เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 28 มีนาคม 2024, 20:13:52
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ศูนย์กลางข้อมูลเชียงราย
| |-+  กีฬา (ผู้ดูแล: bm farm, ⒷⒼ*, Krit_66, ©®*)
| | |-+  มีใครเล่น แบด หรือ พอจะทราบสนามแบดในเชียงรายบ้างค่ะ
หน้า: 1 2 [3] พิมพ์
ผู้เขียน มีใครเล่น แบด หรือ พอจะทราบสนามแบดในเชียงรายบ้างค่ะ  (อ่าน 8026 ครั้ง)
มือใหม่
ชั้นประถม
*

« ตอบ #40 เมื่อ: วันที่ 07 มีนาคม 2011, 14:41:01 »

ตั่งแต่มาทำงานที่เชียงรายก็ไม่ได้เล่นเลย ผมขอไปด้วยคนครับ  คนเยอะยิ่งดีหารกันออกค่าสนามและค่าลูกก็ได้  สนามหนึ่งก็เล่นได้สี่คน
ใครไม่มีคู่บอกนะครับ พร้อมเสมอ
vizakitty
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #41 เมื่อ: วันที่ 08 มีนาคม 2011, 00:45:25 »

ตั้งชมรมกันเลยไหม ?! ฮาฮา
kunnapat
ชั้นประถม
*

« ตอบ #42 เมื่อ: วันที่ 12 มีนาคม 2011, 10:16:38 »

สนามที่ป่างิ้ว เป็นสนามใหญ่  และมาตรฐาน มี 8 สนาม  แต่เข้าไปเล่นหรือสมัครต้องทำใจด้วยนะ  เจ้าของสนามอารมณ์แปรปรวนจ๊ะ
....คนหน้าแหลม....
ระดับ ป.ตรี

..........................

« ตอบ #43 เมื่อ: วันที่ 12 มีนาคม 2011, 12:02:39 »

ใครอยากเล่น นัดเจอกันได้เลย
โดยเฉพาะวันอาทิตย์  ยิงฟันยิ้ม
YO!YO!
เตรียมอนุบาล
*

« ตอบ #44 เมื่อ: วันที่ 27 กันยายน 2012, 12:55:47 »

มีใครอยากเล่นมั้ง อาทิตย์นี้เลยไหมอยากตีมานานแล้วแต่ไม่มีคู่
น้ำเชื่อมเทวดา
สมาชิกลงทะเบียน
ชั้นประถม
*

« ตอบ #45 เมื่อ: วันที่ 27 กันยายน 2012, 21:37:16 »

ชอบเล่นแบด นะครับ
แต่เป็นกีฬาที่เล่นคนเดียวไม่ได้
หาเพื่อนเล่นด้วยยากมากครับ
เพื่อนๆ ผมไม่มีใครเค้าเล่นเลย T_T
ผมอยากเล่นมากๆ
ฝีมือ ยัง กาก 555 เพราะไม่ค่อยได้เล่น T_T

ผมอยู่ในเมืองใครเล่นชวนทีนะครับ ระดับเมพเกินสู้ไม่ไหวนะ ขอธรรมดา ^^"
YO!YO!
*

« ตอบ #46 เมื่อ: วันที่ 28 กันยายน 2012, 13:03:54 »

ชอบเล่นแบด นะครับ
แต่เป็นกีฬาที่เล่นคนเดียวไม่ได้
หาเพื่อนเล่นด้วยยากมากครับ
เพื่อนๆ ผมไม่มีใครเค้าเล่นเลย T_T
ผมอยากเล่นมากๆ
ฝีมือ ยัง กาก 555 เพราะไม่ค่อยได้เล่น T_T

ผมอยู่ในเมืองใครเล่นชวนทีนะครับ ระดับเมพเกินสู้ไม่ไหวนะ ขอธรรมดา ^^"

ว่างวันไหนเวลาไหนบ้าง เล่นพอได้เหมือนกัน อิอิ
asimo
ระดับ :ป.โท

« ตอบ #47 เมื่อ: วันที่ 28 กันยายน 2012, 15:40:16 »

อยากมีก๊วนเล่นวัยทำงานด้วยค๊าบ... เดี่ยวนี่แก่แล้วเล่นแรงๆไม่ไหว อดีตนักกีฬาเก่าคับ....ตอนนี้สนามสำหรับคนทั่วไปที่จะเล่นได้มีสนาม มีHP แบดมินตัน กับ ศิริกรณ์ เท่านั้นคับ ที่อื่นๆเป็นสนามฝึกของเด็กๆหมดแล้ว  สนามนเรนฯอาประมิน (ปิดปรับปรุงเป้นร้านกาแฟ) , วัชรีประสิทธิ๋ หลังสองทุ่มครึ่งถึงเล่นได้(มีแต่มีพระกาฬ เล่นด้วยไม่ไหว), อีกสนามบ้านปงป่าตองไกลไปคับ ...........หาก๊วนเล่นสนุกๆกันเองค๊าบโทรมาหาผมเน้อ
darunwat
ชั้นประถม
*

« ตอบ #48 เมื่อ: วันที่ 28 กันยายน 2012, 16:44:39 »

ถูกต้องแล้วครับ ที่เชียงรายก็มี 2 สนามนี้แหละที่โอเค
 HP มีทั้งแบบเล่นจอยกับคนอื่น 18.00 - 21.00  ให้ 3 สนาม
ที่เหลือให้จองเป็นชั่วโมงครับ  ผมไม่ได้ไปมานานแล้ว เด๊ยวนี้ไม่รู้ชั่วโมงละเท่าไรครับ
ส่วน ศิริกรณ์  ชั้นสองบนตลาดนั้น  ไม่มีเช่าชั่วโมง มีแต่ไปจอยเล่นกับคนอื่น
จับมือคู่ที่ตีสูสีกัน เล่นด้วยกัน สนุกดีครับ ทุกวันเวลา 19.00-24.00 ครับ
สะดวกที่ไหนไปที่นั่นเลยครับป๋ม
numdoitung1
ชั้นประถม
*

ไม่หล่อแต่อะหร่อย^^

« ตอบ #49 เมื่อ: วันที่ 30 ธันวาคม 2014, 11:39:09 »

สนามแถวๆแม่จันมีไหมคับอยากตีมากฝีมือตอนนี้ปานกลางเพราะไม่ได้ตีมาเป็นปีแล้ว ยิงฟันยิ้ม

4 สิ่งในโลกที่เงินซื้อไม่ได้
“ความรัก” , “เวลา” , “ชีวิต”, และ “มิตรแท้”
numdoitung1
ชั้นประถม
*

« ตอบ #50 เมื่อ: วันที่ 08 มกราคม 2015, 12:55:20 »

สนามแถวๆแม่จันมีไหมคับอยากตีมากฝีมือตอนนี้ปานกลางเพราะไม่ได้ตีมาเป็นปีแล้ว ยิงฟันยิ้ม

ที่แม่จันมีสนามแบดไหมคับอยากตีมากแต่หาสนามไม่มีเลยถ้ามีอยู่ตรงไหนและมีกลุ่มไหมคับถ้ามีขอเข้ากลุ่มด้วยคน

“ความรัก” , “เวลา” , “ชีวิต”, และ “มิตรแท้”
numdoitung1
ชั้นประถม
*

« ตอบ #51 เมื่อ: วันที่ 09 มกราคม 2015, 15:20:47 »

สงสัยแม่จันจะไม่มีว้าาาาา ฮืม

zomporpink
*

« ตอบ #52 เมื่อ: วันที่ 18 มกราคม 2015, 22:52:22 »

มีตรับสนามแบตที่แม่จัน อยู่ในโรงเรียนบ้านแม่จันลองเข้ามาดูคับเวลา18.30 เป็นต้นไป
boyband98
ชั้นประถม
*

« ตอบ #53 เมื่อ: วันที่ 30 เมษายน 2015, 20:20:51 »

อยากไปมั้งครับ ใครไม่มีคู่ตี บอกได้นะครับ
หน้า: 1 2 [3] พิมพ์