เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 20 เมษายน 2024, 16:14:23
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ตลาดกลางซื้อขายสินค้าออนไลน์
| |-+  ยา เครื่องสำอางค์ ผลิตภัณฑ์เสริมความงาม
| | |-+  วิตามินจากอเมริกาบำรุงผมดกผิวพรรณดีขึ้น,วิตามินลดน้ำหนักGreenTeaFatBurnerลดได้จร
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 พิมพ์
ผู้เขียน วิตามินจากอเมริกาบำรุงผมดกผิวพรรณดีขึ้น,วิตามินลดน้ำหนักGreenTeaFatBurnerลดได้จร  (อ่าน 13044 ครั้ง)
natsmith
ทำวันนี้ให้ดีที่สุด แล้วพรุ่งนี้ย่อมดีเอง
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #80 เมื่อ: วันที่ 20 เมษายน 2016, 07:28:00 »

Re: วิตามินจากอเมริกาบำรุงผมดกผิวพรรณดีขึ้น,วิตามินลดน้ำหนักGreenTeaFatBurnerลดได้จร

โอนค่าสินค้าที่ ธ ไทยพานิชย์ สาขาหน้าเมืองขอนแก่น 964-211242-9 ชื่อบัญชี สมิทธ์  พันธุสุนทร หากโอนแล้วแจ้งด้วยนะคะ เพื่อความรวดเร็วในการส่งของ ส่งจริง ขายจริง ไม่โกงแน่นอนจ้า โทรเลย 081 5446181
natsmith
ทำวันนี้ให้ดีที่สุด แล้วพรุ่งนี้ย่อมดีเอง
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #81 เมื่อ: วันที่ 29 เมษายน 2016, 06:45:05 »

Re: วิตามินจากอเมริกาบำรุงผมดกผิวพรรณดีขึ้น,วิตามินลดน้ำหนักGreenTeaFatBurnerลดได้จร

โอนค่าสินค้าที่ ธ ไทยพานิชย์ สาขาหน้าเมืองขอนแก่น 964-211242-9 ชื่อบัญชี สมิทธ์  พันธุสุนทร หากโอนแล้วแจ้งด้วยนะคะ เพื่อความรวดเร็วในการส่งของ ส่งจริง ขายจริง ไม่โกงแน่นอนจ้า โทรเลย 081 5446181
natsmith
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #82 เมื่อ: วันที่ 15 พฤษภาคม 2016, 14:15:17 »

natsmith
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #83 เมื่อ: วันที่ 19 พฤษภาคม 2016, 09:26:23 »

natsmith
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #84 เมื่อ: วันที่ 25 พฤษภาคม 2016, 09:00:24 »

natsmith
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #85 เมื่อ: วันที่ 25 พฤษภาคม 2016, 09:39:04 »

natsmith
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #86 เมื่อ: วันที่ 31 พฤษภาคม 2016, 09:33:00 »

natsmith
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #87 เมื่อ: วันที่ 12 มิถุนายน 2016, 00:00:54 »

คู่มหัศจรรย์ ที่จะ #ทำให้คุณๆสวยหล่อหมดปัญหาผมร่วงผมบาง ผมขาดง่าย ผมแตกปลาย ผมที่ทำเคมีบ่อย ทำให้ผมร่วงผมเสีย เส้นผมเล็กลง ตามอายุที่มากขึ้นและฮอร์โมนที่ลดลงเสื่อมถอย และผิวพรรณผ่องใส ขาวใสมีออร่า ต้องดูแลและบำรุงให้ตรงจุด ด้วยวิตามิน2ตัวนี้ค่ะ

1.#วิตามินCชนิดอมเข้มข้นKirkland Chewable #VitaminC500mgป้องกันและรักษาไข้หวัดเพิ่มภูมิต้านทานเพื่อ#ผิวสวยกระจ่างใส อิอิ #วิตามินซีตัวนี้อร่อยมากขายดีมาก ที่สำคัญวิตามินซีเป็นวิตามินที่จำเป็นพื้นฐานที่ทุกคนต้องกิน เพราะร่างกายไม่สามารถผลิตได้เอง กินทุกวัน วันละเม็ด ดีมากๆค่ะ #ผิวเปล่งออร่าขาวใส ลดรอยกระ จุดด่างดำจากรอยสิว #ป้องกันหวัด
ภูมิแพ้ ผิวขาวใส ผิวเปล่งประกายออร่าเด่นสวย เพิ่มการออกฤทธิ์ให้ผิวพรรณดีขึ้น
2. #Nature's Bounty #วิตามินบำรุงผมดกหนา ผิวกระจ่างใส เล็บสวย Hair, Skin and Nailsไบโอติน5000mcg 250เม็ด ราคาเพียง 1,480บาท เพื่อบำรุงผม รากผมแข็งแรงค่ะ เป็นวิตามินบำรุงเส้นผมที่มีแร่ธาตุสารอาหารเยอะที่สุดครบที่สุดใน1เม็ด
คุณสมบัติ
•#ช่วยรักษาสุขภาพเส้นผม ป้องกันผมหงอก ผมร่วง และรากผมอ่อนแอ
•#ช่วยทำให้ผิวกระจ่างใส และสดใสดูอ่อนกว่าเยาว์
•#ส่งเสริมการเจริญเติบโตของเล็บที่แข็งแรง
#ช่วยป้องกันและรักษาเล็บแห้งเปราะ
•#ช่วยบรรเทาอาการผื่นผิวหนังอักเสบผื่นคัน
•#ช่วยบรรเทาอาการปวดเมื่อยกล้ามเนื้อ
ทำหน้าที่สำคัญในการสร้างกรดไขมัน ซึ่งเสริมสร้างสุขภาพของต่อมเหงื่อ เซลล์เม็ดเลือด ผิวหนัง และเส้นผม ให้ทำงานเป็นปกติ
ใช้เสริมการรักษาผู้ป่วยเล็บเปราะได้อย่างมีประสิทธิภาพ เสริมกระบวนการสร้างเคอราติน ซึ่งเป็นสารสำคัญ ที่พบในผิวหนัง ผม และเล็บ
#ช่วยให้เล็บไม่เปราะ หรือฉีกขาดง่าย และช่วยให้ผิวและผมมีสุขภาพดี ไม่แห้ง หรือแตกปลาย
#กินร่วมกัน2ตัวพร้อมกันได้เลยค่ะ ราคาเบาๆเพียง 2,770บาทค่ะ Cherrynatshopขายวิตามินนำเข้าจากอเมริกาของแท้100% ไม่มีสารตกค้างที่ตับไตค่ะ
LINE:08154461811 addเลยค่ะ แชทสดกับแม่ค้าสั่งซื้อค่ะพร้อมส่ง สอบถาม ปรึกษาได้ค่ะ กังวลใจด้านไหน บอกอายุ น้ำหนักเลยค่ะ เราแนะนำได้ มั่นใจ ปลอดภัย100% กินก่อน สวยก่อน สุขภาพดีมีขายและเราต้องเริ่มต้นดูแลตัวเองตั้งแต่วันนี้ค่ะ
IG#cherrynatshop
www.cherrynatshop.com

natsmith
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #88 เมื่อ: วันที่ 14 มิถุนายน 2016, 11:14:02 »

ใหม่ล่าสุด ในไทยยังไม่นำเข้ามา แต่มีที่ร้านเราร้านเดียว มาแล้วค่ะ สเปรย์กันแดดที่ดีที่สุด ทั้งญี่ปุ่น ฝรั่ง ไทยยอมรับ
Shiseido Anessa Perfect UV Spray Sunscreen Aqua Booster SPF50+ / PA++++ 60 g.
กันแดดสูตรใหม่ พัฒนาจากรุ่นยอดนิยม แบบสเปรย์ ใช้ง่าย ได้ทั้งตัวตั้งแต่ผมจรดเท้า จริงๆค่ะ ใหม่และฮิตมากๆค่ะ ใช้ได้ตั้งแต่เส้นผม ผิวหน้า

และตามแขนขา คอ ใช้ได้หมดค่ะ ที่โดนแดดแรงๆอย่างเมืองไทย ที่ตอนนี้มีวิจัยข้อมูลเปิดเผยมาว่า รังสีUVที่ประเทศไทยแรงและเป็นอันตราย

ต่อผิวหนังมากที่สุด เสี่ยงต่อการเป็นมะเร็งผิวหนัง  ดังนั้นครีมกันแดดจึงจำเป็นเพื่อปกป้องผิวหน้า ผิวกายจากแสงแดด ไม่ให้ทำลายเซลล์หนังเรา

โดยตรง เพราะศัตรูที่ทำลายผิวและทำให้เราๆท่านๆแก่ก่อนวัยคือแสงแดด และมลภาวะ

กันแดดรูปโฉมใหม่ล่าสุดจาก Shiseido Anessa จากรุ่นยอดนิยม พัฒนามาเป็นรูปแบบสเปรย์ เพื่อการใช้งานที่ง่ายและสะดวกมากยิ่งขึ้น
สูตรนี้สามารถใช้ได้ทั้งผิวหน้าและผิวกาย ด้วยสเปรย์ที่อณูละเอียด ทำให้ซึมซาบต่อผิวได้ง่าย ไม่เหนียวเหนอะหนะป้องกันจากรังสียูวีเอและบี ได้

ถึง10เท่า  ของสูตรเดิม สูตรกันน้ำ กันเหงื่อได้นาน 80นาที แม้ว่ายน้ำหรือเล่นน้ำทะเล

สามารถฉีดสเปรย์ได้บ่อยตามต้องการ สูตรปรับปรุงใหม่ แต่ยังคงประสิทธิภาพกันแดดได้ดีกว่าเนื้อครีม เพราะเป็นสูตรAqua Boosterที่มี

โมเลกุลที่เล็กมากๆ ช่วยปกป้องได้ดีกว่าเดิมหลายเท่า และที่สำคัญมีผสมกรดไฮยาลูรอนิค ที่ดีต่อผิวหน้า ผิวกายช่วยให้ผิวหนังสามารถเก็บกัก

ความชุ่มชื่นได้มากกว่าปรกติหลายเท่าเลยละ เมื่อผิวมีความชุ่มชื่นที่ดีเพียงพอ ผิวหน้าก็จะดูอ่อนกว่าเยาว์ ดูเนียนเรียบขึ้น ริ้วรอยลดลง มีความ

ยืดหยุ่น นุ่มนวล และดูมีชีวิตชีวา .. กรดไฮยาลูรอนิคยังช่วยให้รักษาอาการบาดเจ็บของเซลล์ผิวหนังได้เร็วกว่าเดิม 80% อีกด้วย นั่นหมายความ

ว่าผิวสามารถที่จะสมานและฟื้นฟูตัวเองได้เร็วขึ้น ผลดีอีกข้อนั่นก็คือการช่วยทำให้ผิวดูเต่งตึงขึ้นด้วย (plump effect)

ที่สำคัญด้วย SPF50+/PA++++ ช่วยปกป้องผิวจากรังสี UVA และ UVB สาเหตุของความหมองคล้ำ จุดด่างดำ ริ้วรอยต่าง ๆ และความ

หยาบกร้าน แต่คงไว้ซึ่งความชุ่มชื่น ปกป้องให้ผิวขาว กระจ่างใสอยู่กับเราไปอีกนาน ดีจริง ใหม่กว่า ไม่ซื้อไม่ใช้ไม่ได้แล้ว ราคาเพียง กระป๋องละ

1100บาท โปรฯแรงๆดับร้อน pack3กระป่อง เหลือเพียง 2850บาทเท่านั้น คุ้มมั่กๆ กลิ่นหอมอ่อน ที่สำคัญเนื้อครีมซึมเร็ว ไม่ทำให้หน้ามันค่ะ

กันน้ำได้นานมากด้วยค่ะ
 ร้อนอย่างนี้แดดแรงมั้่กๆๆ ต้องใช้สเปรย์กันแดดตัวนี้ดีมากๆแนะนำค่ะ LINE:08154461811 IG#cherrynatshop

รีวิวกันแดดแบบสเปรย์กระป๋องด้วย เพราะรู้สึกมันใช้ง่าย ซึมดี ไม่เยิ้มระหว่างวัน เราใช้ตัว Air Puff อยู่ ตอนทาเย็นๆดี เค้าบอกมันมีอุณหภูมิ -5

องศา กำลังดี ไม่ทำร้ายผิว ทาแล้วเนียน ขนาดเราเป็นคนผิวคล้ำ ทาแล้วหน้าไม่เทา แต่งหน้าต่อสบายเลย

รีวิวกันแดดสีทอง SPF50 PA+++ เค้าว่ากันน้ำกันเหงื่อได้ดี เหมาะกับเล่นกีฬา ที่จริงสีทองเนี่ยะซื้อมาให้สามีใช้ไปตีกอล์ฟค่ะ

Shiseido MOILIP vitamin E&B6 ลิปมอยส์บำรุงริมฝีปาก

สูตรเพิ่มวิตามินอีและบี6 เพื่อดูแลปากแห้งมากและแตก เป็นพิเศษ
ลิปมอยส์ ใหม่ล่าสุดจากชิเชโด้ คุณภาพที่เหนือกว่า ด้วยส่วนผสมที่บำรุงริมฝีปากที่แห้งแตกโดยเฉพาะไม่มีสีและไม่มีกลิ่น ตัวนี้ เป็น

Medicated Line มีขายเฉพาะที่ญี่ปุ่นเท่านั้น
ช่วยบรรเทาอาการอักเสบ(จากการปากแห้งมาก)และบำรุงริมฝีปากให้มีสุขภาพดี

ส่วนประกอบสำคัญ
Allantoin 5 mg.
glycyrrhetinic 3 mg.
acetate 2 mg.
Hydrochloride pyridoxine 1 mg.
Panthenol 5mg.

natsmith
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #89 เมื่อ: วันที่ 27 มิถุนายน 2016, 13:48:12 »

วิตามินALA Puritan Alpha Lipoic Acid 600 mg(USA) ตัวเร่งขาว เร่งขาวสุดพลัง แรงส์ที่สุดในตอนนี้
ทานแล้วเร่งขาวทั้งตัว เพราะALAเสริมการทำงานของกลูต้าไธโอนดีที่สุด ที่สำคัญขาวสวยอย่างปลอดภัยค่ะ

1 ขวด บรรจุ 120 แคปซูล ALA600mg ราคาโปรฯลดพิเศษ 990 บาทเท่านั้น แม้ค่าเงินดอลล่าสูงขึ้นมาก เราขายยังยืนราคาเดิมค่ะ

ตัวเร่งขาวที่เห็นผลเร็วที่สุด ช่วยให้ผิวขาวใส ลดและป้องกันริ้วรอย & เสริมฤทธิ์กลูต้าไธโอนดีที่สุดและสูงกว่าวิตามินซี 50 เท่า
รูปแบบ Softgels ขนาดเข้มข้น ดูดซึมรวดเร็ว ออกฤทธิ์ไวทันใจ และช่วยลดอาการร้อนคอร้อนท้องที่เกิดขึ้นใน ALA แบบแคปซูลได้

อาหาร เสริมเร่งผิวขาว เร่งขึ้น 2 เท่า ดีกว่าวิตามินซี 50 เท่า เพิ่มประสิทธิภาพการทำงานของกลูต้าไธโอน ด้วย Alpha Lipoic Acid (ALA) ขาวเร็วและมากขึ้น 2 เท่า

กรดอัลฟาไลโปอิก ช่วยเพิ่มประสิทธิภาพการทำงานของสารต้านอนุมูลอิสระตัวอื่นๆ เช่น วิตามินซี, อี, Glutathione หรือ Co-enzyme Q10 ให้กลับมาอยู่ในรูปที่ใช้งานได้อีก สามารถละลายได้ทั้งในน้ำและน้ำมัน สามารถแทรกซึมไปชะลอความเสื่อมของเซลล์ได้ทั่วเซลล์ในร่างกาย มีคุณสมบัติเหนือกว่า 4-5 เท่า และมีฤทธิ์แรงกว่า วิตามินอี และวิตามินซี 50 เท่า

ประโยชน์ของ ALA
ต่อ ต้านอนุมูลอิสระในเซลล์ได้ทั่วร่างกายและมีฤทธิ์แรงกว่าสารต้านอนุมูลอิสระ ชนิดอื่นๆ คือมีฤทธิ์แรงกว่า CoQ10 ถึง 4-5 เท่า และแรงกว่าวิตามินอี วิตามินซี 50 เท่า
- ช่วยทำให้สารต้านอนุมูลอิสระอื่นๆที่อยู่ในร่าง กาย นำกลับมาใช้ใหม่ในร่างกายได้อีกครั้ง เช่น ทำให้กากของวิตามินอี วิตามินซี วิตามินเอ กลูตาไธโอน CoQ10 และอื่นๆ ถูกนำกลับมาใช้ใหม่ได้อีกครั้ง
- ช่วยต่อต้านอนุมูอิสระในบริเวณสมองของเราได้ดีที่สุด ช่วยป้องกันโรคทางสมองต่างๆ
- ช่วยเพิ่มระดับสารกลูตาไธโอนในตับ จึงช่วยล้างพิษตกค้างในร่างกายออกไปได้อย่างรวดเร็ว และมีผลต่อการลดจุดด่างดำที่ผิวหนัง และชะลอความเสื่อมที่ผิวหนังได้ดีเยี่ยม

- ชะลอความเสื่อมของเซลล์ได้ดีกว่าสารตัวอื่น มีฤทธิ์ต้านการอักเสบ ลดขนาดรูขุมขน ลดการทำลายจากรังสียูวี
- ช่วยลดริ้วรอยทำให้ผิวมีสุขภาพดีขึ้น ซึ่งมีการทดลองในกลุ่มตัวอย่างยืนยันว่า กรดอัลฟาไลโปอิกช่วยลดริ้วรอยตื้นๆได้มากกว่า 50% อีกทั้งยังทำให้แผลเป็นเนียนเรียบและหายเร็วขึ้น

กรด อัลฟาไลโปอิก เป็นเพียงสารต้านอนุมูลอิสระตัวเดียวที่สามารถกระตุ้นให้มีการสร้างกลูต้าไธ โอนในเซลล์ จึงทำให้ระดับของกลูต้าไธโอนในร่างกายเพิ่มขึ้นได้ เพราะฉะนั้น กรดอัลฟาไลโปอิก จะเป็นตัวที่ช่วยเสริมฤทธิ์กลูต้าไธโอนได้ดีที่สุดในบรรดาลสารต้านอนุมูล อิสระต่างๆ

natsmith
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #90 เมื่อ: วันที่ 14 กรกฎาคม 2016, 13:48:52 »

natsmith
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #91 เมื่อ: วันที่ 28 กรกฎาคม 2016, 10:47:20 »

natsmith
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #92 เมื่อ: วันที่ 19 สิงหาคม 2016, 16:26:33 »

natsmith
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #93 เมื่อ: วันที่ 22 สิงหาคม 2016, 11:08:37 »

มาถึงไทยแล้วค่ะ The Best Item of Jergens USA ครีม
"BB BODY" Jergens All-in One Body Skin Perfection สุดยอดmoisturizer 5in1
5 visible Benefits in 5 Days สวยภายใน5วัน อิอิ

#Hydrates& Smoothes ช่วยให้ผิวเรียบเนียนนุ่ม ให้ความชุ่มชื้นไม่แห้งกร้านมีน้ำมีนวลน่าสัมผัส

#brightens&illuminates ช่วยให้ผิวขาวกระจ่างใส ไม่คล้ำๆหมองๆ

#evens skin tone ช่วยปรับโทนผิวสีคุณให้มีมิติและน่ามอง

#visibly firms skin ช่วยให้ผิวกระชับFirmไม่เหี่ยวย่นค่ะ ขาเล็กต้นแขนกระชับ

#minimizes the appearance of imperfections ช่วยลดและปกปิดจุดด่างดำ จุดข้อพร่องของผิวเรา

เมื่อใช้เป็นประจำทุกวัน เช้าและก่อนนอน ที่สำคัญกลิ่นของครีมหอมมากๆๆๆ หอมแบบมีเสน่ห์ที่คุณต้องชอบต้องหลงรัก
เนื้อครีมเบาบาง ซึมสู่ผิวเรารวดเร็ว ไม่เหนียวเหนอะหนะเลยค่ะ คุณจะรู้สึกดีและชอบมากๆ เกลี่ยง่ายมากๆทาทั่วแขน ขาแล้ว
เหมือนเราใส่ถุงน่องเลยค่ะ ทาได้ทุกวัน ทุกงาน ไม่ว่าจะโชว์แผ่นหลัง ก็เรียบเนียน ปกรอยสิวที่แผ่นหลังได้เป๊ะ มั่นใจ
จะใส่กระโปร่งสั้น กางเกงยีนสั้น โชว์ขาเรียว เรียบเนียน และกลิ่นหอมมีเสน่ห์น่าหลงใหลติดตามคุณไปทั้งวัน
ไม่ใช้ไม่ได้แล้วจ้า
บอกเลยJergens BB Bodyตัวนี้ เป็นที่หลงรักของสาวๆนิวยอร์คเกอร์และmakeup artist ใช้กัน
เป็นที่ยอมรับว่าThe best BB Cream, Love it ,Must have
ใช้ทำเฉดดิ้งขา แขน คาง ใช้ได้ทั้งหน้าและทั่วตัว แผ่นใหญ่โชว์งานกลางคืน เป๊ะเลยค่ะ หลอดใหญ่ สุดคุ้ม Made in USA เริ่ดๆ เชื่อมั่นและไว้ใจได้ค่ะ ว่าของเขาดีเลิศจริงๆค่ะ
 ขนาด7.5oz ,221ml ราคาเพียง 780บาท
Reviewเพียบ ของเขาดีจริงๆค่ะ ต้องลอง แล้วคุณจะชอบและหลงรักค่ะ

สั่งซื้อ LINE:08154461811 รีบสอยค่ะ มีจำนวนจำกัด นำเข้ายากค่ะ ในไทยไม่มีแบบนี้ค่ะ
#Cherrynatshopร้านเดียวในไทยนำเข้าครีมJergensBBBodyตัวนี้

http://www.cherrynatshop.com/product-th-1096335-6491471-%E0%B8%A1%E0%B8%B2%E0%B8%96%E0%B8%B6%E0%B8%87%E0%B9%84%E0%B8%97%E0%B8%A2%E0%B9%81%E0%B8%A5%E0%B9%89%E0%B8%A7%E0%B8%84%E0%B9%88%E0%B8%B0+The+Best+Item+of+Jergens+USA+%E0%B8%84%E0%B8%A3%E0%B8%B5%E0%B8%A1BB+BODY+Jergens+All+in+One+Boby+Skin+Pe.html

สวัสดีค่ะวันี้Cherrynatshop ภูมิใจเสนอสุดยอดItemที่ดีที่สุดจากJapan
CURE Natural Aqua Gelเจลใสผลัดเซลล์ผิวของแท้จากประเทศญี่ปุ่น เพื่อสาวๆหนุ่มๆหน้าขาวใส หน้าเด็กนิ่มใส ทำความสะอาดผิวอย่างหมดจด อ่อนโยน
มาแล้วจ้า สุดยอดItemที่เป็น The Best& Hit in Japan
#CureNaturalAquaGel ได้รับรางวัลที่ 1 ของ cosme.net
#CureNaturalAquaGelเป็นBeautyBestSeller2014จากประเทศญี่ปุ่นที่ดังฮิตมากๆ

ขายดีทุกๆ12วินาที #Cureเจลเป็นสุดยอดเจลผลัดเซลล์ผิวที่ดีที่สุดและยอดนิยมที่สุดในญี่ปุ่น สาวๆไทยต้องลอง พิสูจน์ด้วยตัวคุณเองแล้วจะรัก เหมือนเรา อิอิ
Cure เจลผลัดเซลล์ผิวอ่อนโยนและปลอดภัยแด่ผิวของคุณ
90% ทำจากน้ำบริสุทธ์ (Activated Hydrogen Water)
และส่วนผสมสกัดจากพืชธรรมชาติ (Ginko ; Aloe Vera ; Rosemary)

Cure Tips: เคล็ดลับความงาม ส่วนผสมพิเศษของ Cure
Hydrogen Water ช่วยคงความอ่อนเยาว์

Gingko ช่วยลดเลือนริ้วรอยและจุดด่างดำ

Rosemary ป้องกันผิวอักเสบ

Aloe Vera ปรับผิวให้กระจ่างใสและชุ่มชื้น

CureTips: อยากหน้าขาวใส ผิวดูสุขภาพดีแลมีออร่า ใช้ Cure ขจัดเซลล์ผิวเป็นประจำ อาทิตย์ละ 2ครั้ง นะคะ
Wanna have clear beautiful glowing skin. Don forget to Use Cure regularly twice a week

เคียว เนเชอรัลอควาเจล LINE:08154461811 ราคาขวดละ1,360บาท, แพ็ค3ขวด 3,600บาท
#CUREใช้ดีเพราะ
ปราศจากสารกันเสีย, สี, น้ำหอม, น้ำมัน และ แอลกฮอลล์
*ผิวจะสะอาด
*เนียนนุ่มชุ่มชื้น ไม่บาดผิว สัมผัสได้ตั้งแต่ครั้งแรกที่ใช้
*ช่วยลดผิวมันและลดปัญหาสิว
*ช่วยป้องกันและต่อต้านอนุมูลอิสระที่จะทำลายเยื่อหุ้มเซลล์ผิว
*ชะลอริ้วรอย ป้องกันผิวพรรณเหี่ยวย่นก่อนวัย
*ช่วยต่อต้านอนุมูลอิสระ ซึ่งเป็นสาเหตุของโรคมะเร็งผิว และมะเร็งชนิดต่างๆ
*รักษาสิว
*ช่วยดูแลผิวให้สว่างกระจ่างใส
*แต่งหน้าติดทนนาน
สาวๆต้องใช้ เพื่อดูแลตัวเองอย่างอ่อนโยนและถูกวิธีที่ดีสำหรับผิวคุณ LINE:08154461811   #Cherrynatshop

#CUREดีและน่าเชื่อถือที่สุดใช้ดีได้ผลที่สุดจนMagazineดังของญี่ปุ่นแนะนำ
Cure Natural Aqua Gel #เจลใสช่วยผลัดเซลล์ผิวที่ตายแล้วให้หลุดออกอย่างอ่อนโยนและไม่เป็นอันตรายแด่ผิวของคุณ
^-- ช่วยให้ผิวสะอาดอย่างแท้จริง --^
^-- ช่วยให้ผิวสว่างกระจ่างใส --^
^-- ผิวกลับมาลื่น เด้ง เนียนนุ่ม ชุ่มชื้น ดุจผิวเด็กอีกครั้ง --^
^-- ลดเรือนปัญหาสิว รอยด่างดำ จุดหมองคล้ำบนใบหน้า --^
^-- ลดปัญหาริ้วรอย ที่ทำให้ดูแก่ก่อนวัย --^
^-- ลดปัญหาผิวแห้งกร้าน เป็นขุ่ยบนใบหน้า --^
^-- ช่วยปัญหาผิวมัน และก่อให้เกิดสิวอุดตัน --^
ใช้ เคียวเป็นประจำจะทำให้เวลาแต่งหน้าเกลี่ยง่าย ไม่มันเยิ้มระหว่างวัน และเครื่องสำอางค์ติดทนนานขึ้นด้วยคะ
อย่าลืมใช้ Cure สัปดาห์ละ 3 ครั้งนะคะ

Cure Natural Aqua Gel ได้รับ Beauty Best Budget Awards จาก ตปท
ถือเป็นสินค้าที่คุ้มค่า เพราะราคาไม่แพงเมื่อเทียบกับประสิทธิภาพที่ผิวคุณได้รับ สามารถใช้ได้ทั้งหน้า ศอก หัวเข่า และบอดี้
Cure Natural Aqua Gel เป็นเจลใสช่วยผลัดเซลล์ผิวที่อ่อนโยนและปลอดภัยแด่ผิวคุณที่สุด
91% ทำจากน้ำ (Activated Hydrogen Water)
ปราศจากสารกันเสีย
ปราศจากสี
ปราศจากน้ำหอม
ปราศจากน้ำมัน
ปราศจากแอลกฮอลล์
และสกัดจากพืชธรรมชาติ (Ginko ; Aloe Vera ; Rosemary)
ผิวจะสะอาด นุ่มชุ่มชื้น ไม่บาดผิว หน้าเนียนนุ่ม สัมผัสได้ตั้งแต่ครั้งแรกที่ใช้
คุณทราบหรือไม่
*โรสแมรี่มีฤทธิ์กระตุ้น ช่วยบรรเทาอาการผิวหนังผดผื่น
*ช่วยลดผิวมันและลดปัญหาสิว
*ช่วยป้องกันและต่อต้านอนุมูลอิสระที่จะทำลายเยื่อหุ้มเซลล์ผิว
*ชะลอริ้วรอย ป้องกันผิวพรรณเหี่ยวย่นก่อนวัย
*ช่วยต่อต้านอนุมูลอิสระ ซึ่งเป็นสาเหตุของโรคมะเร็งผิว และมะเร็งชนิดต่างๆ
*รักษาสิว
*ช่วยดูแลผิวกระจ่างใส
พิสูทธิ์ด้วยตัวคุณเอง

หนึ่งในส่วนผสมที่ปลอดภัยและเป็นสารสกัดจากพืชธรรมชาติ ของ Cure Natural Aqua Gel คือ กิงโกะ Ginkgo Biloba Leaf Extract ซึ่งมีประโยชน์มากมาย
*บำรุงให้ขาวใสอย่างเป็นธรรมชาติ
*ให้ความชุ่มชื้น
*ลดริ้วรอย
*ป้องกันการอักเสบ
ว่านหางจระเข้ (Aloe Vera leaf extract) มีประโยชน์มากมาย
*ช่วยกระชับรูขุมขน
*บำรุงผิวพรรณให้ชุ่มชื้น
*ลดอาการอักเสบของผิว
*ทำให้ผิวหนังอุ้มน้ำและดูดซึมน้ำได้ดี
*กระตุ้นการสร้างสารคลอลาเจน
*ลบรอบจุดด่างดำ
*ลดอาการอักเสบของผิว
*ฆ่าเชื้อแบคทีเรีย
*Salicylic acid -BHA กรดซาลิไซลิก เพื่อการผลัดเซลล์ผิว
แล้วคุณรู้หรือไม่ว่า Cure Natural Aqua Gel มีส่วนผสมของว่านหางจระเข้
เพราะฉนั้นอย่าลืมใช้ Cure ผลัดผิวของคุณให้สว่างกระจ่างใส ดูมีออร่า เป็นประจำทุก 2-3 ครั้งต่อสัปดาห์นะคะ

คุณรู้หรือไม่ว่า Cure natural Aqua Gel มีส่วนผสมของ Activated hydrogen water 91%
และทราบหรือไม่ว่าประโยชน์ของ Activated Hydrogen Water คืออะไร
Activated Hydrogen Water ช่วยป้องกันปฎิกิริยาเคมีที่เกิดจาการรวมตัวของออกซิเจนและ
สารอื่นที่ก่อให้เกิดริ้วรอยบนใบหน้า และผิวเสื่อมก่อนวัย

https://www.youtube.com/watch?v=H_xbcH883xo&feature=youtu.be  bloggerคุณทราย แนะนำcure
Cure Natural Aqua Gel 91% ทำจากน้ำ (Activated Hydrogen Water)
ปราศจากสารกันเสีย,สี ,น้ำหอม ,น้ำมันและ แอลกฮอลล์
สกัดจากพืชธรรมชาติ (Ginko ; Aloe Vera ; Rosemary)

**** Cure สามารถใช้ได้แม้แต่ผิวเด็กเพราะอ่อนโยนและปลอดภัย เติมความสุขแด่ผิวของคุณวันนี้รึยังคะ
"ผิวเนียนนุ่ม ลื่น หน้าใสและสะอาด" สัมผัสได้ตั้งแต่ครั้งแรกที่ใช้ ขจัดเซลล์ที่ตายให้หลุดออก. ปรับสภาพผิวให้สว่างกระจ่างใส. ลดปัญหาผิวหมองคล้ำ ไม่สม่ำเสมอ. เจลใสไม่บาดผิว อ่อนโยน ปลอดภัย ช่วยให้แต่งหน้าติดทนนาน
CureTips: อยากแต่งหน้าสวยติดทนทั้งวัน ไม่เป็นคราบ/ขุ่ย หรือมันเยิ้มระหว่างวัน ใช้ Cure ขัดผิวในตอนเช้าดูนะคะ เห็นผลทันทีหลังแต่งหน้า
คือดีงามขนาดนี้ ไม่ใช้ไม่ได้แล้ว เพื่อผิวหน้าที่มีโอร่า ไม่แก่เร็ว ขจัดสิ่งสกปรกให้หมดจำโดยดูแลผิวเราไปในตัว ต้องใช้CURE
LINE:08154461811
IG#cherrynatshop
#Osteo Bi-Flex Joint Health Triple Strength คือ#วิตามินรักษาโรคข้ออักเสบ ลดความเจ็บปวดและความรุนแรงของข้ออักเสบ ข้อเข่าเสื่อม #ปกป้องการทำลายคอลลาเจนต่างๆในร่างกาย ที่มีส่วนผสมที่สุดยอด5ชนิดที่ช่วยลดการเจ็บปวดข้อเข่า ข้อต่อต่างๆเมื่อเราเคลื่อนไหว เพราะมีส่วนผสมของวิตามินสำคัญๆดังนั้น
1 #กลูโคซามีน (Glucosamine) เป็นสารประกอบประเภทน้ำตาลโมเลกุลเดี่ยว (monosaccharide) ที่ปกติถูกสร้าง และพบในร่างกายของทุกคนอยู่แล้ว กลูโคซามีนจะถูกนำไปใช้เป็นสารตั้งต้นในการสร้างสารขนาดโมเลกุลใหญ่ เช่น โปรตีโอไกลแคน, ไกลโคโปรตีน (glycoprotein), ไกลโคสามิโนไกลแคน (glycosaminoglycan), กรดไฮยาลูโรนิก (hyaluronic acid) สารเหล่านี้เป็นส่วนประกอบในเนื้อเยื่อเกือบทุกชนิดของร่างกาย โดยจะพบได้มากที่กระดูกอ่อน (cartilage)ซึ่งจะอยู่ที่บริเวณส่วนปลายของกระดูกโดยเฉพาะที่ข้อต่อ กระดูกอ่อนนั้นประกอบด้วยเมทริกซ์ของเส้นใยคอลลาเจนที่มีโปรตีโอไกลแคนอยู่ภายใน โดยโปรตีโอไกลแคนเป็นสารโมเลกุลใหญ่ที่มีความสามารถในการดึงน้ำเข้ามาหาตัวเองได้ดี จึงทำให้กระดูกอ่อนมีความยืดหยุ่น และสามารถรองรับการเคลื่อนไหวของกระดูกข้อต่อได้ ซึ่งจัดเป็นบทบาทสำคัญของกลูโคซามีนในเรื่องการทำงานของข้อ นอกจากนี้กลูโคซามีนยังมีผลยับยั้งการทำงานของสารอักเสบได้หลายชนิด จึงมีผลลดการอักเสบของข้อด้วย

• กลูโคซามีน (Glucosamine) มีประโยชน์อย่างไร?

• กลูโคซามีน เป็นสารซึ่งปรากฏเป็นปกติในเนื้อเยื่อเกือบทุกชนิดในร่างกายของเรา โดยการสังเคราะห์ที่เริ่มจากกลูโคส เซลล์ของกระดูกอ่อนที่ผิวข้อจะใช้กลูโคซามีนเป็นสารตั้งต้นในการสังเคราะห์โปรตีนโอกลัยแคน ซึงเป็นสารสำคัญในส่วนประกอบที่เป็นโครงสร้าง เมื่ออายุของเรามากขึ้น การทำงานของเซลล์กระดูกอ่อนผิวข้อจะเฉื่อยลง ความสามารถในการสังเคราะห์กลูโคซามีนและโปรตีนโอกลัยแคนลดลง ทำให้โครงสร้างของกระดูกอ่อนผิวข้ออ่อนแอลง เสี่ยงต่อการแตกสลายจากการใช้งานของข้อ ศักยภาพในการซ่อมแซมการสึกหรอที่เกิดจากการใช้งานของข้อในชีวิตประจำวันจะลดลงด้วย

• มีการสังเคราะห์กลูโคซามีน ผลิตเป็นยารับประทานและยาฉีดเข้าข้อ (กลูโคซามีนซัลเฟต) โดยมีแนวคิดว่ากลูโคซามีนที่ให้เสริมเข้าไปจากภายนอกนี้ จะช่วยให้เซลล์กระดูกอ่อนผิวข้อ นำไปใช้ในการสังเคราะห์สารที่จะช่วยในการซ่อมแซมผิวข้อได้มากขึ้น

• กลูโคซามีนในรูปของยาสำหรับรับประทาน ถูกทำให้อยู่ในรูปที่คงตัวมากขึ้น เป็นกลูโคซามีนซัลเฟต ซึ่งเป็นสารที่ละลายน้ำได้ดี สามารถถูกดูดซึมทางลำไส้ได้อย่างรวดเร็วเข้าสู่กระแสเลือด เนื่องจากเป็นสารที่มีน้ำหนักโมเลกุลต่ำ จึงทำให้กลูโคซามีนซัลเฟตสามารถซึมผ่านผนัง หลอดเลือดผ่านน้ำในข้อ และเข้าสู่เซลล์ของกระดูกอ่อนผิวข้อได้โดยง่าย

• การใช้กลูโคซามีนซัลเฟตทางการแพทย์
• งานวิจัยที่ศึกษาผลของการใช้กลูโคซามีนซัลเฟตในผู้ที่มีโรคข้อเข่าเสื่อม พบว่าการให้ในระยะสั้น (ประมาณ 6 สัปดาห์*) ให้ผลในการลดอาการปวด และเพิ่มความสามารถในการทำงานของข้อได้เหนือกว่ายาหลอกและยาต้านการอักเสบที่ไม่ใช่สเตียรอยด์ (ยาไอบูโพรเฟนไพร็อกซิแคม)
• การศึกษาผลระยะยาวในขนาดยา 1,500 มิลลิกรัม วันละครั้งติดต่อกันเป็นเวลา 3 ปี เปรียบเทียบกับการใช้ยาหลอก พบว่ากลูโคซามีนซัลเฟตมีผลต่อการปรับเปลี่ยนโครงสร้างของข้อที่เสื่อม โดยประเมินจากค่าความกว้างเฉลี่ยของข้อซึ่งวัดจากภาพเอกซเรย์
• กลูโคซามีนซัลเฟต เป็นยารักษาโรคข้อเข่าเสื่อมแต่ปัจจุบันมีการผลิตกลูโคซามีนในลักษณะอาหารเสริมจำหน่ายอีกด้วย

• กลูโคซามีน ออกฤทธิ์อย่างไร?
ร่างกายเราจำเป็นต้องใช้กระดูกอ่อนและน้ำเลี้ยงไขข้อช่วยให้ข้อต่อมีความยืดหยุ่น ป้องกันไม่ให้กระดูกขัดสีกัน และช่วยในการดูดซับแรงกระแทกระหว่างข้อต่อ เส้นเอ็น และกระดูกอ่อนเมื่อเราเดินและเคลื่อนไหว อย่างไรก็ตาม เมื่อเราแก่ตัวลง ระดับของกลูโคซามีนตามธรรมชาติที่อยู่ในกระดูกอ่อนจะค่อย ๆ ลดลง ซึ่งอาจทำให้กระดูกอ่อนระหว่างข้อต่อลดจำนวน ผลที่ตามมาคือกระดูกและข้ออักเสบ การกินผลิตภัณฑ์เสริมกลูโคซามีนอาจช่วยร่างกายสร้างกระดูกอ่อนที่สูญเสียไป และช่วยรักษาระดับกลูโคซามีนในผู้สูงวัยด้วย

