เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 26 เมษายน 2024, 02:38:31
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ศูนย์กลางข้อมูลเชียงราย
| |-+  คนเชียงราย สังคมเชียงราย (ผู้ดูแล: bm farm, [ตา-รา-บาว], zombie01, ۰•ฮักแม่จัน©®, ⒷⒼ*, ตาต้อม, nuifish, NOtis)
| | |-+  ขอเชิญสมาชิกทุกท่าน รับประทานอาหารร่วมกัน
หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 พิมพ์
ผู้เขียน ขอเชิญสมาชิกทุกท่าน รับประทานอาหารร่วมกัน  (อ่าน 13834 ครั้ง)
WEBMASTER
เจ้าสำนักใหญ่
Administrator
แฟนพันธ์แท้

บุคคลทั่วไป

« เมื่อ: วันที่ 22 มกราคม 2010, 16:50:46 »

ขอเชิญสมาชิกเชียงรายโฟกัสดอทคอม ทุกท่านพบปะ-พูดคุยและรับประทานอาหารร่วมกัน

ในวันอาทิตย์ ที่ 31 มกราคม 2553 เวลา 16.00 น.เป็นต้นไป ณ.สวนอาหารพรประเสริฐการ์เด้นท์

** มีค่าใช้จ่าย 150 บาท / ท่าน **

ดังนั้นขอเชิญท่านที่ว่างเว้นจากภาระกิจ หน้าที่การงาน พบกันในวันเวลา ดังกล่าว
โดยขอให้ท่านไปลงทะเีบียนที่หน้านี้ http://www.chiangraifocus.com/forums/meeting

..สวนอาหารพรประเสริฐ อยู่บ้านใหม่ ซอย 8 ต.ริมกก อ.เมือง จ.เชียงราย.. เข้าจากสามแยกปากทางแม่ยาวไป 800 เมตร อยู่ขวามือ (ก่อนถึงตลาดบ้านใหม่ 100 เมตร)

สอบถามเพิ่มเติมที่หมายเลข : ศูนย์แปดเจ็ด หนึ่งแปดสี่ สามหกสองสอง

แผนที่ร้าน

ป้ายเข้าซอย 8 อยู่ขวาขวามือ ขาไปทางแม่ยาวประมาณ 800 เมตร ขับช้าๆนะครับ ถ้ามาจากทางแม่ยาวก็จะอยู่ซ้ายมือ เลยสี่แยกที่กำลังสร้างถนนใหม่ 100 เมตร

เมื่อเข้าซอย 8 ไปแล้วจะเจอ 3 แยกให้เลี้ยวขวา ก็ถึงแล้วครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 08 กุมภาพันธ์ 2010, 11:30:01 โดย เว็บมาสเตอร์ » IP : บันทึกการเข้า

ติดตามข่าวสารได้ที่เพจ :  https://www.facebook.com/crfocus
۰•ฮักแม่จัน©®
เลวบ้างในบางเวลา
ผู้ดูแลบอร์ด
แฟนพันธ์แท้
*

"มารบ่มี บารมี บ่เกิด.."

« ตอบ #1 เมื่อ: วันที่ 22 มกราคม 2010, 16:56:15 »

ถ้าผมไม่ได้ไปมิตติ้ง  ผมไปเอาเสื้อที่ไหนครับ

"ทำบุญเท่าไรก็ไม่สามารถลบล้างบาปได้ บุญอยู่ส่วนบุญ บาปอยู่ส่วนบาป"

ไม่มีใครหรอกที่จะเลวโดยสันดาน ..
หากแต่สถานการณ์มันบีบบังคับให้ทำ
WEBMASTER
เจ้าสำนักใหญ่
Administrator
แฟนพันธ์แท้

บุคคลทั่วไป

« ตอบ #2 เมื่อ: วันที่ 22 มกราคม 2010, 16:58:37 »

