เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 19 เมษายน 2024, 20:45:26
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ศูนย์กลางข้อมูลเชียงราย
| |-+  ห้องนั่งเล่น (ผู้ดูแล: แชทซาโนย่า กอยุ่ง~*-., ©®*)
| | |-+  ถามความรู้สึก ผู้ชายค่ะ
หน้า: 1 [2] 3 พิมพ์
ผู้เขียน ถามความรู้สึก ผู้ชายค่ะ  (อ่าน 2005 ครั้ง)
tiger-red
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #20 เมื่อ: วันที่ 13 กันยายน 2014, 15:02:53 »

ถ้าผู้หญิงมีแฟนแล้ว ทำไมป้อจายยังจีบอยู่......
ใค้ฮู้ความรู้สึกป้อจายจ้าว....
มีสองเคส
1. จะเอาฟรี กะว่าฟันฟรี ว่างั้น ยังไงซะแฟนตัวจริงมันรับผิดชอบอยู่ เคสนี้ ประมาณ เก้าสิบห้าเปอร์เซนต์
2. รักจริง อยากได้มาเป็นแฟน อยากแย่งมา ว่างั้นเถอะ อันนี้มีไม่เกิน ห้าเปอร์เซนต์
JamesKub
ชั้นประถม
*

« ตอบ #21 เมื่อ: วันที่ 13 กันยายน 2014, 19:51:28 »

คงไม่มีเหตุผลอะไรมาก คงเพราะชอบแหละครับ ผู้หญิงมีแฟนแล้วไม่เล่นด้วยซะอย่างก็คงไม่มีปัญหาอะไร ( ผมไม่ชอบและไม่คิดจีบคนมีแฟน  ยิงฟันยิ้ม  )
Ironmaiden
ระดับ :ป.โท

« ตอบ #22 เมื่อ: วันที่ 18 กันยายน 2014, 12:11:56 »

คงไม่มีเหตุผลอะไรมาก คงเพราะชอบแหละครับ ผู้หญิงมีแฟนแล้วไม่เล่นด้วยซะอย่างก็คงไม่มีปัญหาอะไร ( ผมไม่ชอบและไม่คิดจีบคนมีแฟน  ยิงฟันยิ้ม  )
นะ มันตึงมีฮั้นอย่าง....อิอิอิ

Sing ha

« ตอบ #23 เมื่อ: วันที่ 18 กันยายน 2014, 19:17:16 »

ตามสบายเราไม่ยุ่ง...เรามุ่งปั่นจักรยานและซิ่งช็อปเปอร์
ขี้เหล้าอาวุโส

« ตอบ #24 เมื่อ: วันที่ 19 กันยายน 2014, 10:37:20 »

ไม่รู้เพราะไม่เคยจีบคนมีแฟน ให้เกียรติแฟนเขา

ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
มะระหวาน
ถ้าไม่เริ่มต้นค้นคิดสิ่งใหม่ๆ ก็ ไม่ต่างอะไรจากการเดินย่ำซ้ำที่เก่า
ระดับ ป.ตรี

พึ่งจะเริ่มหัดเดิน ขอเผชิญโลกภายนอกอย่างกล้าแกร่ง

« ตอบ #25 เมื่อ: วันที่ 19 กันยายน 2014, 11:02:49 »

ถ้าผู้หญิงมีแฟนแล้ว ทำไมป้อจายยังจีบอยู่......
ใค้ฮู้ความรู้สึกป้อจายจ้าว....
เดาๆๆเอาว่า แฟนของคุณไปมองหญิงอื่น ใช่ไหม

ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Sing ha

« ตอบ #26 เมื่อ: วันที่ 19 กันยายน 2014, 13:06:03 »

ไม่รู้เพราะไม่เคยจีบคนมีแฟน ให้เกียรติแฟนเขา

เยี่ยมครับ ... อยากเสวนากับตัวจริง  เจ๋ง เจ๋ง เจ๋ง
inwprint
ระดับ ป.ตรี

ทุกสิ่งได้ถูกเตรียมไว้หมดแล้ว

« ตอบ #27 เมื่อ: วันที่ 19 กันยายน 2014, 16:49:21 »

เยี่ยมครับ ... อยากเสวนากับตัวจริง  เจ๋ง เจ๋ง เจ๋ง

มันติดที่ตอนแรกๆ ที่จีบ หรือชอบไม่รู้ว่ามีแฟนนี่หละครับ กว่าจะรู้ก็ถอนตัวลำบาก

JamesKub
ชั้นประถม
*

« ตอบ #28 เมื่อ: วันที่ 19 กันยายน 2014, 17:09:41 »

นะ มันตึงมีฮั้นอย่าง....อิอิอิ

มันมีด้วยหรอครับ อีกอย่าง.....  ผมไม่รู้ ผมไม่เคยจีบคนมีแฟน ฮ่า ๆๆ  ยิงฟันยิ้ม  ยิงฟันยิ้ม  (อย่างฮั้นคือหยังครับ)
Ironmaiden

« ตอบ #29 เมื่อ: วันที่ 20 กันยายน 2014, 08:20:46 »

มันมีด้วยหรอครับ อีกอย่าง.....  ผมไม่รู้ ผมไม่เคยจีบคนมีแฟน ฮ่า ๆๆ  ยิงฟันยิ้ม  ยิงฟันยิ้ม  (อย่างฮั้นคือหยังครับ)
ฮั้นอย่าง...อืม คืองี้
ผู้หญิง บางคนย้ำนะครับว่าบางคน ชอบที่จะมีคนมารุมล้อมจีบทำให้ตัวเองรู้สึกมีความสำคัญ เหมือนเจ้าหญิงที่ใครๆก็มารุมล้อม ทีนี้ เวลามีแฟน ความรู้สึกแบบนี้จะหายไป พอมีผู้ชายอื่นมาจีบก็มักจะยอมให้จีบ ไม่ยอมตัดช่องทาง เพราะคิดว่ายังไงๆก็ไม่เผลอใจ แต่หารู้ไม่ ใจคนเรามันก็มีหวั่นไหว พอรู้ตัวอีกที มีผัวน้อยซะแล้ว....อันนี้ เรื่องจริง ของจริง ที่เกิดขึ้นในสังคมจริงๆๆ แต่หลายคนมักจะไม่ยอมรับเพราะมันดูถูกตัวเองมาก
JamesKub
ชั้นประถม
*

« ตอบ #30 เมื่อ: วันที่ 20 กันยายน 2014, 09:22:12 »

กระจ่างเลยครับ  ฮ่า ๆๆ  ยิงฟันยิ้ม งั้นเจ้าชู้นี้ก็มีทุกเพศ ไม่เฉพาะเพศชายเราที่โดนกล่าวหาบ่อยๆ
Ironmaiden

« ตอบ #31 เมื่อ: วันที่ 20 กันยายน 2014, 10:23:25 »

กระจ่างเลยครับ  ฮ่า ๆๆ  ยิงฟันยิ้ม งั้นเจ้าชู้นี้ก็มีทุกเพศ ไม่เฉพาะเพศชายเราที่โดนกล่าวหาบ่อยๆ
เรื่องเจ้าชู้ สังคมผู้ชายด้วยกัน ส่วนใหญ่ยอมรับแถมยกย่องว่าเก่ง ก็เลยเปิดเผยไม่อายใคร
ต่างกะสังคมของผู้หญิง เรื่องแบบนี้ ในสังคมของผู้หญิงเองก็น้อยนักที่ยอมรับ...
Yosita
ชั้นประถม
*

« ตอบ #32 เมื่อ: วันที่ 20 กันยายน 2014, 21:45:55 »

เดาๆๆเอาว่า แฟนของคุณไปมองหญิงอื่น ใช่ไหม
บ่แม่นจ้าว พอดีก็นะ อาจผิดที่เราเองก็ได้ แต่เจตนาเราบ่ได้คิดจะหลายใจหรืออยากมีใครหลายๆคน
แค่อยากรู้ป้อจายเขาจะกึดจะได พอดีเมื่อ สัปดาห์ที่แล้วน้องไปแม่สายแล้วพอดีว่ามีคนเข้ามาอู้ตวย น้องก็บ่ได้จุ๊เขานะ บอกตรงๆว่ามีแฟนล่ะ แต่เขาก็ยังซื้อข้าวมาฝากตลอดที่อยู่แม่สาย มันก็ทำให้รู้สึกดีที่เขาซื้อข้าวมาให้ แต่ก็บ่กึดหยังคือเรามีแฟนแล้ว น้องก็บ่ฮู้หยะได เอ็นดูเขาอยู่ พอกลับมาเชัยงราย แฟนเห็นคุยกับเขา น้องก็อธิบายไปเปิดแชทที่คุยกันให้ดู แฟนก็บ่ว่าหยัง แฟนเลยเปลี่ยนรูปโปรไฟร์ เป็นรูปคู่ เขาเลย ยกเลิกเป็นเพื่อน แล้วหายไปจ้าว
nantong
ปั๋น กั๋นฮู้ แล้วก่อยเอาไปกึ๊ดอ่าน กั๋น แหมกำ อาจมีผิดถูก ฯ
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #33 เมื่อ: วันที่ 22 กันยายน 2014, 23:38:10 »

มันเป๋น ดี งืด

อาจมีพลังลึกลับ  ดึงดูดทางเพศแฝง อยู่ ในหญิงมีเจ้าของ จึงดึงดูด เพศตรงข้ามมาหา     

หาก ปล่อยไปตามยถากัมม์  ไม่ฝืนทวนกระแสเอาไว้  ปัญหารักสามเส้า  จึงมี  อย่างเป็นข่าว  หรือ  ไม่เป็นข่าว ตามสื่อก็มี

