เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 25 เมษายน 2024, 19:34:03
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ศูนย์กลางข้อมูลเชียงราย
| |-+  คนเชียงราย สังคมเชียงราย (ผู้ดูแล: bm farm, [ตา-รา-บาว], zombie01, ۰•ฮักแม่จัน©®, ⒷⒼ*, ตาต้อม, nuifish, NOtis)
| | |-+  ปิดกระทู้ครับ ขอบคุณเชียงรายโฟกัส
หน้า: 1 [2] 3 พิมพ์
ผู้เขียน ปิดกระทู้ครับ ขอบคุณเชียงรายโฟกัส  (อ่าน 2119 ครั้ง)
ตาต้อม
ผู้ดูแลบอร์ด
ระดับ :ป.โท
*

รับสร้างบ่อปลาแฟนซีคาร์ฟ สระว่ายน้ำราคาประหยัด

« ตอบ #20 เมื่อ: วันที่ 08 เมษายน 2015, 16:54:23 »

เหนื่อยกายนั้นไม่เท่าไหร่ แต่บังเอิญเหนื่อยใจ........
ตั้งกระทู้ถามหามาตรฐานนี่ เหนื่อยนะครับ
เพราะต้องมาคอยอธิบาย
ถูกใจคนนึง ไม่ถูกใจอีกคนนึง
เอาง่ายๆ ใครทำอะไรรู้อยู่แก่ใจครับ
เจตนาแบบไหน อ่านดูก็รู้ มาอ้างว่าคนนั้นทำได้ ทำไมคนนี้ทำไม่ได้ ถามจากใจเลยว่า แสดงความเป็นห่วงหรือประชดครับ
ต้องคอยมาบอกมาอธิบาย กับคนที่มาเรียกร้องสิทธิแบบนี้  แบบที่ไม่ได้มีเจตนาดี แค่ของขึ้น ขัดใจที่ไม่ได้ดังใจ แล้วก็สรุปว่าที่โพสนี่ไม่ใช่อะไร แค่อยากเห็นมาตรฐานเดียว ถามจริงๆครับ ในโลกนี้มันมีจริงๆเหรอไอ้มาตรฐานเดียวเนี่ย แน่ใจหรือว่ามาโพสโดยปราศจากอารมณ์เหวี่ยง
รู้ๆกันอยู่เนาะ ตอนนี้ผมก็เหวี่ยงอยู่ครับ

ณฐมน Aquarium รับสร้างบ่อปลาคาร์ฟ ตู้ปลา ระบบกรอง  080-8099866,083-7655542
  กด > https://www.facebook.com/NathamonAquarium
รับสร้างสระว่ายน้ำ ราคาประหยัด น้ำตกหินเทียม ไม้เทียม บ้านโครงสร้างเหล็ก
br.9999
สมาชิกลงทะเบียน
*

อยากได้รอยยิ้มของคนอื่น ต้องให้รอยยิ้มของเราก่อน

« ตอบ #21 เมื่อ: วันที่ 08 เมษายน 2015, 17:04:48 »

ผม ...ผู้ชมนะครับ
  วันๆกระทู้ใหม่กระทู้เก่า กระทู้อัพ เยอะมาก แป๊บเดียวไหลไปไกล บางวันเราหากระทู้เรายังไม่ค่อยเจอเลย ผบ.คงไม่มีเวลาถึงขนาดไล่แกะอ่านทุกกระทู้ ถ้าจะให้ดี ใครเจอที่ผิดกฎ  ลงผิดห้อง แอปแฝง ก้อแจ้งท่านแปะลิ้งตรงๆเลยครับ ง่ายๆ  แต่ถ้าแจ้งแล้ว ยังเห็นอยู่ก้อคงจะอยู่ในดุจพินิจของท่านอะครับ ผิดถูกยังไงท่านรับผิดชอบอยู่แล้ว

[คนที่จะตั้งกระทู้ ก็ควรอ่านกฏก่อน อะไรควรอะไรไม่ควร ถูกห้องใหม
ลงกระทู้แบบนี้ได้ใหม ใส่รายละเอียดครบตามกฏหรือเปล่า แค่เนี่ยครับ เราก้ออยู่กันได้
[
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 08 เมษายน 2015, 17:07:30 โดย br.9999 » IP : บันทึกการเข้า

........โทร...089 8504449 ....( ต๋อย)  
      .......... Line  Id  : 0898504449 .....
jungle28
ชั้นประถม
*

« ตอบ #22 เมื่อ: วันที่ 08 เมษายน 2015, 17:53:57 »

เป็นกำลังใจให้ admin ทุกท่าน ทำงานให้แบบฟรีๆ ไม่มีเงินเดือนให้ ทุกท่านก็มีหน้าที่การงานไม่ได้เฝ้าหน้าจอตลอด 24 ชม. มันก็ต้องมีหลุดไปบ้าง จะโทษก็ต้องไปที่ตัวผู้ตั้งกระทู้ ว่าเคยศึกษากฎเกณฑ์ว่าผิดเงื่อนไขของเวปหรือไม่ อย่างไร ท่านใดที่ตั้งกระทู้แล้วผิดกฏ เมื่อถูกลบหรือย้าย ก็ควรเคารพการพิจารณา หากยังติดใจสงสัยก็ไม่ควรที่จะตั้งกระทู้สอบถามเพื่อให้เป็นประเด็น มีช่องทางสอบถาม ส่งข้อความส่วนตัวไปสอบถาม เป็นทางออกที่ดีกว่า
Achilles
ชั้นประถม
*

Go hard....or....Go home

« ตอบ #23 เมื่อ: วันที่ 08 เมษายน 2015, 18:33:14 »

เหนื่อยกายนั้นไม่เท่าไหร่ แต่บังเอิญเหนื่อยใจ........
ตั้งกระทู้ถามหามาตรฐานนี่ เหนื่อยนะครับ
เพราะต้องมาคอยอธิบาย
ถูกใจคนนึง ไม่ถูกใจอีกคนนึง
เอาง่ายๆ ใครทำอะไรรู้อยู่แก่ใจครับ
เจตนาแบบไหน อ่านดูก็รู้ มาอ้างว่าคนนั้นทำได้ ทำไมคนนี้ทำไม่ได้ ถามจากใจเลยว่า แสดงความเป็นห่วงหรือประชดครับ
ต้องคอยมาบอกมาอธิบาย กับคนที่มาเรียกร้องสิทธิแบบนี้  แบบที่ไม่ได้มีเจตนาดี แค่ของขึ้น ขัดใจที่ไม่ได้ดังใจ แล้วก็สรุปว่าที่โพสนี่ไม่ใช่อะไร แค่อยากเห็นมาตรฐานเดียว ถามจริงๆครับ ในโลกนี้มันมีจริงๆเหรอไอ้มาตรฐานเดียวเนี่ย แน่ใจหรือว่ามาโพสโดยปราศจากอารมณ์เหวี่ยง
รู้ๆกันอยู่เนาะ ตอนนี้ผมก็เหวี่ยงอยู่ครับ

ชัดเจนครับท่าน ตรงไปตรงมา เยี่ยมครับ!!

ถ้าจะสร้างภาพก็รีบสร้าง!!.....เสร็จแล้วก็เลิกซะที.....
CODE_1
มัธยม
**

« ตอบ #24 เมื่อ: วันที่ 08 เมษายน 2015, 18:46:10 »

สุดยอดครับ

โรงเรียนบ้านเทอดไทย อำเภอแม่ฟ้าหลวง จังหวัดเชียงราย  57240
รักจัง
ชั้นประถม
*

« ตอบ #25 เมื่อ: วันที่ 08 เมษายน 2015, 20:06:18 »

ใจเย็นครับดูเหมือนลมแรงแต่ฝนไม่มี
M y L O V E . . . a
สู้...ให้ถึงที่สุดก่อน ค่อยยอมแพ้...
ชั้นประถม
*

ขออภัยในบางลีลา...

« ตอบ #26 เมื่อ: วันที่ 08 เมษายน 2015, 20:06:38 »

อืมม ฟังดูก็ไม่น่ามีอะไรแล้วนะครับ
คนดูน่าจะสรุปได้อยู่
แต่สงสัยประเด็นเดียว
ลบ หรือ เ้ก็บไว้เป็นหลักฐานแล้ว
ยังกลับมาได้อีกเหรอครับ
ผมสงสัยแค่นี้แหละ ไม่รู้เรื่องระบบอะไรหรอก
รึ ผมตกประเด็นอะไรไปรึเปล่า...

