เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 28 มีนาคม 2024, 18:44:43
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ศูนย์กลางข้อมูลท่องเที่ยว-โพสรูป
| |-+  ร้านอาหาร เมนูเด็ด ร้านดัง เชียงราย (ผู้ดูแล: แชทซาโนย่า กอยุ่ง~*-.)
| | |-+  แนะนำร้านน้ำแข็งใสเกล็ดหิมะ แสนอร่อย สะอาด IZE KIMO SNOW IZE กล้ารับประกัน
หน้า: 1 2 3 [4] 5 พิมพ์
ผู้เขียน แนะนำร้านน้ำแข็งใสเกล็ดหิมะ แสนอร่อย สะอาด IZE KIMO SNOW IZE กล้ารับประกัน  (อ่าน 20811 ครั้ง)
my sweet heart
มัธยม
**

« ตอบ #60 เมื่อ: วันที่ 20 กุมภาพันธ์ 2011, 19:52:08 »

ไปชิมมาแล้ว คุณป้าใจดี(ร้านหลังโรงพยาบาลเน้อ)แถมจากสองหน้าเป็นสามหน้าตวยเจ้า ตกใจ ตกใจ ตกใจ
THANAPUT
เชียงรายบ๊อช คาร์ เซอร์วิส
ระดับ :ป.โท

« ตอบ #61 เมื่อ: วันที่ 21 กุมภาพันธ์ 2011, 09:09:12 »

ช่วงนี้..พิเศษ..เพิ่มหน้าผลไม้จาก 2 เป็น 3 ในถ้วยเล็ก
ถ้วยกลางจาก 3 เป็น 4 หน้า..จนถึง 15 มีนาคม
ที่สาขาหลังโรงพยาบาล
นักเรียนในเครื่องแบบซื้อที่สาขา หอนาฬิกา..ลดทันที 5 บาทในทุกขนาดถ้วย
รสชาดอร่อย.. STYLE ICEMONSTER(ไอซ์มอนเตอร์)
เป็นการบอกกล่าวจากลูกค้าหลายๆท่านที่เคยรับประทาน ไอซ์มอนเตอร์มาแล้ว..ว่ารสชาดไม่แตกต่างกัน..แต่ขายในราคา..เยาวชน..ลองไปชิมกันดูนะครับ..

บริการ  ติดตั้งแก๊สรถยนต์ ระบบหัวฉีด รับประกัน 5 ปีเต็ม  จำหน่าย สินค้า  BOSCH  ทั้งปลีกและราคาขายส่ง
http://www.chiangraiboschcarservice.com
[ตา-รา-บาว]
"^^"
ผู้ดูแลบอร์ด
*

-หนุ่มบาวเองคร๊าฟ-

« ตอบ #62 เมื่อ: วันที่ 21 กุมภาพันธ์ 2011, 10:25:34 »

ช่วงนี้..พิเศษ..เพิ่มหน้าผลไม้จาก 2 เป็น 3 ในถ้วยเล็ก
ถ้วยกลางจาก 3 เป็น 4 หน้า..จนถึง 15 มีนาคม
นักเรียนในเครื่องแบบซื้อที่สาขา หอนาฬิกา..ลดทันที 5 บาทในทุกขนาดถ้วย
รสชาดอร่อย.. STYLE ICEMONSTER(ไอซ์มอนเตอร์)
เป็นการบอกกล่าวจากลูกค้าหลายๆท่านที่เคยรับประทาน ไอซ์มอนเตอร์มาแล้ว..ว่ารสชาดไม่แตกต่างกัน..แต่ขายในราคา..เยาวชน..ลองไปชิมกันดูนะครับ..

ไปลองมาแล้วเน่ออ้าย.....อร่อยดีครับแฟนชอบ เกร็ดน้ำแข็งนิ่มดีลงปากแล้วละลายเลย

อร่อยๆ หน้าร้อนคงได้ไปใช้บริการบ่อยแน่ๆ ใครยังไม่เคยลองแนะนำครับ อร่อยๆๆ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

"เป็นอยู่อย่างต่ำ มุ่งกระทำอย่างสูง"
--พุทธทาส--
หมวยลูกสาม
สมาชิกลงทะเบียน
ระดับ ป.ตรี
*

« ตอบ #63 เมื่อ: วันที่ 21 กุมภาพันธ์ 2011, 22:50:46 »

ไปชิมมาแล้ว พบเจ้าของตัวจริงด้วย นึกว่าคัยที่ไหนแท้ก้อเพื่อนเก่าเรานี่เอง อิอิ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
ได้ชิมผลไม้หลายอย่างด้วย จัยดีจิงๆๆๆ
เสียดายอะ ลืมขอบัตรสะสม 10 แถม 1 อ่ะ ทำไงดีเนี่ย ร้องไห้ ร้องไห้ ร้องไห้ ร้องไห้
THANAPUT

« ตอบ #64 เมื่อ: วันที่ 22 กุมภาพันธ์ 2011, 15:01:15 »

ไปชิมมาแล้ว พบเจ้าของตัวจริงด้วย นึกว่าคัยที่ไหนแท้ก้อเพื่อนเก่าเรานี่เอง อิอิ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
ได้ชิมผลไม้หลายอย่างด้วย จัยดีจิงๆๆๆ
เสียดายอะ ลืมขอบัตรสะสม 10 แถม 1 อ่ะ ทำไงดีเนี่ย ร้องไห้ ร้องไห้ ร้องไห้ ร้องไห้
ขอใบใหม่ที่ร้านและก็ขอปั้มย้อนหลังได้เลย..
(ผมมาตอบแทนเจ้าของร้านเท่านั้น..รับหน้าที่เชียร์ครับ)

บริการ  ติดตั้งแก๊สรถยนต์ ระบบหัวฉีด รับประกัน 5 ปีเต็ม  จำหน่าย สินค้า  BOSCH  ทั้งปลีกและราคาขายส่ง
http://www.chiangraiboschcarservice.com
Pok Havana(รักในหลวง)
ระดับ ป.ตรี

อย่ามองคนที่ภายนอก เพราะมันไม่ได้บ่งบอกถึง "สันดาน" !!

« ตอบ #65 เมื่อ: วันที่ 22 กุมภาพันธ์ 2011, 20:00:59 »

ไปลองมาแล้วเน่ออ้าย.....อร่อยดีครับแฟนชอบ เกร็ดน้ำแข็งนิ่มดีลงปากแล้วละลายเลย

อร่อยๆ หน้าร้อนคงได้ไปใช้บริการบ่อยแน่ๆ ใครยังไม่เคยลองแนะนำครับ อร่อยๆๆ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

วันอาทิตย์นี้ไปกันนะตาราบาวหลังโรงพยาบาล เพราะเจอเฮียตี๋เมื่อตะกี้แนะนำให้ชิมฟรี 1 ถ้วย แต่เอาเป็นว่าจะไปอุดหนุนแล้วกันนะคะ ถ้วยเล็กนะคะ แล้วจะพาหลานสาวไปชิมด้วยคะ พึ่งรู้จากตาราบาวและจิ๊บเมื่อวันอาทิตย์ที่ผ่านมาว่าเป็นของเฮีย555+ แล้วจะเข้าไปอุดหนุนนะคะ ยิงฟันยิ้ม

ฮาวาน่าเมดช็อป ออกแบบ ป้ายไวนิล งานเพ้นท์ การ์ตูนล้อเลียน งานแฮนด์เมด นามบัตร แกะสติ๊กเกอร์
092-6899354
ผลงาน
http://www.chiangraifocus.com/forums/index.php?topic=49812
THANAPUT

« ตอบ #66 เมื่อ: วันที่ 22 กุมภาพันธ์ 2011, 20:38:15 »

ร้านทางขวามือ...แผ่นผ้าไวนิลยาวๆๆๆ...ทางขวามือ
แจ้งว่ามาจาก..เชียงรายโฟกัส..มีแถมให้จ้า..

* x1.jpg (238.1 KB, 760x570 - ดู 1675 ครั้ง.)

* x2.jpg (250.87 KB, 860x645 - ดู 1672 ครั้ง.)

* x3.jpg (230.43 KB, 760x570 - ดู 1760 ครั้ง.)

หมวยลูกสาม
ระดับ ป.ตรี
*

« ตอบ #67 เมื่อ: วันที่ 22 กุมภาพันธ์ 2011, 22:51:12 »

หุหุ พรุ่งนี้จะไปกินอีก ต้องขอย้อนหลังแน่ๆๆๆ อิอิ ของอร่อย  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
ว่าแต่มีหน้าที่เชียรเนี่ย ได้เงินเดือนมั๊ยเนี่ย  ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์ 
THANAPUT

« ตอบ #68 เมื่อ: วันที่ 23 กุมภาพันธ์ 2011, 09:29:53 »

หุหุ พรุ่งนี้จะไปกินอีก ต้องขอย้อนหลังแน่ๆๆๆ อิอิ ของอร่อย  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
ว่าแต่มีหน้าที่เชียรเนี่ย ได้เงินเดือนมั๊ยเนี่ย  ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์  
ไม่ได้ค่าตัวเลยคับ..แม่เลิ้ยง..
งานนี้ช่วยเหลือแบบเต็มตัวครับ..เปลี่ยนแนวกลยุทธการตลาดเพราะ..ข้างๆร้านเห็นว่าเราขายได้
ก็เลยเอามาขายบ้าง..ก็พยายามลอกเลียนแบบให้ไกล้เคียงกันสังเหตเห็นความผิดปรกติ..ตั้งแต่ อาทิตย์แรกของการขายแล้ว..ชอบมาจุ้นจ้าน..ดูการผสมสูตรตลอดบ่อยๆ
แต่..ตัวเครื่องปั่นน้ำแข็งเหล็ดหิมะ..ของ IZE KIMO SNOW IZE
ความละเอียดของเกล็ดเท่ากับ ไอซ์มอนเตอร์..แล้วตัวเครื่องปั่นก็ปลอดสนิม
ของทางร้านเป็นสแตนเลสไว้ใจได้ในเรื่องของความสะอาด..(ไม่เสริมธาตุเหล็กแบบพิเศษ..ให้ลูกค้าอย่างแน่นอน)
ตอนนี้กำลังจะขยายสาขา..เพิ่มไปทาง จ.พะเยา  หน้ากว้านหน้ากว้าน..หน้า ม.นเศวรและอ.เชียงคำในตัวเมือง
รวม 3 สาขา
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 23 กุมภาพันธ์ 2011, 10:22:44 โดย THANAPUT » IP : บันทึกการเข้า

