เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 26 เมษายน 2024, 03:17:13
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ศูนย์กลางข้อมูลเชียงราย
| |-+  การเกษตร,ฟาร์มสัตว์,ปศุสัตว์ (ผู้ดูแล: bm farm)
| | |-+  +++ งดรับออเดอร์ จำหน่ายข้าวโพดเม็ดแตกอบแห้ง คุณภาพดีจากไซโล +++
หน้า: 1 2 3 4 5 [6] พิมพ์
ผู้เขียน +++ งดรับออเดอร์ จำหน่ายข้าวโพดเม็ดแตกอบแห้ง คุณภาพดีจากไซโล +++  (อ่าน 4349 ครั้ง)
mr.yentafo
ชั้นประถม
*

« ตอบ #100 เมื่อ: วันที่ 27 ตุลาคม 2014, 12:44:19 »

คุณนิตยา ถ้าได้จำนวนแน่นอนแล้ว แจ้งผ่านกระทู้เลยก็ได้นะครับผม ยิ้ม แล้วพบกันที่เชียงรายครับ
อ๋อ ถ้าดูแผนที่แล้วไม่เข้าใจ โทรคุยกันอีกทีนะครับ หาไม่ยากครับ

เชียงราย รอบนี้เป็นรอบเฉพาะกิจนะครับ
ส่งวันที่ 1 พฤศจิกายน 2557 ผมจะไปถึงประมาณ 11 โมง ครับ
นัดรับของที่เดียว คือ หน้าโรงเรียน เมืองเชียงราย นะครับ
เข้าจากแยกศรีทรายมูล มุ่งไปทางเวียงชัย 900 เมตร ซ้ายมือก่อนถึงสะพานข้ามน้ำ
ต้องขออภัย ในความไม่สะดวกครับ ลูกค้าที่สะดวกมารับสินค้า
สั่งสินค้าเข้ามาได้เลยครับ

รอบนี้มี 2 แบบ คือ
แบบเม็ดแตก 280/กระสอบ35กก.
แบบโม่หยาบเบอร์ 1 ราคา 330/กระสอบ35กก.

คลิ๊กที่นี่ เพื่อดูตำแหน่ง โรงเรียนเมืองเชียงรายครับ

ขอบพระคุณที่อุดหนุนครับ  ยิ้ม
เฉลิมพล คมวัฒน์วรโชติ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 27 ตุลาคม 2014, 13:50:00 โดย mr.yentafo » IP : บันทึกการเข้า
vinnit
ชั้นประถม
*

« ตอบ #101 เมื่อ: วันที่ 27 ตุลาคม 2014, 18:11:17 »

สั่งจ๊าา
ข้าวโพดโม่หยาบ 1 กส.
ข้าวโพดเม็ดแตก  6 กส.

ปี้นิตยา 087 192 45 16
mr.yentafo
ชั้นประถม
*

« ตอบ #102 เมื่อ: วันที่ 27 ตุลาคม 2014, 20:46:06 »

สั่งจ๊าา
ข้าวโพดโม่หยาบ 1 กส.
ข้าวโพดเม็ดแตก  6 กส.

ปี้นิตยา 087 192 45 16

รับทราบครับผม ยิ้ม
mr.yentafo
ชั้นประถม
*

« ตอบ #103 เมื่อ: วันที่ 28 ตุลาคม 2014, 09:15:04 »

อ้ายเชิดโฮงน้ำดื่ม เม็ดแตก 6 กระสอบ รับทราบแล้วนะครับผม  ยิ้ม

ไว้พบกันที่เชียงรายครับ
mr.yentafo
ชั้นประถม
*

« ตอบ #104 เมื่อ: วันที่ 28 ตุลาคม 2014, 16:05:04 »

ลูกค้าท่านใดต้องการ สั่งได้เลยนะครับ ทั้งในกีะทู้และทางโทรศัพท์ครับ
mr.yentafo
ชั้นประถม
*

