เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 25 เมษายน 2024, 18:33:50
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ศูนย์กลางข้อมูลท่องเที่ยว-โพสรูป
| |-+  ร้านอาหาร เมนูเด็ด ร้านดัง เชียงราย (ผู้ดูแล: แชทซาโนย่า กอยุ่ง~*-.)
| | |-+  GAGA COFFEE (แนวอินดี้-เน้นแจกฟรี-ไม่เน้นขาย อิอิ)
หน้า: 1 ... 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 [23] 24 พิมพ์
ผู้เขียน GAGA COFFEE (แนวอินดี้-เน้นแจกฟรี-ไม่เน้นขาย อิอิ)  (อ่าน 34829 ครั้ง)
The floor rest
ชั้นประถม
*

« ตอบ #440 เมื่อ: วันที่ 28 กรกฎาคม 2011, 18:30:03 »

ร้านติดกระจกหรือยังค่ะ,,อยากหลบร้อนไปนั่งเย็นๆๆ รับแอร์ซักหน่อย
ร้านพี่มีไอศครีมมั้ยค่ะ??
ติดกระจกเสร็จแล้วครับแต่แอร์ยังไม่มาครับต้องรองบประมาณก่อนน่ะครับสักช่วงเดือนหน้านี้ติดแน่ๆคราฟ  ยินดีต้อนรับน่ะครับ
Asura
ชั้นประถม
*

« ตอบ #441 เมื่อ: วันที่ 30 กรกฎาคม 2011, 17:30:14 »

พรุ้งนี้มีไรบ้างคับเปิดหรือเปล่าหรือว่าไปเรียน ว่าจะไปกินกาแฟสักหน่อย
ชั้นประถม
*

« ตอบ #442 เมื่อ: วันที่ 01 สิงหาคม 2011, 01:10:25 »

ติดกระจก  ติดแอร์เรียบร้อยแล้วคราฟฟฟฟฟ  เย็นๆช่ำๆ อิอิ
Miss_KOBAYASHI
ชั้นประถม
*

Line :: mookoba

« ตอบ #443 เมื่อ: วันที่ 01 สิงหาคม 2011, 08:07:37 »

ติดกระจก  ติดแอร์เรียบร้อยแล้วคราฟฟฟฟฟ  เย็นๆช่ำๆ อิอิ

เย้ๆๆๆ,,,เค้กหมดช่วงกี่โมงค่ะ จะได้ไปก่อน

ขายส่ง>> สับปะรด นางแล ,ภูแล , ปัตตาเวีย
ขายสัปบะรดปอกเปลือกพร้อมทานบรรจุกล่องโฟม
บริการส่งในตัวเมืองเชียงราย
สอบถามได้นะค่ะ  084-1711797 ฝน
Line :: mookoba
sunshine.aom
เตรียมอนุบาล
*

« ตอบ #444 เมื่อ: วันที่ 01 สิงหาคม 2011, 14:00:04 »

ร้านอยู่แถวไหนของบ้านดู่ค่ะ..เห็นเค้กแล้วอยากทานมากๆ..จะได้ไปช่วยอุดหนุน
ชั้นประถม
*

« ตอบ #445 เมื่อ: วันที่ 01 สิงหาคม 2011, 17:35:37 »

เค้กมีเรื่อยๆคับแต่เป็นเค้กแบบไม่ได้อบน่ะครับเป็นเค้กที่เป็นคุ๊กกี้พายอ่ะครับแบบง่ายๆไปก่อนช่วงนี้พึ่งเปิดร้านก็เลยยังไม่มีเค้กมากเพราะยังไม่ลงตัวอ่ะคับ ห้องครับกำลังจะทำครับก็เลยยังไม่ได้ขนของพวกเตาอบและอุปกร์เค้กมาทำอ่ะครับเลย ยังไม่พร้อมเท่าไหร่ อิอิ ร้านอยู่บ้านดู่ซอยสองครับ ข้างๆติดกับโรงเรียนสอนขับรถ เอ-เทคครับ
namkrajeab
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #446 เมื่อ: วันที่ 01 สิงหาคม 2011, 22:58:53 »

