Lord Buddha)
kmkt20
ชั้นประถม
*

« ตอบ #5 เมื่อ: วันที่ 25 พฤษภาคม 2015, 11:30:10 »

http://www.chiangraifocus.com/forums/index.php?topic=284743.0
เชียงรายก็มีแอร์เน็ตครับ ลองติดต่อ ถามครับ ผมติดแอร์เน็ตกับพี่แก

รับซ่อมตู้เย็นตู้แช่ เครื่องซักผ้า ทีวีและเครื่องใช้ไฟฟ้าทุกชนิด
08-7548-9972 ID.Line kmkt2820 ช่างกมล
หน้า: [1] พิมพ์