เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 19 เมษายน 2024, 17:48:26
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ศูนย์กลางข้อมูลเชียงราย
| |-+  คนหางาน-งานหาคน (ผู้ดูแล: JAMES ..., ©®*)
| | |-+  คุณมีปัญญาซื้อมอเตอร์ไซค์ 1 คัน? หากตอบว่ามี ลองดูซิรถคุณหาเงินให้คุณได้เป็นล้าน
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน คุณมีปัญญาซื้อมอเตอร์ไซค์ 1 คัน? หากตอบว่ามี ลองดูซิรถคุณหาเงินให้คุณได้เป็นล้าน  (อ่าน 944 ครั้ง)
AIT
ระดับ :ป.โท

« เมื่อ: วันที่ 27 กรกฎาคม 2014, 11:22:09 »

คุณลองคิดซิว่าตอนนี้คุณมีปัญญาซื้อรถมอเตอร์ไซค์ใหม่ 1 คัน 37,000 บาท
มันทำไรให้คุณได้บ้าง อาจทำให้คุณไม่ต้องเดิน หรือคุณอาจนำมันไปรับจ้างส่งคน ส่งของ
ได้เงินเดือนมาแค่เท่าไหร่ (แค่เท่าไหร่จริง ๆ เพราะมันน้อยมาก)

แต่หากคุณนำเงิน 37,000 บาท มาลงทุนซื้อผลิตภัณฑ์เครื่องดื่มกาแฟ
แล้วกาแฟทุกแก้วทำเงินให้คุณได้หลักแสนหลักล้าน
แม้คุณจะดื่มเอง หรือนำไปแนะนำให้คนที่คุณรักดื่มต่อ...

ก่อนอื่นขอแนะนำงานของเราก่อนนะครับ
งานของเราเป็นระบบการตลาดแบบใหม่ อ่านมาถึงตรงนี้อย่าพึ่งปิดนะครับ

บริษัทของเราคือ บริษัทออร์กาโน่โกลด์ (ประเทศไทย) จำกัด
ธุรกิจของเราคือเป็นผู้แทนจำหน่ายผลิตภัณฑ์กาแฟสดกึ่งสำเร็จรูปผสมเห็ดหลินจือแดง
ในปัจจุบันผลิตภัณฑ์ของเรามีเพียงกาแฟ 5 สูตร และผลิตภัณฑ์ชาเขียว 1 สูตรเท่านั้น

สนใจทำธุรกิจดูรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่ลิ้งค์นี้ครับ

http://www.chiangraifocus.com/forums/index.php?topic=612353.0

ลองเปิดโอกาสให้กับชีวิต ศึกษาหาข้อมูล ดูหลู่ทางการตลาด
และสิ่งที่สำคัญที่สุดคือ "การลงมือทำ"
แล้วความสุขในชีวิตของคุณจะตามมา

คุณจ๋า     โทร 0815302157   Line: supakarn_jajar
คุณปาล์ม โทร 0815317814   Line: palmtaywin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 27 กรกฎาคม 2014, 12:05:37 โดย AIT » IP : บันทึกการเข้า
AIT

« ตอบ #1 เมื่อ: วันที่ 27 กรกฎาคม 2014, 12:13:06 »

หากท่านใดมีซุ้มขายเครื่องดื่มเล็ก ๆ อยู่หน้าบ้าน ในตลาด
ติดต่อมาได้เลยครับ ผมจะชงสด ๆ ให้ท่านเห็นเลยว่า
กาแฟและชาเขียว Organo Gold สามารถนำมาชงขายแก้วขนาดใหญ่ 18 ออนซ์
รสชาติหวานมันด้วยนมและน้ำเชื่อม
สามารถนำมาชงขายได้ในราคาเพียงแก้วละ 20 บาท และมีกำไร

ได้กำไรทั้งจากการขายปลีกเป็นแก้ว ได้กำไรทั้งจากการขยายธุรกิจครับ

AIT

« ตอบ #2 เมื่อ: วันที่ 27 กรกฎาคม 2014, 16:34:42 »

โอกาสมาแล้วไม่ทำ ก็เหมือนไอติม ไม่ชิมก็ละลายครับ
AIT

« ตอบ #3 เมื่อ: วันที่ 27 กรกฎาคม 2014, 22:49:40 »

สนใจ สงสัย ติดต่อมาได้เลยครับ
AIT

« ตอบ #4 เมื่อ: วันที่ 28 กรกฎาคม 2014, 08:35:38 »

ลองหาข้อมูลกันก่อนก็ได้ google ข้อมูลภาษาไทย อาจมีไม่เยอะ เพราะธุรกิจนี้เข้าไทยมาได้ปีเดียว เข้าเชียงราย 7-8 เดือนเอง ทำก่อนรวยก่อนครับ
ยินดีครับ
แฟนพันธ์แท้
*

ติดต่อได้ตลอดเวลาครับ

« ตอบ #5 เมื่อ: วันที่ 28 กรกฎาคม 2014, 09:54:32 »

37000 นี่คือการลงทุนครั้งแรกหรือคับ พอดีแฟนว่างเลยมองหาอะไรทำ

คลิกลิ้งติดต่องาน https://www.facebook.com/profile.php?id=100054820356981
AIT

« ตอบ #6 เมื่อ: วันที่ 29 กรกฎาคม 2014, 09:15:32 »

37000 นี่คือการลงทุนครั้งแรกหรือคับ พอดีแฟนว่างเลยมองหาอะไรทำ

ครับผมการลงทุนครั้งแรกสำหรับการซื้อกาแฟจำนวน 88 กล่องซึ่งจะได้ผลตอบแทนที่ระดับ 20 % ครับ
ครั้งต่อไปไม่ต้องซื้อแล้ว เพียงแต่รักษายอดตั้งแต่เดือนที่ 2 เป็นต้นไป ประมาณเดือนละ 3 พันกว่าบาท เปรียบเสมือนเราขายก๋วยเตี๋ยว ก็ต้องซื้อเส้น ซื้อลูกชิ้น ซื้อเครื่องปรุงครับ แต่ถึงตอนนั้นคุณอาจมีรายได้หลายหมื่นหรือเป็นแสนแล้วละครับ
เพราะ OG จ่ายเงินค่าแนะนำและค่าจับคู่ทุกวันศุกร์ครับ

เดียวจะส่งรายละเอียดให้ทางไลน์นะครับ ผมอยู่ในเมืองนี้เองครับ
พร้อมให้รายละเอียดเพิ่มเติมเพื่อเป็นข้อมูลการตัดสินใจตลอด 24 ชั่วโมงครับ

ยินดีครับ
แฟนพันธ์แท้
*

ติดต่อได้ตลอดเวลาครับ

« ตอบ #7 เมื่อ: วันที่ 29 กรกฎาคม 2014, 13:01:30 »

ครับผมการลงทุนครั้งแรกสำหรับการซื้อกาแฟจำนวน 88 กล่องซึ่งจะได้ผลตอบแทนที่ระดับ 20 % ครับ
ครั้งต่อไปไม่ต้องซื้อแล้ว เพียงแต่รักษายอดตั้งแต่เดือนที่ 2 เป็นต้นไป ประมาณเดือนละ 3 พันกว่าบาท เปรียบเสมือนเราขายก๋วยเตี๋ยว ก็ต้องซื้อเส้น ซื้อลูกชิ้น ซื้อเครื่องปรุงครับ แต่ถึงตอนนั้นคุณอาจมีรายได้หลายหมื่นหรือเป็นแสนแล้วละครับ
เพราะ OG จ่ายเงินค่าแนะนำและค่าจับคู่ทุกวันศุกร์ครับ

เดียวจะส่งรายละเอียดให้ทางไลน์นะครับ ผมอยู่ในเมืองนี้เองครับ
พร้อมให้รายละเอียดเพิ่มเติมเพื่อเป็นข้อมูลการตัดสินใจตลอด 24 ชั่วโมงครับ

ได้รับไลร์แล้วคับ ถ้ามีการอบรมหรือประชุทสาธิต ตามหน่อยน่ะคับ

คลิกลิ้งติดต่องาน https://www.facebook.com/profile.php?id=100054820356981
AIT

« ตอบ #8 เมื่อ: วันที่ 29 กรกฎาคม 2014, 21:22:48 »

ได้รับไลร์แล้วคับ ถ้ามีการอบรมหรือประชุทสาธิต ตามหน่อยน่ะคับ

ครับผม มีข้อสงสัยตรงไหน ติดต่อมาได้เลยนะครับ
AIT

« ตอบ #9 เมื่อ: วันที่ 30 กรกฎาคม 2014, 09:43:47 »

ลองเปิดใจดูครับ แล้ววิเคราะห์คิด ศึกษารายละเอียด
ก่อนผมสมัครผมเองก็หาข้อมูล ดูลู่ทางการตลาด พบว่า OG ให้ผลตอบแทนดีที่สุดแล้ว
พูดง่าย ๆ ถ้าทำ OG ไม่สำเร็จ ขายตรงตัวอื่นก็ไม่ต้องไปทำแล้วครับ
ขายประกันยังต้องไปสอบ สอบเสร็จอบรมอีก กว่าจะได้ขาย พอไปขายแล้ว ขายยากอีก เพราะรุ่นพี่ ๆ เค้าขายไปหมดแล้ว

แต่ OG ยังมีโอกาส เริ่มวันนี้หาผู้มุ่งหวังแค่ 2 คนก็ลอยลำแล้วครับ
AIT

« ตอบ #10 เมื่อ: วันที่ 30 กรกฎาคม 2014, 14:12:42 »

ทัศนคติ เกิดขึ้นได้หากเปิดใจ ยอมรับในข้อมูล นำมาวิเคราะห์ หากเห็นความเป็นได้ สุดท้าย ลงมือทำ!!!
AIT

« ตอบ #11 เมื่อ: วันที่ 31 กรกฎาคม 2014, 09:59:35 »

สอบถามมากันได้ครับ
AIT

« ตอบ #12 เมื่อ: วันที่ 01 สิงหาคม 2014, 09:19:14 »

อย่ารอ คิด ตันสินใจ แล้วจงลงมือทำครับ
หน้า: [1] พิมพ์