เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 24 เมษายน 2024, 22:44:32
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ศูนย์กลางข้อมูลเชียงราย
| |-+  คนหางาน-งานหาคน (ผู้ดูแล: JAMES ..., ©®*)
| | |-+  pk modeling เชียงราย รับสมัคร พริตตี้ พีอาร์ นักแสดง นายแบบ นางแบบ รูปแบบบริษัท
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน pk modeling เชียงราย รับสมัคร พริตตี้ พีอาร์ นักแสดง นายแบบ นางแบบ รูปแบบบริษัท  (อ่าน 1492 ครั้ง)
yaionchaina
บุคคลทั่วไป
« เมื่อ: วันที่ 01 พฤศจิกายน 2014, 10:25:10 »

ทางพีเคโมเดลลิ่ง เชียงราย  รับสมัครพริตตี้ MC ไม่จำกัดจำนวน เชิญชวนน้องๆหน้าตาดีในช่วงอายุ 18-30 ปี มาสมัครได้นะครับโดยส่งข้อมูลมาที่ http://pkmodeling.lnwshop.com/
โดยไม่กำหนดว่าอยู่จังหวัดอะไร โดยน้องๆต้องส่งข้อมูลที่มีรายละเอียดดังต่อไปนี้

1. รูปถ่าย (ทางเรามีทีมงานถ่ายภาพเพื่อเก็บเป็นข้อมูล)เบื้องต้นส่งมาก่อน 1 ภาพ
2. ประวัติส่วนตัว โดยให้น้องๆระบุข้อมูลที่เป็นข้อมูลส่วนตัวน้องๆให้มากที่สุด อย่าลืมเบอร์โทรนะครับ
3. กรณีเคยมีประวัติการทำงานด้านนี้แจ้งในรายละเอียดประวัติส่วนตัวด้วยนะครับ
4. ระบุด้วยนะครับว่าแต่งหน้าด้วยตัวเองเป็นหรือไม่ เคยเข้าครอสพัฒนาบุคลิกภาพหรือไม่
5. เราไม่รับสมัครน้องๆที่มีสังกัดการทำงานหรือติดเซ็นต์สัญญากับโมเดลลิ่งอื่นหรือเซ็นต์สัญญากับพี่เลี้ยงนะครับเพราะไม่อยากมีปัญหาในการทำงานและประสานงานการทำงานครับ
6. ระบุขอบข่ายงานที่ต้องการทำด้วยนะครับเช่น งานพริตตี้ MC ถ่ายแบบ แสดงภาพยนต์ เป็นต้น
7. แจ้งลิมิตการแต่งตัวด้วยนะครับ
8. จำกัดส่วนสูง หญิง 160 cm. ชาย 175 ซม. ขึ้นไปนะครับ
รายละเอียดการทำงานคือ
เป็นผู้นำเสนอสินค้าให้แก่ลูกค้า ซึ่งเป็นสินค้าIn door และ Out door โดยเป็นHead phoneหลักบนเวที เพื่อกระตุ้นยอดขายสินค้า นายแบบ นางแบบ catwalk ถ่ายแบบ Brand product ฯลฯ
*** หลังจากที่ได้รับเมล์ที่น้องๆส่งมาแล้ว ทางเราจะติดต่อกลับน้องๆโดยเร็วที่สุดครับ
ดูข้อมูลเบื้องต้นได้ที่ http://pkmodeling.lnwshop.com/

หรือเมล์  yaikmt@gmail.com

* pkmo5.png (121.79 KB, 456x128 - ดู 752 ครั้ง.)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 02 พฤศจิกายน 2014, 18:42:14 โดย yaionchaina » IP : บันทึกการเข้า
ยินดีครับ
แฟนพันธ์แท้
*

ติดต่อได้ตลอดเวลาครับ

« ตอบ #1 เมื่อ: วันที่ 01 พฤศจิกายน 2014, 10:32:14 »

ฝากน้องสาวสักคนสิเฮีย

คลิกลิ้งติดต่องาน https://www.facebook.com/profile.php?id=100054820356981
chutikarn
เตรียมอนุบาล
*

« ตอบ #2 เมื่อ: วันที่ 01 พฤศจิกายน 2014, 18:04:14 »

ยิ้มกว้างๆ
hosanna18
*

« ตอบ #3 เมื่อ: วันที่ 04 พฤศจิกายน 2014, 14:24:31 »

คือเข้าเว็ปไซน์ไม่ได้ค่ะหน้าเว็ปบอกว่า"ขออภัยค่ะ ร้านค้านี้ปิดให้บริการชั่วคราวค่ะ กรุณาแวะกลับมาเยี่ยมชมร้านภายหลังนะคะ" เลยไม่ทราบว่าจะสามารถส่งรายละเอียดทางไหนได้อีกคะ 
hosanna18
*

« ตอบ #4 เมื่อ: วันที่ 04 พฤศจิกายน 2014, 14:28:33 »

คลิกเข้าเว็ปไซน์แล้วเป็นแบบนี้ค่ะ

nanaple
*

« ตอบ #5 เมื่อ: วันที่ 13 พฤศจิกายน 2014, 23:32:08 »

เข้าหน้าเว็บไม่ได้ค่ะ
ขอเมลล์ค่ะจะจัดส่งเรซูเม่ให้
083-4713173:เปิ้ล
หน้า: [1] พิมพ์