หนานขี้อู้หำยาน : นายจิราวัฒน์  โสรัจพงศ์เกษม / หนานธง   อีเมล : k e n g k a b h e n g @ g m a i l . c o m    มือถือ  081 777  51 76
khajornsak
ชั้นประถม
*

« ตอบ #34 เมื่อ: วันที่ 23 กันยายน 2014, 21:17:23 »

ลองเช็คเรดติ่งก้าครับ ผู้หญิงมีแฟนแล้ว น่าท้าทาย
เล็กไอคิว คอมพิวเตอร์
ช่างเล็กไอคิวคอมพิวเตอร์ครับซ่อมคอมประกอบอัพเกรดฯลฯ
สมาชิกลงทะเบียน
*

บริการซ่อมคอมนอกสถานที่ โทร.085-7268855ช่างเล็กคับ

« ตอบ #35 เมื่อ: วันที่ 24 กันยายน 2014, 00:59:25 »

มีสองเคส
1. จะเอาฟรี กะว่าฟันฟรี ว่างั้น ยังไงซะแฟนตัวจริงมันรับผิดชอบอยู่ เคสนี้ ประมาณ เก้าสิบห้าเปอร์เซนต์
2. รักจริง อยากได้มาเป็นแฟน อยากแย่งมา ว่างั้นเถอะ อันนี้มีไม่เกิน ห้าเปอร์เซนต์

แม้นแล้วครับ ตึงบ่าเถียง ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

บริการซ่อมโน๊ตบุ๊คคอมพิวเตอร์นอกสถานที่ โทร.085-7268855 ช่างเล็กครับ
http://www.chiangraifocus.com/forums/index.php?topic=648036.0
Ironmaiden

« ตอบ #36 เมื่อ: วันที่ 24 กันยายน 2014, 01:11:14 »

มีสองเคส

แม้นแล้วครับ ตึงบ่าเถียง ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
ท่านล่ะ เคสไหน เอ๊ยไม่ใช่ หมายถึง เคยเจอเคสไหนบ้าง
Achilles
ชั้นประถม
*

Go hard....or....Go home

« ตอบ #37 เมื่อ: วันที่ 24 กันยายน 2014, 20:44:12 »

ผมเคยเจอแบบบางคนที่ท่านว่า ขอย้ำว่าแค่บางคนนะครับ
มันก็เป็นอย่างนั้นจริงๆด้วยสิ คนเราบางทีมันก็มีหวั่นไหวกันบ้าง
ฮั้นอย่าง...อืม คืองี้
ผู้หญิง บางคนย้ำนะครับว่าบางคน ชอบที่จะมีคนมารุมล้อมจีบทำให้ตัวเองรู้สึกมีความสำคัญ เหมือนเจ้าหญิงที่ใครๆก็มารุมล้อม ทีนี้ เวลามีแฟน ความรู้สึกแบบนี้จะหายไป พอมีผู้ชายอื่นมาจีบก็มักจะยอมให้จีบ ไม่ยอมตัดช่องทาง เพราะคิดว่ายังไงๆก็ไม่เผลอใจ แต่หารู้ไม่ ใจคนเรามันก็มีหวั่นไหว พอรู้ตัวอีกที มีผัวน้อยซะแล้ว....อันนี้ เรื่องจริง ของจริง ที่เกิดขึ้นในสังคมจริงๆๆ แต่หลายคนมักจะไม่ยอมรับเพราะมันดูถูกตัวเองมาก

ถ้าจะสร้างภาพก็รีบสร้าง!!.....เสร็จแล้วก็เลิกซะที.....
nantong
ปั๋น กั๋นฮู้ แล้วก่อยเอาไปกึ๊ดอ่าน กั๋น แหมกำ อาจมีผิดถูก ฯ
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #38 เมื่อ: วันที่ 27 กันยายน 2014, 00:09:15 »

ลักกิ๋น  ลักจก  ลักผกผ่อเขา  ลักเมาเมียเปิ่น ลักเมาหละอ่อนสาวหน้อย สาวจี๋  มีอยู่ในเฮา  มี หนานธงเป๋นเก๊า  คนอื่นเป๋นพ่องก่อ จาาา 

5                5          ฮิ้วว.......

หนานขี้อู้หำยาน : นายจิราวัฒน์  โสรัจพงศ์เกษม / หนานธง   อีเมล : k e n g k a b h e n g @ g m a i l . c o m    มือถือ  081 777  51 76
Sing ha

« ตอบ #39 เมื่อ: วันที่ 27 กันยายน 2014, 12:04:44 »

มันติดที่ตอนแรกๆ ที่จีบ หรือชอบไม่รู้ว่ามีแฟนนี่หละครับ กว่าจะรู้ก็ถอนตัวลำบาก

มันถลำลึกเกินใช่มั้ย......อย่าด่วนถลำซิ  ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์
หน้า: 1 [2] 3 พิมพ์