THANAPUT

« ตอบ #69 เมื่อ: วันที่ 24 กุมภาพันธ์ 2011, 20:31:40 »

เปิดขายทุกวัน..ไม่มีวันหยุดจ้า..

neiy
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #70 เมื่อ: วันที่ 24 กุมภาพันธ์ 2011, 21:26:49 »

ใครที่ยังไม่ได้บัตรสะสม 10 แถม 1  เชิญแวะไปรับได้นะค่ะ.... ยิ้มกว้างๆ  ยิ้มกว้างๆ
ขอบคุณทุกท่านที่แวะมาอุดหนุนนะค่ะ... ยิ้ม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 24 กุมภาพันธ์ 2011, 21:35:41 โดย neiy » IP : บันทึกการเข้า
หมวยลูกสาม
ระดับ ป.ตรี
*

« ตอบ #71 เมื่อ: วันที่ 24 กุมภาพันธ์ 2011, 22:53:50 »

ใครที่ยังไม่ได้บัตรสะสม 10 แถม 1  เชิญแวะไปรับได้นะค่ะ.... ยิ้มกว้างๆ  ยิ้มกว้างๆ
ขอบคุณทุกท่านที่แวะมาอุดหนุนนะค่ะ... ยิ้ม
เจ้าของมาเองล่ะ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
neiy
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #72 เมื่อ: วันที่ 27 กุมภาพันธ์ 2011, 08:57:28 »

เจ้าของมาเองล่ะ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
จ้า..เจ้หมวย..
เด็กนักเรียนในเครื่องแบบ..ซื้อที่สาขาหอนาฬิกา..อย่าลืมทวงสิทธิ์นะค่ะ..
ลดทันที 5 บาททุกขนาดถ้วยจ้า..
หมวยลูกสาม
ระดับ ป.ตรี
*

« ตอบ #73 เมื่อ: วันที่ 27 กุมภาพันธ์ 2011, 22:30:50 »

เด่วหาชุดนักเรียนไปซื้อดีฟ่า  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
Alony
มัธยม
**

^_____^

« ตอบ #74 เมื่อ: วันที่ 28 กุมภาพันธ์ 2011, 09:32:34 »

อยากกิน ให้ใครซื้อมาฝากหน่อยได้ไหมนิ? อิอิ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

" ฉันจะมองแต่ข้อดีของผู้คน เพราะตัวฉันเองก็ไม่ใช่คนที่สมบูรณ์แบบ ฉันจึงไม่บังคับที่จะตรวจสอบข้อผิดพลาดของผู้อื่น " ( Mahatma Gandhi )
หมวยลูกสาม
ระดับ ป.ตรี
*

« ตอบ #75 เมื่อ: วันที่ 02 มีนาคม 2011, 10:21:51 »

สงสัย จขกท ไม่ว่าง
ดันไปหน่อยละกันเน้อ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
THANAPUT

« ตอบ #76 เมื่อ: วันที่ 04 มีนาคม 2011, 22:18:25 »

รูปผลไม้..น่าทานจ้า...

* a1.jpg (151.05 KB, 860x645 - ดู 3627 ครั้ง.)

* a2.jpg (203.93 KB, 860x645 - ดู 10729 ครั้ง.)

THANAPUT

« ตอบ #77 เมื่อ: วันที่ 09 มีนาคม 2011, 19:21:31 »

อากาศร้อนๆ..ลองไปทานน้ำแข็วไส สไตล์ไอศครีมอร่อยได้จ้า..
อร่อย..ทุกแก้ว.. แลบลิ้น แลบลิ้น

tungkao08
ชั้นประถม
*

We Are "Independent"

« ตอบ #78 เมื่อ: วันที่ 10 มีนาคม 2011, 16:08:05 »

น่าสนใจมากครับ ...  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
เบียร์นุ่ม><”
Be used to Discouragement. But is never recede.
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #79 เมื่อ: วันที่ 10 มีนาคม 2011, 20:48:14 »

ผ่านบ่อยแต่ไม่เคยชิม เดวอาทิตย์หน้าพาเพื่อนไปกินนะครับๆ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

บธ.บ ท่องเที่ยว
Line : beernoomm
หน้า: 1 2 3 [4] 5 พิมพ์