เค้กมีเรื่อยๆคับแต่เป็นเค้กแบบไม่ได้อบน่ะครับเป็นเค้กที่เป็นคุ๊กกี้พายอ่ะครับแบบง่ายๆไปก่อนช่วงนี้พึ่งเปิดร้านก็เลยยังไม่มีเค้กมากเพราะยังไม่ลงตัวอ่ะคับ ห้องครับกำลังจะทำครับก็เลยยังไม่ได้ขนของพวกเตาอบและอุปกร์เค้กมาทำอ่ะครับเลย ยังไม่พร้อมเท่าไหร่ อิอิ ร้านอยู่บ้านดู่ซอยสองครับ ข้างๆติดกับโรงเรียนสอนขับรถ เอ-เทคครับ
   เค้กแบบนี้ก่ออร่อยน่ะก่ะการันตี เพราะไปชิมบ่อย ๆๆๆๆๆ  อ้อ พี่ ๆ ที่ทำงานฝากมาแนะนำให้น่าจะติดป้ายร้านหน้าซอยเข้าร้านหน่อยค่ะ  บอกว่าหาไม่ค่อยเจอ
ชั้นประถม
*

« ตอบ #447 เมื่อ: วันที่ 02 สิงหาคม 2011, 15:55:36 »

เค้กแบบนี้ก่ออร่อยน่ะก่ะการันตี เพราะไปชิมบ่อย ๆๆๆๆๆ  อ้อ พี่ ๆ ที่ทำงานฝากมาแนะนำให้น่าจะติดป้ายร้านหน้าซอยเข้าร้านหน่อยค่ะ  บอกว่าหาไม่ค่อยเจอ
ขอบคุณมากครับสำหรับคำแนะนำดีๆคราฟฟ กำลังเร่งเลยอิอิ
sunshine.aom
*

« ตอบ #448 เมื่อ: วันที่ 03 สิงหาคม 2011, 21:33:58 »

วันนี้ว่าจะไปหาเค้กอร่อยๆ ทานสักหน่อย.. แต่เจอร้านปิด..หึหึ อยากทานเครปเค้กอ่ะค่ะ..ไว้โอกาสหน้าจะไปแวะทานใหม่นะค่ะ..
ชั้นประถม
*

« ตอบ #449 เมื่อ: วันที่ 03 สิงหาคม 2011, 22:42:36 »

วันนี้ว่าจะไปหาเค้กอร่อยๆ ทานสักหน่อย.. แต่เจอร้านปิด..หึหึ อยากทานเครปเค้กอ่ะค่ะ..ไว้โอกาสหน้าจะไปแวะทานใหม่นะค่ะ..
อิอิ ต้องขอโทษด้วยน่ะครับ ลืมแจ้งให้ทราบว่า ร้านหยุดทุกวันพุธครับ ไว้โอกาสหน้าถ้าว่างแวะมาอีกครังน่ะครับ  ขอบคุณมากครับ
oa3405
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #450 เมื่อ: วันที่ 05 สิงหาคม 2011, 00:09:24 »

ยังไม่ทำเค๊กเหรอคะ แล้วจะใช้เวลานานรึเปล่ากว่าที่อะไรๆจะลงตัวอะค่ะ เดือนพฤศจิกาวันเกิดแม่ ว่าจะสั่งทำเค็กหน่อยค่ะ
ชั้นประถม
*

« ตอบ #451 เมื่อ: วันที่ 05 สิงหาคม 2011, 16:48:36 »

ยังไม่ทำเค๊กเหรอคะ แล้วจะใช้เวลานานรึเปล่ากว่าที่อะไรๆจะลงตัวอะค่ะ เดือนพฤศจิกาวันเกิดแม่ ว่าจะสั่งทำเค็กหน่อยค่ะ
ไม่นานหรอกครับ เดือนนี้ก็คงทำครัวแล้วครับ ต้นๆเดือนหน้านี้ก็คงครบครันแว้วววคราฟ  อดใจรออีกสักนิดน่ะคราฟ
Pannipa Chaichana
*

« ตอบ #452 เมื่อ: วันที่ 09 สิงหาคม 2011, 23:42:18 »

ที่ร้านมี WIFI ไหมคะ อิอิ
ชั้นประถม
*

« ตอบ #453 เมื่อ: วันที่ 10 สิงหาคม 2011, 23:37:57 »

ที่ร้านมี WIFI ไหมคะ อิอิ
มีคราฟ ตอนนี้ WiFi 6 M แต่อีกไม่นานจะเปลี่ยนเป็น 9M  ละคราฟฟฟ
Pannipa Chaichana
*

« ตอบ #454 เมื่อ: วันที่ 11 สิงหาคม 2011, 00:23:01 »

ร้านมีแฟนเพจในเฟซบุ๊คไหมคะ จะกดไลค์ล้านครั้งค่ะ อิอิ
ชั้นประถม
*

« ตอบ #455 เมื่อ: วันที่ 11 สิงหาคม 2011, 10:27:15 »

ร้านมีแฟนเพจในเฟซบุ๊คไหมคะ จะกดไลค์ล้านครั้งค่ะ อิอิ

http://www.facebook.com/#!/pages/GAGA-COFFEE/182359975146138

แฟนเพจของร้านครับ กดไลค์ได้เลยครับ  ยิงฟันยิ้ม
ชั้นประถม
*

« ตอบ #456 เมื่อ: วันที่ 11 สิงหาคม 2011, 10:50:26 »

มีข่าวแจ้งให้ลูกค้าทุกท่านทราบครับ

ตอนนี้ร้าน GAGA COFFEE กำลังอยู่ในระหว่างดำเนินการปรับปรุงร้าน ลูกค้าท่านใดได้มาแวะที่ร้าน ถ้าเห็นนั่งร้านกับช่างที่กำลังทำงานอยู่อย่าเพิ่งตกใจนะครับ ร้านยังเปิดให้บริการปกติทุกวัน และจะหยุดทุกๆ วันพุธเหมือนเดิมครับ ช่วงนี้จะเปิดตอน 10 โมงเช้าและปิดตอน 6 โมงเย็นครับ เพราะร้านยังไม่เข้าที่เข้าทางดี ยังไงก็ขออภัยในความไม่สะดวกนะครับ

ส่วนเรื่องอาหารที่ถามไถ่กันเข้ามา ร้าน GAGA COFFEE กำลังดำเนินการเรื่องห้องครัวอยู่ครับ คาดว่าน่าจะเรียบร้อยประมาณสิ้นเดือน และจะเปิดขายอาหารได้ประมาณเดือนหน้า ยังไงอดใจรอกันนิดนึงนะครับ  ยิงฟันยิ้ม

namkrajeab
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #457 เมื่อ: วันที่ 13 กันยายน 2011, 01:22:45 »

สรุปว่าเปิดนะค่ะ  เดี๋ยวว่างๆ จะไปอุดหนุน จ้า
ชั้นประถม
*

« ตอบ #458 เมื่อ: วันที่ 13 กันยายน 2011, 19:01:16 »

จะเปิดแล้วคราฟ สงสารลูกค้าจัง อิอิ มาถามหลายรอบเลย
กำหนดการแกรน์ดโอเพ่นนิ่ง ต้นเดือนตุลาคมนี้แน่นอนครับ แล้วตอนนี้ร้านเปลี่ยนชื่อใหม่แล้วน่ะครับ ชื่อร้านว่า มหาไร ครับ
ตามลิ้งค์เลยน่ะครับ
http://www.chiangraifocus.com/forums/index.php?topic=130738.0
 ขอบคุณทุกท่านมากๆครับ
นางสาวพยาบาล
มาได้ไกลแค่นี้ก็ดีแล้วววว....แป้งแคร์
มัธยม
**

เธอยังคิดถึงฉันมั้ย???

« ตอบ #459 เมื่อ: วันที่ 14 กันยายน 2011, 18:30:17 »

ตอนนี้เปิดมั้ยเอ่ย.....อยากกินณ.ตอนนี้

^____^
หน้า: 1 ... 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 [23] 24 พิมพ์