รับจัดทัวร์ท่องเที่ยว-ทริปตกปลาทะเล-ทริปตกปลากระพง

(1/4) > >>

แป้น ร้านชุมนุมชาวเบ็ต เวียงป่าเป้า:
รับจัดทัวร์ท่องเที่ยว-ทริปตกปลาทะเล-ทริปตกปลากระพง

กรุ๊ปละ 10 ท่าน

ตกกระพง บ่อดัง-บ่อหนุ่ม                                                          2000 บาท/ท่าน
ตกปลาทะเล พัทยา-สีชัง                   1 วัน (จิ้กกิ้ง)                    2700 บาท/ท่าน
ตกปลาทะเล สัตหีบ-แสมสาร              2 วัน 1 คืน                      3000 บาท/ท่าน
ตกปลาทะเล ตราด-เกาะช้าง               3 วัน 2 คืน (หมายใน)       5000 บาท/ท่าน
ตกปลาทะเล ตราด-เกาะช้าง               3 วัน 2 คืน (หมายนอก)     6000 บาท/ท่าน
ตกปลาทะเล ตราด-เกาะช้าง               4 วัน 3 คืน (หมายใน)       6000 บาท/ท่าน
ตกปลาทะเล ตราด-เกาะช้าง               4 วัน 3 คืน (หมายนอก)     7000 บาท/ท่าน
ตกปลาทะเล ตราด-หลักแก๊ส แลต10    6 วัน 5 คืน (หลักแก๊ส)     11000 บาท/ท่าน
ตกปลาทะเล ประจวบ-ปรานบุรี 300ยอด 3 วัน 2 คืน (กลางอ่าว)     5500 บาท/ท่าน
ตกปลาทะเล ประจวบ-ปรานบุรี 300ยอด 4 วัน 3 คืน (กลางอ่าว)     7000 บาท/ท่าน
ตกปลาทะเล พังงา-สิมิลัน                   3 วัน 2 คืน (สิมิลัน)       10000 บาท/ท่าน

**จำนวนวันเฉพาะอยู่บนเรือเท่านั้น/ยังไม่รวมวันเดินทางครับ

จะกรุ๊ปเดียว หรือรวมกลุ่มกันมาก็ได้ครับ บริการรับส่งถึงที่

เดินทางโดยรถตู้ พร้อมรถกระบะขนของครับ
*ราคานี้พร้อมอาหาร-เครื่องดื่มบนเรือ(ไม่รวมสุรา อื่นๆ)
**ไม่ร่วมอุปกรณ์ตกปลา ต้องเตรียมมาเองครับ

//////////////////////////////////////////////////////////////////
ทริปทะเลตราด หมายนอก 4 วัน 3 คืน
12-17ก.พ.57       เต็ม
25 ก.พ.-2 มี.ค.57    เต็ม

มีทริปเบาๆมาฝากครับ
สมาชิกใครสนใจไปจิ้งกิ้ง แสมสาร-เกาะสีชังไหมครับ
ช่วงเดือน ธันวา-มกรา
1.เกาะสีชัง
           ตกเช้า เย็นกลับ เดินทาง ศุกร์เย็น ตกปลาเสาร์ กลับถึงบ้านเช้าอาทิตย์ ท่านละ 2,700 บาท พร้อมอาหาร

2.แสมสาร
           นอน 1 คืน เดินทาง ศุกร์เย็น ตกปลาเย็นเสาร์ กลับถึงฝั่งเย็นอาทิตย์ กลับถึงบ้านเช้าจันทร์ ท่านละ 3,000 บาท พร้อมอาหาร

/////////////////////////////////////////////////////////////////
สอบถามโทร.086-1900742 แป้น

รถตู้เวียงกาหลง จ.เชียงราย มีรถให้บริการ 40 คันครับ

nk-cr:
เจ้านี้บริการเยี่ยมยอดครับ :D :D

เกาะแก้วมินิมาร์ท:
มีโอกาสจะไปใช้บริการครับ อยากไปตกสักครั้ง

>> A.P.COMPUTER <<:
อ้างจาก: yboonmarak ที่ วันที่ 11 พฤศจิกายน  2014, 08:53:29

มีโอกาสจะไปใช้บริการครับ อยากไปตกสักครั้ง

ชวนเค้าด้วยนะ น่าสนมาก เหมือนไปเที่ยวเลยอ่า

แป้น ร้านชุมนุมชาวเบ็ต เวียงป่าเป้า:
รวมกลุ่มกันก็ได้ครับ บริการรับส่งถึงที่ครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป