เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 25 เมษายน 2024, 18:21:44
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ศูนย์กลางข้อมูลเชียงราย
| |-+  การเกษตร,ฟาร์มสัตว์,ปศุสัตว์ (ผู้ดูแล: bm farm)
| | |-+  ขายปุ๋ย กอแก้ว นาโน สองเกลอ มหัศจรรย์ อินทรีย์ชีวภาพ 100%
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 พิมพ์
ผู้เขียน ขายปุ๋ย กอแก้ว นาโน สองเกลอ มหัศจรรย์ อินทรีย์ชีวภาพ 100%  (อ่าน 10290 ครั้ง)
mani aiso
ชั้นประถม
*

« ตอบ #20 เมื่อ: วันที่ 31 ธันวาคม 2014, 19:52:58 »

ลูกค้าท่านใดสนใจสั่งซื้อผ่าน ผมได้นะครับ ตามเบอร์ที่ขึ้นไว้ให้เลยนะครับ หรือเข้าไปซื้อที่ศูนย์ เพียงแค่ง่าย ๆ บอกชื่อ ผม มานิต โสลา แนะนำมาได้ราคาพิเศษ ที่พานติดถนนซุปเปอร์ไฮเวย์ ขาไปจะถึงหกแยกพานครับ สนใจซื้อที่ศูนย์ได้แต่ ถ้าไม่สะดวกผมมีบริการจัดส่งให้ถึงที่ครับ ยินดีให้บริการครับ สิ้นปีนี้ ก็ขอให้ลูกค้าทุกท่าน มั่งมีศรีสุข ร่ำรวยเงินทอง ปราศจากโรค ภัย ร่างกายสมบูรณ์แข็งแรงทุกท่าน ทุกคน ด้วยเทอญ
mani aiso
ชั้นประถม
*

« ตอบ #21 เมื่อ: วันที่ 03 มกราคม 2015, 19:12:32 »

ลูกค้าท่านใดสนใจสั่งซื้อผ่าน ผมได้นะครับ ตามเบอร์ที่ขึ้นไว้ให้เลยนะครับ หรือเข้าไปซื้อที่ศูนย์ เพียงแค่ง่าย ๆ บอกชื่อ ผม มานิต โสลา แนะนำมาได้ราคาพิเศษ ที่พานติดถนนซุปเปอร์ไฮเวย์ ขาไปจะถึงหกแยกพานครับ สนใจซื้อที่ศูนย์ได้แต่ ถ้าไม่สะดวกผมมีบริการจัดส่งให้ถึงที่ครับ ยินดีให้บริการครับ สิ้นปีนี้ ก็ขอให้ลูกค้าทุกท่าน มั่งมีศรีสุข ร่ำรวยเงินทอง ปราศจากโรค ภัย ร่างกายสมบูรณ์แข็งแรงทุกท่าน ทุกคน ด้วยเทอญ
ลูกค้าท่านใด ต้องการสั่งซื้อสินค้า ปุ๋ยกอแก้วนาโน ได้นะครับบริการจัดส่งฟรีนะครับ
mani aiso
ชั้นประถม
*

« ตอบ #22 เมื่อ: วันที่ 05 มกราคม 2015, 19:51:47 »

ลูกค้าท่านใด ต้องการสั่งซื้อสินค้า ปุ๋ยกอแก้วนาโน ได้นะครับบริการจัดส่งฟรีนะครับ
ปุ๋ยดี ต้องดูที่ผลผลิต ลดต้นทุน เพิ่มผลกำไร
mani aiso
ชั้นประถม
*

« ตอบ #23 เมื่อ: วันที่ 08 มกราคม 2015, 19:36:59 »

ศูนย์บริการสินค้าเปิดใหม่ ที่ อำเภอพานนะครับ สนใจสินค้าหรือเป็นสมาชิก เพียงแค่แนะนำชื่อ ผม มานิต โสลา ได้ราคาพิเศษที่ศูนย์ อำเภอพาน หรือสนใจสินค้าเพิ่มเติมสอบถามได้นะครับ
mani aiso
ชั้นประถม
*

« ตอบ #24 เมื่อ: วันที่ 10 มกราคม 2015, 19:08:51 »

ใครสนใจสั่งซื้อสินค้าได้ ตามเบอร์ที่ขึ้นให้เลยนะครับ ทุกวันไม่เว้นวันหยุดครับ
ขอขอบคุณ คุณเสรี  ต.แม่ไร่ อ.แม่จัน นะคับ ที่สั่งซื้อ กอแก้วชุดเล็ก 3,000 บาท ครับ
mani aiso
ชั้นประถม
*

« ตอบ #25 เมื่อ: วันที่ 10 มกราคม 2015, 19:23:06 »

ศูนย์บริการสินค้าเปิดใหม่ ที่ อำเภอพานนะครับ สนใจสินค้าหรือเป็นสมาชิก เพียงแค่แนะนำชื่อ ผม มานิต โสลา ได้ราคาพิเศษที่ศูนย์ อำเภอพาน หรือสนใจสินค้าเพิ่มเติมสอบถามได้นะครับ
ขอขอบคุณ คุณเสรี  ต.แม่ไร่  อ.แม่จัน กอแก้ว นาโนชุด เล็ก ขอบพระคุณมากครับ
mani aiso
ชั้นประถม
*

« ตอบ #26 เมื่อ: วันที่ 12 มกราคม 2015, 20:14:25 »

ขอขอบคุณ คุณเสรี  ต.แม่ไร่  อ.แม่จัน กอแก้ว นาโนชุด เล็ก ขอบพระคุณมากครับ
สนใจปุ๋ยดี อินทรีย์ ชีวภาพ ลดต้นทุน เพิ่มผลผลิต ติดต่อมาได้นะครับ ยินดีให้บริการครับ
mani aiso
ชั้นประถม
*