« ตอบ #105 เมื่อ: วันที่ 29 ตุลาคม 2014, 06:00:20 »

อัพเดทยามเช้าครับ
ข้าวโพดเลี้ยงสัตว์คุณภาพสมราคา สั่งได้ครับ
mr.yentafo
ชั้นประถม
*

« ตอบ #106 เมื่อ: วันที่ 30 ตุลาคม 2014, 08:01:42 »

พรุ่งนี้สรุปออร์เดอร์แล้ว เอาของขึ้นรถตอนเย็น นะครับผม
มีใครสนใจ สั่งด่วนครับ
sompot
ชั้นประถม
*

« ตอบ #107 เมื่อ: วันที่ 30 ตุลาคม 2014, 12:54:27 »

สั่งด้วยครับ แบบเม็ดแตก x 2กระสอบ
แบบโม่หยาบเบอร์1 x 2กระสอบ
สมโภช 0817962256
mr.yentafo
ชั้นประถม
*

« ตอบ #108 เมื่อ: วันที่ 30 ตุลาคม 2014, 14:39:54 »

ขออนุญาต หยุดรับออเดอร์รอบนี้นะครับ
เพราะมีเจ้าใหญ่มาล็อคของหมดเลยครับรอบนี้ ต้องสะสมให้เขาอีกหลายวันเลย

คุณสมโภช ที่สั่งเข้ามา รับทราบแล้วนะครับ ไว้พบกันที่เชียงรายครับ

ขอบคุณลูกค้าทุกท่าน เป็นอย่างสูงครับ ยิ้ม

Number9
แฟนพันธ์แท้
*

« ตอบ #109 เมื่อ: วันที่ 30 ตุลาคม 2014, 15:54:44 »

ขออนุญาต หยุดรับออเดอร์รอบนี้นะครับ
เพราะมีเจ้าใหญ่มาล็อคของหมดเลยครับรอบนี้ ต้องสะสมให้เขาอีกหลายวันเลย

คุณสมโภช ที่สั่งเข้ามา รับทราบแล้วนะครับ ไว้พบกันที่เชียงรายครับ

ขอบคุณลูกค้าทุกท่าน เป็นอย่างสูงครับ ยิ้ม

ขายดิบขายดีของมีคุณภาพ ปันร่ำปันรวยเน้อเจ้า  ยิงฟันยิ้ม

mr.yentafo
ชั้นประถม
*

« ตอบ #110 เมื่อ: วันที่ 30 ตุลาคม 2014, 16:10:07 »

ขายดิบขายดีของมีคุณภาพ ปันร่ำปันรวยเน้อเจ้า  ยิงฟันยิ้ม

ขอบพระคุณครับ ร่ำรวยเช่นกันครับ

ข้าวโพดที่ได้ไป ไก่กินดีไหมครับ แล้วยังเหลืออีกเยอะหรือเปล่าครับ?
mr.yentafo
ชั้นประถม
*

« ตอบ #111 เมื่อ: วันที่ 31 ตุลาคม 2014, 22:38:02 »

ลูกค้าทุกท่าน ผมเข้ามายืนยันรับสินค้าพรุ่งนี้นะครับ
ประมาณ 11 โมง ที่หน้าโรงเรียนเมืองเชียงราย ครับ (ผมถึงแล้วจะโทรหาอีกครั้งหนึ่ง)
เฮียเชิดอยู่บริเวณใกล้ๆ นั้น เดี๋ยวผมไปส่งให้นะครับที่โรงน้ำดื่ม

และก็ต้องกราบขออภัยลูกค้าก่อนนะครับ รอบนี้ ได้สินค้าไม่ครบตามจำนวนครับ
ลูกน้องใหม่ไม่รู้เรื่องว่าสินค้าล็อคแล้ว ขายให้ลูกค้าท่านอื่นเฉยเลย แต่ผมชดเชยให้ครับ ตามนี้

