เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 29 มีนาคม 2024, 02:15:15
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ศูนย์กลางข้อมูลเชียงราย
| |-+  คนเชียงราย สังคมเชียงราย (ผู้ดูแล: bm farm, [ตา-รา-บาว], zombie01, ۰•ฮักแม่จัน©®, ⒷⒼ*, ตาต้อม, nuifish, NOtis)
| | |-+  ตามหาคนชื่อ ซิน กนกพร คงเพชร ใครรู้จักรบกวนแจ้งเบาะแสหน่อยค่ะ
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน ตามหาคนชื่อ ซิน กนกพร คงเพชร ใครรู้จักรบกวนแจ้งเบาะแสหน่อยค่ะ  (อ่าน 8245 ครั้ง)
kaikookkook
ชั้นประถม
*

« เมื่อ: วันที่ 24 มกราคม 2015, 11:40:01 »

สั่งซื้อของนางในเฟสบุ๊คเป็นพีรออร์เดอร์ ร้านอยู่แถวๆถนนเส้นหลังโรงพยาบาล เคยซื้อของกับนางมานาน ไว้ใจค่ะเอาเงินไปให้ที่ร้าน ตอนนี้ปิดเฟสหนี ย้ายร้าน ไปแล้วค่ะ มีเจ้าทุกข์หลายคนที่โดน ใครพอทราบ  หรือติดต่อซินได้ ขอความกรุณาแจ้งด้วยค่ะ
kaikookkook
ชั้นประถม
*

« ตอบ #1 เมื่อ: วันที่ 24 มกราคม 2015, 19:24:10 »

ตอนนี้มีเจ้าทุกข์เยอะมากค่ะ กำลังตามหากันอยู่ ไม่รู้หนีไปอยุ่ไหนแล้ว
kaikon
มัธยม
**

« ตอบ #2 เมื่อ: วันที่ 24 มกราคม 2015, 19:29:39 »

มีรูปให้ดูด้วยคงช่วยกันตามได้:) ยิ้ม ยิ้ม

(ช่างบอย เลี่ยมพระกันน้ำเวียงชัย) 087-1905594
Id line:boykaikon
คนริมทาง27/30
DavidsofAJ
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #3 เมื่อ: วันที่ 24 มกราคม 2015, 19:42:38 »

น่าจะมีข้อมูลมากกว่านี้ครับ

۰•ฮักแม่จัน©®
เลวบ้างในบางเวลา
ผู้ดูแลบอร์ด
แฟนพันธ์แท้
*

"มารบ่มี บารมี บ่เกิด.."

« ตอบ #4 เมื่อ: วันที่ 24 มกราคม 2015, 22:31:48 »

พื้นเพเป็นคนกทม.แต่ย้ายมาอยู่กับแฟนที่เชียงราย แฟนเปิดร้านเหล้าปากทางซอย18มิถุนา เป็นคนป่าอ้อดอนชัย อยากรู้ข้อมูลเชิงลึกpmมาหาได้ครับ ตอนนี้น่าจะหนีไปอยู่บ้านแฟน แม่แฟนเค้าทำงานอยู่โรงบาลไทยนี่ครับ

"ทำบุญเท่าไรก็ไม่สามารถลบล้างบาปได้ บุญอยู่ส่วนบุญ บาปอยู่ส่วนบาป"

ไม่มีใครหรอกที่จะเลวโดยสันดาน ..
หากแต่สถานการณ์มันบีบบังคับให้ทำ
x-men
มัธยม
**

« ตอบ #5 เมื่อ: วันที่ 25 มกราคม 2015, 09:49:33 »

เสียจื่อหมดเน้อ สังคมบ้านเฮามันแคบหนาน้อง
kaikookkook
ชั้นประถม
*

« ตอบ #6 เมื่อ: วันที่ 25 มกราคม 2015, 20:33:54 »

ตอนนี้ก็เจอกระทู้แชร์ตามหาคนนี้ในกลุ่มอื่นๆด้วยค่ะ
Tiger22
เตรียมอนุบาล
*

« ตอบ #7 เมื่อ: วันที่ 02 มิถุนายน 2015, 22:12:45 »

