แถวพญาเม็งราย ขุนตาล เชียงของ ตกเบ็ดที่ไหนได้ครับ

(1/3) > >>

BABY@BOY:
หาหมายแถวขุนตาล เชียงของ พญาเม็งราย พอทราบไหมคับ

TFR 2882 SR 20 DET:
มีอ่างน้ำตกตาดควันบ้าน แม่ต๋ำ ตกฟรีหรือป่าวไม่แน่ใจแต่ที่ผมไปตกมาไม่สียตังครับแต่ช่วงนี้น้ำเยอะปลาไม่ค่อยกินครับ

sarawoona:
อ้างจาก: TFR 2882 SR 20 DET ที่ วันที่ 22 มิถุนายน  2014, 19:39:44

มีอ่างน้ำตกตาดควันบ้าน แม่ต๋ำ ตกฟรีหรือป่าวไม่แน่ใจแต่ที่ผมไปตกมาไม่สียตังครับแต่ช่วงนี้น้ำเยอะปลาไม่ค่อยกินครับ

อ่างตาดควัน ปิด ไม่ใช่เหรอครับ

TFR 2882 SR 20 DET:
ช่วงนี้วางไข่น่าจะปิดครับ

BABY@BOY:
เสียดายเนาะ หาต่อไป บ่อก่ได้นะครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป