เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 26 เมษายน 2024, 03:31:14
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ตลาดกลางซื้อขายสินค้าออนไลน์
| |-+  ซื้อขายสินค้าจิปาถะ-ทั่วไป (ผู้ดูแล: JAMES ..., NOtis, Krit_66)
| | |-+  ++เปิดหาร/พร้อมส่ง แว็กซ์สีผมสุดร้อนแรง...สีสันสุดจี๊ดๆๆ ราคาถูกๆๆๆ+++
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน ++เปิดหาร/พร้อมส่ง แว็กซ์สีผมสุดร้อนแรง...สีสันสุดจี๊ดๆๆ ราคาถูกๆๆๆ+++  (อ่าน 261 ครั้ง)
Puyzaa
ชั้นประถม
*

« เมื่อ: วันที่ 25 มีนาคม 2014, 16:58:40 »

+++++++++++ เปิดหารแว็กเปลี่ยนสีผม...กิโลละ  450 บาทไม่มีขั้นต่ำ
ขนาด 100ml.  ราคา 60 บาทขั้นต่ำ 2 กระปุก

**หารแล้วงดยกเลิกนะคะ....

ปิดหารวันที่ 2 เมษายนจร้า
ส่งของวันที่ 5 เมษายนวันเดียวเลยค่ะ..

ทรีทเมนท์เปลี่ยนสีผม!!
ทรีทเม้นเปลี่ยนสีผม แบบชั่วคราว อยู่ได้นานประมาณ 2-4 สัปดาห์
เพียงแค่ทาให้ทั่วหัว แล้วสระออก มีส่วนผสมของสมุนไพร ไม่ทำให้ผมเสีย ไม่มีส่วนผสมของ สารปรอท
แอมโมเนีย ไฮโดรเจน-เปอร์ออกไซด์จึงไม่ทำให้ผมแห้งแตกปลายช่วยฟื้นฟูให้เส้นผมกลับมีชีวิตชีวานุ่มสลวยติดทนนานดูเป็นธรรมชาติใช้ได้บ่อยครั้งตามความต้องการจร้า

สรรพคุณ ::เคลือบและบำรุงตั้งแต่ครั้งแรกที่ใช้บำรุงเส้นผมตั้งแต่ครั้งแรกที่ใช้ ทำให้ผมมีน้ำหนัก เงางาม แลดูมีสุขภาพ ผมไม่เสีย เพราะมันไม่ใช่น้ำยาย้อมผม ไม่กัดเส้นผม

สีติดทน 2-4 สัปดาห์ แล้วแต่สภาพเส้นผม และการดูแลของแต่ละคน
(เหมาะสำหรับคนที่ชอบทำสีบ่อย) ..สวยง่ายๆด้วยตัวคุณเอง!! รีบจับจอง สวยจี๊ดก่อนใคร!!

แว๊กซ์เปลี่ยนสีผม มีส่วนผสมของพืชสมุนไพรนานาชนิด ทั้งเฮนน่าและน้ำมันสกัดจากดอกลั่นทมซึ่งเป็นผลการวิจัยของนักวิจัยด้านเภสัชค่ะ

::::: ไม่มีส่วนผสมของ สารปรอท แอมโมเนีย ไฮโดรเจน-เปอร์ออกไซด์จึงไม่ทำให้ผมแห้งแตกปลายช่วยฟื้นฟูให้เส้นผมกลับมีชีวิตชีวานุ่มสลวยติดทนนานดูเป็นธรรมชาติใช้ได้บ่อยครั้งตามความต้องการจร้า:::::

ทาครีม ให้ทั่วศรีษะ ตั้งแต่โคนผมจรดปลายผม ทิ้งไว้ 15 - 30 นาที (ระยะเวลานานเกิน 30 นาทีไม่มีผลกับการทำไห้สีติดมากขึ้นหรือนานขึ้นแต่อย่างใด)แล้วล้างออกด้วยน้ำเปล่า แต่สามารถบำรุงด้วยทรีทเมนท์ได้ ตามความต้องการเนื่องจากผมที่กัดสีมาหลายครั้งจะไม่ลื่นหวียาก ช่วยได้โดยทำทรีทเมนท์บ่อยๆ ไม่ควรสระด้วยน้ำอุ่นนะค่ะ เพราะจะทำให้สีหลุดเร็วมากขึ้นค่ะ
((((( งดสระผม เป็นเวลา 2-3 วัน นะค่ะ)))))

วิธีใช้ :

1. สระผมด้วยแชมพูล้างออกและเช็ดให้แห้งพอหมาด

2. ชโลมแว็กซ์คัลเลอร์ บนเส้นผมโดยใช้หวีแปลงให้ทั่วจนกระทั่งแน่ใจว่าสีผม เข้าได้ทั่วถึง

3. อบผมด้วยเครื่องอบไอน้ำหรือใช้ผ้าคลุมทิ้งไว้ 15-20 นาที แล้วล้างออก

:::::::ถ้าต้องการให้สีผมตรงตามชาร์ตจะต้องกัดสีผมก่อนนะคะถ้าพื้นผมเดิมเป็นสีดำ ย้อมแล้วผมก้อจะยังเป็นสีดำแต่จะมีประกายแค่ตอนออกแดดเท่านั้นค่ะ:::::::

+++ยิ่งกัดสีผมเหลืองอ่อนมากเท่าไร ถึงขาวได้ยิ่งดีค่ะ
สีจะออกมาตรงกับรูปที่ต้องการค่ะ+++

ขนาด 100ml  ราคา 150 บาทรวมส่งจร้า

สนใจสอบถามได้เลยนะคะ....
Puyzaa
ชั้นประถม
*

« ตอบ #1 เมื่อ: วันที่ 25 มีนาคม 2014, 20:54:25 »

ยิงฟันยิ้ม
Puyzaa
ชั้นประถม
*

« ตอบ #2 เมื่อ: วันที่ 26 มีนาคม 2014, 10:16:16 »

ยิงฟันยิ้ม
Puyzaa
ชั้นประถม
*

« ตอบ #3 เมื่อ: วันที่ 26 มีนาคม 2014, 19:36:50 »

ยิงฟันยิ้ม
หน้า: [1] พิมพ์