เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 29 มีนาคม 2024, 04:16:28
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ศูนย์กลางข้อมูลเชียงราย
| |-+  ห้องนั่งเล่น (ผู้ดูแล: แชทซาโนย่า กอยุ่ง~*-., ©®*)
| | |-+  .......อ่านก่อนโดนลบ........
หน้า: 1 2 [3] 4 5 พิมพ์
ผู้เขียน .......อ่านก่อนโดนลบ........  (อ่าน 64998 ครั้ง)
m11
เตรียมอนุบาล
*

เกิดมาทั้งทีก็มีแต่น้ำตาตกเข่า

« ตอบ #40 เมื่อ: วันที่ 07 กรกฎาคม 2012, 00:27:29 »

รับทราบครับ เเต่คำบางคำผมเเปลม้ายเข้าใจอย่าว่าผมนะครับ ยิ้มกว้างๆ
>_อนัตตา_<
ระดับ :ป.โท

« ตอบ #41 เมื่อ: วันที่ 07 กรกฎาคม 2012, 07:50:20 »

ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม มันตกไปจ้างบ่หานหน่ะ เอาเข็มแตงไว้เหี๋ยบ๋อ อิ อิ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

เมินๆ ขุดขึ้นมาเหียกำดีกว่าเจ้า
แค่นี้...  เปิ้นก่อว่ากอย่าสวกขนาดละ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

อิอิ ^^  จุมพิต จุมพิต จุมพิต 

ผมไม่เกี่ยวนะ เขาชวบผมคุย รูดซิบปาก รูดซิบปาก รูดซิบปาก รูดซิบปาก

ลุงเมรัยฯนั้นเน๊อะเจ้า เป็นหัวโป่  แลบลิ้น
แชทซาโนย่า กอยุ่ง~*-.
ผู้ดูแลบอร์ด
แฟนพันธ์แท้
*

*..ปรับปรุงระบบ..*

« ตอบ #42 เมื่อ: วันที่ 07 กรกฎาคม 2012, 08:44:27 »

ลุงเมรัยฯนั้นเน๊อะเจ้า เป็นหัวโป่  แลบลิ้น

อันนี้...  เชื่ออย่างไม่มีข้อสงสัยเลยเจ้า เจ๋ง เจ๋ง

ஐ.¸¸.·´¯`¸¸.·•.¸¸.•´´¯`•(^)•♥ คนที่ด่าคนอื่นสะท้อนว่าระบบข้างในกำลังพัง คนอารมณ์เสียเพราะถูกด่า แสดงว่าระบบของตัวเองก็พังตามไปด้วย [ว.วชิรเมธี]ஐ.¸¸.·´¯`¸¸.·
จหมื่นไวยวรนารถ
ยิ้มทุกครั้ง ไม่ว่าจะเจอทุกข์หรือเป็นสุข
สมาชิกลงทะเบียน
ระดับ ป.ตรี
*

ความชั่วนั้นไม่มี ความดีก็เช่นกันไม่ปรากฎ

« ตอบ #43 เมื่อ: วันที่ 07 กรกฎาคม 2012, 10:51:40 »

ใช่ครับพี่ ดีครับผม เหมาะสมครับ Mod

ไผยะฮาจัง ฮาจังเต๊าต๋าย ไผยะฮาเสียใจ๋ ถึงฮาต๋ายฮาตึงบะใจ้ลืม

แฟนพันธ์แท้
*

« ตอบ #44 เมื่อ: วันที่ 11 กรกฎาคม 2012, 12:16:47 »

เจ้าของกระทู้ใดที่กอย่าใส่กุญแจล๊อกไว้   หากต้องการให้ปลดล๊อก   pm แจ้งขอปลดล๊อกได้ค่ะ

((อีก 3 ว้ันนับจากวันที่ถูกล๊อกนะ))

...ขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยค่ะ... 

ஐ.¸¸.·´¯`¸¸.·•.¸¸.•´´¯`•(^)•♥ คนที่ด่าคนอื่นสะท้อนว่าระบบข้างในกำลังพัง คนอารมณ์เสียเพราะถูกด่า แสดงว่าระบบของตัวเองก็พังตามไปด้วย [ว.วชิรเมธี]ஐ.¸¸.·´¯`¸¸.·
Nano_gamer
ระดับ ป.ตรี
*

« ตอบ #45 เมื่อ: วันที่ 11 กรกฎาคม 2012, 13:19:00 »

รับทราบครับ.....แต่ก็กล้วหลุด    ยิงฟันยิ้ม

095-6971238
vicky
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #46 เมื่อ: วันที่ 11 กรกฎาคม 2012, 13:27:20 »

รับทราบพร้อมปฏิบัติค๊า  จุมพิต จุมพิต
EURO
มัธยม
*

085-3946541 ต้อม

« ตอบ #47 เมื่อ: วันที่ 14 กรกฎาคม 2012, 15:52:48 »

รับทราบครับ

รับซ่อม-อัพเกรด ประกอบคอม ราคากันเอง ติดต่อ 085-3946541
MICKYMOUSE
*

« ตอบ #48 เมื่อ: วันที่ 14 กรกฎาคม 2012, 16:31:17 »

28 601 เน้อเจ้า

เราเป็นคนที่เค้าไม่เคยจำแต่เค้าเป็นคนที่เราไม่เคยลืม
                 ชีวิตนี้สั้นนัก เวลาคือบุญ
cadetth
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #49 เมื่อ: วันที่ 14 สิงหาคม 2012, 15:45:20 »

ขอบคุรจ้าวววววววว
Miss Espresso.
ข้าพเจ้าจะยอมศิโรราบให้มารดาข้าแต่เพียงผู้เดียว
ระดับ ป.ตรี

ฉันก็รักของฉันแค่นั้นเอง

« ตอบ #50 เมื่อ: วันที่ 08 กันยายน 2012, 23:15:59 »

ประมาณว่า...อ่านก่อน(เค้าจะลบเรา)โดนลบ

\\\\\\ เมื่อเธอพอฉันจะรออยุ่ตรงนี้ /////
yoyoholiday
*

« ตอบ #51 เมื่อ: วันที่ 09 ตุลาคม 2012, 15:34:19 »

อ่านแล้ว  ตกใจ ตกใจ

rukjung999
*

« ตอบ #52 เมื่อ: วันที่ 09 ตุลาคม 2012, 18:16:25 »

คุณทำถูกต้องแล้ว จะได้ไม่มานั่งโวยวายกันว่าโดนแบนสามวันเจ็ดวัน
ดราม่าด้วยบางทีเห็นก็เอ๊ะนี่มันอะไรวะ ไม่ฮาพาเครียดอีก ต้องออกกฏมาแบบนี้ไปเลยชัดเจนดี
อยากคุยกันน่าจะไปห้องแชทเลย     ยิ้มเท่ห์
apsch2
มัธยม
**

สัตว์โลกต้องเป็นไปตามกรรม

« ตอบ #53 เมื่อ: วันที่ 14 ตุลาคม 2012, 20:39:43 »

OK  ยิ้มเท่ห์
poypang
มัธยม
**

โอ้ววว !!! พระเจ้า เชียงรายโฟกัส มันดีมากเลย

« ตอบ #54 เมื่อ: วันที่ 18 ธันวาคม 2012, 12:08:49 »

เห็น 2 -3 กระทู้ประมาณหาคู่ หาแฟน หาเพื่อนคุย
ประมาณนี้ไม่ผิดกฏเหรอค่ะ
ถ้าไม่ผิดแอดมินว่าไม่ผิดกฏ ก็ไม่เป็นไรค่ะ
แต่รู้สึกว่า อ่านแล้ว จขกท. ที่เป็นผู้หญิงจะเชื้อเชิญซะเหรอเกิน
แนะนำให้เค้าออกไปตั้งกระทู้ที่อื่นดีไหมค่ะ
รู้สึกว่ามีเยอะ ๆ แล้ว ห้องนั่งแล่นจะมีบรรยากาศเหมือน ศาลาคนเศร้า

อยู่อย่างคนธรรมดา แต่จงใช้ปัญญาเยี่ยงนักปราชญ์ : ท่าน ว.วริชเมธี
แฟนพันธ์แท้
*

« ตอบ #55 เมื่อ: วันที่ 19 ธันวาคม 2012, 10:00:23 »

เห็น 2 -3 กระทู้ประมาณหาคู่ หาแฟน หาเพื่อนคุย
ประมาณนี้ไม่ผิดกฏเหรอค่ะ
ถ้าไม่ผิดแอดมินว่าไม่ผิดกฏ ก็ไม่เป็นไรค่ะ
แต่รู้สึกว่า อ่านแล้ว จขกท. ที่เป็นผู้หญิงจะเชื้อเชิญซะเหรอเกิน
แนะนำให้เค้าออกไปตั้งกระทู้ที่อื่นดีไหมค่ะ
รู้สึกว่ามีเยอะ ๆ แล้ว ห้องนั่งแล่นจะมีบรรยากาศเหมือน ศาลาคนเศร้า

นอกจากกฏของเวปแล้ว  ในห้องนั่งเล่นไม่มีกฏบังคับอะไรตายตัวหรอกค่ะ  ถ้าจะมีก็คงเป็นกาีรขอร้อง ขอความร่วมมือเสียมากกว่า
คิดว่าเป็นห้องที่สบายๆ ที่สุดละ  ดีใจ เสียใจ เศร้า เหงา เรื่องดีมาบอกเล่า เรื่องร้ายมากล่าวเตือน  ก็โพสได้หมด
แต่หากมีการร้องขอจากสมาชิกหลายๆ เสียง  ก็จะพิจารณาต่อไปค่ะ
ขอบพระคุณที่แสดงความคิดเห็นด้วยค่ะ  ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์

Anglo112
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #56 เมื่อ: วันที่ 19 ธันวาคม 2012, 15:21:51 »

รับทราบ ครับ ''
Jettayut
ชั้นประถม
*

« ตอบ #57 เมื่อ: วันที่ 21 กุมภาพันธ์ 2013, 10:57:06 »

ทราบครับ

วิธีการสลักไว้บนพื้นทราย เป้าหมายสลักไว้บนแผ่นหิน
*

« ตอบ #58 เมื่อ: วันที่ 26 กุมภาพันธ์ 2013, 23:49:04 »

ไปมาแล้วดอย อางคาง จ.เชียงราย ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

doldee
แฟนพันธ์แท้
*

« ตอบ #59 เมื่อ: วันที่ 01 พฤษภาคม 2013, 16:10:26 »

รับทราบ รับปฏิบัติ... ยิงฟันยิ้ม

#เก่งครับผม#
Line ld:doldee.sp
หน้า: 1 2 [3] 4 5 พิมพ์