เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 26 เมษายน 2024, 05:17:05
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ศูนย์กลางข้อมูลเชียงราย
| |-+  ห้องนั่งเล่น (ผู้ดูแล: แชทซาโนย่า กอยุ่ง~*-., ©®*)
| | |-+  หาคน ดาม ใจคับ ขอเป็นผู้หญิงนะคับ มีอายุนิดหนึ่ง
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หาคน ดาม ใจคับ ขอเป็นผู้หญิงนะคับ มีอายุนิดหนึ่ง  (อ่าน 1004 ครั้ง)
@@beem@@
สักวัน ผมจะเป็นนายก !!
ระดับ ป.ตรี

« เมื่อ: วันที่ 22 เมษายน 2014, 12:29:03 »

จุมพิต จุมพิต จุมพิต จุมพิต

เผื่อจะมี
tung 7737
แฟนพันธ์แท้
*

« ตอบ #1 เมื่อ: วันที่ 22 เมษายน 2014, 12:33:10 »

มีอายุนิดนึง  กี่ขวบครับ    ระบุชัดๆมาเลย อายุเท่าไหร่ สูงเท่าไหร่ อาชีพการงานอะไร แม่ม้าย แม่ฮ้าง สาวโสด    บ่าใจ่หยั๋งนะ ห้องนี้แม่ฮ้าง แม่ม่าย มีหลายคน ฮ่าๆ

ทำดี ขยัน อดทน ความจนอยู่ได้ไม่นาน
คนขาย น่ะ ..ไม่รีบ แต่คนชื้อ น่ะ..รีบๆหน่อยนะ
@@beem@@
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #2 เมื่อ: วันที่ 22 เมษายน 2014, 12:40:19 »

มีอายุนิดนึง  กี่ขวบครับ    ระบุชัดๆมาเลย อายุเท่าไหร่ สูงเท่าไหร่ อาชีพการงานอะไร แม่ม้าย แม่ฮ้าง สาวโสด    บ่าใจ่หยั๋งนะ ห้องนี้แม่ฮ้าง แม่ม่าย มีหลายคน ฮ่าๆ

ถ้าคิดจริงใจก็มา ถ้าบ่าจริงใจ ไป ไกล ไกล  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
แมวใจดี
มัธยม
**

« ตอบ #3 เมื่อ: วันที่ 22 เมษายน 2014, 12:43:52 »

มะลองดูpmมา
นอ.น้ำตาล
โปรดส่งใครมารักฉันที
มัธยม
**

« ตอบ #4 เมื่อ: วันที่ 22 เมษายน 2014, 13:06:50 »

สัก  50  ไหวก่อ   !!

พักใจชั่วคราว
d-a-m
สมาชิกลงทะเบียน
ระดับ ป.ตรี
*

The Family

« ตอบ #5 เมื่อ: วันที่ 22 เมษายน 2014, 13:24:02 »

ไปรายการเทคมีเอ้าท์เลย
Very sabai
ระดับ ป.ตรี

ทําแล้วเสียใจ ยังดีกว่าเสียใจที่ไม่ได้ทํา

« ตอบ #6 เมื่อ: วันที่ 22 เมษายน 2014, 13:35:25 »

ก็......อยากจะสมัครอยู่นะคะ  ยิ้มเท่ห์
แต่ คบเด็กกว่าเหนื่อยใจ ทัศนคติไม่ค่อยจะตรงกัน

(สมมุติ ค่ะ)
ประมาณว่า.... เธอชอบลั้ลลา หวงชีวิตโสด คบได้ก็คบ คบไม่ได้ก็เลิก เรื่องมีครอบมีครัว ยังไม่คิดไกล รักฉัน แต่ไม่พร้อมจะสละโสด

ส่วนฉัน จะปักเสาเข็มแล้ว เธอคือคนสุดท้าย ชีวิตหมดเวลากับเรื่องไร้สาระ
เหล้ายาปลาปิ้ง เที่ยวกลางคืน ฉันทำมาหมดแล้ว จนวันนี้ฉันเบื่อที่จะต้องไปเสียเวลา
กับเรื่องแบบนั้น ฉันคิดแต่อนาคต ไม่ใช่วัยระเริง เป้าหมายชัดเจน 

ส่วนเธอ ถ้าถามว่า ชีวิตอยากจะทำอะไร จะเป็นอะไร เธอ...... อาจตอบว่า ไม่รู้ ยังไม่คิด

ถ้าเป็นแบบนี้ หยุดตามหาผู้หญิงที่มีอายุ นะคะ มุมมองชีวิตของเราต่างกัน

หน้าเป็นสิว หน้าเขรอะ อยากหน้าเนียนใส  ทักมาจ้า (สวยและปลอดภัยในแบบของตัวเอง )ติดตามชมหน้าสด โนแอ๊พ ของแม่ค้าได้ที่ https://www.facebook.com/BeautySheryn

**รับแปลเอกสาร+พิมพ์งาน **ราคาต่อรองได้
pisanu
มัธยม
**

แค่ไม่ทุกข์ ก็เรียกว่าสุขแล้ววว

« ตอบ #7 เมื่อ: วันที่ 22 เมษายน 2014, 14:57:01 »

หาตวยคนได้ก้ครับ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

สำหรับคนที่ชอบในกีฬาไก่ชน แอดเฟชรบุ๊คมาพูดคุยกันได้ครับ
https://www.facebook.com/pisanu.clubzaa
กา~ระ~เกด
ระดับ ป.ตรี

ผลแห่งกรรมยุติธรรมเสมอ

« ตอบ #8 เมื่อ: วันที่ 22 เมษายน 2014, 15:04:44 »

โค้ววววว สาวโสดก็มีนักอยู่เน้อ

ในทางพระพุทธศาสนา ไม่มีคำว่าเหตุบังเอิญ ไม่มีคำว่าชีวิตไม่มีความยุติธรรม เพราะกฎแห่งกรรมยุติธรรมเสมอ
ผลงานการถ่ายภาพติชมแลกเปลี่ยนด้วยนะคะ
http://www.chiangraifocus.com/forums/index.php?topic=380897
vi mut
มัธยม
**

« ตอบ #9 เมื่อ: วันที่ 22 เมษายน 2014, 15:10:21 »

ไม่ทราบว่าเจ้าของกระทู้มีคุณสมบัติอะไรบ้างนะ อายุเท่าไหร ทำอะไรอยู่ ทำไมต้องมาหาในนี้ ถ้าลงอย่างละเอียดเราว่าต้องมีสักคนที่สนใจ ถ้ายังไม่เจอใครขอเสนอคุณแมวใจดีเขาเป็นคนที่น่ารักมากๆๆๆ คอนเฟริม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิ้มเท่ห์
giftnew
ตามหาชายกลาง.....
ชั้นประถม
*

« ตอบ #10 เมื่อ: วันที่ 22 เมษายน 2014, 15:16:25 »

เข้ามาส่องผ่อ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
@@beem@@
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #11 เมื่อ: วันที่ 22 เมษายน 2014, 20:35:08 »

ต้องการ คน ดาม ช้ำนะคับ ว่าดาม ใจ บ่าต้องการปี๋สาวเน้อ  ปี๋สาวมีนักแล้ว บ่าเอาแล้ว

คนที่คิดจะเล่นกับความรุ้สึกของคน ไปไกลๆๆๆๆ เน้อ บ่าต้องมา มันจะเจ็บนักเหลือเก่า  เข้าใจตรงกันนะ
ขี้เหล้าอาวุโส
ระดับ :ป.โท

« ตอบ #12 เมื่อ: วันที่ 22 เมษายน 2014, 21:03:41 »

โค้ววววว สาวโสดก็มีนักอยู่เน้อ
อั้นล่ะ ยิ้มเท่ห์
ก็......อยากจะสมัครอยู่นะคะ  ยิ้มเท่ห์
แต่ คบเด็กกว่าเหนื่อยใจ ทัศนคติไม่ค่อยจะตรงกัน

(สมมุติ ค่ะ)
ประมาณว่า.... เธอชอบลั้ลลา หวงชีวิตโสด คบได้ก็คบ คบไม่ได้ก็เลิก เรื่องมีครอบมีครัว ยังไม่คิดไกล รักฉัน แต่ไม่พร้อมจะสละโสด

ส่วนฉัน จะปักเสาเข็มแล้ว เธอคือคนสุดท้าย ชีวิตหมดเวลากับเรื่องไร้สาระ
เหล้ายาปลาปิ้ง เที่ยวกลางคืน ฉันทำมาหมดแล้ว จนวันนี้ฉันเบื่อที่จะต้องไปเสียเวลา
กับเรื่องแบบนั้น ฉันคิดแต่อนาคต ไม่ใช่วัยระเริง เป้าหมายชัดเจน 

ส่วนเธอ ถ้าถามว่า ชีวิตอยากจะทำอะไร จะเป็นอะไร เธอ...... อาจตอบว่า ไม่รู้ ยังไม่คิด

ถ้าเป็นแบบนี้ หยุดตามหาผู้หญิงที่มีอายุ นะคะ มุมมองชีวิตของเราต่างกัน
ตกใจ

ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
ด.โมริ
ขั้นเทพ
มัธยม
**

ยิ้มไม่ออกก็จะยิ้ม

« ตอบ #13 เมื่อ: วันที่ 23 เมษายน 2014, 01:40:08 »

ปัดโทะ อั้นผมก็หาตวยแหมคนเลาะคับ อิอิ

มดแดงไฟ ทองประกายแสด
vi mut
มัธยม
**

« ตอบ #14 เมื่อ: วันที่ 23 เมษายน 2014, 08:26:01 »

เรื่องคนรักความรักต้องใช้เวลา อยู่ดีๆๆเจอกันวันสองวันน้องจะขอเป็นแฟนเขาเลย ก็ดูผิดปกตินะ อย่าคิดว่าสาวใหญ่หลอกง่ายนะน้องถึงเขาจะไม่มีใคร เหงา เขาก็เลือก ถ้าอยากได้คนจริงใจ ตัวเองก็ต้องจริงใจก่อน พี่รู้นะว่ากำลังคิดไรอยู่ถ้าน้องจริงใจกับเพื่อนพี่จริงพี่ก็ดีใจนะ  ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ
@@beem@@
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #15 เมื่อ: วันที่ 23 เมษายน 2014, 08:39:15 »

เรื่องคนรักความรักต้องใช้เวลา อยู่ดีๆๆเจอกันวันสองวันน้องจะขอเป็นแฟนเขาเลย ก็ดูผิดปกตินะ อย่าคิดว่าสาวใหญ่หลอกง่ายนะน้องถึงเขาจะไม่มีใคร เหงา เขาก็เลือก ถ้าอยากได้คนจริงใจ ตัวเองก็ต้องจริงใจก่อน พี่รู้นะว่ากำลังคิดไรอยู่ถ้าน้องจริงใจกับเพื่อนพี่จริงพี่ก็ดีใจนะ  ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ

อะไรนี่ งง จริงใจกับเพื่อนพี่ บ้าหรอ เพื่อนพี่มาคุยกับผมเมื่อไร ผม งง
arkiliz
สมาชิกลงทะเบียน
ชั้นประถม
*

« ตอบ #16 เมื่อ: วันที่ 23 เมษายน 2014, 16:21:42 »

ผมก็พึ่งเลิกกับแฟนมาครับ ผมว่าอย่าพึ่งหาความรักใหม่ เพียงเพราะเราผิดหวังจากรักเก่าดีกว่าครับ มันไม่ช่วยอะไรหรอกครับ ลองอยู่กับตัวเองสักพัก และคิดทบทวนเรืาองราวต่างๆดูครับ แล้วจะได้รู้สาเหตุที่จะนำมาปรับปรุงตัวเราครับ สู้ๆคนับ
Joobjaeng
Single mom
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #17 เมื่อ: วันที่ 23 เมษายน 2014, 20:26:08 »

ผมก็พึ่งเลิกกับแฟนมาครับ ผมว่าอย่าพึ่งหาความรักใหม่ เพียงเพราะเราผิดหวังจากรักเก่าดีกว่าครับ มันไม่ช่วยอะไรหรอกครับ ลองอยู่กับตัวเองสักพัก และคิดทบทวนเรืาองราวต่างๆดูครับ แล้วจะได้รู้สาเหตุที่จะนำมาปรับปรุงตัวเราครับ สู้ๆคนับ

https://www.facebook.com/herbcareclub/?ref=aymt_homepage_panel

Line: joobjaengka
Tel : 0931387459 / 0873036897
Sinjai Iyui
ความสำเร็จ เกิดจาก "เวลา" "โอกาส" และ "ความพร้อม"
เตรียมอนุบาล
*

« ตอบ #18 เมื่อ: วันที่ 23 เมษายน 2014, 20:31:33 »

แม่นละเจ้า

"ความไว้ใจ"อยู่ใต้มหาสมุทร แม้พยายามดำดิ่งลึกลงไปแค่ไหน ต่อให้จมน้ำตาย ยังไงก็หาไม่เจอ
platu
KnOwLedge ... iS ... PoweR !!!
ระดับ ป.ตรี

.... Up to mE ....

« ตอบ #19 เมื่อ: วันที่ 26 เมษายน 2014, 19:39:27 »

กลัว Blackout !!!!! อิอิ  ยิงฟันยิ้ม

N o t h i n g     d o e s n ' t     C h a n g e .
หน้า: [1] 2 พิมพ์