คุณเชิด สั่งแตกไว้ 6 แต่จะได้ เม็ดแตก 4 กระสอบ และโม่ 1 กระสอบ รวมเป็น 5 กระสอบ โดยคิดราคาที่ 280 เท่ากันหมดครับ เป็นการขออภัย รวมเป็น 1,400 บาทครับ

คุณนิตยา สั่งแตกไว้ 6 โม่ 1 จะได้ แตก 4 โม่ 1 (ชุดนี้คิดราคาที่ 280 ครับ) และก็โม่อีก 1 คิดราคา 330 ครับ รวมเป็น 1,730 บาทครับ

คุสมโภช สั่ง แตก 2 โม่ 2 จะได้ แตก 2 โม่ 2 ตามสั่งครับ แต่แบบเมล็ดแตก มีกระสอบหนึ่งจะไม่เต็มได้น้ำหนักที่ 27 กก. รวมเป็น 1,156 คิดราคา 1,140 บาทครับ (อย่าลืมทักด้วยนะเดี๋ยวลืม)

mr.yentafo
ชั้นประถม
*

« ตอบ #112 เมื่อ: วันที่ 02 พฤศจิกายน 2014, 16:59:29 »

ขอบพระคุณลูกค้าทุกท่านนะครับ
แจ้งให้ทราบว่า ตอนนี้ราคาข้าวโพดจากสวนปรับขึ้นสูงจนไซโลไม่มีกำไร
พอดีกับเป็นช่วงเกี่ยวข้าว ไซโลจึงเปลี่ยนมาอบข้าวแทนนะครับ
ทำให้ปัจจุบันยังไม่มีข้าวโพดเม็ดแตกจำหน่าย ไปอีกเป็นเดือนเลยครับ

ต้องขออภัยในความไม่สะดวก
ถ้าลูกค้าท่านใดมีแหล่งซื้อ แนะนำว่าตุนไว้หน่อยก็ดีนะครับ เพราะไซโลทุกที่มักจะเปลี่ยนไปในทิศทางเดียวกันครับ

ถ้ามีการเปลี่ยนแปลงอย่างไรจะแจ้งมาอีกทีครับ

ขอบพระคุณที่อุดหนุนกันเสมอมา ยิ้ม
Number9
แฟนพันธ์แท้
*

« ตอบ #113 เมื่อ: วันที่ 03 พฤศจิกายน 2014, 21:33:03 »

ขอบพระคุณครับ ร่ำรวยเช่นกันครับ
ข้าวโพดที่ได้ไป ไก่กินดีไหมครับ แล้วยังเหลืออีกเยอะหรือเปล่าครับ?

ไก่ เป็ด ห่าน กิ๋นดีกิ๋นลำ ยังเหลืออยู่สองกระสอบ
ตกลงเดือนพฤศจิกายน นี้บ่ได้มาส่งอี้น่อ
กะไว้ว่าจะสั่งเดือนละห้ากระสอบอี้นาเจ้า

chai phaha
แข่งบุญวาสนานั้นว่ายากหลายแต่แข่งเส้นสายยิ่งยากกว่า
มัธยม
**

« ตอบ #114 เมื่อ: วันที่ 15 พฤศจิกายน 2014, 23:19:10 »

บ่ามีแหมละกะครับ ของผมหมดละอยากได้แหมครับ ยิงฟันยิ้ม

ความคิดของข้ามอบไว้แก่ตัว คิดอะไรมากพรุ่งนี้ก็เช้าแล้ว
Number9
แฟนพันธ์แท้
*

« ตอบ #115 เมื่อ: วันที่ 16 พฤศจิกายน 2014, 17:16:26 »

บ่ามีแหมละกะครับ ของผมหมดละอยากได้แหมครับ ยิงฟันยิ้ม

นั่นแหน่ ข้าวโพดเปิ้นเหมาะแต้ บริการก็ดี..เสียท่าของดีมีน้อยเนาะ  เศร้า

หน้า: 1 2 3 4 5 [6] พิมพ์