เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 24 เมษายน 2024, 21:01:39
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ตลาดกลางซื้อขายสินค้าออนไลน์
| |-+  ยา เครื่องสำอางค์ ผลิตภัณฑ์เสริมความงาม
| | |-+  Issa BRUSH VOLUME แกนม้วนผมเพิ่มวอลลุ่ม ลอนเด้ง ลอนสวย ทำง่ายมาก
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน Issa BRUSH VOLUME แกนม้วนผมเพิ่มวอลลุ่ม ลอนเด้ง ลอนสวย ทำง่ายมาก  (อ่าน 482 ครั้ง)
bunnysorashop
มัธยม
**

« เมื่อ: วันที่ 31 มีนาคม 2015, 12:01:39 »

ISSA BRUSH VOLUME แกนม้วนผมวอลลุ่มISSA
"อิ๊ซซ่า" อุปกรณ์ม้วนผม Brush Volume ให้คุณมีทรงผมลอนสวยแบบธรรมชาติ

ดารา เซเลป เนตไอดอล ทำไม ผมสวยจัง ISSA BRUSH VOLUME คือคำตอบ

นี่เลย ISSA BRUSH VOLUME ต้องจัดด่วน
มาทำผมสวย ฟรุ้งฟริ้ง กันเต้อะ สวยจริงนะ
ISSA BRUSH VOLUME แกนม้วนผม เน้นวอลลุ่ม

ผมสวย ผมไม่เสีย ผมมีวอลลุ่ม สวยเฟ่อ

ลอนเด้ง ได้ไม่ต้องพึ่งร้านทำผม ทำเอง ทำเอง
ไม่ต้องกลัวทำยาก ไม่ต้องกลัวทำไม่สวย ทำได้ ทำง่าย ทำสบาย
สวยเด้ง แน่นอนจ้า เพิ่มวอลลุ่มให้ผมคุณดูมีน้ำหนักหมดปัญหาผมฟูไม่เป็นทรง

220 watt ปรับระดับความร้อนได้

มี 3 ไซส์ 22 , 26 , 30

ราคา 1,150 ส่งฟรีEMS

★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★
ร้านขายครีม เครื่องสำอางค์ อาหารเสริม ชั้นนำ
รับประกันคุณภาพ และความพอใจ สินค้าแท้ 100%

- ส่งจริง ส่งไว -
- ปลอดภัย มั่นใจ ซื้อสินค้ากับเรา ได้ของแท้แน่นอนคะ

ช่องทางการติดต่อ
Line : sorafha.x
E-mail : Bunnysorashop@hotmail.com
Web : www.Bunnysorashop.com
Page : www.facebook.com/bunnysorashop
IG : Bunnysorashop

หน้า: [1] พิมพ์