แด่....ความเวิ้งว้าง....อันไกลโพ้น......
NOtis
*

« ตอบ #27 เมื่อ: วันที่ 08 เมษายน 2015, 21:02:56 »

อืมม ฟังดูก็ไม่น่ามีอะไรแล้วนะครับ
คนดูน่าจะสรุปได้อยู่
แต่สงสัยประเด็นเดียว
ลบ หรือ เ้ก็บไว้เป็นหลักฐานแล้ว
ยังกลับมาได้อีกเหรอครับ
ผมสงสัยแค่นี้แหละ ไม่รู้เรื่องระบบอะไรหรอก
รึ ผมตกประเด็นอะไรไปรึเปล่า...
ลบไม่สามารถนำกลับมาได้ครับ เเต่ถ้าอยู่ห้องเก็บกระทู้ หรือห้องพิจารณา สามารถนำกลับมาได้  เเต่ต้อง ถามWM ต่อนะครับ ในส่วนผมไม่สามารถย้ายกลับมาได้นะครับ
น้าวัยทองฯ
แฟนพันธ์แท้
*

« ตอบ #28 เมื่อ: วันที่ 08 เมษายน 2015, 21:40:24 »

เนื่องด้วยผมมีชื่อเป็นผู้ดูแล อยู่ในห้องซื้อ-ขายด้วย ห้องอื่นด้วย

ก็ขออภัยด้วยที่ไม่ได้ดูแลเคร่งครัดสักเท่าไหร่นัก

เนื่องด้วยเหตุหลายประการ เช่น ไม่ได้ดูตลอด 24 ชม

ต้องใช้เวลาทำงานหาเงินเลี้ยงลูก เมีย พ่อ แม่ ด้วย

ปล.เป้นแอดมินไม่ได้เงินนะจ๊ะ ทำด้วยใจ

บางครั้งก็ได้เสื้อบ้าง ถ้าเว็บมาสเตอร์แจก เช่น เร็วๆนี้

บ้างครั้งก็ขี้เกียจบ้าง ขยันบ้าง ก็ธรรมดาเนาะ

ในส่วนนี้ผมจะรับไว้พิจารณาการปฏิบัติหน้าที่ตรงนี้ให้ดียิ่งขึ้นครับ

--------------------------------------------------------------------------------------------------

ส่วนนี้ผมอยากชี้แจงให้สมาชิกทราบกันสักหน่อยนะครับ

กับการตั้งกระทู้ สำหรับคนที่ไม่รู้ว่าจะตั้งที่ไหน

ผมแนะนำให้ไล่อ่านห้องกระทู้หลักๆให้ครบ เพราะมีคำอธิบายเล็กๆ ไว้ด้วย

และก็กลับไปอ่านกฏของเว็บ ว่าอันไหนควร ไม่ควร อันไหนทำได้ ไม่ได้ รวมถึงบทลงโทษ

แต่บางคนก็รู้แล้วว่าควรลงห้องไหน หรือถูกย้ายไปอยู่ห้องไหน

ก็ควรจะยอมรับและลงในห้องที่ถูกต้อง ผมเจอบ่อย ย้ายแล้ว ก็กลับมาตั้งใหม่

ผมก็เจ็บหัวเหมือนกัน แต่ก็นะ ห้ามกันไม่ได้ ห้ามก็ไม่อยู่ ไม่สามารถทำถูกใจทุกคนได้หรอกครับ

-------------------------------------------------------------------------------------

ปล. มาถึงตรงนี้คงไม่มีเจ้าของกระทู้ไหนอ่าน เพราะมันยาวเกินไป

และเข้าแต่ห้องขายของ หรือห้องที่ให้ผลประโยชน์กับเขา ห้องสังคม อยู่ไหนก็ไม่รู้ด้วยซ้ำมั้ง

กิจกรรมเว็บ เคยเห็นไหม กิจกรรมช่วยเหลือสังคมเคยเข้าไปอ่านไหม (ไม่เคย)

ขอบคุณครับ

ปล.ผมสายโหดนะครับ ย้ายแล้วยังกลับมาอีก ลบและก็แบนเลย ถ้าหนักๆ ลบไอดีทิ้งครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 09 เมษายน 2015, 09:33:53 โดย น้าวัยทองฯ » IP : บันทึกการเข้า

☺ (ต้นฟ้า1 อิดเหนื่อย) ☺
มีเงินล้นฟ้า ไม่เท่าค่าของคน

** ความสุขเล็กๆ **

« ตอบ #29 เมื่อ: วันที่ 08 เมษายน 2015, 21:45:02 »

ห้องซื้อขานมือถือยังตั้งกระทู้หาเช่าพระเลย อิดเหนื่อย >>>> ใจเขาใจเรา <<<<  ยังใช้ได้นะครับคำนี้

รับซื้อ-ขายมือถือ มือ 2 ทุกรุ่น ราคามิตรภาพ Line id = spphone  อิดเหนื่อย
เสก หินทราย
**(ผมเอง)เลือกเกิดไม่ได้..แต่(ผมเอง)สามารถเลือกที่จะทำได้**
ระดับ ป.ตรี

""ถึงแม้(คนอื่น)จะดูถูกเรา..แต่เราอย่าดูถูก(ตัวเอง)""

« ตอบ #30 เมื่อ: วันที่ 09 เมษายน 2015, 07:47:36 »

เป็นที่รับทราบโดยทั่วกันนะครับ

ว่าโปรแกรมละเมิดลิขสิทธิ์ทุกชนิด ห้าม ซื้อขาย บนเว็บไซต์เชียงรายโฟกัสดอทคอม

ไม่มีการอ้างกระทู้อื่น การตัดสินใจของแอดมิน เป็นที่สิ้นสุดเสมอครับ

เจอก็ลบ ไม่เจอก็รอดไป ถึงเจอก็ลบ+แบนอยู่ดีครับ

ครั้งนี้ยกประโยชน์ให้ทุกคน ลบอย่างเดียวครับ ยังไม่แบน

เน้นย้ำว่า สมาชิกทุกท่านที่ได้อ่านข้อความนี้ รับทราบทั่วกันแล้วนะครับ
ท่านเอากระทู้ที่ผมตั้งขายมาเปิดเผยแล้ว ไหนๆๆๆก็ไหน...เอากระทู้ที่ผม(แจกฟรี)มาลงให้คนอื่นรับรู้ด้วยสิครับ
ว่าผมไม่ได้แค่ขายเพียงอย่างเดียว...ขอบคุณครับท่าน

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 09 เมษายน 2015, 07:50:13 โดย เสก_หินทราย » IP : บันทึกการเข้า

**_คิดว่าดีก็ทำต่อไป_ตราบใดที่เรายังมีความหวัง**
ส.ต.เสกสรร หินทราย
103 หมู่22 ต.ตับเต่า อ.เทิง จ.เชียงราย 57160
โทร.081-2863992(เสก) Line ID: sek_jib
เลขที่บัญชี 981-488-1953 ธนาคารกรุงไทย สาขา
เสก หินทราย
**(ผมเอง)เลือกเกิดไม่ได้..แต่(ผมเอง)สามารถเลือกที่จะทำได้**
ระดับ ป.ตรี

""ถึงแม้(คนอื่น)จะดูถูกเรา..แต่เราอย่าดูถูก(ตัวเอง)""

« ตอบ #31 เมื่อ: วันที่ 09 เมษายน 2015, 08:09:53 »

เรื่องมันจะยาวไปนะครับ....ขอจบการรายข่าวเพียงแค่นี้ ขอบคุณท่าน เวปมาสเตอร์ ท่านแอดมิน และยูสเซอร์ทุกท่าน...ที่มาร่วมรับฟังและแสดงความคิดเห็นในครั้งนี้ครับ..5555++++ 

**_คิดว่าดีก็ทำต่อไป_ตราบใดที่เรายังมีความหวัง**
103 หมู่22 ต.ตับเต่า อ.เทิง จ.เชียงราย 57160
โทร.081-2863992(เสก) Line ID: sek_jib
เลขที่บัญชี 981-488-1953 ธนาคารกรุงไทย สาขา
เล็กไอคิว คอมพิวเตอร์
ช่างเล็กไอคิวคอมพิวเตอร์ครับซ่อมคอมประกอบอัพเกรดฯลฯ
*

บริการซ่อมคอมนอกสถานที่ โทร.085-7268855ช่างเล็กคับ

« ตอบ #32 เมื่อ: วันที่ 09 เมษายน 2015, 08:58:08 »

แอดมิน เวบมาสเตอร์คงต้องมาชี้แจงล่ะครับ มาตราฐานการทำงานของท่านอยู่ตรงไหน
ท่านถามมาตราฐานการทำงานไงครับ ผมตอบไปหมดเเล้วครับ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม WM ท่านก็มาตอบละครับ

ที่ไม่ได้เป็น MOD ก้ดีไปอย่าง ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

