เปิดเหมาบ่อทุก ศุกร์ เสาร์ อาทิตย์ ชั่วโมงละ 20 บาท ครับ

(1/29) > >>

Ahn Kowi:
เปิดเหมาครับบ่อเล็ก ทุก ศุกร์ เสาร์ อาทิตย์ วันละ 150 หรือถ้ามีเวลาน้อย

คิดเป็นชั่วโมงละ  20 บาท เอาปลาออกได้หมดไม่ต้องชั่งครับ
ปล่อยปลาเพิ่ม ทุกวันจันทร์  

เริ่มอาทิตย์นี้แล้วครับ ที่วิฑูรย์ฟาร์ม ปากทางแม่สรวย ครับน้า

:D :D ;)

vicwanchai:
ป๋าออกได้เลยกาครับท่าน ??? ??? ???

Ahn Kowi:
อ้างจาก: vicwanchai ที่ วันที่ 24 สิงหาคม  2014, 23:06:28

ป๋าออกได้เลยกาครับท่าน ??? ??? ???

ออกได้หมดเลยครับน้า บ่าต้องชั่ง

ปลาในบ่อที่ปล่อยลง ประมาณ 350 กก แล้วผมจะเติมเพิ่ม ติดละ 160 โล

มีปลานิล 48%
ปลาทับทิม 30%
ปลาดุก 20%
ปลาสวาย 2%

ปลาเยี่ยน กับกบ ก็มีปนกันอยู่พ่อง

อิอิ

ตะวา ได้กันนักขนาดครับ

Heavy_aun:
น่าสนคับบบ

คนมักจ่อม:
นักตกปลารุ่นเก๋าก็มาร่วมแจมด้วยทั้งป้าจุ๋มลุงหน่อยอ้ายหวัดห่างหายกันไปนานเลยนะครับพี่ป้าน้าอาและแล้วก็ได้มาเจอกันที่บ่อวิฑูรย์5555ไปตกมาก่อหลายที่ส่วนมากป่ามตลอดมาที่นี่ได้กินปลากันแล้วครับไว้เจอกันครับ  :) :)

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป