เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 19 เมษายน 2024, 10:17:56
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ตลาดกลางซื้อขายสินค้าออนไลน์
| |-+  ตลาดรถซื้อขายรถมือสอง
| | |-+  อะไหล่รถยนต์,อุปกรณ์ตกแต่งรถยนต์ (ผู้ดูแล: chiohoh, NOtis, Krit_66, Active Oper, chatchaij)
| | | |-+  ** 57 Race Shop **
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน ** 57 Race Shop **  (อ่าน 5061 ครั้ง)
57 RACE SHOP
มัธยม
**

« เมื่อ: วันที่ 07 ตุลาคม 2014, 13:01:28 »

ผลงานคันล่าสุดที่เข้ามาติดตั้งกล่องที่ร้านครับ..ขอขอบคุณลูกค้าที่ให้ความไว้วางใจในสินค้าของเรา...(^0^)

ขอบคุณลูกค้าที่ให้ความไว้วางใจในสินค้าของเราครับ

Little Giant v2 แรงๆๆราคาประหยัดครับ ขอบคุณมากครับที่ไว้วางใจร้านเรา

มัธยม
**

« ตอบ #1 เมื่อ: วันที่ 08 ตุลาคม 2014, 12:41:15 »

ขอบคุณครับที่ไว้ใจร้าน 57 race shop ติดตั้งกล่องให้ครับ^^

ลูกค้าจาก เชียงคำ มาจัดอุปกรณ์ตกแต่งห้องเครื่องจาก hpd สวยๆๆกันไป แม้ดึกเราก็จัดให้ได้ ขอบคุณครับ^^

ลูกค้ามาจัด ดันราง Little Giant v.3 กับกล่องควบคุมลิ้นผีเสื้อ I Frit Exclusive T ดันแรงๆราคาเบาๆ ขอบคุณครับ ^^ เปิดบริการทุกวันครับ

ขอบคุณครับที่มาอุดหนุนระบบน้ำมันร้านเล็กๆของเราครับ ขออภัยพึ่งหารูปเจอครับ ^^

เย็นๆลูกค้ามาจัด HKS TURBO TIMER ขอบคุณมากครับ^^

ERROR
เตรียมอนุบาล
*

« ตอบ #2 เมื่อ: วันที่ 10 ตุลาคม 2014, 09:53:19 »

สอบถามหน่อยนะครับ รับติดตั้งจูนกล่องลิตเติลไจแอ้นท์แบบจูนมือไหมครับ กล่องมีอยู่แล้วแต่ถอดออกเนื่องจากไม่ชอบเสียงเครื่องเขก    แล้วรับแลกเทรินเป็นกล่องลิตเติลไจแอ้นท์แบบจูนคอมไหมครับ
ที่สำคัญรับบัตรเครดิตไหม? ตอบทางนี้หรือทาง pm ก็ได้ครับ ( ถ้า pm ช่วยแจ้งราคาด้วยนะครับ )
ขอบคุณครับ
Suwich
มัธยม
**

« ตอบ #3 เมื่อ: วันที่ 11 ตุลาคม 2014, 15:55:14 »

ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
Suwich
มัธยม
**

« ตอบ #4 เมื่อ: วันที่ 11 ตุลาคม 2014, 15:56:15 »

สอบถามหน่อยนะครับ รับติดตั้งจูนกล่องลิตเติลไจแอ้นท์แบบจูนมือไหมครับ กล่องมีอยู่แล้วแต่ถอดออกเนื่องจากไม่ชอบเสียงเครื่องเขก    แล้วรับแลกเทรินเป็นกล่องลิตเติลไจแอ้นท์แบบจูนคอมไหมครับ
ที่สำคัญรับบัตรเครดิตไหม? ตอบทางนี้หรือทาง pm ก็ได้ครับ ( ถ้า pm ช่วยแจ้งราคาด้วยนะครับ )
ขอบคุณครับ
PMแล้วนะครับ
มัธยม
**

« ตอบ #5 เมื่อ: วันที่ 13 ตุลาคม 2014, 10:15:25 »

ขอบคุณคุณเอ็มครับ ที่มาจัด ท่อดัดแทนท่อยาง / ท่อหม้อน้ำ / สายพักน้ำ All New DMAX แบบเหลืองๆครับ

ลูกค้ามาจัด กล่อง EXCLUSIVE T ควบคุมลิ้นปีกผีเสื้อ+หยุดการทำงาน EGR ขอบคุณครับผม

ลูกค้ามาอุด EGR ดีแม็ก ขอบคุณครับผม — ที่ 57 RACE SHOP

ลูกค้า มาจัด กรอง HKS + กล่องไฟ speed up อากาศโล่งๆ ไฟเนียนๆ ขอบคุณครับผม — ที่ 57 RACE SHOP

ลูกค้ามา อุด EGR แบบเสียบ สแตนเลสหนา 1.5 มม. ตัดเลเซอร์ มีทุกรุ่นครับ ขอบคุณครับผม — ที่ 57 RACE SHOP

มัธยม
**

« ตอบ #6 เมื่อ: วันที่ 13 ตุลาคม 2014, 10:32:56 »

ลูกค้ามาจัดกล่องดันราง Little Giant v.3 แรงๆ ราคาเบาๆ ใส่คอมมอนเรวได้ทุกรุ่นครับ — ที่ 57 RACE SHOP

ลูกค้ามาจัดท่อหน้าเพลา All New Dmax ท่อมีทุกรุ่นครับ ขอบคุณครับ — ที่ 57 RACE SHOP

ลูกค้ามาจัด กล่องดันราง Little Giant v.3 โปรโมชั่นทำท้ายราง+อุดEgr ฟรี แรงๆราคาเบาๆขอบคุณครับ ดึกๆก็รับทำครับผม — ที่ 57 RACE SHOP

ลูกค้ามาจัด ท่อหน้าเพลา ALL NEW DMAX ตอนค่ำ ขอบคุณครับผม ราคาไม่แรงครับ — ที่ 57 RACE SHOP

เย็นๆ ลูกค้ามาจัด วัดรอบ GRADDY 7สี มีวัดVOLT ในตัวขอบคุณครับผม — ที่ 57 RACE SHOP

แก๊ปหลังคา วีโก้ Akana มีของกระบะทุกรุ่นครับผม ขอบคุณลูกค้าด้วยครับ — ที่ 57 RACE SHOP

มัธยม
**

« ตอบ #7 เมื่อ: วันที่ 14 ตุลาคม 2014, 11:26:06 »

ค่ำๆลูกค้ามาจัด กล่องดันรางจูนมือ Power Tech ราคาเบาหวิว สอบถามได้ครับ !!! — ที่ 57 RACE SHOP

เย็นๆลูกค้ามาจัดท่อยาง HYB ผ้าหนาๆ ทนบูสหนักๆสบาย กับ ปลอกรัด ORBIT ทนๆ ครับ — ที่ 57 RACE SHOP

ลูกค้า ถอด EGR พร้อมอุด สีสวยๆ โล่งๆ วีโก้ ขอบคุณครับผม !!! — ที่ 57 RACE SHOP

Suwich
มัธยม
**

« ตอบ #8 เมื่อ: วันที่ 01 พฤศจิกายน 2014, 21:04:04 »

ลูกค้าจาก น่าน มาจัดหนัก
- ชุดท่ออินเตอร์ วีโก้ ไอดี 3 นิ้ว
ทน เกล็ดสวย แข่นขันสบายๆ เนียนๆ
- ถอด พร้อม อุด EGR
- สายระบายไอ JEGS AN 10 เหลืองๆ แท้
- ใส่กล่องยกหัวฉีด ECU SHOP JR MARK III KD ติดตั้ง พร้อมจูน จูนฟรีตลอดชีพครับ !!!
ขอบคุณครับผม — ที่ 57 RACE SHOP
Suwich
มัธยม
**

« ตอบ #9 เมื่อ: วันที่ 01 พฤศจิกายน 2014, 21:05:14 »

ลูกค้าจาก น่าน มาจัดหนัก
- ชุดท่ออินเตอร์ วีโก้ ไอดี 3 นิ้ว
ทน เกล็ดสวย แข่นขันสบายๆ เนียนๆ
- ถอด พร้อม อุด EGR
- สายระบายไอ JEGS AN 10 เหลืองๆ แท้
- ใส่กล่องยกหัวฉีด ECU SHOP JR MARK III KD ติดตั้ง พร้อมจูน จูนฟรีตลอดชีพครับ !!!
ขอบคุณครับผม — ที่ 57 RACE SHOP

มัธยม
**

« ตอบ #10 เมื่อ: วันที่ 05 พฤศจิกายน 2014, 14:27:49 »

ลูกค้า ถอด EGR พร้อมอุด สีสวยๆ โล่งๆ วีโก้ ขอบคุณครับผม !!! — ที่ 57 RACE SHOP

ลูกค้าจัด ชุดโปรฯ ดันรางจูนมือ Power Tech + ทำท้ายราง อุด EGR แรงๆๆ กันไปครับ ขอบคุณครับผม !!! — ที่ 57 RACE SHOP

ค่ำๆ ลูกค้ามาจัด วัดโวลท์ Defi ไฟเหมือนแท้ พีค2จุด ไฟสวยๆ ขอบคุณครับผม !!!! — ที่ 57 RACE SHOP

ลูกค้ามาจัด วัดบูส Auto meter เนียนๆๆ ขอบคุณครับผม!!! — ที่ 57 RACE SHOP

Suwich
มัธยม
**

« ตอบ #11 เมื่อ: วันที่ 07 พฤศจิกายน 2014, 09:37:42 »

ขอบคุณลูกค้า มาเปลี่ยนปั๊มติ๊ก HYB แรงๆคุ้มราคา สอบถามได้ครับ !!! — ที่ 57 RACE SHOP