บริการซ่อมโน๊ตบุ๊คคอมพิวเตอร์นอกสถานที่ โทร.085-7268855 ช่างเล็กครับ
http://www.chiangraifocus.com/forums/index.php?topic=648036.0
>:l!ne-po!nt:<
~: ดาบราชบุตร :~
แฟนพันธ์แท้
*

~>: แขกดอย :<~

« ตอบ #33 เมื่อ: วันที่ 09 เมษายน 2015, 09:28:19 »

กระจ่างแจ้งแล้วครับ ขอบคุณทุกท่าน....ครับ

ว้าไม่น่าลบเลยนะครับมาไม่ทัน  รูดซิบปาก

!!!!!  กว่า ๑,๑๐๐ กม.จากยอดดอยสู่ทะเล...ตะวันออก  !!!!!

www.facebook.com/1100kilometer

||||| ธรรมชาติสร้างอากาศบริสุทธิ์    ส่วนมนุษย์นั้นสร้างอาวุธเพื่อทำลาย |||||
เสก หินทราย
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #34 เมื่อ: วันที่ 09 เมษายน 2015, 09:56:43 »

กระจ่างแจ้งแล้วครับ ขอบคุณทุกท่าน....ครับ

ว้าไม่น่าลบเลยนะครับมาไม่ทัน  รูดซิบปาก
ท่านจะแสดงความคิดเห็นก็ได้นะครับท่าน...ระหว่างที่กระทู้ยังไม่ถูกลบไป(มั้ง)อิอิ ......เพราะผมเข้าใจแล้ว และผมก็ให้เกียรติทุกๆๆท่าน  ......อย่างน้อยก่อนหน้านี้ที่ผมเอากระทู้ของหลายท่านมา...ผมก็เอามาแค่กระทู้ครับ ไม่ได้เอา ชื่อ รูป หรือทั้งหมดแต่อย่างใดครับท่าน.....ฝากไว้แค่นี้ครับ

น้าวัยทองฯ
แฟนพันธ์แท้
*

« ตอบ #35 เมื่อ: วันที่ 09 เมษายน 2015, 10:37:06 »

ว้าไม่น่าลบเลยนะครับมาไม่ทัน  รูดซิบปาก
ท่านจะแสดงความคิดเห็นก็ได้นะครับท่าน...ระหว่างที่กระทู้ยังไม่ถูกลบไป(มั้ง)อิอิ ......เพราะผมเข้าใจแล้ว และผมก็ให้เกียรติทุกๆๆท่าน  ......อย่างน้อยก่อนหน้านี้ที่ผมเอากระทู้ของหลายท่านมา...ผมก็เอามาแค่กระทู้ครับ ไม่ได้เอา ชื่อ รูป หรือทั้งหมดแต่อย่างใดครับท่าน.....ฝากไว้แค่นี้ครับ

เขาแซวเล่นครับ จริงๆ แค๊ปหน้าจอตั้งแต่หน้าแรกทั้งหมดไว้เรียบร้อยแล้วครับ

ขอบคุณครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 09 เมษายน 2015, 10:40:58 โดย น้าวัยทองฯ » IP : บันทึกการเข้า

autchie
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #36 เมื่อ: วันที่ 09 เมษายน 2015, 12:11:32 »

กระทู้นี้ มอด เยอะจังเลยนะขอรับ มอดคืออะไร ไม่เป็นไร ยิงฟันยิ้ม เจ้าสำนักก็มาแฮะ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม  ผมว่าน่าจะมีแจ้งเตือนก่อนนะขอรับ เพราะผมเคยลืมตัวหรือไม่ได้อ่านกฏแบบไม่ได้ตั้งใจทำผิดกฏ ปล่อยลิงค์บิท ก็ว่าทำไมเข้า Login ไม่ได้ ได้กินแบรนด์ไปตั้งเดือนหนึ่ง เกือบจะลืม ชรฟกไปซะแล้ว ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
       สายโหดขอพิจารณาด้วยขอรับ ยิ้มกว้างๆ
NOtis
*

« ตอบ #37 เมื่อ: วันที่ 09 เมษายน 2015, 12:55:31 »

