เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 25 เมษายน 2024, 14:06:13
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ตลาดกลางซื้อขายสินค้าออนไลน์
| |-+  เสื้อผ้า รองเท้า เครื่องประดับ สินค้าแฟชั่น (ผู้ดูแล: CR.COM)
| | |-+  //// โล๊ะตู้ ไม่เกิน 50 - 150 บาทจ้าา ////
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน //// โล๊ะตู้ ไม่เกิน 50 - 150 บาทจ้าา ////  (อ่าน 841 ครั้ง)
mnmn
ชั้นประถม
*

« เมื่อ: วันที่ 12 กรกฎาคม 2014, 13:29:29 »

สนใจสินค้า ติดต่อแม่ค้าได้ที่หน้าทู้และ mnmona2009@hotmail.com
จ้า

แม่ค้าเช็คเมลตลอด อิอิ  

CF แล้วอย่าหายนะจ๊ะ แม่ค้าเสียใจ ถ้าเปลี่ยนใจยังไงบอกกันได้เลยจ้า

ขอให้สิทธิ์คุณลูกค้าที่พร้อมโอนก่อนนะจ๊ะ

แม่ค้าอยู่ กทม นะคะ

ค่าส่งลงทะเบียน 30 บาทจ้า

ขอบคุณมากจ้า   ยิงฟันยิ้ม

กระเป๋าตังชมพูมีซิป+ที่คล้องมืิอ ถ้าไม่ชอบก็ถอดออกได้นะจ้ะ
จุของได้เยอะ ใส่โทสับได้ด้วยน้า ใช้น้อยมากจ้า ส่งต่อที่ 120 บาทค้าบบ

กางเกงขายาวใส่สบายๆ ลายของ H&M พรีออเดอร์มาจ้า เอวยางยืด เนื้อผ้านุ่มลื่นใส่สบาย มีกระเป๋า 2 ข้าง
ลายแนวตั้งใส่แล้วผอมจ้า ซื้อมา 290 ปล่อยเบาๆที่ 150 บาทค่าา คุ้มสุดๆ

เสื้อ Angel Wing ที่กำลังฮิตกันอยู่ตอนนี้จ้าจะใส่ชิวตอนกลางวัน หรือใส่ออกไปเริ่ดตอนกลางคืนก็สบาย
ใส่ได้กับทั้งกระโปรงและกางเกงนะจ๊ะ ขายอยู่สยาม 290 บาทจ้า เช็คก่อนได้เลย
บอก 35 นิ้ว ยาว 22 นิ้วจ้ะ ผ้านิ่มมากและยังยืดได้อีกจ้า 100 เดียวเท่านั้น (สีครีม x 2 ตัว
สีฟ้าพาสเทล 1 ตัวจ้า)

กระเป๋าตังใบนี้ออกแนวเก๋ๆ มีซิปใส่ของได้ ปล่อยเบาๆ 50 บาทจ้า

กางเกงยีนส์ขาสั้น มาแบบเซอๆ Size L จ้า เอว 30 สะโพก 38 ยาว 13 ส่งต่อ 60 จ้า

รองเท้าส้นสูง ของใหม่จ้า ไม่เคยใส่เลย งานเลี้ยงโดนยกเลิกก่อน TT Size 37 จ้า สูง 2.3 นิ้วค่ะ
เป็นหนังกลับนะค่ะ นุ่มสบายเท้ามาก ซื้อจากสยามมา 390 รีบใช้ตังค่ะปล่อยถูกๆเลย 100 บาทจ้า

เสื้อยืดสีดำจ้า ใส่กับเอวสูงสวยจ้ะ ใส่ไปไม่เกิน 3 ครังจ้า ไม่มีตำหนิเลยจ้า
ข้างบนเป็นระบายๆเย็บติดจ้า 60 บาทจ้า

เสื้อยืดลายสวยติดโบว์ ชายจะปล่อยๆจ้า น่าารัก ใส่กับเลคกิ้งก็สวยจ้า ผ้าดีมากจ้าตัวนี้
ยังใหม่อยู่เลย 60 บาทจ้า

เสื้อแนวๆสีเจ็บๆจาก Kitsch จ้า ซื้อจากJJค่ะ
สามร้อยกว่าๆ ส่งต่อ 60 จ้า

เสื้อยืดชิคๆ ลาย Single จ้า ตัวนี้ยาว 28" เลย ใส่กับเลคกิ้งก็สวยจ้า ซื้อมาแพงเลย
ใส่ไปครั้งเดียว ตรงคำว่า Single เป็นหนังสีดำนูนๆออกมานะจ้ะ ไม่ใช่การ Screen เฉยๆจ้า
ตังหมดต้องปล่อยก่อน YY ส่งต่อ 80 จ้า  

เดรสสีชมพูโอรส ปักลายนกน่ารักๆจ้า กระดุมแกะได้จริงทุกเม็ดนะค่ะ ยาว 33" จ้า
ตรงผ้าจะมีลายเป็นเม็ดสีเล็กๆ แนวมากค่ะ ซื้อมาจากฮ่องกงแพงอยู่ค่ะ ส่งต่อที่ 120 จ้า  

กระโปรงยีนส์จ้า เอว 28 สะโพก 34 ยาว 15 เป็นยีนส์ยืดนะจ๊ะ ยืดได้อีกค่ะ ผ้าใส่สบายมาก
เสียดายอะแต่เค้าใส่ไม่ได้แล้ว TT ส่งต่อ 50 บาทจ้า

สูทสีแดงเลือดหมูจ้า เนื้อผ้าดีมากๆค่ะตัวนี้ มีเชือกสีดำไว้ผูกเอวจ้า ใส่ไปทำงานได้ค่ะ ใส่น้อยมาก 60
บาทค่ะ

ตุ้มหู H&M ของแท้จ้า ซื้อมาเยอะเกิน ปล่อยถูกๆ 300 เลยจ้า ตกคู่ละ 33 บาทเอง ถูกม๊ากก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 29 กรกฎาคม 2014, 22:21:32 โดย mnmn » IP : บันทึกการเข้า
mnmn
ชั้นประถม
*

« ตอบ #1 เมื่อ: วันที่ 13 กรกฎาคม 2014, 00:11:12 »

จุมพิต
mnmn
ชั้นประถม
*

« ตอบ #2 เมื่อ: วันที่ 15 กรกฎาคม 2014, 08:30:13 »

ยิ้ม
mnmn
ชั้นประถม
*

« ตอบ #3 เมื่อ: วันที่ 23 กรกฎาคม 2014, 22:13:04 »

จุมพิต
mnmn
ชั้นประถม
*

« ตอบ #4 เมื่อ: วันที่ 25 กรกฎาคม 2014, 22:53:21 »

ยิ้มเท่ห์
mnmn
ชั้นประถม
*

« ตอบ #5 เมื่อ: วันที่ 26 กรกฎาคม 2014, 15:36:07 »

ยิ้ม
mnmn
ชั้นประถม
*

« ตอบ #6 เมื่อ: วันที่ 29 กรกฎาคม 2014, 22:26:12 »

ยิ้ม
mnmn
ชั้นประถม
*

« ตอบ #7 เมื่อ: วันที่ 01 สิงหาคม 2014, 23:24:37 »

จุมพิต
หน้า: [1] พิมพ์