เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 29 มีนาคม 2024, 00:05:17
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ศูนย์กลางข้อมูลเชียงราย
| |-+  คนเชียงราย สังคมเชียงราย (ผู้ดูแล: bm farm, [ตา-รา-บาว], zombie01, ۰•ฮักแม่จัน©®, ⒷⒼ*, ตาต้อม, nuifish, NOtis)
| | |-+  เด็กเก็บค่าจอดรถมอไซย์ ไนท์บาร์ซ่า
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน เด็กเก็บค่าจอดรถมอไซย์ ไนท์บาร์ซ่า  (อ่าน 1768 ครั้ง)
มีเงิน
สมาชิกลงทะเบียน
มัธยม
*

จงทำวันนี้ให้ดีที่สุด และคิดถึงอนาคตเสมอ

« เมื่อ: วันที่ 11 มีนาคม 2015, 21:56:57 »

11/03/58  21.00 น.  ตอนนี้มีเด็กเก็บค่าจอดรถมอไซย์ ที่ไนท์บาร์ซาเชียงรายแล้วหรือ ข้างป้อมตำรวจท่องเที่ยว มันบอกเก็บค่าจอด 10  บาท  เป็นชาย อายุน่าจะประมาณ18-20    ผู้รู้ช่วยตอบที ฮืม

สิ่งหนึ่งที่ควรทำ คือ ความดี  สิ่งหนึ่งที่ควรมี คือ คุณธรรม  สิ่งหนึ่งที่ควรจำ คือ บุญคุณ
nossition
กำลังศึกษาอยู่ในระดับชั้น
ชั้นประถม
*

แค่สอดส่อง^^

« ตอบ #1 เมื่อ: วันที่ 12 มีนาคม 2015, 05:32:27 »

รอฟังด้วยคน
ถ้าขนาดนั้นแล้ว ข้างป้อม ตร ทท  .........

ก็คงขอให้ ผู้ที่มีส่วนเกี่ยวข้องชี้แจงด้วยครับ

งง จุง เบย
doodee
แฟนพันธ์แท้
*

« ตอบ #2 เมื่อ: วันที่ 12 มีนาคม 2015, 09:45:07 »

หากินกันง่ายๆแบบนี้เลยก่ะคับ
somboon worakitsukjaroen
เตรียมอนุบาล
*

« ตอบ #3 เมื่อ: วันที่ 12 มีนาคม 2015, 11:56:22 »

ฮืม ???อย่าไปให้มันนะคับ เดวมันได้ใจ พอได้ตังแล้วมันเอาไปซื้อเหล้ากินคับ ผมขายของยุที่ไนท์ เจอเกือบทุกวันคับ เยนนี้ถ้าเจออีก จะแจ้งเจ้าหน้าที่เทศกิจที่ยุแถวนั้นจัดการให้คับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 12 มีนาคม 2015, 11:58:48 โดย somboon worakitsukjaroen » IP : บันทึกการเข้า
krumate
ชั้นประถม
*

« ตอบ #4 เมื่อ: วันที่ 12 มีนาคม 2015, 12:01:49 »

ฮืม ???อย่าไปให้มันนะคับ เดวมันได้ใจ พอได้ตังแล้วมันเอาไปซื้อเหล้ากินคับ ผมขายของยุที่ไนท์ เจอเกือบทุกวันคับ เยนนี้ถ้าเจออีก จะแจ้งเจ้าหน้าที่เทศกิจที่ยุแถวนั้นจัดการให้คับ

เยี่ยมครับ คนดีมีน้ำใจ
doodee
แฟนพันธ์แท้
*

« ตอบ #5 เมื่อ: วันที่ 12 มีนาคม 2015, 14:19:45 »

เยี่ยมคับ  อย่าให้พวกนี้หากินง่ายเกินไปคับ
yuree
เตรียมอนุบาล
*

« ตอบ #6 เมื่อ: วันที่ 12 มีนาคม 2015, 14:32:40 »

เซ็งเหมือนกันค่ะ แถวตลาดนัดอ.พานก็เก็บค่าจอด มอไซด์ 5.- รถยนต์ 10.- ถ้ารถหายไม่รับประกัน
แฟร้งค์
ชั้นประถม
*

อฑฺฒา เจว ทฬิทฺทา จ สพฺเพ มจฺจุปรายนา

« ตอบ #7 เมื่อ: วันที่ 12 มีนาคม 2015, 14:37:42 »

แบบนี้ก่ะมี ตวยกะ มะเดียวนี้ หากินง่าย ขนาด น่อ

รักจัง
ชั้นประถม
*

« ตอบ #8 เมื่อ: วันที่ 12 มีนาคม 2015, 17:55:33 »

ตรวจสอบแล้วครับเป็นคนเร่ร่อนมีคนแจ้งให้เจ้าหน้าที่ขนส่งได้ว่ากล่าวตักเตือนให้เลิก พอเผลอเขาก็จะแอบอ้างเก็บอีก มะคืนผมเห็นกะตัวเองครับเป็นชายผอมสูงอายุประมาณไม่ถึง30มี2คนวันหลังถ้าพบเห็นอีกอย่าให้น่ะครับหรือรีบแจ้งเจ้าหน้าที่ขนส่งได้ครับ
theheroman
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #9 เมื่อ: วันที่ 14 มีนาคม 2015, 22:37:40 »

ผมไปจอดมันดูเฉยๆๆ ยิงฟันยิ้ม ;Dสงสัยจะไม่กล้า ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ
nongindy
มารไม่มีบารมีไม่เกิด
มัธยม
*

ขุนฆ้อนปีศาจ

« ตอบ #10 เมื่อ: วันที่ 15 มีนาคม 2015, 06:56:33 »

งั้นถ้าเก็บผม ผมก็ทุบมันได้ใช่ไหมครับ
doldee
แฟนพันธ์แท้
*

« ตอบ #11 เมื่อ: วันที่ 15 มีนาคม 2015, 08:43:12 »

อยากเห็นหน้ามันจัง... ยิงฟันยิ้ม

#เก่งครับผม#
Line ld:doldee.sp
Golf Fiesta
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #12 เมื่อ: วันที่ 15 มีนาคม 2015, 09:46:30 »

เมื่อวาน ประมาณ 1 ทุ่ม ผมได้ไปที่ไนท์ฯ บริเวณที่แจ้งมา ไม่ได้มีการเก็บค่าจอดรถแต่อย่างใด
ท่านใดพบเห็น แจ้งเจ้าหน้าที่ได้ทันทีครับ
มิจฉาชีพ อย่าไปหลงเชื่อครับ

ร้าน Wash Up! Chiangrai ร้านดูแลรถสำหรับคนรักษ์รถ
ติดต่อนัดหมายจองคิวที่ 084-8061124
http://www.chiangraifocus.com/forums/index.php?topic=704008.0
หน้า: [1] พิมพ์