ถ้าผมไม่ได้ไปมิตติ้ง  ผมไปเอาเสื้อที่ไหนครับ

มารับที่ร้านก็ได้ครับ ยิ้มเท่ห์

ติดตามข่าวสารได้ที่เพจ :  https://www.facebook.com/crfocus
แฟนพันธ์แท้
*

« ตอบ #3 เมื่อ: วันที่ 22 มกราคม 2010, 17:00:58 »

ถ้าผมไม่ได้ไปมิตติ้ง  ผมไปเอาเสื้อที่ไหนครับ

มารับที่ร้านก็ได้ครับ ยิ้มเท่ห์

วันที่  31  ผมถ้าผมบะว่าง  ผมก่อยไปเอาเสื้อที่สำนักงาน สักวันที่ 1-2 เน้อครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 22 มกราคม 2010, 17:08:26 โดย ^~ฮักแม่จัน~^ » IP : บันทึกการเข้า

"ทำบุญเท่าไรก็ไม่สามารถลบล้างบาปได้ บุญอยู่ส่วนบุญ บาปอยู่ส่วนบาป"

ไม่มีใครหรอกที่จะเลวโดยสันดาน ..
หากแต่สถานการณ์มันบีบบังคับให้ทำ
My_Boss
ระดับ ป.ตรี

ผู้ที่ปองร้ายต่อมิตร ถือเป็นผู้ที่ทราม

« ตอบ #4 เมื่อ: วันที่ 22 มกราคม 2010, 17:02:37 »

30-31 ผมไปเชียงใหม่นะครับ วันที่29 ขอไปเอาเสื้อเน้อ
จะใส่ไปอวดจาวเจียงใหม่สักกำบ่าดาย
aunpang
ระดับ ป.ตรี

--อ้อมกอดอันแสนอบอุ่น--

« ตอบ #5 เมื่อ: วันที่ 22 มกราคม 2010, 17:05:37 »

มีใครประเดิมรึยังเจ้า  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

อิ่มอร่อยกุ้งเผา
ถนนสนามบินแม่ฟ้าหลวง ตรงกันข้ามโรงแรมทีคการ์เด้นท์
0897559556
aunpang
ระดับ ป.ตรี

--อ้อมกอดอันแสนอบอุ่น--

« ตอบ #6 เมื่อ: วันที่ 22 มกราคม 2010, 17:32:05 »

ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ลงชื่อเรียบร้อยแล้วเจ้า

อิ่มอร่อยกุ้งเผา
ถนนสนามบินแม่ฟ้าหลวง ตรงกันข้ามโรงแรมทีคการ์เด้นท์
0897559556
taekeuk_poomse
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #7 เมื่อ: วันที่ 22 มกราคม 2010, 17:36:57 »

30-31 ผมไปเชียงใหม่นะครับ วันที่29 ขอไปเอาเสื้อเน้อ
จะใส่ไปอวดจาวเจียงใหม่สักกำบ่าดาย

555555 ท่าจะได้ก่อนผมแน่ๆเลย มาเจียงใหม่จะไปลืมใส่มาแวดๆ ถนนห้วยแก้วเน้อ ผมไค่หันเสื้อแต๊ๆ ว่าจะงามซักมอกใด ของผมหื้อเว็บมาสเตอร์จัดส่งหื้อท่าจะได้หลังวันที่ 31 ปุ๊นนะ
Rung
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #8 เมื่อ: วันที่ 22 มกราคม 2010, 17:49:32 »

อยากร่วมด้วยมากๆ เอาเป็นว่ารอดูวันที่ 28 นะคะ เพราะท้องใหญ่มากแล้ว กลัวคลอดก่อนจังค่ะ .. ถ้า 28 ยังใหว ก็จะร่วมด้วย 2 คน... ยิงฟันยิ้ม  ยิงฟันยิ้ม  ยิงฟันยิ้ม
Pok Havana(รักในหลวง)
ระดับ ป.ตรี

อย่ามองคนที่ภายนอก เพราะมันไม่ได้บ่งบอกถึง "สันดาน" !!

« ตอบ #9 เมื่อ: วันที่ 22 มกราคม 2010, 17:56:22 »

ลงทะเบียนเรียบร้อยแล้วคะ แต่เอ พอถึงเวลากำหนดที่แน่นอนแล้ว ขอให้ไปกันเยอะๆเหมือนที่เข้ามาโหวตตอนแรกนะคะ เพราะเท่าที่ทราบมา WM หาที่จัดงาน ทั้งเหนื่อยและก็เสียเงินชิมอาหารไปหลายร้านเลย  ยิ้มกว้างๆ
***น้องฮักแม่จัน ไปด้วยกันสิคะ  อายจัง

ฮาวาน่าเมดช็อป ออกแบบ ป้ายไวนิล งานเพ้นท์ การ์ตูนล้อเลียน งานแฮนด์เมด นามบัตร แกะสติ๊กเกอร์
092-6899354
ผลงาน
http://www.chiangraifocus.com/forums/index.php?topic=49812
[ตา-รา-บาว]
"^^"
ระดับ :ป.โท
*

-หนุ่มบาวเองคร๊าฟ-

« ตอบ #10 เมื่อ: วันที่ 22 มกราคม 2010, 18:47:25 »

WM เอาตังไปจ่ายที่ สำนักงานได้ก่อคับ แต่จองไว้ก่อน 1 ที่ ถ้า ผบ.ไปโตยอาจเป็น 2
หันมีคาราโอเกะโตย ร้องได้ก่อหา  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม  ละกะน้อง -ฮักแม่จัน-น่าจะมาหาคับจะได้ฮู้จักกันนักๆๆ มาเน้อๆหมู่เฮามาม้วนกันนักๆ  ตกใจ ตกใจ ตกใจ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ

"เป็นอยู่อย่างต่ำ มุ่งกระทำอย่างสูง"
--พุทธทาส--
ระดับ ป.ตรี

อย่ามองคนที่ภายนอก เพราะมันไม่ได้บ่งบอกถึง "สันดาน" !!

« ตอบ #11 เมื่อ: วันที่ 22 มกราคม 2010, 18:53:10 »

WM เอาตังไปจ่ายที่ สำนักงานได้ก่อคับ แต่จองไว้ก่อน 1 ที่ ถ้า ผบ.ไปโตยอาจเป็น 2
หันมีคาราโอเกะโตย ร้องได้ก่อหา  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม  ละกะน้อง -ฮักแม่จัน-น่าจะมาหาคับจะได้ฮู้จักกันนักๆๆ มาเน้อๆหมู่เฮามาม้วนกันนักๆ  ตกใจ ตกใจ ตกใจ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ
มีคาราโอเกะ ร้องได้เลยคะ  เตรียมเพลงมาเลยคะ ยิ้มเท่ห์

ฮาวาน่าเมดช็อป ออกแบบ ป้ายไวนิล งานเพ้นท์ การ์ตูนล้อเลียน งานแฮนด์เมด นามบัตร แกะสติ๊กเกอร์
092-6899354
ผลงาน
http://www.chiangraifocus.com/forums/index.php?topic=49812
warriors
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #12 เมื่อ: วันที่ 22 มกราคม 2010, 19:10:59 »

น่าไปจังเลยครับ เสียดายที่ไม่มีโอกาสได้ไป
แฟนพันธ์แท้
*

« ตอบ #13 เมื่อ: วันที่ 22 มกราคม 2010, 19:20:09 »

ลงทะเบียนเรียบร้อยแล้วคะ แต่เอ พอถึงเวลากำหนดที่แน่นอนแล้ว ขอให้ไปกันเยอะๆเหมือนที่เข้ามาโหวตตอนแรกนะคะ เพราะเท่าที่ทราบมา WM หาที่จัดงาน ทั้งเหนื่อยและก็เสียเงินชิมอาหารไปหลายร้านเลย  ยิ้มกว้างๆ
***น้องฮักแม่จัน ไปด้วยกันสิคะ  อายจัง

ปี้ป๊อกครับ ผมยังบะแน่ใจ๋เตื่อครับ  เพราะเป็นสิ้นเดือนตวยครับ  ก่อนวันที่ 28 น่าจะฮู้ละครับ ว่าได้ไปก่อ

flashi

on the internet nobody knows you’re a dog

« ตอบ #14 เมื่อ: วันที่ 22 มกราคม 2010, 19:20:56 »

สงสัยจะอดไป

ทุกอาชีพไม่มีไส้แห้ง ไม่ว่าอาชีพใดทั้งสิ้น ที่เมิงไส้แห้ง เพราะเมิงกระจอกไง มันอยู่ที่ใจเมิง ใจเมิงสูงเมิงก็รอด ใจเมิงกระจอกเมิงก็จน!
--- (เชิญชมคลิปเต็ม)
http://www.youtube.com/watch?v=s-g89WcO6DQ
Ck 401
"....เมื่อเห็นทุกสิ่งเป็นธรรมดา ก็ไม่มีอะไรมาทำให้ทุกข์ได้อีก...."
แฟนพันธ์แท้
*

...งานหนักไม่เคยฆ่าคน...

« ตอบ #15 เมื่อ: วันที่ 22 มกราคม 2010, 19:54:41 »

ยิ้มกว้างๆ ลงทะเบียนแล้วครับ... ยิงฟันยิ้ม

"....คณะเรา ไม่ยอมให้ด้อยถอยลง ต่ำเราต้องค้ำชูให้สูงจรุงศรี....."
....เมื่อเห็นทุกสิ่งเป็นธรรมดา  ก็ไม่มีอะไรมาทำให้ทุกข์ได้อีก...."
Cyber Prince
ชั้นประถม
*

ความไม่มีหนี้ เป็นลาภอันประเสริฐ

« ตอบ #16 เมื่อ: วันที่ 22 มกราคม 2010, 20:16:44 »

ยิงฟันยิ้ม เอ่อ..คือว่า..ไม่ได้สั่งซื้อเสื้อ ไปได้ไหมครับ
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #17 เมื่อ: วันที่ 22 มกราคม 2010, 20:24:11 »

ยิงฟันยิ้ม เอ่อ..คือว่า..ไม่ได้สั่งซื้อเสื้อ ไปได้ไหมครับ

งานพบปะสังสรรค์ไม่เกี่ยวกับการสั่งเสื้อคะ สมาชิกทุกท่านมีสิทธิ์ไปร่วมสนุกกันได้คะ ยิงฟันยิ้ม

092-6899354
ผลงาน
[ตา-รา-บาว]
"^^"
*

-หนุ่มบาวเองคร๊าฟ-

« ตอบ #18 เมื่อ: วันที่ 22 มกราคม 2010, 20:34:07 »

มาเลยครับ คนเยอะสนุกดี จะรู้จักกันมากขึ้น เจอตัวเป็นๆดิ้นดะๆ ผมว่าวันนั้นทุกคนต้องได้ความประทับใจกลับไปแน่นอนครับ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

"เป็นอยู่อย่างต่ำ มุ่งกระทำอย่างสูง"
--พุทธทาส--
แฟนพันธ์แท้
*

« ตอบ #19 เมื่อ: วันที่ 22 มกราคม 2010, 20:49:12 »

มาเลยครับ คนเยอะสนุกดี จะรู้จักกันมากขึ้น เจอตัวเป็นๆดิ้นดะๆ ผมว่าวันนั้นทุกคนต้องได้ความประทับใจกลับไปแน่นอนครับ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

ตี่แต้อ้ายบาวบะมีกู่อะน่อครับ 

หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 พิมพ์