ขายคันตีเหยื่อปลอมเป็นคันเบส Abu กับ Wee smart + หยดน้ำ Bogan กับ Banax

(1/4) > >>

ohm80proof:
ของดีมาอีกแล้วครับ(ขายชุดวางมือครับ)เป็นคันเบส Abu กับWee smart + หยดน้ำ Bogan กับ Banax
ดูของได้ที่ร้านค้า ส.บุญชู ติดกับกาดสันทราย ใกล้ๆกับท่ารถใหม่(ตะเคียนคู่) โทร 087-3039409
สภาพใหม่มากๆ 98% เลยครับเหมือนได้ของใหม่เลย
>>ใครจะซื้อใหม่มาดูก่อนได้สุดคุ้มแถมสายPE เต็มสปูน ราคาก็ถูกลงอีกช่วยประหยัดเงินไปอีกครับ<<
ทุกรายการแยกให้แล้วครับ  ราคาก็ลงแยกตามรายการแล้ว (มารับเองมีลดให้ได้ครับ)

1.คัน Wee Smart 5.6" ท่อนเดียว ,,,..,,,ขาย 1,100 (มารับเอง1,000 ถ้วน)
2.คัน Abu DUKE 6.6" สองท่อนต่อกลาง ,,,..,,,ขาย 1,700 (มารับเอง 1,600 ถ้วน)
3. รอกหยดน้ำ  Banax AVALON PRO หมุนขวา ,,,..,,,ขาย 1,600 (มารับเอง 1,500 ถ้วน)
4. รอกหยดน้ำ  Bogan STYRA หมุนขวา ,,,..,,,ขาย 1,700 (ตัวนี้ไม่ลดนะครับใช้งานสองครั้งเอง)

หลายท่านคงคิดว่าสินค้าเป็นของมือสองทำไมขายแพง แต่ว่าอยากให้มาดูก่อนตัดสินใจได้ครับ คุ้มกว่าซื้อของใหม่แน่นอน
(เอาไปสามารถใช้งานได้เลยจริงๆ ไม้ต้องหาซื้อสาย PE มาใส่ ม้วนนึงก็หลายร้อยแล้วครับ)

ohm80proof:
อยากได้ภาพมุมไหนเพิ่มบอกได้นะครับ เดี๋ยวผม PM ไปให้ครับ

khai1:
ดันครับ ของดีราคาโดนๆน่าใช้ :)

ohm80proof:
ขอบคุณครับโปรไข่

ohm80proof:
 >:( :( :o ;D

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป