เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 17 เมษายน 2024, 01:16:08
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ศูนย์กลางข้อมูลท่องเที่ยว-โพสรูป
| |-+  ร้านอาหาร เมนูเด็ด ร้านดัง เชียงราย (ผู้ดูแล: แชทซาโนย่า กอยุ่ง~*-.)
| | |-+  ร้านไหนที่เราสามารถไปนั่งดื่ม ทานคนเดียวอย่างปลอดภัยบาง
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน ร้านไหนที่เราสามารถไปนั่งดื่ม ทานคนเดียวอย่างปลอดภัยบาง  (อ่าน 2443 ครั้ง)
@@@ฮิเดโก๊ะ@@@
ชั้นประถม
*

« เมื่อ: วันที่ 03 กุมภาพันธ์ 2011, 18:44:01 »

บางทีเหงาๆอยากไปนั่งแบบชิลๆ(เพื่อนไม่ค่อยมี) ร้านไหนที่เราสามารถไปนั่งดื่ม ทานคนเดียวอย่างปลอดภัยบาง
ตาต้อม
ระดับ :ป.โท

รับสร้างบ่อปลาแฟนซีคาร์ฟ สระว่ายน้ำราคาประหยัด

« ตอบ #1 เมื่อ: วันที่ 03 กุมภาพันธ์ 2011, 19:10:33 »

ไปนั่งที่ร้านผมได้นะครับ ร้านลมฝน มีลูกค้าไปนั่งคนเดียวบ่อยๆทั้งชายและ

หญิง มีโฟลค์ซองฟังสบายๆ ลองแวะไปดูได้ ยินดีต้อนรับล่วงหน้าครับ ยิ้ม

ณฐมน Aquarium รับสร้างบ่อปลาคาร์ฟ ตู้ปลา ระบบกรอง  080-8099866,083-7655542
  กด > https://www.facebook.com/NathamonAquarium
รับสร้างสระว่ายน้ำ ราคาประหยัด น้ำตกหินเทียม ไม้เทียม บ้านโครงสร้างเหล็ก
pentor2522
ชั้นประถม
*

« ตอบ #2 เมื่อ: วันที่ 03 กุมภาพันธ์ 2011, 19:12:26 »

อยู่แถวไหนครับ
ชั้นประถม
*

« ตอบ #3 เมื่อ: วันที่ 03 กุมภาพันธ์ 2011, 19:15:25 »

ไปนั่งที่ร้านผมได้นะครับ ร้านลมฝน มีลูกค้าไปนั่งคนเดียวบ่อยๆทั้งชายและ

หญิง มีโฟลค์ซองฟังสบายๆ ลองแวะไปดูได้ ยินดีต้อนรับล่วงหน้าครับ ยิ้ม

เขินนักร้อง
ตาต้อม
ระดับ :ป.โท

รับสร้างบ่อปลาแฟนซีคาร์ฟ สระว่ายน้ำราคาประหยัด

« ตอบ #4 เมื่อ: วันที่ 03 กุมภาพันธ์ 2011, 19:28:21 »

มาเถอะครับไม่ไกลบ้านเท่าไหร่ นักร้องหน้าเดิมๆทั้งนั้น ยิ้มกว้างๆ ไม่ต้องเขิน ถ้าเขิน

จริงๆแนะนำให้นั่งหันหน้าเข้าข้างฝาหรือหันออกนอกร้านก็ได้ ยิงฟันยิ้ม ตั้งแต่เปลี่ยนจาก กอซอ มาเป็น

ลมฝน เคยมารึยังครับ

ณฐมน Aquarium รับสร้างบ่อปลาคาร์ฟ ตู้ปลา ระบบกรอง  080-8099866,083-7655542
  กด > https://www.facebook.com/NathamonAquarium
รับสร้างสระว่ายน้ำ ราคาประหยัด น้ำตกหินเทียม ไม้เทียม บ้านโครงสร้างเหล็ก
Ck 401
"....เมื่อเห็นทุกสิ่งเป็นธรรมดา ก็ไม่มีอะไรมาทำให้ทุกข์ได้อีก...."
แฟนพันธ์แท้
*

...งานหนักไม่เคยฆ่าคน...

« ตอบ #5 เมื่อ: วันที่ 04 กุมภาพันธ์ 2011, 07:52:10 »

มาเถอะครับไม่ไกลบ้านเท่าไหร่ นักร้องหน้าเดิมๆทั้งนั้น ยิ้มกว้างๆ ไม่ต้องเขิน ถ้าเขิน

จริงๆแนะนำให้นั่งหันหน้าเข้าข้างฝาหรือหันออกนอกร้านก็ได้ ยิงฟันยิ้ม ตั้งแต่เปลี่ยนจาก กอซอ มาเป็น

ผมไปนั่งคนเดียวบ่อยๆครับร้านนี้
ช่วงนี้อาจห่างหายไปบ้าง
ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

"....คณะเรา ไม่ยอมให้ด้อยถอยลง ต่ำเราต้องค้ำชูให้สูงจรุงศรี....."
....เมื่อเห็นทุกสิ่งเป็นธรรมดา  ก็ไม่มีอะไรมาทำให้ทุกข์ได้อีก...."
ชั้นประถม
*

« ตอบ #6 เมื่อ: วันที่ 04 กุมภาพันธ์ 2011, 11:30:05 »

กั๋วอ้ายหน่องไห้โตย..........55อู้เล่นเจ้า  วันไหนครึ้มๆๆจะแวะไปอุดหนุนเจ้า
สายลมจอย
ชั้นประถม
*

« ตอบ #7 เมื่อ: วันที่ 05 กุมภาพันธ์ 2011, 08:45:17 »

เขินนักร้อง

น่ารักดี อิอิ คิดได้ไง
poymk
ชั้นประถม
*

« ตอบ #8 เมื่อ: วันที่ 06 กุมภาพันธ์ 2011, 10:31:59 »

ร้านเชียงรายรำลึก ครับ
เบียร์ชวดเล็ก ไม่ก็ คอกเทล
เพลงสากล ชิล ชิล ครับ
แยกหอนาฬิกาใหม่นะครับ
painfull
มัธยม
**

« ตอบ #9 เมื่อ: วันที่ 29 มีนาคม 2011, 15:26:06 »

ร้านฟรีสไตล์ก้อดีหนาจ้าว หน้าเอ๊กโปรศรีเกิด
คนต่าฟ้า(บ่าวลื้อ)
ชั้นประถม
*

SME

« ตอบ #10 เมื่อ: วันที่ 29 มีนาคม 2011, 15:27:50 »

ทุกร้านปลอดภัยหมดครับ

แล้วแต่ว่า  เวลาไม่ปลอดภัย  คัยช่วยท่านได้
 ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

❦♡เอิงเอย♡❦
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #11 เมื่อ: วันที่ 30 มีนาคม 2011, 10:41:37 »

ลมฝนค่ะ โต๊ะหน้าที่อยู่ตรงมุมกำแพงปลอดภัยแน่นอน  ยิ้มเท่ห์
สิ่งเดียวที่ไม่ปลอดภัยคือเมาแล้วเข้าห้องน้ำผิดนี่แหล่ะค่ะ อิอิ

ผมไปนั่งคนเดียวบ่อยๆครับร้านนี้
ช่วงนี้อาจห่างหายไปบ้าง
ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
ไปไม่ชวน ชิ เศร้า...... ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
มักเมี่ยง
ระดับ ป.ตรี

เป็นส่วนหนึ่งของสังคมคนเชียงราย

« ตอบ #12 เมื่อ: วันที่ 01 เมษายน 2011, 10:45:19 »

มาร้านเราก็ได้ค่ะ .. ก่อนไฟแดงนางแล (ท่าข้าวเปลือก) ซ้ายมือ .. ชื่อเดิมบ้านสวยกาแฟสด ตอนนี้ปรับปรุงแล้ว เปลี่ยนเป็น ลัลล้า .. กาแฟสด ปล. แบบว่าจะเอารถมาล้างด้วยก็ได้ค่ะ เรามีบริการคาร์แคร์ด้วย.... เชิญนะค่ะ

รับฉลุลาย. แกะ3D. ตัดตัวหนังสือ. ด้วยเครื่อง CNC (ร้าน Cnc  Shop 166 ม.3 ต.นางแล อ.เมือง จ.เชียงราย)
เจ้าชายกระเพรา
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #13 เมื่อ: วันที่ 01 เมษายน 2011, 10:57:31 »

รอลุงคำมาปาไปก่อน  หรือบ่าอั้นก่อรออ้ายต้อมเลี้ยง จะมาโฆษณาหื้อเบาๆ

NP Homemade Bakery ทุกคำ ทุกความอร่อย กลั่นมาจากใจ การันตีคุณภาพ รสชาติ และการบริการระดับมืออาชีพ!!! โทร08-7575-6252
หน้า: [1] พิมพ์