เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 19 เมษายน 2024, 22:39:08
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ตลาดกลางซื้อขายสินค้าออนไลน์
| |-+  ซื้อขายสินค้าจิปาถะ-ทั่วไป (ผู้ดูแล: JAMES ..., NOtis, Krit_66)
| | |-+  !!New>>ลงเพิ่ม...โมเดลหุ่นยนต์กาชาปองและของเล่นสะสมต่างๆ!!
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน !!New>>ลงเพิ่ม...โมเดลหุ่นยนต์กาชาปองและของเล่นสะสมต่างๆ!!  (อ่าน 2827 ครั้ง)
Axle
เตรียมอนุบาล
*

« เมื่อ: วันที่ 07 เมษายน 2014, 18:29:45 »

สามารถติดต่อสอบถามได้ทุกตัวทุกรายการสามารถลดได้นะครับ ติดต่อได้ที่เบอร์: 091-7127484 หรือฝากข้อความไว้นะครับ, เดี๋ยวมาตอบครับ!!!

1: กาชาปองยานมาครอส (Macross)
ขณะเป็นเครื่องบินและเครื่องบินกึ่งหุ่นยนต์ ราคาคู่ละ 240 บาท (ราคาพร้อมส่งลงทะเบียน)

2: กาชาปองหุ่นเก็ตเตอร์ ดราก้อน (Getter RoBo Dragon) ราคาตัวละ 150 บาท  (ราคาพร้อมส่งลงทะเบียน)

3: กาชาปองหุ่นมาชินก้า แซด (Mazinga Z) ราคาตัวละ 150 บาท  (ราคาพร้อมส่งลงทะเบียน)

4: กาชาปองหุ่นไดมอส ยอดขุนพล (Daimos) ราคาตัวละ 150 บาท (ราคาพร้อมส่งลงทะเบียน)

5: กาชาปองหุ่นไวฟาม ราคาตัวละ 240 บาท (ราคาพร้อมส่งลงทะเบียน)

6: กาชาปองหุ่นชินเก็ตเตอร์ (Shin Getter Robo) New Version ราคาตัวละ 150 บาท (ราคาพร้อมส่งลงทะเบียน)

7: ชุดหัวหุ่นนักรบซามูไรตั้งแต่ระดับไดเมียวลงมาถึงระดับขุนพล จำนวน 4 หัวราคาชุดละ 360 บาท (ราคาพร้อมส่งลงทะเบียน)

8: หุ่นกาชาปองดันไบน์ 1:ราคาตัวละ 150 บาท (ราคาพร้อมส่งลงทะเบียน)

9: หุ่นกาชาปองดันไบน์ 2 (ตัวเอก) ราคาตัวละ 180 บาท (ราคาพร้อมส่งลงทะเบียน)

10: ชุดหุ่นกาชาปอง Saint Seiya-Lost Canvas Series จำนวน 9 ตัวภายในชุดมีฐานวางพร้อม (ควรค่าแก่การสะสม) ราคาชุดละ 1,350 บาท (ราคาพร้อมส่งลงทะเบียน)

11: โมเดลรถมอเตอร์ไซค์ Suzuki 250 cc. งานญี่ปุ่นแท้ ราคาคันละ 200 บาท (ราคาพร้อมส่งลงทะเบียน)

12: โมเดลรถมอเตอร์ไซค์ Suzuki Hayabusa (Race Moto) งานญี่ปุ่นแท้ ราคาคันละ 200 บาท (ราคาพร้อมส่งลงทะเบียน)

13: หุ่นกาชาปองชุดตำรวจอวกาศ ชุดคลาสสิค(ภายในชุดประกอบด้วย: เกียร์บัน, ชาลีบัน, ไซเดอร์ และ จัสเปี้ยน) หายากจริงๆนะครับ น่าจะถูกใจนักสะสมทุกท่าน ราคาชุดละ 540 บาท (ราคาพร้อมส่งลงทะเบียน)

14: หุ่นกาชาปอง(ชุดคลาสสิคอีกหนึ่งตัว) แมชชีนแมน (เคยเข้าฉายทางทีวีช่อง9) ราคาตัวละ 150 บาท (ราคาพร้อมส่งลงทะเบียน)

15: หุ่น Revoltech: Macross VF-1A (พระเอก) งานญี่ปุ่นแท้ๆครับ ยังไม่เคยแกะเล่น ราคาตัวละ 2,200 บาท (ราคาพร้อมส่งลงทะเบียน)

16: หุ่น Revoltech: Gaiking (Original) งานญี่ปุ่นแท้ๆครับ ขยับได้ตามข้อต่อต่างๆ ราคาตัวละ 3,200 บาท ยังไม่เคยแกะเล่น (ราคาพร้อมส่งลงทะเบียน)