กระทู้นี้ มอด เยอะจังเลยนะขอรับ มอดคืออะไร ไม่เป็นไร ยิงฟันยิ้ม เจ้าสำนักก็มาแฮะ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม  ผมว่าน่าจะมีแจ้งเตือนก่อนนะขอรับ เพราะผมเคยลืมตัวหรือไม่ได้อ่านกฏแบบไม่ได้ตั้งใจทำผิดกฏ ปล่อยลิงค์บิท ก็ว่าทำไมเข้า Login ไม่ได้ ได้กินแบรนด์ไปตั้งเดือนหนึ่ง เกือบจะลืม ชรฟกไปซะแล้ว ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
       สายโหดขอพิจารณาด้วยขอรับ ยิ้มกว้างๆ
มอดนี้หน้าจะ เเมลงชนิดหนึ่งนะครับ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม เเต่ถ้า mod คือ   modify เเต่ส่วนมากจะเป็็น moderator เเปลออกมาเป็น ประมาณผู้ช่วยดูเเลระบบ ไม่ถึงขั้น WM นะครับ เอาสองคำร่วมกันก็ประมาณ ผู้ช่วยดูเเลระบบ ที่สามารถเเก้ไขเปลี่ยนเเปลง บางส่วน  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
1. ผู้ดำเนินรายการ
2. พิธีกร
3. ผู้ไกล่เกลี่ย
4. ผู้ ทำการสอบ
5. ผู้เป็นประธาน

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 09 เมษายน 2015, 13:03:13 โดย NOtis » IP : บันทึกการเข้า
NOtis
*

« ตอบ #38 เมื่อ: วันที่ 09 เมษายน 2015, 12:59:35 »

เป็นที่รับทราบโดยทั่วกันนะครับ

ว่าโปรแกรมละเมิดลิขสิทธิ์ทุกชนิด ห้าม ซื้อขาย บนเว็บไซต์เชียงรายโฟกัสดอทคอม

ไม่มีการอ้างกระทู้อื่น การตัดสินใจของแอดมิน เป็นที่สิ้นสุดเสมอครับ

เจอก็ลบ ไม่เจอก็รอดไป ถึงเจอก็ลบ+แบนอยู่ดีครับ

ครั้งนี้ยกประโยชน์ให้ทุกคน ลบอย่างเดียวครับ ยังไม่แบน

เน้นย้ำว่า สมาชิกทุกท่านที่ได้อ่านข้อความนี้ รับทราบทั่วกันแล้วนะครับ
ท่านเอากระทู้ที่ผมตั้งขายมาเปิดเผยแล้ว ไหนๆๆๆก็ไหน...เอากระทู้ที่ผม(แจกฟรี)มาลงให้คนอื่นรับรู้ด้วยสิครับ
ว่าผมไม่ได้แค่ขายเพียงอย่างเดียว...ขอบคุณครับท่าน

อ้าวท่าน เเอบตั้งขายอีกหรือครับ บอกเเล้วนะครับทั้ง ขายทั้งเเจก ผิดทั้งหมดนะครับท่าน Mod ปวดตับเขายังใจดี ที่ไม่เเบนท่านนะครับ  ยังจะไปว่าท่านเขาอีก หวังว่าจะไม่มีรอบ3-4นะครับ mod ไม่ได้ใจดีเสมอไปนะครับ ผมก็เคยเตือนท่านไปเเล้วนะครับ ก็ยังพยายามจะตั้งอีก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 09 เมษายน 2015, 13:02:32 โดย NOtis » IP : บันทึกการเข้า
เสก หินทราย
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #39 เมื่อ: วันที่ 09 เมษายน 2015, 13:22:40 »

อ้าวท่าน เเอบตั้งขายอีกหรือครับ บอกเเล้วนะครับทั้ง ขายทั้งเเจก ผิดทั้งหมดนะครับท่าน Mod ปวดตับเขายังใจดี ที่ไม่เเบนท่านนะครับ  ยังจะไปว่าท่านเขาอีก หวังว่าจะไม่มีรอบ3-4นะครับ mod ไม่ได้ใจดีเสมอไปนะครับ ผมก็เคยเตือนท่านไปเเล้วนะครับ ก็ยังพยายามจะตั้งอีก
รบกวนท่าน ดูเวลาในกระทู้ด้วยครับว่าผมตั้งเมื่อไหร่อย่างไร....

28 มี.ค 2014.....

กระทู้ผมน่ะ ตั้งมาไม่เกิน ชม....โดนแล้วครับ ไม่ได้อยู่ได้เป็นปี 2ปีครับท่าน...

หน้า: 1 [2] 3 พิมพ์