เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 25 เมษายน 2024, 18:46:35
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ตลาดกลางซื้อขายสินค้าออนไลน์
| |-+  ซื้อขายสินค้าจิปาถะ-ทั่วไป (ผู้ดูแล: JAMES ..., NOtis, Krit_66)
| | |-+  Sale รับลมหนาวค่ะ อูคูเลเล่ + กระเป๋าเดินทาง + กระเป๋าเป้ ราคาถูกๆ
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน Sale รับลมหนาวค่ะ อูคูเลเล่ + กระเป๋าเดินทาง + กระเป๋าเป้ ราคาถูกๆ  (อ่าน 692 ครั้ง)
Ginger
ชั้นประถม
*

« เมื่อ: วันที่ 14 ตุลาคม 2014, 10:25:37 »

อูคูเลเล่ ราคาประหยัดค่ะ
ยี่ห้อ  Puretone ขนาด Soprano สี ชมพู  ของใหม่มือ 1
จากปกติ 990 บาทเหลือแค่เพียง 650 บาทเท่านั้น

และยังมีรุ่นอื่นอีกมากมาย อยากได้แบบไหนราคาประมาณเท่าไรสอบถามได้ค่ะ

กระเป๋าเดินทาง ใส่ของได้เยอะไม่หนักเบาสบาย
กระเป๋าเดินทางไฟล์เบอร์ ขนาด 24นิ้ว ลายเองกี้เบิร์ด และผีเสื้อ ราคา 1800บาท

กระเป๋าเดินทางสีบอร็์น ไฟล์เบอร์ ล้อหมุนได้ 360 องศา ขนาด 24 นิ้ว ราคา 1900 บาท

อยากได้กระเป๋าแบบไหนสอบถามได้นะค่ะ

สินค้าอยู่ สันโค้งหลวงค่ะ Tel. 0856170766
Ginger
ชั้นประถม
*

« ตอบ #1 เมื่อ: วันที่ 16 ตุลาคม 2014, 21:32:45 »

วันนี้ขอบคุณลูกค้าจากเทิงค่ะ ซื้ออูคูเลเล่ กระเป๋าอูคูเลเล่ และ tuner ขอบคุณมากค่ะ
ท่านไหนที่หาอูคูเลเล่ราคาประหยัดให้ลูกหลาน หรือเล่นเอง ยังมีสินค้าเหลืออยู่น่ะค่ะ
nuna10
แฟนพันธ์แท้
*

« ตอบ #2 เมื่อ: วันที่ 26 พฤศจิกายน 2014, 21:00:51 »

ร้านอยู่ตรงไหนคะ ซื้อ 3 ตัว ลดได้เท่าไร่ ช่วยpm ด้วยค่ะ
Ginger
ชั้นประถม
*

« ตอบ #3 เมื่อ: วันที่ 26 พฤศจิกายน 2014, 21:21:34 »

ร้านอยู่ตรงไหนคะ ซื้อ 3 ตัว ลดได้เท่าไร่ ช่วยpm ด้วยค่ะ
ส่งแล้วน่ะค่ะ ไม่ได้เปิดหน้าร้านน่ะค่ะ จะเอาต้องโทรบอกค่ะ ไม่ได้สต๊อกของที่บ้านแล้วค่ะ ถ้าเอาจะไปเอาจากร้านพี่สาวมาให้ค่ะ

ถ้าสั่งก็มารับได้ในเมือง สันโค้งหลวงค่ะ
Ginger
ชั้นประถม
*

« ตอบ #4 เมื่อ: วันที่ 26 พฤศจิกายน 2014, 21:28:10 »

Tuner 350บาท
กระเป๋าผ้าธรรมดา 100 บาท ระบายสี ขาว เหลือง ม่วง ส้ม เขียว อื่นๆ
สายอูคูเล่เล่ เนื้อที่ 190-300 บาท
ขาตั้งอูคูเลเล่ 150 บาท
pair_wa
ชั้นประถม
*

« ตอบ #5 เมื่อ: วันที่ 28 พฤศจิกายน 2014, 16:37:43 »

ขอดูรูปเป้ แต่ละใบหน่อยค้า pm
Ginger
ชั้นประถม
*

« ตอบ #6 เมื่อ: วันที่ 28 พฤศจิกายน 2014, 21:27:05 »

ขอดูรูปเป้ แต่ละใบหน่อยค้า pm
เป้เดินทางที่โชว์ในตู้ sale ออกไปหมดละค่ะ อยากได้ราคาประมาณเท่าไร ใบใหญ่ใบเล็ก บอกมาเลยค่ะจะได้หามาโชว์ให้ดู
ถ้าเป็น camel  ตามรูปแถวกลาง ราคาอยู่ที่ 450 บาทค่ะ
หน้า: [1] พิมพ์