เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 24 เมษายน 2024, 15:52:15
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ตลาดกลางซื้อขายสินค้าออนไลน์
| |-+  ยา เครื่องสำอางค์ ผลิตภัณฑ์เสริมความงาม
| | |-+  มีเครื่องสำอางค์แบรนเนม แท้ 100% มาแนะนำค่
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน มีเครื่องสำอางค์แบรนเนม แท้ 100% มาแนะนำค่  (อ่าน 425 ครั้ง)
Msandoziie
เตรียมอนุบาล
*

« เมื่อ: วันที่ 05 สิงหาคม 2014, 08:19:34 »

มีเครื่องสำอางค์แท้ 100% พร้อมส่งค่ะ รับประกันของแท้ จากเคาต์เตอร์แบรนด์ มีทั้ง skin care และ Make up สอบถามแนะนำได้นะคะ ติชมได้ สนใจตัวไหนพูดคุยกันได้ค่ะ
เขตอำเภอเมืองเชียงราย ต. บ้านดู่ อ.แม่จันทร์ นัดรับของได้ค่ะ
Line: msandozie
IG: MS_COSMETICS
ติดต่อสอบถามได้ตลอดค่ะ ฝากด้วยนะคะ !!!

* image.jpg (48.55 KB, 500x400 - ดู 96 ครั้ง.)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 07 สิงหาคม 2014, 15:26:13 โดย Msandoziie » IP : บันทึกการเข้า
Msandoziie
*

« ตอบ #1 เมื่อ: วันที่ 05 สิงหาคม 2014, 08:24:20 »

จะทยอยลงสินค้านะคะ สนใจสอบถามได้ตลอดค่ะ
Line:msandozie
IG:MS_COSMETICS

Laura Mercier Silk Cream Foundation ครีมรองพื้นเนื้อเนียนดุจไยไหม ครีม รองพื้นสูตรไร้ความมันช่วยให้ผิวแลดูกระจ่างใสได้เนิ่นนานขึ้น เนื้อเนียนดุจไยไหมให้การปกปิดได้อย่างดีเยี่ยมเพื่อการแต่งหน้าที่สวยเนิ่น นานตลอดวัน
พร้อมส่งสี Soft ivory
Size 35 ml. ขนาดปกติ ราคา 1,290 บาทเท่านั้นค่ะ
สนใจสินค้าหรือสั่งซื้อสินค้าได้ที่ ✅ Line: msandozie

* image.jpg (26.68 KB, 500x400 - ดู 88 ครั้ง.)

* image.jpg (25.91 KB, 500x400 - ดู 87 ครั้ง.)
Msandoziie
*

« ตอบ #2 เมื่อ: วันที่ 05 สิงหาคม 2014, 08:27:00 »

จะทยอยลงสินค้านะคะ สนใจสอบถามได้ตลอดค่ะ

BOBBIBROWN Rich Lip Color SPF 12 เนื้อครีมเบาสบาย ให้สีโดดเด่นชัดเจน สวยทุกสีจริงๆค่ะ
พร้อมส่ง
- Bikini Pink
- Soft Coral
- Bare Pink
ราคาแท่งละ 900 บาทค่ะ
สนใจสินค้าหรือสั่งซื้อสินค้าได้ที่ ✅ Line: msandozie

* image.jpg (31.22 KB, 500x400 - ดู 88 ครั้ง.)
Msandoziie
*

« ตอบ #3 เมื่อ: วันที่ 05 สิงหาคม 2014, 08:29:10 »

BOBBIBROWN Rich Lip Color SPF 12 เนื้อครีมเบาสบาย ให้สีโดดเด่นชัดเจน สวยทุกสีจริงๆค่ะ
พร้อมส่ง
- Bikini Pink

* image.jpg (50.83 KB, 500x400 - ดู 86 ครั้ง.)
Msandoziie
*

« ตอบ #4 เมื่อ: วันที่ 05 สิงหาคม 2014, 08:30:04 »

พร้อมส่ง
- Soft Coral

* image.jpg (47.07 KB, 500x400 - ดู 86 ครั้ง.)
Msandoziie
*

« ตอบ #5 เมื่อ: วันที่ 05 สิงหาคม 2014, 08:31:32 »

พร้อมส่ง
- Bare Pink

* image.jpg (50.97 KB, 500x400 - ดู 86 ครั้ง.)
Msandoziie
*

« ตอบ #6 เมื่อ: วันที่ 05 สิงหาคม 2014, 20:58:34 »

Bioderma Cleansing water ใช้ดีมากๆค่ะ Hot item มากค่ะตัวนี้ไม่มีไม่ได้แล้วค่ะ ตัวนี้ มี2 สูตรนะคะ สูตรสีชมพู Sensibio H2O อ่อนโยนเหมือนน้ำ สะดวกในขั้นตอนเดียว ทั้งทำความสะอาดผิวรอบดวงตาและผิวหน้า ทั้งยังไม่มีสารก่อให้เกิดการระคายเคือง สูตรนี้เหมาะกับผิวแห้ง-ธรรมดา ผิวแพ้ง่าย ส่วนอีกสูตรนึง คือสีเขียว Sebium H2O สำหรับสูตรนี้จะช่วยทำความสะอาดลึกถึงรูขุมขน ขจัดน้ำมันส่วนเกินโดยไม่ทำให้ผิวแห้งตึง ไม่ทำให้อุดตัน เหมาะกับผิวผสม - ผิวมัน หรือผิวที่เป็นสิวง่ายค่ะ มีพร้อมส่ง ขนาด 500 ml. ราคาขวดละ 950 บาท สนใจสินค้าหรือต้องการสั่งสินค้าติดต่อได้ที่ ✅Line : msandozie

* image.jpg (52.29 KB, 500x400 - ดู 78 ครั้ง.)
Msandoziie
*

« ตอบ #7 เมื่อ: วันที่ 05 สิงหาคม 2014, 21:03:07 »

Laura mercier loose setting power สี translucent แป้งฝุ่นตัวดังที่คุณโมเม เครมว่าดีมากๆค่ะ
ราคาเพียง 1,350 บาท สนใจติดต่อสอบถามได้ค่ะ ✅ line : msandozie

* image.jpg (24.31 KB, 500x400 - ดู 74 ครั้ง.)
Msandoziie
*

« ตอบ #8 เมื่อ: วันที่ 05 สิงหาคม 2014, 21:06:27 »

พร้อมส่ง Nars brush สี Deep Throat สีคล้ายๆกับ Orgasm แต่ออกโทนส้มๆมากกว่า ผสมชิมเมอร์เล็กน้อยค่ะ
ราคา 900 บาท สนใจสินค้าและสั่งสินค้าได้ที่ ✅Line: msandozie

* image.jpg (29.77 KB, 500x400 - ดู 74 ครั้ง.)
Msandoziie
*

« ตอบ #9 เมื่อ: วันที่ 05 สิงหาคม 2014, 21:09:37 »

Sleek Face Contour Kit สี Light ใช้สำหรับเฉดดิ้งกรอบหน้า สันจมูกทำให้ใบหน้าดูมีมิติมากขึ้นค่ะ มีทั้งไฮไลท์และเฉดดิ้งในตลับเดียวกัน พิกเม้นท์สีค่อนข้างแน่นเลยทีเดียว เฉดดิ้งเป็นน้ำตาลที่สวยมาก ไม่ติดส้มค่ะ ส่วนไฮไลท์เป็นไฮไลท์สีขาวเหลือง นวลๆ มีประกายทอง สีสวยค่ะ
ราคา 590 บาท สนใจสินค้าและสั่งสินค้าได้ที่ ✅Line: msandozie

* image.jpg (41.24 KB, 500x400 - ดู 74 ครั้ง.)
Msandoziie
*

« ตอบ #10 เมื่อ: วันที่ 05 สิงหาคม 2014, 21:12:24 »

Sleek makeup : Blush by 3 >Pumpkin 363 palate: เป็นเซ็ทบรัชออนจาก sleek รวม 3 สีในพาเลทเดียวค่ะ สำหรับพาเลทนี้ ประกอบไปด้วยสี
Lantern : สีแดงอมส้มปัดแล้วออกใสๆ มี Shimmer
สีทองละเอียดผสมนิดหน่อยค่ะ
Squash : สีชมพูอ่อนใสธรรมชาติแบบแก้มเด็ก มี Shimmer
ที่ละเอียดมากๆค่ะ สีเงินเงาๆ ผสมอยู่ ดูสุขภาพดี
P Pie : สีส้มแปร๊ดดด เนื้อ matte เม็ดสีแน่น เด่นชัด ปัดแล้วให้สีส้มใส
ต้องระวังน้ำหนักมือเวลาปัดนึดนึง สีมันส้มได้ใจจริงๆค่ะ
คุณภาพแน่นขนาดนี้ราคาก็น่ารักด้วยนะคะ เพียงแค่ 750 บาท เท่านั้นค่ะ
สนใจสินค้าหรือต้องการสั่งสินค้าติดต่อได้ที่ ✅ Line: msandozie

* image.jpg (31.11 KB, 500x400 - ดู 74 ครั้ง.)
Msandoziie
*

« ตอบ #11 เมื่อ: วันที่ 05 สิงหาคม 2014, 21:13:20 »

Sleek makeup : Blush by 3 >Lace 367 palate: เป็นเซ็ทบรัชออนจาก sleek รวม 3 สีในพาเลทเดียวค่ะ สำหรับพาเลทนี้ ประกอบไปด้วยสี
Crochet : สีส้มออกเนื้อๆ ให้สีไม่จัดเท่า P Pie เนื้อแบบ matte
ปัดแล้วสีกลืนไปกับผิว เนื่องจากสีไม่จัดมาก เลยทำให้ปัดง่าย
Guipure : สีชมพูอมส้ม Shimmer สีทองละเอียด
สีนี้คล้าย Rose Gold มาก ต่างกันแค่ Guipure มี Shimmer สีทองมากกว่านิดหน่อยค่ะ
Chantilly : สีแดงอมส้ม ปัดแล้วดูแดงสุภาพ สีไม่โดดเกินไป เนื้อ matte
สีนี้เหมาะกับทุกสีผิว เพราะเป็นสีกลางๆ ปัดง่ายค่ะ
คุณภาพแน่นขนาดนี้ราคาก็น่ารักด้วยนะคะ เพียงแค่ 750 บาท เท่านั้นค่ะ
สนใจสินค้าหรือต้องการสั่งสินค้าติดต่อได้ที่ ✅ Line: msandozie

* image.jpg (33.35 KB, 500x400 - ดู 75 ครั้ง.)
Msandoziie
*

« ตอบ #12 เมื่อ: วันที่ 06 สิงหาคม 2014, 12:22:37 »

Sleek i-Divine Palette "Oh So Special" เม็ดสีแน่น ติดทนนาน เป็นโทนธรรมชาติที่มีม่วง พีช ชมพูอยู่ด้วย หวานก็ได้ smokey ก็ดีค่ะ แถมราคาก็ไม่แพงค่ะ เพียง 650 บาทเท่านั้นจ้า

* image.jpg (43.08 KB, 500x400 - ดู 57 ครั้ง.)
Msandoziie
*

« ตอบ #13 เมื่อ: วันที่ 06 สิงหาคม 2014, 12:23:35 »

Sleek i-Divine Palette "Au Naturel" เม็ดสีแน่น ติดทนนาน โทนสีน้ำตาล ปาดนิดเดียวก็ติดตาแล้ว แต่งตาสโมกส์กี้อายโทนน้ำตาลสวยหวานเซ็กซี่ด้วยค่ะ แถมราคาก็ไม่แพงค่ะ เพียง 650 บาทเท่านั้นจ้า

* image.jpg (35.47 KB, 500x400 - ดู 56 ครั้ง.)
Msandoziie
*

« ตอบ #14 เมื่อ: วันที่ 06 สิงหาคม 2014, 12:24:43 »

Sleek i-Divine Palette "Celestial" เม็ดสีแน่น ติดทนนาน โทนสีจัดจ้านแซ่บลื้มเลยค่ะสาวๆ ปาดนิดเดียวเท่านั้นเม็ดสีแน่นมากจ้า แถมราคาก็ไม่แพงค่ะ เพียง 650 บาทเท่านั้นจ้า

* image.jpg (33.78 KB, 500x400 - ดู 55 ครั้ง.)
Msandoziie
*

« ตอบ #15 เมื่อ: วันที่ 06 สิงหาคม 2014, 19:38:55 »

พร้อมส่ง MAC Lipstick สี pink nouveau สีชมพูสวยมากค่ะ สุภาพแลดูสุขภาพดี ราคาแท่งละ 670 บาท สนใจสินค้าและสั่งสินค้าติดต่อสอบถามได้ที่ ✅Line:msandozie

* image.jpg (50.08 KB, 500x400 - ดู 51 ครั้ง.)
Msandoziie
*

« ตอบ #16 เมื่อ: วันที่ 06 สิงหาคม 2014, 19:42:20 »

Yve Saint Laurent No.23 Corail Poetique เป็นสีส้มนู้ดๆ สวยมากๆค่ะ ทาแล้วไม่ป่วยแน่นอน แพคเกจก็เริดไฮโซสุดๆค่ะ สาวๆ ราคาแท่งละ 1,000 บาท สนใจสินค้าและสั่งสินค้าได้ที่ ✅Line: msandozie

* image.jpg (22.19 KB, 500x400 - ดู 51 ครั้ง.)
Msandoziie
*

« ตอบ #17 เมื่อ: วันที่ 06 สิงหาคม 2014, 19:47:07 »

M.A.C Mineralize Moisture Foundation รองพื้นตัวดังจาก mac ค่ะ ปกปิดดีเยี่ยมค่ะตัวนี้ไม่ทำให้หน้าแห้งค่ะ และมีกันแดดในตัว spf 15 ด้วยจ้า
พร้อมส่ง สี NC 30 ค่ะ ราคา 1,350 บาท

* image.jpg (29.9 KB, 500x400 - ดู 50 ครั้ง.)
Msandoziie
*

« ตอบ #18 เมื่อ: วันที่ 06 สิงหาคม 2014, 19:59:38 »

พร้อมส่ง !!! Naked Palette 1,2,3           
 ด่วนนะคะ ไม่มีไม่ได้แล้ว ของหายากมากค่ะ โดยเฉพาะ Naked3                               
Naked1 ราคา 2,300 บาท                       
Naked2 ราคา 2,300 บาท                         
Naked3 ราคา 2,490 บาท                         
สนใจสินค้าหรือต้องการสั่งสินค้าติดต่อสอบถามได้ที่ ✅ Line: msandozie

* image.jpg (58.76 KB, 500x400 - ดู 48 ครั้ง.)
Msandoziie
*

« ตอบ #19 เมื่อ: วันที่ 07 สิงหาคม 2014, 20:08:50 »

SHISEIDO Anessa Perfect UV Sunscreen SPF50+PA+++ กันแดดสำหรับผู้ที่ทำกิจกรรมกลางแจ้ง
เหมาะกับทุกสภาพผิว สำหรับผู้ที่ทำกิจกรรม หรือเล่นกีฬากลางแจ้งเป็นเวลานาน
ช่วยป้องกันผิวโดนทำร้ายจากรังสี UV ด้วย UV Blocking System ระบบปกป้องรังสียูวีได้เต็มประสิทธิภาพ Skin Protection System ระบบฟื้นบำรุงสภาพผิวที่ได้รับความเสียหายจากรังสียูวีให้กลับดูสุขภาพดี ริ้วรอยที่เกิดจากแสงแดดดูลดเลือน พร้อมยังคงความชุ่มชื้นด้วย Hyaluronic Acid เนื้อผลิตภัณฑ์ให้สัมผัสที่เนียนลื่น ไม่เหนียวเหนอะหนะ ไม่ทิ้งคราบขาว และที่สำคัญคือคุณสมบัติ Waterproof แต่ล้างออกได้ง่าย โดยไม่ต้องใช้ผลิตภัณฑ์เฉพาะในการล้าง
พร้อมส่งขนาด 60 ml.(ขนาดปกติ)
ราคา 990 บาทค่ะ (ราคาเคาท์เตอร์ 1,300 บาท)

* image.jpg (48.52 KB, 500x400 - ดู 32 ครั้ง.)
หน้า: [1] 2 พิมพ์