เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 25 เมษายน 2024, 19:17:02
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ตลาดกลางซื้อขายสินค้าออนไลน์
| |-+  ตลาดรถซื้อขายรถมือสอง
| | |-+  ศูนย์กลางซื้อขาย-จักรยาน (ผู้ดูแล: Art_it, Krit_66)
| | | |-+  ไมล์จักรยานมีสาย(อันสุดท้าย 190),ไฟกระพริบ50บาทมรัดขา สนใจดูด้านใน พร้อมส่ง (ราคาถูกมาก)@CRI
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน ไมล์จักรยานมีสาย(อันสุดท้าย 190),ไฟกระพริบ50บาทมรัดขา สนใจดูด้านใน พร้อมส่ง (ราคาถูกมาก)@CRI  (อ่าน 1528 ครั้ง)
art20069
ชั้นประถม
*

« เมื่อ: วันที่ 17 เมษายน 2014, 15:58:16 »

ขออนุญาตขายสินค้าราคาถูกครับ ของใหม่ทั้งหมดนะครับ
สถานะ : สินค้ามีแล้วนะครับ พร้อมส่งเลยครับ

ไมล์ Sunding Wireless ไร้สาย ของหมดแล้วนะครับ (มาอีกทีกลางเดือนหน้า) .. แบบมีสายยังมีอยู่ครับ และสินค้าอื่น ๆ ก็ สามารถสั่งได้ตามปกติ

สรุปยอดสินค้าคงเหลือ :
1. ไฟกระพริบ 17 ดวง : ชิ้นละ 50 บาท
2. ไมล์มีสาย Sunding 1 ชิ้น : ชิ้นละ 190 บาท
3. ที่รัดขากางเกง ลาย Shimano 10 ชิ้น : ชิ้นละ 40 บาท
* รายละเอียดสินค้า ดูด้านล่างเลยได้ครับ พร้อมส่งในตัวเมือง และต่างจังหวัด ไมล์จักรยาน ติดตั้งฟรีเลยนะครับ

เอาภาพสินค้าโฆษณาออกแล้วนะครับ ตอนนี้ลงเฉพาะรูปจริง ถ่ายจริงครับ

1. ไฟกระพริบ (LED 2)

LED ไฟจักรยาน ไฟส่องสว่าง ยามค่ำคืน เพื่อเป็นจุดสังเกตุให้กับพาหนะอื่น ๆ ราคาถูก มี หลอด LED จำนวน 2 หลอดครับ ใช้สำหรับติดรถจักรยาน ใช้เพื่อส่องสว่างยามค่ำคืน เมื่อกลับจากทริปกลางคืน เหมาะสำหรับใช้ในเมือง ที่มีแสงสว่างอยู่แล้ว

ใช้วัสดุเป็น ซิลิโคน กันน้ำ สามารถทนความร้อนได้ถึง 40 องศา

มี 3 โหมดใช้งาน คือ , แฟลชแบบเร็ว , แฟลชกระพริบ และ ไฟค้าง

ใช้แบบเปิดตลอด 35 ชั่วโมง , ใช้แบบกระพริบ 160 ชั่วโมง มองเห็นได้ 500 เมตร ในที่แสงมืด

ถ้าซื้อสีดำ = ไฟสีขาว , ถ้าซื้อสีขาว = ไฟสีขาว , ถ้าซื้อสีเขียว = ไฟสีฟ้า , ถ้าซื้อสีแดง = ไฟสีเหลือง

แถมถ่านไปใน แพ็คแล้ว จำนวน 2 ก้อนครับ

ราคาต่อชิ้น : 50 บาท (คงเหลือ 17 ชิ้น) (จาก 30 ชิ้น)  
* จอง 2 ชิ้น สีขาว + เพิ่ม แดง 2 ชิ้น (ลำพูน) = รอโอนเงินพรุ่งนี้ = โอนเงินเข้ามาแล้วครับ Pack กล่องเตรียมส่งไปรษณีย์พรุ่งนี้ (21 เมษายน)
* ส่งให้ลูกค้า เซเว่น​ศรีทรายมูล 1 ชิ้น สีเขียว
* ส่งให้ลูกค้า มารับถึงที่ (1 ชิ้น) (เช้า 20 เมษายน 2557)
* ลูกค้ามารับถึงที่ 3 ชิ้น ตอนเช้า ๆ เลย (21 เมษายน )
* ลูกค้ามารับหลังที่ทำงาน สีแดง 2 ชิ้น (22 เมษายน)

คงเหลือ :
สีขาว = 3 (ไฟกระพริบสีขาว)
สีเขียว = 5 (ไฟกระพริบ สีเขียว)
น้ำเงิน = 4 (ไฟกระพริบสีน้ำเงิน)
เหลือง = 4 (ไฟกระพริบ สีส้ม)
ดำ = 1 (ไฟกระพริบ สีขาว)

รูปสินค้า : (ถ่ายจากสินค้าจริง ๆ)

====================$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$================

2. ไมล์ไร้สาย : Sanding SD-548C Wireless (หมดแล้วครับ)

!!!! หากให้ไปใส่ในเมืองเชียงราย เรามีบริการติดตั้งให้ฟรีนะครับ ไม่คิดค่าใช้จ่ายเพิ่มเติม !!!!

ไมล์จักรยาน Sunding SD-548C แบบไร้สาย
คุณสมบัติ :

แสดง Speed ปัจจุบัน ณ ที่ขับขี่
ตั้งเป็น ไมล์ และ กิโลเมตรได้
ระยะทางรวมทั้งหมด
Max Speed - ความเร็วสูงสุด
AVS ความเร็วโดยเฉลี่ย
เวลาทั้งหมด ที่ปั่นตลอดทริป
มีระบบ Freeze Memory ในขณะที่ล้อหยุดหมุน
ปิดเปิดอัตโนมัติ
คุณสมบัติจะเหมือนกับไมล์ทั่วไป แต่ราคาถูกลงครับ
ราคา 290 บาท (คงเหลือ 0 ชิ้น) [หมดแล้วนะครับ] (จาก 5 ชิ้น)
* จอง 1 ชิ้นครับ (ลำพูน) (รอโอนเงินพรุ่งนี้ครับ) = โอนเงินเรียบร้อยแล้วครับ Pack ใส่กล่องเตรียมส่งพรุ่งนี้ (21 เมษายน)
* ติดตั้งไมล์ให้ลูกค้า ที่เด่นห้า (1ชิ้น)
* ส่งของลูกค้า พร้อมติดตั้งไมล์ไร้สายที่ ศรีทรายมูล เรียบร้อยแล้ว (1ชิ้น)
* ลูกค้ามารับถึงที่ พร้อมติดตั้ง 1 ชิ้น เอาไปติดตั้งเอง อีก 1 ชิ้น

ภาพถ่ายสินค้าตัวจริง :

* ไมล์ ไร้สายหมดแล้วนะครับ มาใหม่กลางเดือน พฤษภาคม ครับ
====================$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$================

3. ไมล์มีสาย : Sunding SD-548 (มีสาย)

มีฟีเจอร์คล้าย ๆ กับด้านบน แต่เป็นแบบมีสายครับ

ขนาด : 46mm X 45mm X 19mm

น้ำหนัก : 88 กรัม

อุปกรณ์จะมี ตัวหน้าจอแสดงผล ฐานพร้อมสาย และตัว Sensor และ สายรัดตัวไมล์กับตะเกียบ

คุณสมบัติ

ตั้งตามเส้นรอบวง  (การตั้งค่าจะเริ่มใหม่ หลังจากถอดถ่านออกครับ)
ฟังก์ชั่น , Speed ความเร็วรถขณะนั้น , Max Speed ความเร็วในการขับขี่ , เฉลี่ยความเร็ว AVG , เปรียบเทียบความเร็วเฉลี่ย , DST ไมล์สะสมทั้งหมด นอกนั้นนับทริป
function ในการกันน้ำ
หลังจาก 14 วินาที เมื่อถอดไมล์ออกจากฐาน จะเข้าสู่ Sleep Mode
ตั้งตัวจับสัญญาณ ที่ 5-10 mm เพื่อให้ได้การวัดสัญญาณที่ดี จากตัวเซ็นเซอร์

ราคา 190 บาท (คงเหลือ 1 ชิ้น)(จาก 5 ชิ้น)

* ลูกค้า มารับเองที่หอพัก (1ชิ้น) พร้อมติดตั้งให้เลย  และซื้อไปให้เพื่อนติดตั้งเอง 1 ชิ้น
* ลูกค้ามารับเองข้าง ๆ ที่ทำงาน 1 ชิ้น (22 เมษายน)

4. สามารถป้องกันกางเกง เข้าไปพันโซ่ ได้ 100% เพราะผมก็ใช้งานอยู่ เวลาใส่กางเกงทำงานแล้ว ปั่นเร็ว ๆ โซ่จะดูดกางเกงของเราเข้าไป ทำให้เสียหายได้ อุปกรณ์นี้ช่วยได้ครับ เพราะจะทำการรัดขากางเกงเข้าไม่ได้ปลิวตามลม เวลาปั่นจักรยาน

ราคาต่อชิ้น : 40 บาท  (คงเหลือ 10 ชิ้น)

คงเหลือ : ลาย SHIMANO XTR
สีดำ = 3
สีเหลือ = 3
สีนำเงิน = 2
สีแดง = 2

5. ป้องกันโซ่ กระทบเฟรม (หมดแล้วครับ)
[วัสดุ] ผ้าดำน้ำ 2mm หนา Mody วางเกรด (หนืดมากขึ้นกว่าที่วาง Mody ปกติ)

[Size] กว้าง: 23 ซม. * 11cm

ใช้ในการป้องกันโซ่ กระทบกับเฟรม ทำให้เป็นรอยง่าย และดูไม่สวยงาม อุปกรณ์นี้สามารถป้องกันได้ และยังมี Logo ทำให้สวยงามขึ้น และดูดีขึ้นเยอะครับ

ราคาต่อชิ้น 40 บาท : (คงเหลือ 0 ชิ้น) (จาก 10 ชิ้น)
* จองกันโซ่ 1 อัน ลาย Shimano ครับ (ส่งถึงมือแล้วครับ , เด่นห้า)
* จองกันโซ่ 2 อัน ลาย Shimano กับ Giant ครับ (ส่งถึงมือแล้วครับ , บ้านใหม่)
* ลูกค้ามารับเองที่หอพัก เอาลายGIANT ,MERIDA ไปนะครับ (2 ชิ้น)
* ลูกค้า ให้ไปส่งที่ โรงแรมสุขนิรันดร์ แถวแยกหอนาฬิกา 2 ชิ้น ลาย MERIDA
* ลูกค้า ที่มาติดไมล์ รับไปอีก 1 ชิ้นครับ มาถึงที่เลยครับ
* ลูกค้ามารับหลังที่ทำงาน จำนวน 1 ชิ้น (22 เมษายน)

คงเหลือ :
DAHON = 1 ชิ้น

* สามารถสอบถามรายละเอียดของสินค้าได้ที่นี่เลยครับ
* สินค้าทุกชิ้น รับประกัน 7 วันหลังจากถึงมือลูกค้า สามารถเปลี่ยน (ถ้าสินค้ามีอยู่) หรือ ถ้าสินค้าหมด จะเปลี่ยนสินค้า หรือว่า คืนเงินได้เต็มจำนวนครับ (เวลาคืนสินค้า ต้องมีการส่งสินค้ากลับมาด้วยครับ)

* รายการคงเหลือของสินค้า จะอัพเดททุก ๆ 12 ชั่วโมงนะครับ

ติดต่อที่ : นรินทร์  ไชยวงศ์ (วุฒิ)

โทร . 092-1064587 (07.30 - 19.00 น. ทุกวัน) @DTAC

Line : narin.php

Email : narin.cr@gmail.com

โอนเงินที่ : ธนาคารกสิกรไทย ชื่อบัญชี : นายนรินทร์  ไชยวงศ์ (NARIN CHAIWONG) , หมายเลขบัญชี : 581-2-11996-8 (มีบัญชีเดียวเท่านั้นครับ)

Website : http://bikecr.lnwshow.com (สมาชิกลงทะเบียนระดับ 2)

สินค้าอยู่ที่เชียงราย : รับสินค้าได้ด้วยตนเอง (หลัง รพ.โอเวอร์บรุ๊ค) และในตัวเมือง กรุณาโทรนัดเวลานัดรับของก่อน

และส่งสินค้าทาง EMS ลงทะเบียน เริ่มที่ 50 บาท ครับ (ส่งของทุกวัน ยกเว้นเสาร์-อาทิตย์ ส่งของตอนเที่ยงครับ)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 22 เมษายน 2014, 18:04:34 โดย art20069 » IP : บันทึกการเข้า
Glock 23
เตรียมอนุบาล
*

« ตอบ #1 เมื่อ: วันที่ 17 เมษายน 2014, 16:16:38 »

ผมสนใจ 4. สามารถป้องกันกางเกง เข้าไปพันโซ่ ได้ 100% เพราะผมก็ใช้งานอยู่ เวลาใส่กางเกงทำงานแล้ว ปั่นเร็ว ๆ โซ่จะดูดกางเกงของเราเข้าไป ทำให้เสียหายได้ อุปกรณ์นี้ช่วยได้ครับ เพราะจะทำการรัดขากางเกงเข้าไม่ได้ปลิวตามลม เวลาปั่นจักรยาน อะครับดูสินค้าในเมืองได้ที่ไหนคับ
art20069
ชั้นประถม
*

