เปิดบ่อแล้ว!!!!! บ่อตกปลา"Big Size Fishing Garden" เปิดทุกวันครับผม ^____^

(1/2) > >>

คฑาวุธ:
 ;D ;D ;D ;D   ;D ;D ;D วันธรรมดาเปิดเวลา 14.00 - 18.00 น.   วันหยุดเปิด  10.00-18.00 น. มีอาหารตามสั่งและเครื่องดื่มบริการด้วยนะครับ  ;D ;D ;D

ถึงไฟแดงวัดร่องขุ่น ว่ายบกตามปลาบิ๊กไซส์สีเหลือง5ป้ายถึงคร๊าาาาบ ;D ;D ;D ;D  

บรรยากาศของบ่อ Big Size เมื่อวานครับผม

คฑาวุธ:

Theerapong Srikham:
คิดราคายังไงครับ ;D

คฑาวุธ:
พร้อมบริการทุกๆท่านแล้วครับ

คฑาวุธ:
อ้างจาก: Theerapong Srikham ที่ วันที่ 24 ตุลาคม  2014, 09:51:35

คิดราคายังไงครับ ;D

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป