สอบถามท่านผู้รู้ครับ

(1/1)

mangmunjom:
รบกวนสอบถามท่านผู้รู้ครับ ร้านขายอุปกรณ์ตกปลาร้านใดในเชียงรายที่รับเคลือบคันด้ามไม้ก๊อกบ้างครับ  และคิดราคายังไงครับ พอดีสนใจจะทำครับแต่ทำเองไม่เป็น

saintseiya:
ร้านอ้ายชาครับ อยู่หน้าการไฟฟ้าเชียงราย ราคาน่าจะประมาณ200นะครับไม่แน่ใจ

mangmunjom:
อ้างจาก: saintseiya ที่ วันที่ 08 ตุลาคม  2014, 07:32:46

ร้านอ้ายชาครับ อยู่หน้าการไฟฟ้าเชียงราย ราคาน่าจะประมาณ200นะครับไม่แน่ใจ

ขอบคุณมากครับท่าน

saintseiya:
ได้ความยังไงอย่าลืมมาแชร์กันนะครับ ติดตามอยู่ครับ :D

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