« ตอบ #2 เมื่อ: วันที่ 17 เมษายน 2014, 17:46:48 »

จะเป็นสายรัด ติดตีนตุ๊กแก แต่มี Logo คละแบบกันไปครับ
ของจะมาวันที่ 19-20 เมษายนนี้ครับ รบกวนขอเบอร์โทรกลับด้วยครับ ทาง PM ได้ครับ

พอดีตั้งไว้ก่อนน่ะครับ ขอโทษด้วยครับ จะติดต่อกลับไปโดยเร็วถ้าสินค้ามาถึงครับ
art20069
ชั้นประถม
*

« ตอบ #3 เมื่อ: วันที่ 17 เมษายน 2014, 19:22:16 »

มีจองไฟกระพริบ 2 อัน
และจะเข้ามาดู ไมล์ วันที่ 19 เมษา

1 ท่านนะครับ ใครสนใจ โพสต์ในกระทู้นี้ หรือ ตามช่องทางอื่น ๆ ได้ครับ
โทร . 092-1064587 (07.30 - 19.00 น. ทุกวัน) @DTAC
Line : narin.php
หรือ PM มาได้ครับ
art20069
ชั้นประถม
*

« ตอบ #4 เมื่อ: วันที่ 18 เมษายน 2014, 07:35:30 »

เพิ่มการจอง :
จองไฟ แดง 2 ขาว 2
และ กันโซ่ ลาย Shimano จำนวน 1 ชิ้น

ของมาแล้วจะโทรหาทันทีครับ
ประมาณพรุ่งนี้ตอนเย็น หรือ วันที่ 20 เมษายน ครับ
art20069
ชั้นประถม
*

« ตอบ #5 เมื่อ: วันที่ 18 เมษายน 2014, 09:19:03 »

มีจองเพิ่ม ของ กันโซ่ 2 อัน และไมล์ไร้สาย จะมาดูของก่อน เมื่อสินค้ามาถึงวันที่ 20 นี้

และจะโทรแจ้งนะครับ

ขอบคุณครับ
art20069
ชั้นประถม
*

« ตอบ #6 เมื่อ: วันที่ 18 เมษายน 2014, 15:02:50 »

ไฟกระพริบตัวขาว=ไฟขาว จำนวน 2 ชิ้น
 ไมล์ไร้สาย : Sanding SD-548C Wireless = 1 ชิ้น

ลูกค้าจองไว้ ส่งลำพูนนะครับ วันจันทร์พร้อมส่งแน่นอนครับ
ถ้าของมาถึงจะติดต่อกลับพร้อมแจ้งหมายเลขบัญชีนะครับ ขอบคุณครับ
captainkuk
สมาชิกลงทะเบียน
ระดับ ป.ตรี
*

« ตอบ #7 เมื่อ: วันที่ 19 เมษายน 2014, 08:32:03 »

จองกันโซ่ ลาย shimano 1 ชิ้นครับ
art20069
ชั้นประถม
*

« ตอบ #8 เมื่อ: วันที่ 19 เมษายน 2014, 12:25:33 »

จองกันโซ่ ลาย shimano 1 ชิ้นครับ

ครับ
art20069
ชั้นประถม
*

« ตอบ #9 เมื่อ: วันที่ 19 เมษายน 2014, 13:09:11 »

ตอนนี้สินค้ามาถึงมือแล้วนะครับ ตอนเย็นจะโทรแจ้งทุก ๆ คนที่เข้ามาจองไว้นะครับ แล้วจะโทรหาครับผม ขอบคุณครับ
art20069
ชั้นประถม
*

« ตอบ #10 เมื่อ: วันที่ 19 เมษายน 2014, 18:06:36 »

วันนี้ไปส่งให้ลูกค้าแถวเด่นห้า และบ้านใหม่เรียบร้อยแล้วครับขอบคุณที่ใช้บริการ

ติดตั้งไมล์ไร้สายฟรีแล้วนะครับ ใช้ได้ปกติครับ
art20069
ชั้นประถม
*

« ตอบ #11 เมื่อ: วันที่ 19 เมษายน 2014, 18:43:01 »

ส่งของพร้อมติดตั้งไมล์ไร้สาย ให้ลูกค้า แถวเซเว่นศรีทรายมูล 1 ท่าน
พร้อมไฟกระพริบ สีเขียว 1 ดวง

และ ส่งของลูกค้าแถวซอย 18 มิถุนายน อีก 1 ท่าน(ลูกค้านำไปติดตั้งเอง)

ไมล์ไร้สาย เหลือ 2 อันแล้วนะครับ ขอบคุณครับ
art20069
ชั้นประถม
*

« ตอบ #12 เมื่อ: วันที่ 19 เมษายน 2014, 23:39:37 »

วันอาทิตย์ก็นัดรับสินค้าได้นะครับ เชียงรายครับ
art20069
ชั้นประถม
*

« ตอบ #13 เมื่อ: วันที่ 20 เมษายน 2014, 08:23:44 »

วันนี้ลูกค้ามารับไมล์มีสาย 2 ชิ้น ติดตั้ง 1 ชิ้น เอาไปติดตั้งเอง 1 ชิ้นครับ

และไฟกระพริบ 1 อัน

กันโซ่ MERIDA , GIANT อย่างละ 1 อัน ขอบคุณมากครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 20 เมษายน 2014, 12:09:21 โดย art20069 » IP : บันทึกการเข้า
art20069
ชั้นประถม
*

« ตอบ #14 เมื่อ: วันที่ 20 เมษายน 2014, 12:19:25 »

เตรียมของส่งให้คุณสุรพงษ์ ที่ จังหวัดลำพูนเรียบร้อยแล้วครับ
พรุ่งนี้ตอนประมาณเที่ยงจะออกไปส่งของให้ลูกค้านะครับ และจะแจ้ง EMS Track ไปยัง PM ตอบกลับนะครับ
ขอบคุณที่ใช้บริการ

รูปภาพสินค้าก่อนส่งครับ

=============================================
มีคิวส่งของให้ลูกค้า ที่ โรงแรมสุขนิรันดร์ แถวหอนาฬิกา ต่อครับ ขอบคุณมากครับ
art20069
ชั้นประถม
*

« ตอบ #15 เมื่อ: วันที่ 20 เมษายน 2014, 15:08:00 »

ตอนนี้อัพเดทสินค้าแล้วนะครับ อยู่ด้านบนสุด และตามรายการสินค้าครับ

ลูกค้ามารับไมล์ไร้สาย 2 ตัว ตอนนี้สินค้า ไมล์ไร้สายหมดแล้วนะครับ
ส่วนแบบมีสายยังมีอยู่ function เหมือนกันครับ มาทดสอบก่อนได้ครับ และติดตั้งฟรีเหมือนเดิม เหลือ 4 ตัวนะครับ

สินค้าอื่นยังสั่งซื้อได้ตามปกติครับ
ส่วนสินค้าที่หมด ล็อตหน้าประมาณกลางเดือนหน้าเลยครับ ขอบคุณครับที่ใช้บริการ
art20069
ชั้นประถม
*

« ตอบ #16 เมื่อ: วันที่ 21 เมษายน 2014, 07:49:50 »

มีลูกค้ามารับไฟกระพริบ 3 อันตั้งแต่ 7 โมงเช้าเลยครับ

ขอบคุณที่ใช้บริการครับ
bosskab
ชั้นประถม
*

« ตอบ #17 เมื่อ: วันที่ 21 เมษายน 2014, 15:20:33 »

อยู่แถวไหนครับ
สนใจไมล์ไร้สาย จะมีของมาอีกเมือไร ของจะเข้า ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม :Dมาอีกเมื่อไร มีอะไรเพิ่มอีกบ้าง สนใจหมวกราคาไมาเเรงพอจะมะเข้ามาไหมครับ
art20069
ชั้นประถม
*

« ตอบ #18 เมื่อ: วันที่ 21 เมษายน 2014, 18:07:21 »

อยู่แถวไหนครับ
สนใจไมล์ไร้สาย จะมีของมาอีกเมือไร ของจะเข้า ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม :Dมาอีกเมื่อไร มีอะไรเพิ่มอีกบ้าง สนใจหมวกราคาไมาเเรงพอจะมะเข้ามาไหมครับ

หมวกรอบหน้าจะเอาเข้ามาขายสัก 3 ใบ ครับไม่แพงแน่นอน
ประมาณวันที่ 10 เดือนหน้าครับ
Smile giant
เตรียมอนุบาล
*

« ตอบ #19 เมื่อ: วันที่ 22 เมษายน 2014, 12:46:44 »

สั่งของตามรายการด้านล่าง และขอรายละเอียดที่เก็บเงินทางPMด้วย ครับ
1. ไมล์มีสาย Sunding : 1ชิ้น
2. กันโซ่ ลาย MERIDA , DAHON อย่างละ 1 ชิ้น

คุณต้องละทิ้งความกลัวที่จะผิดพลาด

เพื่อจะได้ใช้ชีวิตอย่างสร้างสรรค์
หน้า: [1] 2 พิมพ์