ประวัติคร่าวๆจากที่สืบมาได้นะคะ

ชื่อจริง กนกพร คงเพชร ชื่อเล่น ซิน
อีเมล rozey_zyn@hotmail.com

เดิมเป็นคนกรุงเทพเรียนไม่จบที่ ม.ธุรกิจบัณฑิต โพสทางอินเตอเนต
ว่ารับสอนพิเศษตามบ้านในละแวกกรุงเทพ แต่พอรับเงินค่าจ้างสอนก็
หนีหายไม่ไปสอน หนักเข้ามีคนตามตัวเยอะจึงหนีไปหลบอยู่บ้านแฟนที่กรุงเทพ
อยู่ได้ไม่นาน ไปหลอกคนแถวบ้านแฟนที่กรุงเทพ
และได้หนีแฟนที่กรุงเทพมามีชู้ที่เชียงรายโดยอาศัยอยู่กับญาติที่เชียงราย
แต่ก็อยู่ได้ไม่นานหนีญาติไปอยู่กับผู้ชายที่เป็นชู้ดังกล่าวจนมีลูกด้วยกัน 2 คน
เปิดสอนภาษาที่เชียงราย และขายของเด็กเล่น แต่ก็โกงแบบเดิมคือรับเงินมาก่อนแล้วหาย
แฟนปัจจุบันชื่อแจ๊ค เปิดร้านเหล้าชื่อร้าน โดน คนเชียงรายน่าจะรู้จักดี

เบาะแสที่รู้มามีเท่านี้ จากการสืบ ตอนนี้เจ้าทุกข์เยอะมาก ปิดเฟสหนี เปลี่ยนเบอร์

ใครมีเบาะแส หรือสามารถบอกที่อยู่ปัจจุบันได้ มีรางวัลนำจับให้ค่ะ

โกงเงินไปเยอะพอสมควร เดือดร้อนมาก ผิดที่ตัวเองด้วย ที่เชื่อใจง่ายไป
แต่คนๆนี้พูดจูงใจเก่ง ตอแหลขั้นเทพจนหลงกลเลยค่ะระวังด้วยนะคะ

ขอบคุณค่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 02 มิถุนายน 2015, 22:31:50 โดย Tiger22 » IP : บันทึกการเข้า
Tiger22
*

« ตอบ #8 เมื่อ: วันที่ 02 มิถุนายน 2015, 23:46:42 »

ใครพอจะมีข้อมูล หรือเบาะแส ช่วยหน่อยนะคะ

เดือดร้อนมากค่ะ
Tiger22
*

« ตอบ #9 เมื่อ: วันที่ 03 มิถุนายน 2015, 02:28:01 »

ตามหาคนเดียวกันเลย ไม่ทราบว่าเจอรึยังคะ โดนโกงเหมือนกัน

ส่วนตัวพอรู้ข้อมูลบ้างบางส่วน pm มาคุยได้ค่ะ
d-a-m
สมาชิกลงทะเบียน
ระดับ ป.ตรี
*

The Family

« ตอบ #10 เมื่อ: วันที่ 03 มิถุนายน 2015, 08:59:00 »

เปิดร้านอยู่แถวไหนบอก เดวไปสืบมาให้เติมน้ำมันรถให้ด้วย
금정
ถ้าไปตรงๆไม่ได้ ก็จงไป 'ทางอ้อม' และถ้าไปข้างบนไม่ได้ ก็จงไปข้างล่าง อย่ายอมแพ้
ระดับ :ป.โท

« ตอบ #11 เมื่อ: วันที่ 03 มิถุนายน 2015, 09:03:41 »

ประวัติคร่าวๆแบบละเอียดครับ
ขี้เหล้าอาวุโส

« ตอบ #12 เมื่อ: วันที่ 03 มิถุนายน 2015, 09:31:28 »

ตกใจ

ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
ขี้เหล้าอาวุโส

« ตอบ #13 เมื่อ: วันที่ 03 มิถุนายน 2015, 09:32:14 »

โจทย์เยอะจริงๆ ตกใจ

ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
0999
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #14 เมื่อ: วันที่ 03 มิถุนายน 2015, 09:35:34 »

ผมโทรถามนายตำรวจคนนึง ที่มีนามสกุลเหมือนกันกับบุคคลรายนี้ แต่ยืนยันว่า ไม่รู้จัก ไม่ได้เป็นญาติกัน

Tiger22
*

« ตอบ #15 เมื่อ: วันที่ 03 มิถุนายน 2015, 09:59:45 »

ข้อมูลเพิ่มเติมที่ได้มาค่ะ จากคนใจดี

พิกัดร้าน โดน ร้านของคนชื่อแจ๊คแฟนคนชื่อซิน
 https://m.facebook.com/donchiangrai56?refsrc=https%3A%2F%2Fth-th.facebook.com%2Fdonchiangrai56

ไม่แน่ใจว่าปิดรึยัง

เบาะแสเพิ่มเติมที่ 2 เห็นว่ามีญาติเป็นน้าเปิดร้านขายดอกไม้ชื่อร้านดาหลาตรงแยกพาน

ใครอยู่แถวนั้นรบกวนตรวจสอบให้หน่อยนะคะ หากจับได้มีรางวัลนำจับให้ค่ะ เจ้าทุกข์เยอะมาก
ขอบคุณมากจริงๆค่ะ
Tiger22
*

« ตอบ #16 เมื่อ: วันที่ 03 มิถุนายน 2015, 10:00:08 »

ข้อมูลเพิ่มเติมที่ได้มาค่ะ จากคนใจดี

พิกัดร้าน โดน ร้านของคนชื่อแจ๊คแฟนคนชื่อซิน
 https://m.facebook.com/donchiangrai56?refsrc=https%3A%2F%2Fth-th.facebook.com%2Fdonchiangrai56

ไม่แน่ใจว่าปิดรึยัง

เบาะแสเพิ่มเติมที่ 2 เห็นว่ามีญาติเป็นน้าเปิดร้านขายดอกไม้ชื่อร้านดาหลาตรงแยกพาน

ใครอยู่แถวนั้นรบกวนตรวจสอบให้หน่อยนะคะ หากจับได้มีรางวัลนำจับให้ค่ะ เจ้าทุกข์เยอะมาก
ขอบคุณมากจริงๆค่ะ
Gelpz
Tangled Rapunzel
สมาชิกลงทะเบียน
ชั้นประถม
*

« ตอบ #17 เมื่อ: วันที่ 03 มิถุนายน 2015, 14:21:41 »

อนาคตออกจะดีแฟนก็น่าจะรวยไม่น่าทำแบบนี้เลย  ยิ้มกว้างๆ
ขอให้จับตัวได้เร็วๆนะคะ เห็นใจคนถูกโกงค่ะเงินทองก็ไม่ใช่จะหากันง่ายๆ

สนใจออกแบบฉลากสติ๊กเกอร์ สอบถามได้ที่
Inbox : https://lin.ee/DVOi9GH
Line : @aunyastk (มี @ ข้างหน้าด้วยนะจ๊ะ)
ยินดีครับ
แฟนพันธ์แท้
*

ติดต่อได้ตลอดเวลาครับ

« ตอบ #18 เมื่อ: วันที่ 03 มิถุนายน 2015, 14:39:53 »

มีหมายจับหรือยังคับ หากมีแล้วเดี๋ยวรับให้ พอดีว่างๆ ตอนนี้ก็ทำงานขึ้นๆลงๆกทม ทุกอาทิตย์

คลิกลิ้งติดต่องาน https://www.facebook.com/profile.php?id=100054820356981
x-men
มัธยม
**

« ตอบ #19 เมื่อ: วันที่ 03 มิถุนายน 2015, 15:50:39 »

จื่อร้านหยั๋งมาเป๋นใจ๋แต้ " โดน" ท่าโดนกำนี้เหียละก้า
หน้า: [1] 2 พิมพ์