เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 29 มีนาคม 2024, 14:55:56
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ตลาดกลางซื้อขายสินค้าออนไลน์
| |-+  ซื้อขายสินค้าจิปาถะ-ทั่วไป (ผู้ดูแล: JAMES ..., NOtis, Krit_66)
| | |-+  ขายที่นอนสนามและถุงนอน
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน ขายที่นอนสนามและถุงนอน  (อ่าน 426 ครั้ง)
องคุลีมาล
ระดับ ป.ตรี

« เมื่อ: วันที่ 18 กุมภาพันธ์ 2015, 13:47:02 »

พอดีย้ายห้องครับ
พบของที่ไม่ได้ใช้เอามาขายในราคาแบ่งกันใช้ครับ
สินค้าทั้ง 2 อย่างเป็นของที่ใช้แล้วนะครับแต่สภาพใหม่ 90เปอร์เซนอัพ!! ใช้ไม่กี่ครั้งเอง
สินค้าทั้ง 2 อย่างอยู่ กทมครับ ส่งไปรษณีย์ ems หรือนิ่มซี่เส็งได้ ราคาที่ตั้งขายไม่รวมค่าส่ง 100 บาทนะครับ  มารับเอง ที่กทม ปิ่นเกล้าก็ไม่ต้องเสียค่าส่ง
ไม่สะดวก พกง.นะครับ
หากไม่กลัาโอนเงิน ผมยินดีส่งของให้ก่อน ได้ของแล้วค่อยโอนเงินมาก็ได้ ไม่ พกง เพราะไม่สะดวกไป ปณ หลายรอบ.
โทรสอบถาม 0970895365 ครับ

ตัวที่ 1..ถุงนอนสีเขียวทหารตามรูปครับ พร้อมกระเป๋า ราคา 300 บาท  จำได้ว่าซื้อมาประมาณ 650 บาท

ตัวที่ 2 ที่นอนสนามกว้างประมาณ 70cm  ยาว 200cm ครับ พร้อมกระเป๋า
ทำจากฟองน้ำอัดอย่างดี ราคา  400 บาท

คนอื่น - มีเงินล้านก็ซื้อเมื่อวานไม่ได้
ผม     - มีเงินล้านเมื่อวานช่างแม่ง
องคุลีมาล
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #1 เมื่อ: วันที่ 24 กุมภาพันธ์ 2015, 22:13:24 »

ขอดันหน่อยครับ

คนอื่น - มีเงินล้านก็ซื้อเมื่อวานไม่ได้
ผม     - มีเงินล้านเมื่อวานช่างแม่ง
NOtis
ผู้ดูแลบอร์ด
ระดับ :ป.โท
*

« ตอบ #2 เมื่อ: วันที่ 24 กุมภาพันธ์ 2015, 22:23:33 »

ไม่เจอนานเลยท่าน สบายดีมั้ยครับ นานเเล้วไม่เห็น ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์
องคุลีมาล
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #3 เมื่อ: วันที่ 24 กุมภาพันธ์ 2015, 23:54:50 »

ไม่เจอนานเลยท่าน สบายดีมั้ยครับ นานเเล้วไม่เห็น ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์

ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

หน้า: [1] พิมพ์