กทม.มีรถตู้บริการ จากหมอชิต ไปหน้าราม1 ไหม

(1/3) > >>

Mi_onas:
ถามหน่อยค๊า...สำหรับคนเดินทางไปกทม.โดยรถbus
ที่หมอชิตมีรถตู้บริการ ไปหน้าราม1 ไหมค่ะ
ถ้ามี.. อยู่ตรงจุดไหนค่ะ

คือจะเดินทางจากเชียงราย - กทม. ไปถึงตอนค่ำๆอ่ะค่ะ
ไม่อยากนั่ง Taxi ค่ะ ( กลัวววววว )

zu*per:
มีจ้าๆ จอดอยู่ในหมอชิตเลย

เทพบุตรดาวเหนือ เคนชิโร่:
ลงเมเจอร์รังสิตก็ได้ ข้างๆมีรถตู้มาราม1 ;D

Mi_onas:
อ้างจาก: jp_zuper ที่ วันที่ 24 มกราคม  2011, 17:22:34

มีจ้าๆ จอดอยู่ในหมอชิตเลย

พอลงจากรถbus แล้ว เดินไปไกลไหมค่ะ

zu*per:
ไม่ไกลจ้า แต่ลงที่รังสิตก็ได้นะมีรถตู้วิ่งไปราม 1 ผ่านเหมือนกัน

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป