เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 25 เมษายน 2024, 02:38:28
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ตลาดกลางซื้อขายสินค้าออนไลน์
| |-+  ซื้อขายสินค้าจิปาถะ-ทั่วไป (ผู้ดูแล: JAMES ..., NOtis, Krit_66)
| | |-+  Re: ..กระเป๋าน้ำร้อนไฟฟ้า..(((ประคบกล้ามเนื้อ ผ่อนคลาย อบอุ่นกาย สบายร่าง โทรหาเรานะคะ)))
หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 ... 24 พิมพ์
ผู้เขียน Re: ..กระเป๋าน้ำร้อนไฟฟ้า..(((ประคบกล้ามเนื้อ ผ่อนคลาย อบอุ่นกาย สบายร่าง โทรหาเรานะคะ)))  (อ่าน 34806 ครั้ง)
แชทซาโนย่า กอยุ่ง~*-.
แฟนพันธ์แท้
*

*..ปรับปรุงระบบ..*

« เมื่อ: วันที่ 19 ธันวาคม 2010, 13:11:21 »

กระเป๋าน้ำร้อนไฟฟ้า ราคาถูก สะดวก ใช้งานง่าย เติมน้ำสะอาดแค่ครั้งเดียว  ใช้ได้ตลอดอายุการใช้งานของกระเป๋า

ประโยชน์มากมายของกระเป๋าน้ำร้อนนี้  นอกจากจะสะดวกสบาย ปลอดภัยแล้ว  ยังมีอีก  ดังนี้ค่ะ

- ใช้บรรเทาอาการปวด เมื่อยล้าของกล้ามเนื้อ เช่น น่อง เท้า หลัง เป็นต้น
- ใช้บรรเทาอาการเย็นหรือชามือ เท้า
- ใช้ประคบฝ่าเท้า ช่วยผ่อนคลายสำหรับท่านที่มีกิจต้องเดินทั้งวัน
- ใช้บรรเทาอาการปวดประจำเดือน
- ใช้ในการอยู่ไฟหลังการคลอดบุตร
- ใช้ประคบบรรเทาอาการปวกตามคำแนะนำของแพทย์
- สามารถพกพาไปใช้ได้ทุกที่ สะดวกสบาย ประหยัดสุดสุด
- สามารถใช้ได้ขณะอยู่ในรถยนต์ หรือกำลังขับขี่รถยนต์
- สามารถใช้ได้ทุกเพศ และทุกวัย สมควรมีไว้ใช้ประจำครอบครัว

วิธีใช้
เพียงเสียบปลั๊กทิ้งไว้ 10-12 นาที เมื่ออุณหภูมิ 75-80 C       กระเป๋าน้ำร้อนจะตัดไฟโดยอัตโนมัติ
หลังจากถอดปลั๊กแล้วสามารถเก็บความร้อนได้นาน  4-5 ชั่วโมง

ราคาปลีก 260 บาท

ราคาส่ง 10 ชิ้นขึ้นไป 190 บาท

สอบถามได้ที่ 0871141818 หรือแอดไลน์ wxyz000

* mix กลม+กำมะหยี่.jpg (233.66 KB, 800x500 - ดู 3885 ครั้ง.)

* image.jpg (108.82 KB, 560x560 - ดู 1998 ครั้ง.)

* image.jpg (95.59 KB, 560x560 - ดู 1963 ครั้ง.)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 23 กรกฎาคม 2016, 12:28:05 โดย แชทซาโนย่า กอยุ่ง~*-. » IP : บันทึกการเข้า

ஐ.¸¸.·´¯`¸¸.·•.¸¸.•´´¯`•(^)•♥ คนที่ด่าคนอื่นสะท้อนว่าระบบข้างในกำลังพัง คนอารมณ์เสียเพราะถูกด่า แสดงว่าระบบของตัวเองก็พังตามไปด้วย [ว.วชิรเมธี]ஐ.¸¸.·´¯`¸¸.·
แฟนพันธ์แท้
*

« ตอบ #1 เมื่อ: วันที่ 13 มกราคม 2011, 15:50:36 »

กาดึ๊บ~  กาดึ๊บ~   ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

ஐ.¸¸.·´¯`¸¸.·•.¸¸.•´´¯`•(^)•♥ คนที่ด่าคนอื่นสะท้อนว่าระบบข้างในกำลังพัง คนอารมณ์เสียเพราะถูกด่า แสดงว่าระบบของตัวเองก็พังตามไปด้วย [ว.วชิรเมธี]ஐ.¸¸.·´¯`¸¸.·
แฟนพันธ์แท้
*

« ตอบ #2 เมื่อ: วันที่ 17 มกราคม 2011, 21:25:54 »

งัดๆ  อึ๊บๆ 

ลายหมีพูห์เหมือนภาพ  แต่เป็นสีโทนน้ำตาล  ใครอยากได้รึป่าวน้ออออ.... ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

แฟนพันธ์แท้
*

« ตอบ #3 เมื่อ: วันที่ 03 สิงหาคม 2011, 15:56:04 »

ประกาศขายที่เชียงรายโฟกัส  แต่ทำไมมีแต่ลูกค้าต่างจังหวัดโทรมาสั่งซื้อ  ฮืม ฮืม

คนเชียงราย  ไม่สนใจบ้างหรอคะ   คุ้มนะ  สะดวก และมากประโยชน์อีกต่างหาก 

ใน อ. เมืองเชียงราย  ส่งให้ฟรีนะคะ   ส่ง EMS + 50 บาท ค่ะ  ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์

chairiang
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4 เมื่อ: วันที่ 03 สิงหาคม 2011, 16:07:16 »

ราคานี้แพงกว่าที่แม่สายมั๊ย ประเทศไหนผลิตครับ จีนหรือปล่าว อายุการใช้งานเป็นไง
ขอรายละเอียด
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 03 สิงหาคม 2011, 16:12:27 โดย chairiang » IP : บันทึกการเข้า
ลุงหน่อ
ชั้นประถม
*

ณ บ้านดู่ซิตี้

« ตอบ #5 เมื่อ: วันที่ 03 สิงหาคม 2011, 23:55:34 »

สนใจ ขอสั่งซื้อซักชุดนึงคับ

พรุ่งนี้ช่วงเช้า ผมจะไปทำงานแถวโรงแรมบ้านขุนยม

เอาไปส่ง (จ่ายตังค์เลย) ได้มั้ยอ่ะ

ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

ปล. มีสี หรือ มีลาย ให้เลือกมะคับ หรือมีก่ะหมีพูห์อย่างเดว

ถึง status จะไม่ โสด  แต่ก็อยู่ใน mode อิสระ
แฟนพันธ์แท้
*

« ตอบ #6 เมื่อ: วันที่ 04 สิงหาคม 2011, 00:04:30 »

ราคานี้แพงกว่าที่แม่สายมั๊ย ประเทศไหนผลิตครับ จีนหรือปล่าว อายุการใช้งานเป็นไง
ขอรายละเอียด

ของไทยผลิตค่ะ  แพงกว่าของจีน ประมาณ 30%

ส่วนตัวแล้ว  มักมีปัญหาเรื่องปวดน่องเพราะเดินมาก และปวดท้องแบบผู้หญิงน่ะค่ะ  เลยค่อยข้างใช้บ่อย
อันที่ใช้อยู่ตอนนี้ 3 ปีกว่าแล้ว (คืออันแรกที่ซื้อมาใช้เลยนะคะ)  ยังใช้การได้ดีเหมือนเดิม  ไม่มีปัญหาอะไรเลยค่ะ  ยิ้มเท่ห์

แฟนพันธ์แท้
*

« ตอบ #7 เมื่อ: วันที่ 04 สิงหาคม 2011, 00:07:02 »

พรุ่งนี้ช่วงเช้า ผมจะไปทำงานแถวโรงแรมบ้านขุนยม

เอาไปส่ง (จ่ายตังค์เลย) ได้มั้ยอ่ะ

ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

ปล. มีสี หรือ มีลาย ให้เลือกมะคับ หรือมีก่ะหมีพูห์อย่างเดว

ตอนนี้มีลายดอกไม้ค่ะ  ลายการ์ตูนไม่มีเลย  จะยกไปให้เลือกลายเองก็แล้วกันนะคะ
รบกวน pm เบอร์โทรให้หน่อยได้มั๊ยค่ะ
พรุ่งนี้เช้าจะโทรหาก่อน   ...ขอบพระคุณที่สนใจค่ะ...   ยิ้มเท่ห์

ลุงหน่อ
ชั้นประถม
*

« ตอบ #8 เมื่อ: วันที่ 04 สิงหาคม 2011, 00:18:40 »

ตอนนี้มีลายดอกไม้ค่ะ  ลายการ์ตูนไม่มีเลย  จะยกไปให้เลือกลายเองก็แล้วกันนะคะ
รบกวน pm เบอร์โทรให้หน่อยได้มั๊ยค่ะ
พรุ่งนี้เช้าจะโทรหาก่อน   ...ขอบพระคุณที่สนใจค่ะ...   ยิ้มเท่ห์

ครับ  ยิงฟันยิ้ม

ถึง status จะไม่ โสด  แต่ก็อยู่ใน mode อิสระ
ลุงหน่อ
ชั้นประถม
*

« ตอบ #9 เมื่อ: วันที่ 04 สิงหาคม 2011, 10:14:41 »

ได้แล้วคับ ลายสีดำ ยื่นหมูยื่นแมวเรียบร้อย  ยิ้มเท่ห์

เดี๋ยวคืนนี้ทดสอบของแล้วแจ่มยังไง จะมาพรีวิวให้นะคับ

/เปิงใจ๋คนเฒ่าดีขะหนาด หายเจ็บหลังเจ็บแอวก้อกำนี้ละ อิอิ

------------

ปล.แม่ค้าน่ารักมาก ตัวเล็กๆ ไซส์ขนาดจับยัดโหลยาดองได้เลย

>:l!ne-po!nt:<
~: ดาบราชบุตร :~
แฟนพันธ์แท้
*

~>: แขกดอย :<~

« ตอบ #10 เมื่อ: วันที่ 04 สิงหาคม 2011, 10:15:51 »

หนาวๆ แบบนี้ช่วยได้เยอะเลยค่ะ  ไว้ใต้ผ้าห่ม หรือใต้หมอน  อุ่นน๊าาา...  ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์

กั๋วมันแตกอ่ะ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

!!!!!  กว่า ๑,๑๐๐ กม.จากยอดดอยสู่ทะเล...ตะวันออก  !!!!!

www.facebook.com/1100kilometer

||||| ธรรมชาติสร้างอากาศบริสุทธิ์    ส่วนมนุษย์นั้นสร้างอาวุธเพื่อทำลาย |||||
yootchai
ระดับ :ป.โท

« ตอบ #11 เมื่อ: วันที่ 04 สิงหาคม 2011, 13:29:17 »

เอามาลอง 2 ชุดก่อนถ้าใช้ดี ถูกใจจะซื้อเผื่อญาติ ๆ อีกหลายชุดครับ ที่อยู่ PM ไปแล้วนะครับว่าแต่ส่งเงินยังไงครับ
aomaom
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #12 เมื่อ: วันที่ 04 สิงหาคม 2011, 14:36:26 »

ส่งแถวเด่นห้าได้ก่อครับ  ช.7 เยื้องกรีนวิง 086-1931462
แฟนพันธ์แท้
*

« ตอบ #13 เมื่อ: วันที่ 05 สิงหาคม 2011, 19:35:53 »

ได้แล้วคับ ลายสีดำ ยื่นหมูยื่นแมวเรียบร้อย  ยิ้มเท่ห์

เดี๋ยวคืนนี้ทดสอบของแล้วแจ่มยังไง จะมาพรีวิวให้นะคับ

/เปิงใจ๋คนเฒ่าดีขะหนาด หายเจ็บหลังเจ็บแอวก้อกำนี้ละ อิอิ

------------

ปล.แม่ค้าน่ารักมาก ตัวเล็กๆ ไซส์ขนาดจับยัดโหลยาดองได้เลย

ขอบพระคุณที่อุดหนุนเจ้า 
ขอบพระคุณสำหรับคำชม  แต่ถึงกั๋บจะยับใส่โหลยาดองต้องระวังดีดีเน้อ  เมาขำบะฮุเรื่องเลยหนา  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

ใจ่ดีจะใด  มาบอกต่อโตยเน้อเจ้า  ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์

เอามาลอง 2 ชุดก่อนถ้าใช้ดี ถูกใจจะซื้อเผื่อญาติ ๆ อีกหลายชุดครับ ที่อยู่ PM ไปแล้วนะครับว่าแต่ส่งเงินยังไงครับ

เดินทางไปแล้วเน้อเจ้า 2 ชุด  EMS # EI 5139 5770 TH   เจ้า
พรุ่งนี้น่าจะึถึง  มีปัญหาในก๋านใจ้งาน  โทรมาสอบถามได้เน้อเจ้า  ...ขอบพระคุณตี้อุดหนุนเจ้า...  ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ

แฟนพันธ์แท้
*

« ตอบ #14 เมื่อ: วันที่ 05 สิงหาคม 2011, 19:37:20 »

ส่งแถวเด่นห้าได้ก่อครับ  ช.7 เยื้องกรีนวิง 086-1931462

ยินดีเจ้า 
เดี๋ยวจะติดต่อไปเน้อเจ้า  ยิ้มกว้างๆ

Golf Fiesta
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #15 เมื่อ: วันที่ 05 สิงหาคม 2011, 19:42:59 »

อุตหนุนครับ อยู่ศูนย์รถยนต์ Ford ครับ
ติดต่อ กอล์ฟ นะครับ 084-8061124 อิอิ
ยืนนาน ปวดขาครับ T_T

* p8449918n1.jpg (84.97 KB, 700x484 - ดู 5861 ครั้ง.)

ร้าน Wash Up! Chiangrai ร้านดูแลรถสำหรับคนรักษ์รถ
ติดต่อนัดหมายจองคิวที่ 084-8061124
http://www.chiangraifocus.com/forums/index.php?topic=704008.0
แฟนพันธ์แท้
*

« ตอบ #16 เมื่อ: วันที่ 05 สิงหาคม 2011, 19:57:24 »

อุตหนุนครับ อยู่ศูนย์รถยนต์ Ford ครับ
ติดต่อ กอล์ฟ นะครับ 084-8061124 อิอิ
ยืนนาน ปวดขาครับ T_T

ขอบพระคุณมากค่ะ
พรุ่งนี้จะโทรหาก่อนเข้าไปส่งของนะคะ

ฝากแนะนำให้สาวๆ ที่ออฟฟิศด้วยนะคะ   ใส่คัตชูทั้งวันมีอาการปวดเมื่อยน่องก็ช่วยได้เยอะเลยค่ะ  ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ

แฟนพันธ์แท้
*

« ตอบ #17 เมื่อ: วันที่ 05 สิงหาคม 2011, 21:53:19 »

หนาวๆ แบบนี้ช่วยได้เยอะเลยค่ะ  ไว้ใต้ผ้าห่ม หรือใต้หมอน  อุ่นน๊าาา...  ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์

กั๋วมันแตกอ่ะ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

โอ้วๆๆๆๆ  บ่มีแตกเจ้า  รับรอง  ถ้าแตกหื้อเอามาเปลี่ยนใหม่เลย  แต่น้ำฮ้อนลวกจ่ายก๊าหมอคนเดียวเน้อ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

อู้เล่นเน้อเจ้า  นอนทับยังบ่แตกเลยเจ้า  ปวดเอวก็เอาผ้าขนหนูปันๆ แล้ววางไว้  นอนลงไปเอาช่วงเอววางไว้บนถุงน้ำฮ้อนได้เลยเจ้า

ตั้งแต่ตี้ใจ้มา  และตี้ขายไป  ยังบ่มีไผเจอปั๋ญหาว่ารั่วหรือแตกเลยเจ้า  ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์

aekarach
ระดับ ป.ตรี

แตงกวาซิ่ง

« ตอบ #18 เมื่อ: วันที่ 05 สิงหาคม 2011, 23:40:07 »

สนใจมากมายพรุ่งนี้ผมจะโทรหานะครับ จะเอาไว้เป็นของขวัญให้แม่กับยาย ในวันแม่ครับ

NEW COLORADO สมาคมนิยมกะบะซิ่ง NO.422
ลุงหน่อ
ชั้นประถม
*

« ตอบ #19 เมื่อ: วันที่ 06 สิงหาคม 2011, 00:28:40 »

โอ้วๆๆๆๆ  บ่มีแตกเจ้า  รับรอง  ถ้าแตกหื้อเอามาเปลี่ยนใหม่เลย  แต่น้ำฮ้อนลวกจ่ายก๊าหมอคนเดียวเน้อ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

อู้เล่นเน้อเจ้า  นอนทับยังบ่แตกเลยเจ้า  ปวดเอวก็เอาผ้าขนหนูปันๆ แล้ววางไว้  นอนลงไปเอาช่วงเอววางไว้บนถุงน้ำฮ้อนได้เลยเจ้า

ตั้งแต่ตี้ใจ้มา  และตี้ขายไป  ยังบ่มีไผเจอปั๋ญหาว่ารั่วหรือแตกเลยเจ้า  ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์

คอนเฟิร์มคับ ใช้แล้วดีขะหนาด บะแตกบะรั่วโตย

ตัวผมใหญ่ๆ นอนเต๋งสบายๆ เอาหนาบหลัง เม๊าะหนาด

ตื่นเช้ามา อาการปวดหลังเมื่อยแอว หายไปจาดนักคับ

หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 ... 24 พิมพ์