ท่อหน้าเพลา ดีแม็กไดเร็ค ก็มีนะครับ ขอบคุณลูกค้าด้วยครับ!!! — ที่ 57 RACE SHOP

ลูกค้าจัด วัดบูส AUTO METER หน้าเงิน เนียนสุดๆ ขอบคุณครับ!!! — ที่ 57 RACE SHOP

ลูกค้ากลับมาจัด ถังเอ HPD + หัวฟิตติ้ง เป๊ะๆๆ ขอบคุณครับผม — ที่ 57 RACE SHOP

มัธยม
**

« ตอบ #12 เมื่อ: วันที่ 07 พฤศจิกายน 2014, 21:33:28 »

แก๊ปหลังคา Akana มีทุกรุ่น เนียนๆแนบๆ สอบถามได้ครับ ขอบคุณลูกค้าวีโก้ด้วยครับผม!!! — ที่ 57 RACE SHOP

ดันรางแรงๆๆ Alpha Tech RPM II VN ขอบคุณลูกค้าครับ ทำท้ายราง อุดEGR ฟรี จูนฟรีตลอดชีพจ้า !!! — ที่ 57 RACE SHOP

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 07 พฤศจิกายน 2014, 21:39:15 โดย 57 RACE SHOP » IP : บันทึกการเข้า
มัธยม
**

« ตอบ #13 เมื่อ: วันที่ 12 พฤศจิกายน 2014, 13:35:30 »

ลูกค้ามาจัดอุปกรณ์ตกแต่งห้องเครื่อง ฝาน้ำมันเครื่อง/ฝาปิดหม้อน้ำ HPD ท่อหม้อน้ำ/สายพักน้ำ HYB ทนๆหนาๆ กราวด์วาย น้ำเงินๆ ขอบคุณครับผม — ที่ 57 RACE SHOP

อุด EGR ดีแม็กไดเร็ค พร้อมถอด ขอบคุณลูกค้าครับผม

ลูกค้า All new DMAX VGS จัด Boost Speed Mark ll คันเร่งไวๆเนียนๆ ขอบคุณครับผม

ลูกค้ามาติด i frit Exclusive T เปิดลิ้นสุด หยุดการทำงานมอเตอร์EGR ขอบคุณครับผม

ลูกค้าจัดท่อหน้าเพลา วีโก้ 2.5 เสียงใสๆ ราคาเบาๆ ขอบคุณครับผม!!!

มัธยม
**

« ตอบ #14 เมื่อ: วันที่ 13 พฤศจิกายน 2014, 19:56:46 »

ลูกค้ากลับมาจัด วัดบูส Auto meter หน้าเงิน + Turbo timer HKS เนียนๆกริปๆ All new dmax vgs ของคุณครับ

วัดบูส auto meter หน้าดำ ใส่วีโก้ เนียนสุดๆครับ ขอบคุณลูกค้าด้วยครับผม

มัธยม
**

« ตอบ #15 เมื่อ: วันที่ 15 พฤศจิกายน 2014, 20:05:14 »

คันเร่งไฟฟ้า D1SPEC PRO-DRIVE รอบมาไวๆ ลดหน่วงคันเร่ง ขอบคุณครับ

ลูกค้า ออนิวดีแม็ค VGS ใหม่ๆ ใส่ท่อหน้าเพลา เสียงใสๆ ขอบคุณครับผม

ลูกค้าอุด EGR พร้อมถอด สีสวยๆ DMAX ขอบคุณครับ

มัธยม
**

« ตอบ #16 เมื่อ: วันที่ 15 พฤศจิกายน 2014, 20:11:19 »

ลูกค้าจัด ดันรางจูนมือ Power Tech v.2 แรงๆราคาเบาๆ ขอบคุณครับผม

ท่อหน้าเพลาเสียงใสๆ ดีแม็ค ขอบคุณลูกค้าครับผม

Suwich
มัธยม
**

« ตอบ #17 เมื่อ: วันที่ 03 ธันวาคม 2014, 20:14:14 »

ลูกค้าอุด EGR + กล่อง EXCLUSIVE T ขอบคุณครับ all new DMAX

ติดตั้งพวงมาลัย + วัดรอบ DEFI BF 7 สี เนียนๆๆ ขอบคุณครับ

แต่งห้องเครื่อง HPD น้ำเงินๆ + สายระบายไอ JEGS แท้ + สายน้ำมันทนๆๆ HYB ของคุณลูกค้าครับผม

อุด EGR แบบถอด วีโก้ ขอบคุณครับผม

Suwich
มัธยม
**

« ตอบ #18 เมื่อ: วันที่ 09 ธันวาคม 2014, 12:54:49 »

มาร์ช ติดกล่อง E85 จูนออโต้ ETHALFLEX ขอบคุณครับ ไม่แพงจ้า...ใช้E85 ได้เลยครับ

ลูกค้านำกล่องมาให้ติดตั้ง ขอบคุณครับผม!!! PRO SPEED MINI จูนฟรีตลอดชีพครับ...

วีโก้ จัดกล่องยกหัวฉีด Speed Upper ยก 100% ปรับ 16 ระดับ
ราคาเบาๆ ขอบคุณครับ!!!!

หน้า: [1] พิมพ์