เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 29 มีนาคม 2024, 00:48:00
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ตลาดกลางซื้อขายสินค้าออนไลน์
| |-+  โทรศัพท์มือถือ เครื่องมือสื่อสาร (ผู้ดูแล: ttyy, nuifish, NOtis, Krit_66, ©®*, Active Oper, NG PROTECT)
| | |-+  (ตั้มไอโฟน)ขาย iPhone4S 16GB สีขาว รูปด้านในครับ
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน (ตั้มไอโฟน)ขาย iPhone4S 16GB สีขาว รูปด้านในครับ  (อ่าน 673 ครั้ง)
ttyy
ผู้ดูแลบอร์ด
ระดับ ป.ตรี
*

ซ่อม/ซื้อ/ขาย มือถือทุกรุ่น

« เมื่อ: วันที่ 28 มีนาคม 2014, 14:36:49 »

สินค้าที่ขาย iPhone4S

ความจุ 16GB

สีขาว

อุปกรณ์ ตัวเครื่องสายชาร์ท สายดาต้า

ราคาขาย 9500 บาท

ซื้อของกับผมสบายใจได้ครับ

1.เครื่องผมมีประวัติคนขายทุกเครื่อง ไม่ต้องกลัวว่าเป็นเครื่องโจรครับ

2.เครื่องทุกเครื่อง ผมเช็คแล้วว่า ไม่เคยตกน้ำ(เช็คแถบความชื้น) ไม่เคยเปลี่ยนจอ

3.เครื่องทุกเครื่องถ้ามีปัญหา ใช้ไปจอแตก ทำตกน้ำ ลำโพงพัง เอากลับมาซ่อม ผมคิดเฉพาะค่าอะไหล่ครับ (เพราะผมซ่อมเอง)

สนใจ มาลองดูสินค้าก่อนได้ครับ ที่ร้านตั้มไอโฟน ตรงข้ามอนามัยบ้านดู่

โทรมาก็ได้ครับ 080-858-8808

ขอบคุณทุกท่านที่แวะเข้ามาชมครับ

รับซื้อ-ขาย-ฝาก-ขายฝากคอมพิวเตอร์ PC Notebook โทรศัพท์มือถือ nokia iPhone samsung ทีวี LCD เครื่องเสียง เครื่องใช้ไฟฟ้าทุกชนิดราคาสูง รุ่นเก่า รุ่นใหม่ โทรมาคุยกันได้ครับ
indy99
สมาชิกลงทะเบียน
มัธยม
*

« ตอบ #1 เมื่อ: วันที่ 28 มีนาคม 2014, 15:11:58 »

ราคาดีดันให้ครับ
ttyy
ผู้ดูแลบอร์ด
ระดับ ป.ตรี
*

ซ่อม/ซื้อ/ขาย มือถือทุกรุ่น

« ตอบ #2 เมื่อ: วันที่ 29 มีนาคม 2014, 09:24:49 »

ราคาดีดันให้ครับ

ขอบคุณครับ ยิงฟันยิ้ม

รับซื้อ-ขาย-ฝาก-ขายฝากคอมพิวเตอร์ PC Notebook โทรศัพท์มือถือ nokia iPhone samsung ทีวี LCD เครื่องเสียง เครื่องใช้ไฟฟ้าทุกชนิดราคาสูง รุ่นเก่า รุ่นใหม่ โทรมาคุยกันได้ครับ
By_Smoii
เตรียมอนุบาล
*

« ตอบ #3 เมื่อ: วันที่ 30 มีนาคม 2014, 11:47:35 »

ลดสุดๆได้เท่าไหร่ค่ะ
หน้า: [1] พิมพ์