17: หุ่นโมเดล Kratos จากเกมส์ God of War ตัวนี้เป็นเวอร์ชั่นที่ใส่เกราะเต็มชุดพร้อมดาบ สภาพใหม่เพราะยังอยู่ในแพ็ค ราคาตัวละ 1,200 บาท (ราคาพร้อมส่งลงทะเบียน)

18: หุ่นโมเดล Iron Man: Starke Version ตัวนี้เป็นงานนำเข้า (เพื่อนไป USA แล้วฝากซื้อมาครับ) สภาพใหม่ แกะเช็คของเท่านั้น ราคาตัวละ 980 บาท (ราคาพร้อมส่งลงทะเบียน)

19: หุ่นกาชาปอง (Gundam Series) Gundam: RX-78 งานของ Bandai ครับขยับได้ทุกส่วน ใต้เท้าเป็นแม่เหล็ก ราคาตัวละ 250 บาท (ราคาพร้อมส่งลงทะเบียน)

20: หุ่นกาชาปอง (Gundam Series) Zaku ราคาตัวละ 150 บาท (ราคาพร้อมส่งลงทะเบียน)

21: หุ่น MSN-03 JAGD DOGA (Quess Air Customized) พร้อมกล่องและอาวุธครบ สามารถขยับข้อต่อต่างๆได้ เป็นงานญี่ปุ่นแท้ของ Fusion Work ราคาตัวละ 550 บาท (ราคาพร้อมส่งลงทะเบียน)

22: หุ่นกาชาปอง Gundam MK-II ราคาตัวละ 150 (ราคาพร้อมส่งลงทะเบียน)

23: หุ่นเหล็ก (SRC): GRENDIZER งานญี่ปุ่นของ Bandai สภาพ 100% เพราะแค่เปิดมาเช็คของเท่านั้นใบCertificatedยังอยู่ ข้อต่อสามารถขยับได้ (บางทีหุ่นเหล็กตัวนี้อาจจะทำให้ท่านนักสะสมหวนนึกถึงตอนยังละอ่อนกันมากๆครับ) ราคาตัวละ: 4,000 บาท (ราคาพร้อมส่งลงทะเบียน)

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 16 เมษายน 2014, 22:37:49 โดย Axle » IP : บันทึกการเข้า

Axle
Axle
*

« ตอบ #1 เมื่อ: วันที่ 07 เมษายน 2014, 22:41:34 »

ยิ้มกว้างๆ นักสะสมหุ่นหรืองานประเภทนี้สามารถติดต่อได้นะครับ
หรือประเภทหุ่นเหล็ก(SRC), หุ่น Revoltech ก็มีนะครับ สอบถามได้, ทั้งหมดเป็นของสะสมครับ

Axle
Axle
*

« ตอบ #2 เมื่อ: วันที่ 08 เมษายน 2014, 19:30:12 »

ยิ้มกว้างๆ ลงเพิ่ม สำหรับโมเดลกาชาปองชุดตำรวจอวกาศและโมเดลรถจักรยานยนต์
สอบถามได้ทุกชิ้นนะครับ ราคาต่อรองได้นะครับ อยากส่งต่อให้ผู้ที่สะสมจริงๆ  ยิงฟันยิ้ม

Axle
Axle
*

« ตอบ #3 เมื่อ: วันที่ 09 เมษายน 2014, 22:32:42 »

ยิงฟันยิ้ม อัพเพิ่มเติมก่อนสงกรานต์ครับ เป็นงานของญี่ปุ่น Revoltech แท้แต่ละตัวก็หายากๆทั้งนั้น
รับรองว่าเก็บสะสมไว้ไม่ผิดหวัง และ ได้เพิ่มหุ่นกาชาปอง Gundam Series และงาน Figure Model ของทางฝั่ง USA ด้วยนะครับ, สอบถามได้ทุกตัวนะครับ ราคาคุยกันได้ครับ  ยิงฟันยิ้ม

Axle
Axle
*

« ตอบ #4 เมื่อ: วันที่ 11 เมษายน 2014, 00:44:45 »

ยิงฟันยิ้ม หาเงินเที่ยวสงกรานต์ครับ เข้ามาต่อรองได้ครับ ยิงฟันยิ้ม

Axle
Axle
*

« ตอบ #5 เมื่อ: วันที่ 14 เมษายน 2014, 17:01:55 »

ยิงฟันยิ้ม ยังขายนะครับ  ยิงฟันยิ้ม

Axle
Axle
*

« ตอบ #6 เมื่อ: วันที่ 16 เมษายน 2014, 22:40:04 »

ยิงฟันยิ้ม อัพเพิ่มเติมสำหรับหุ่นเหล็ก SRC ครับ  ยิงฟันยิ้ม
ติดต่อได้นะครับ ราคาคุยกันได้ครับ ขอบคุณครับ

Axle
หน้า: [1] พิมพ์