• ประโยชน์ของกลูโคซามีนในการรักษาโรคข้ออักเสบ
• การใช้ผลิตภัณฑ์เสริมกลูโคซามีนติดต่อกันเป็นเวลานาน อาจช่วยให้ผู้ป่วยบางรายสร้างกระดูกอ่อนขึ้นมาทดแทนในร่างกาย ช่วยลดความเจ็บปวดและความรุนแรงของข้ออักเสบ สำหรับการใช้ประโยชน์ทั่วไปและเพื่อให้เกิดผลที่น่าพอใจ แนะนำให้กินกลูโคซามีนร่วมกับผลิตภัณฑ์เสริมคอนโดรอิทิน เพื่อเพิ่มสารตั้งต้นในการผลิตน้ำเลี้ยงไขข้อ ทำให้ข้อต่อมีความยืดหยุ่นรับแรงกระแทกได้ดี
• ซ่อมแซมเนื้อเยื่อบริเวณข้อที่ถูกทำลาย
• ช่วยบรรเทาอาการปวดข้อ
• ช่วยลดการอักเสบและบวมและช่วยบรรเทาอาการปวดโรคข้อเข่าเสื่อม
• ช่วยลดการสึกหรอของกระดูกอ่อน

2. #Chondroitin (คอนดรอยติน)
Chondroitin เป็นสารที่อยู่ในข้อและเนื้อเยื่อเกี่ยวพันในร่างกายของคนเรา
หน้าที่หลักChondroitin คือช่วยดูดซึมและเก็บกักของเหลว (น้ำ) ให้อยู่ในกระดูกอ่อนและเนื้อเยื่อเกี่ยวพัน
ทำให้น้ำในข้อมีมากขึ้น และยังเชื่อกันด้วยว่าChondroitinสามารถยับยั้งการสลายตัวของกระดูกอ่อนและ ช่วยให้การซ่อมแซมกระดูกอ่อนเกิด ขึ้นได้ดีอีกด้วย
ตัวยาประกอบไปด้วยสาร Glucosamine และ Chondroitin
ซึ่งช่วยในการหล่อลื่น ป้องกัน เสริมสร้างความแข็งแรงให้กับข้อต่อโดยเฉพาะ

3. #Manganese ช่วยดูดซึมแคลเซียมและรักษาปริมาณแคลเซียมให้อยู่นานมากขึ้น

4. #5 LOXIN คือสมุนไพรอินเดียโบราณที่มีการใช้กันหลายศตวรรษ และมีการพิสูจน์และยอมรับจากทางการแพทย์แล้วว่า ช่วยเพิ่มทำให้น้ำเลี้ยงข้อต่อต่างๆให้เคลื่อนไหวสะดวกสบายมากขึ้น นอกจากนี้ยังช่วยลดการการทำงานของเอนไซม์ที่จะไปทำลายเนื้อเยื่อ กระดูกอ่อนและคอลลาเจนในร่างกาย
ดังนั้นวิตามินตัวนี้มีส่วนผสมของ5 loxinจะช่วยให้วิตามินทุกตัวทำให้ประสานกันได้ดีและเห็นผลภายใน 7วัน

ในการศึกษาของการแพทย์ผ่านมาปริมาณ 100mg ของ 5-LOXIN จะช่วยในการเคื่อนไหวข้อต่อต่างๆไม่เจ็บปวดและผู้กินจะรู้สึกสบายขึ้นและคล่องตัวภายใน 7 วัน และที่สำคัญ5 LOXIN ไม่ระคายเคืองในกระเพาะอาหารและความปลอดภัย

#บอกเลยว่าวิตามินที่เกี่ยวกับข้อเข่าและเพิ่มน้ำเลี้ยงไขข้อต่างๆยี่ห้ออื่นไม่มีส่วนผสมของ 5 LOXIN นะคะ กล้าท้าพิสูจน์ค่ะ #วิตามินตัวนี้ดีที่สุดที่ช่วยเรื่องลดการเข่า ปวดข้อมือ ข้อเท้าต่างๆได้ดีที่สุดค่ะและวิตามินตัวที่5 คือ

5. #VitaminC เป็นตัวที่ประสานวิตามินสารแร่ธาตุทั้ง4ตัวให้ทำงานได้มีประสิทธิภาพ และเพิ่มการสร้างคอลลาเจนได้ดีถึง 20เท่า ดังนั้นตัวนี้ นกจากกินเพื่อบำรุงวและลดปวดข้อต่างๆแล้ว ยังเพื่อผิวหน้าผิวกายที่เด้งตึง สวยหล่ออีกด้วยค่ะ

วิธีกิน
2 สัปดาห์แรก ทานหลังอาหาร เช้า2 เม็ด เย็น 2 เม็ด เพื่อให้มีปริมาณวิตามินในร่างกายมากพอที่จะไปบำรุงซ่อมแซมส่วนที่ขาดการบำรุงมานาน แล้วลดลงเหลือตอนเย็นครั้งละสองเม็ด (หรือเหลือ เช้า 1เม็ด เย็น1เม็ดค่ะ)

ดีและมีประโยชน์เยอะมากมายอย่างนี้ ไม่กินไม่ดูแลตัวเองไม่ได้แล้วจ้า
ราคาเพียง 1,390บาท จาก 1,550บาท สอยรีบเลยค่ะ
LINE:08154461811
www.facebook.com/Mycherrynatshop please visit us

natsmith
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #94 เมื่อ: วันที่ 23 สิงหาคม 2016, 08:43:24 »

natsmith
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #95 เมื่อ: วันที่ 30 สิงหาคม 2016, 12:59:20 »

natsmith
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #96 เมื่อ: วันที่ 19 กันยายน 2016, 09:49:33 »

natsmith
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #97 เมื่อ: วันที่ 08 ตุลาคม 2016, 16:19:56 »

Re: ไล่เห็บหมัดแบบสวมปลอกคอ,ปลอกคอกันสุนัขเห่า,เครื่องไล่สุนัขแมวเซ็นเซอร์อัลตร้าโซน

natsmith
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #98 เมื่อ: วันที่ 13 ตุลาคม 2016, 16:29:33 »

natsmith
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #99 เมื่อ: วันที่ 21 ตุลาคม 2016, 13:56:13 »

หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 พิมพ์