« ตอบ #27 เมื่อ: วันที่ 18 มกราคม 2015, 22:58:30 »

สนใจปุ๋ยดี อินทรีย์ ชีวภาพ ลดต้นทุน เพิ่มผลผลิต ติดต่อมาได้นะครับ ยินดีให้บริการครับ
ลูกค้าท่านใดสนใจสินค้า ตัวไหนสอบถามกันเข้ามาได้ครับ
mani aiso
ชั้นประถม
*

« ตอบ #28 เมื่อ: วันที่ 08 กุมภาพันธ์ 2015, 19:06:53 »

สนใจสั่งซื้อปุ๋ยกอแก้วนาโน ได้ ครับ ที่เบอร์ 083-3250807 ครับ ยินดีจัดส่งและให้บริการทุก ๆท่านครับ
mani aiso
ชั้นประถม
*

« ตอบ #29 เมื่อ: วันที่ 25 กุมภาพันธ์ 2015, 11:41:48 »

เห็นลูกค้า ที่ใช้ปุ๋ยกอแก้ว ในช่วงนี้เก็บเกี่ยวผลผลิต ก้อดีใจครับ ผลผลิตที่ออกมา ช่วยให้ลูกค้า มีรายได้ ที่เพิ่มขึ้น ผลผลิต ที่เยอะขึ้น ก็ทำให้คนขายของอย่างผม ยินดี และมีความสุขไปด้วย ครับ
mani aiso
ชั้นประถม
*

« ตอบ #30 เมื่อ: วันที่ 06 มีนาคม 2015, 20:48:22 »

ลูกค้าท่านไหนสนใจ กอแก้วนาโน สามารถสั่ง จองได้นะครับ
mani aiso
ชั้นประถม
*

« ตอบ #31 เมื่อ: วันที่ 06 มีนาคม 2015, 20:50:58 »

สนใจสอบถามข้อมูลเพิ่มเติมได้นะคับ
mani aiso
ชั้นประถม
*

« ตอบ #32 เมื่อ: วันที่ 19 มีนาคม 2015, 19:26:24 »

ขอขอบคุณ ชาญชัย บุญมีมากครับ ที่ไว้ใจและสั่ง สินค้า 6 ชุด ครับ ขอบพระคุณเป็นอย่างสูงครับ
mani aiso
ชั้นประถม
*

« ตอบ #33 เมื่อ: วันที่ 19 มีนาคม 2015, 19:30:14 »

และขอขอบคุณเสรี บุญตัน นะครับ ที่สั่งซื้อสินค้าเพิ่ม เติมรอบสอง หลังจากที่ทดลองใช้แล้วได้ ผล ขอบพระคุณมาก ๆครับ
mani aiso
ชั้นประถม
*

« ตอบ #34 เมื่อ: วันที่ 01 เมษายน 2015, 21:06:29 »

สามารถโทร สั่งซื้อสินค้าและเข้ามาพูดคุยปรึกษากันได้ครับ ถ้าสนใจเกี่ยวกับปุ๋ยชีวภาพ ที่ลดต้นทุน เพิ่มผลผลิต สร้างรายได้ครับ
mani aiso
ชั้นประถม
*

« ตอบ #35 เมื่อ: วันที่ 04 เมษายน 2015, 19:33:19 »

ลูกค้าท่านไหนสนใจสั่งซื้อ สอบถามรายละเอียดได้นะครับ ตามเบอร์ที่ขึ้นไว้ให้นะครับ
mani aiso
ชั้นประถม
*

« ตอบ #36 เมื่อ: วันที่ 06 เมษายน 2015, 20:04:45 »

ขอบคุณพี่ณรงค์ ปัญญาบุญ ครับที่ไว้วางใจในตัวสินค้า สั่งกอแก้วนาโนชุดเล็ก ขอบคุณมาก ๆ ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 06 เมษายน 2015, 20:08:47 โดย mani aiso » IP : บันทึกการเข้า
mani aiso
ชั้นประถม
*

« ตอบ #37 เมื่อ: วันที่ 18 พฤษภาคม 2015, 10:42:28 »

ลูกค้าท่านใด สนใจติดต่อสั่งซือได้ครับ จัดส่งฟรีทั่วประเทศ ครับ
mani aiso
ชั้นประถม
*

« ตอบ #38 เมื่อ: วันที่ 20 พฤษภาคม 2015, 22:12:08 »

ครับช่วงนี้เป็นช่วงที่ต้อง ลดต้นทุนในการทำการเกษตร ทางเดียวที่จะช่วยได้ คือลดต้นทุนในเรื่องของ ปุ๋ย ให้มีราคาที่ถูก แต่ต้องคุณภาพดี ใช้ได้ต่อไร่ เยอะ ผมว่าปุ๋ยกอแก้วหน้าจะเป็นทางเลือกอีกทางเลือกหนึ่ง สนใจสอบถามข้อมูล และราคาได้ครับ ยินดีให้คำปรึกษาและบริการครับ
mani aiso
ชั้นประถม
*

« ตอบ #39 เมื่อ: วันที่ 21 พฤษภาคม 2015, 22:16:39 »

ลูกค้าท่านใดสนใจปุ๋ยทางใบ หรืออาหารเสริม เอนไทม์ทีวัน ครับ ราคา 1 กล่อง ใหญ่ 3,600 บาท ครับ  สนใจสอบถามข้อมูลเพิ่มเติมได้นะครับ
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 พิมพ์