เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 25 เมษายน 2024, 06:21:03
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ศูนย์กลางข้อมูลเชียงราย
| |-+  ห้องนั่งเล่น (ผู้ดูแล: แชทซาโนย่า กอยุ่ง~*-., ©®*)
| | |-+  ปิดแล้วครับ กำลังสัมภาษณ์
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์
ผู้เขียน ปิดแล้วครับ กำลังสัมภาษณ์  (อ่าน 2146 ครั้ง)
automan3
ระดับ ป.ตรี

สุขใจไปวันๆ

« เมื่อ: วันที่ 01 กันยายน 2014, 00:18:09 »

ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม เอารูปให้ดูขำๆ ยิงฟันยิ้ม

* เรื่องจริง.jpg (11.81 KB, 225x225 - ดู 308 ครั้ง.)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 01 กันยายน 2014, 18:56:36 โดย automan3 » IP : บันทึกการเข้า

การเมืองไม่ยุ่ง การมุ้งไม่เกี่ยว เฮฮาลูกเดียวสบายใจ
bkav
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #1 เมื่อ: วันที่ 01 กันยายน 2014, 00:25:03 »

...อัตราเงินเดือน20000 ทดลองงาน3เดือน ... ถ้าไม่ผ่าน บ่ได้ซักบาท แม่นก่อ อิ อิ.
automan3
ระดับ ป.ตรี

สุขใจไปวันๆ

« ตอบ #2 เมื่อ: วันที่ 01 กันยายน 2014, 00:32:11 »

;Dจ่ายทุกเดือน20000/7วัน ผ่านงานโอนรถแถมทอง ไม่สนเรื่องsex ดูนิสัยการทำงานและวิศัยทัศน/ทัศนคติก่อน อยากมีsexผมโทรกริ่งเดียว เด็กๆมาหาถึงห้องกลัวหมดแรงก่อน ไม่ล่วงเกิน แล้วไม่ก่าวก่ายเรื่องส่วนตัวกันเอาแบบรู้อะไรควรไม่ควร ช่วยดูแลงานแบบเมียใช้ไปเก็บเงินแทนได้ไว้ใจได้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 01 กันยายน 2014, 01:02:42 โดย automan3 » IP : บันทึกการเข้า

การเมืองไม่ยุ่ง การมุ้งไม่เกี่ยว เฮฮาลูกเดียวสบายใจ
automan3
ระดับ ป.ตรี

สุขใจไปวันๆ

« ตอบ #3 เมื่อ: วันที่ 01 กันยายน 2014, 00:48:26 »

;Dไม่ต้องสงสัยลูกค้าขอผ่อนสินค้าถามหาเช็คไม่มีต้องไปเก็บเอง ให้โอนไม่โอน ใช้เซลเก็บเซลโกง เก็บเองไม่มีเวลา เอาสาวๆมาทำงานเป็นเมียไม่ผูกมัดอยู่กันแบบมีความสุขมีเงินใช้ ไม่อยากมีsexไม่ต้องมี ผมไปหาข้างนอก ถามอาบังหน้าโรงแรมนิ่มนักศึกษาตรึม ต้องการแบบรู้ใจอย่างเมียวางใจได้ sexเรื่องเล็กปะติ๋ว จ่ายขนาดนี้ไม่สนเรื่องsexหรอกครับ  ยิงฟันยิ้ม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 01 กันยายน 2014, 01:02:00 โดย automan3 » IP : บันทึกการเข้า

automan3
ระดับ ป.ตรี

สุขใจไปวันๆ

« ตอบ #4 เมื่อ: วันที่ 01 กันยายน 2014, 01:04:49 »

ใจเย็นๆๆ
ยิงฟันยิ้ม แบบว่าไม่ค่อยยืดยาดทำอะไรทำเลย ไม่รีรอครับ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ

automan3
ระดับ ป.ตรี

สุขใจไปวันๆ

« ตอบ #5 เมื่อ: วันที่ 01 กันยายน 2014, 01:17:42 »

;Dเป็นหนังที่ลงทุนสร้าง ไม่ใช่หนังวนไปมารอบวัดแบบคนอื่นครับ ยิงฟันยิ้ม

เล็กไอคิว คอมพิวเตอร์
ช่างเล็กไอคิวคอมพิวเตอร์ครับซ่อมคอมประกอบอัพเกรดฯลฯ
สมาชิกลงทะเบียน
ระดับ :ป.โท
*

บริการซ่อมคอมนอกสถานที่ โทร.085-7268855ช่างเล็กคับ

« ตอบ #6 เมื่อ: วันที่ 01 กันยายน 2014, 01:28:14 »

ไม่รับผู้ชายไปทำงานอย่างอื่นมั้งหรอครับ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

ไม่รับลูกน้องไปทำอย่างอื่น มั้งหรอครับ ไปเก็บเงินแทน ทำงานแทนอะไรยังงี้อ่ะครับ  เอาแต่เมียหรอครับ น่าเสียดาย ผมเป็นผู้ชาย ไม่งั้นสมัครไปแระ (ไม่สนเรื่อง SEX เข้าใจกัน ไว้ใจได้)เพียบแน่ผมว่า ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
                  ปล.มีตำแหน่งอื่นเรียกผมคนแรกได้เลยนะครับ ผมถนัดงานด้านคอมพิวเตอร์ 085-7268855(เล็ก)ไว้ใจได้ ใช้งานได้ทุกเรื่องครับ ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 01 กันยายน 2014, 01:30:17 โดย Nopparat2011 » IP : บันทึกการเข้า

บริการซ่อมโน๊ตบุ๊คคอมพิวเตอร์นอกสถานที่ โทร.085-7268855 ช่างเล็กครับ
http://www.chiangraifocus.com/forums/index.php?topic=648036.0
automan3
ระดับ ป.ตรี

สุขใจไปวันๆ

« ตอบ #7 เมื่อ: วันที่ 01 กันยายน 2014, 01:30:08 »

;Dรับ เฉพาะ สตรี ครับ   ยิ้มกว้างๆ

bkav
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #8 เมื่อ: วันที่ 01 กันยายน 2014, 01:31:11 »

...อ๋อ เข้าใจแล้วครับ จ้างผู้จัดการบริษัทนะเอง ทำบัญชีรายรับ-จ่าย ได้รับสิทธิ์ขาดในการเก็บเงินจากประธานบริษัทไปเรียกเก็บเงินกะลูกค้า ออกงานสังคมในฐานะภรรยา ดีครับดี คงไม่หนีเสือปะจระเข้ เพราะเงินทองมันบาดจิตบาดใจ พระสงฆ์องค์เจ้าก็พังเพราะเงินก็มีมาเยอะ
...ตัวเลือกประเภทสาววัยรุ่น(พูดถึงส่วนใหญ่ ไม่ได้เหมารวมหมด) เมื่อมีเงินเดือนสูง มีทอง มีรถเก๋ง ก็ยังคงอยากเที่ยว มีเพื่อนมีฝูง เล่นคอมเล่นเฟท มีแฟนเก่า มีบ่าวมาจีบ ความคิดระหว่างวัย โอกาสแยกทางมีเยอะกว่าสาวคานทอง
...สาวคานทอง จะสูงวัยกว่าสาววัยรุ่น สาววัยนี้ส่วนมากความคิดเป็นผู้หลักผู้ใหญ่ดี มีเพื่อนฝูงก็แต่งงานกันไปหมดแล้ว ไปเก็บเงินลูกค้า ๆ ก็ให้ความเชื่อถือ สาวคานทองยึดมั่นถือมั่นสุจริต(ผ่านวัยรุ่นมาเที่ยวซะจนเบื่อ) สรุป คือ สาวคานทองโอกาสเสี่ยงมีน้อยกว่าสาววัยรุ่น จงเลือกให้ดีนะครับ ขออวยพรให้ได้คนที่ตรงกับจุดประสงค์ของท่าน แนะนำจากใจจริงของผมครับ.

...ฮ่องเต้ยังมีที่ปรึกษาคู่พระทัย จะจ้างผมก็ได้นะครับ เดือนห้าหมื่น ไม่เอารถ ไม่เอาทอง เอาแต่เงิน อิ อิ.
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 01 กันยายน 2014, 01:52:14 โดย bkav » IP : บันทึกการเข้า
Miss Espresso.
ข้าพเจ้าจะยอมศิโรราบให้มารดาข้าแต่เพียงผู้เดียว
ระดับ ป.ตรี

ฉันก็รักของฉันแค่นั้นเอง

« ตอบ #9 เมื่อ: วันที่ 01 กันยายน 2014, 05:52:05 »

เมื่อถึงเสนอเงินเขาก็แค่อยากได้เงิน
เมื่อคุณหมดเงินคุณก็หมดค่า
ถ้าคุณเสนอความจริงใจคุณก็ อ่อคุณก็ ก็ไรดีแว้ ฟิ้ววววววววววววววววววววววววววววว

\\\\\\ เมื่อเธอพอฉันจะรออยุ่ตรงนี้ /////
7
มัธยม
**

....

« ตอบ #10 เมื่อ: วันที่ 01 กันยายน 2014, 09:48:48 »

ระวังเจอ Gold digger

vi mut
มัธยม
**

« ตอบ #11 เมื่อ: วันที่ 01 กันยายน 2014, 10:02:11 »

เอาเงินมาเป็นข้อเสนอเลยนะพี่ แล้วจะเจอรักแท้ไหมนี้กลัวโดนหลอกชะก่อน แต่ไงขอให้เจอเร็วๆๆนะค่ะ ยิงฟันยิ้ม ยิ้มเท่ห์
Ironmaiden

« ตอบ #12 เมื่อ: วันที่ 01 กันยายน 2014, 10:54:25 »

เอาเงินมาเป็นข้อเสนอเลยนะพี่ แล้วจะเจอรักแท้ไหมนี้กลัวโดนหลอกชะก่อน แต่ไงขอให้เจอเร็วๆๆนะค่ะ ยิงฟันยิ้ม ยิ้มเท่ห์
อย่างน้อย รักแท้ในคำหลอกลวง ก็คุ้มค่า สาวๆที่นิยมวัตถุ ลองเอาดู ยังไงก็คุ้ม
Joobjaeng
Single mom
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #13 เมื่อ: วันที่ 01 กันยายน 2014, 11:14:56 »

ร้องไห้ ร้องไห้ ร้องไห้ เตรียมเอาไว้ครับ สตรีโสด ไม่มีบุตร ดูดี ไม่จำกัดอายุ/การศึกษา ไม่ทานเหล้าแล้วสำคัญห้ามแรด  ดูแลผมช่วงอยู่เหนือเดือนละไม่เกิน7วัน ในตำแหน่งผู้ช่วยภรรยา อัตราเงินเดือน20000 ทดลองงาน3เดือน ผ่านงานมีรถประจำตำแหน่ง1คัน ทองคำ10บาท เงินเดือupอีกครบปีโบนัสปีละ400000 โอนรถให้ สนใจPMส่วนตัว  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

ผู้หญิงบางคนมีศักดิ์ศรีมากกว่าที่ิคิดนะคะ ต่อให้เอาเงินมากองท่วมหัว ถ้าต้องอยู่แบบไร้ค่า ก็เลือกที่จะลำบากและเป็นโสดดีกว่าค่ะ  ขอให้เจอสาวผู้โชคดีคนนั้นเร็วๆนะคะ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 01 กันยายน 2014, 11:24:36 โดย Joobjaeng » IP : บันทึกการเข้า

https://www.facebook.com/herbcareclub/?ref=aymt_homepage_panel

Line: joobjaengka
Tel : 0931387459 / 0873036897
Maxver77
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #14 เมื่อ: วันที่ 01 กันยายน 2014, 11:38:53 »

ร้องไห้ ร้องไห้ ร้องไห้ เตรียมเอาไว้ครับ สตรีโสด ไม่มีบุตร ดูดี ไม่จำกัดอายุ/การศึกษา ไม่ทานเหล้าแล้วสำคัญห้ามแรด  ดูแลผมช่วงอยู่เหนือเดือนละไม่เกิน7วัน ในตำแหน่งผู้ช่วยภรรยา อัตราเงินเดือน20000 ทดลองงาน3เดือน ผ่านงานมีรถประจำตำแหน่ง1คัน ทองคำ10บาท เงินเดือupอีกครบปีโบนัสปีละ400000 โอนรถให้ สนใจPMส่วนตัว  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

ผู้หญิงบางคนมีศักดิ์ศรีมากกว่าที่ิคิดนะคะ ต่อให้เอาเงินมากองท่วมหัว ถ้าต้องอยู่แบบไร้ค่า ก็เลือกที่จะลำบากและเป็นโสดดีกว่าค่ะ  ขอให้เจอสาวผู้โชคดีคนนั้นเร็วๆนะคะ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

เห็นด้วยๆๆๆ
40Dgree
ระดับ ป.ตรี

ไลน์ salomotion

« ตอบ #15 เมื่อ: วันที่ 01 กันยายน 2014, 12:04:53 »

รับสาวสอง ไหมเค๊อะ  ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ
tung 7737
แฟนพันธ์แท้
*

« ตอบ #16 เมื่อ: วันที่ 01 กันยายน 2014, 12:12:17 »

เห่อๆ จัดไป ต่างคนต่างความคิด  ถุกต้องเลย ความจริงใจ มันมีค่ามากกว่าเงินทอง

ทำดี ขยัน อดทน ความจนอยู่ได้ไม่นาน
คนขาย น่ะ ..ไม่รีบ แต่คนชื้อ น่ะ..รีบๆหน่อยนะ
platu
KnOwLedge ... iS ... PoweR !!!
ระดับ ป.ตรี

.... Up to mE ....

« ตอบ #17 เมื่อ: วันที่ 01 กันยายน 2014, 12:31:55 »

;Dไม่ต้องสงสัยลูกค้าขอผ่อนสินค้าถามหาเช็คไม่มีต้องไปเก็บเอง ให้โอนไม่โอน ใช้เซลเก็บเซลโกง เก็บเองไม่มีเวลา เอาสาวๆมาทำงานเป็นเมียไม่ผูกมัดอยู่กันแบบมีความสุขมีเงินใช้ ไม่อยากมีsexไม่ต้องมี ผมไปหาข้างนอก ถามอาบังหน้าโรงแรมนิ่มนักศึกษาตรึม ต้องการแบบรู้ใจอย่างเมียวางใจได้ sexเรื่องเล็กปะติ๋ว จ่ายขนาดนี้ไม่สนเรื่องsexหรอกครับ  ยิงฟันยิ้ม

ขยิบตา ถ้าไม่เน้นเรื่อง Sex  แล้วทำไมต้องเน้นว่าเป็นสตรีโสด ??

สรุปคือคุณเป็นนักลงทุนที่มองการณ์ไกลมากๆ เพราะตอนสุดท้ายถ้าถูกใจจึงจะโอนของให้

เข้าใจว่าเลือกได้แต่รู้สึกเงื่อนไขแปลกๆ แต่ถ้ามีคนที่รับข้อเสนอนี้ ยิ่งแปลกกว่า

ไม่มีอะไรมาก ตามส่องมานาน รู้สึกว่าคุณแปลกๆ เลยขอ log in เข้ามาตอบหน่อย

ป.ล ความเห็นส่วนตัวนะคะ ขออภัยถ้าโพสต์ไปสัมผัสโดนใคร  ยิ้มกว้างๆ ยิงฟันยิ้ม ขยิบตา

N o t h i n g     d o e s n ' t     C h a n g e .
Ironmaiden

« ตอบ #18 เมื่อ: วันที่ 01 กันยายน 2014, 12:40:44 »

ขยิบตา ถ้าไม่เน้นเรื่อง Sex  แล้วทำไมต้องเน้นว่าเป็นสตรีโสด ??

สรุปคือคุณเป็นนักลงทุนที่มองการณ์ไกลมากๆ เพราะตอนสุดท้ายถ้าถูกใจจึงจะโอนของให้

เข้าใจว่าเลือกได้แต่รู้สึกเงื่อนไขแปลกๆ แต่ถ้ามีคนที่รับข้อเสนอนี้ ยิ่งแปลกกว่า

ไม่มีอะไรมาก ตามส่องมานาน รู้สึกว่าคุณแปลกๆ เลยขอ log in เข้ามาตอบหน่อย

ป.ล ความเห็นส่วนตัวนะคะ ขออภัยถ้าโพสต์ไปสัมผัสโดนใคร  ยิ้มกว้างๆ ยิงฟันยิ้ม ขยิบตา
อู๊ววว....มองทะลุ ตกใจ
ขี้เหล้าอาวุโส

« ตอบ #19 เมื่อ: วันที่ 01 กันยายน 2014, 15:57:08 »

ถ้าต้องการความจริงใจคุณต้องใช้วิธีอื่นล่ะ เพราะความจริงใจเงินซื้อไม่ได้

ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์