เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 18 เมษายน 2024, 09:29:20
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ธุรกิจเครือข่าย MLM งานออนไลน์
| |-+  ธุรกิจเครือข่าย MLM - ขายประกัน
| | |-+  โสมเกาหลีตังกุยจับ
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน โสมเกาหลีตังกุยจับ  (อ่าน 955 ครั้ง)
....คนหน้าแหลม....
ระดับ ป.ตรี

..........................

« เมื่อ: วันที่ 19 ธันวาคม 2010, 10:47:37 »

นับแต่เครือข่ายแอมเวย์เข้ามาเชียงราย
ต่อจากนั้นก็มีหลากหลายบริษัท ทั้งไทยและเทศ
ผมไปฟังมาเกือบทั้งหมด ทำบ้างไม่ทำบ้าง
ครั้งสุดท้ายไม่กี่ปีมานี้ ผมได้ไปฟังเครือข่ายโสมตังกุยจับ
น่าตื่นเต้นที่สุด เพราะคนชวนอวดรายได้เข้าวันละ 1000 หรือมากกว่าขึ้นไปทุกวัน
บางคนอวดรถใหม่ บางคนลาออกงานเดิมเข้าไปลุยเต็มตัว
ไปตลาดไปห้างฯก้เห็นใบปลิวแจกจ่ายไปทั่ว
อยากรู้ว่าตอนนี้เครือข่ายโสมฯยังฟูเฟื่องเรื่องรายได้อยู่หรือไม่ครับ
เพราะผมไม่ได้ไปทำด้วย คนชวนก็เงียบหายไป
และระยะหลังก็เห็นเงียบๆ ใครเคยทำบ้างครับ ตอนนี้เป็นไงบ้างครับ  ยิงฟันยิ้ม

* spd_20080217184118_b.jpg (20.87 KB, 250x387 - ดู 170 ครั้ง.)
PiMmY_Y
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1 เมื่อ: วันที่ 20 ธันวาคม 2010, 18:06:12 »

หห
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 20 มีนาคม 2011, 22:43:59 โดย PiMmY_Y » IP : บันทึกการเข้า
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #2 เมื่อ: วันที่ 20 ธันวาคม 2010, 20:42:10 »

โสมมันล่ม ไปนานแล้วคะ

ีผู้ำนำของโสมหลายคน เค้าปลีกตัวออกมาหลายปีแล้วคะ

เนื่องจากแผนรายได้มานทำง่ายจึงมีคนเข้ามาเยอะไปช่วงแรก  แต่ปรากฏแผนรายได้ของเค้ามันไม่มั่นคงในระยะยาว บวกกับตัวสินค้าก้ไม่ได้มีคุณภาพดีโอเว่อร์เท่าทีโฆษณากัน (ราคาสินค้าสูงเกินคุณภาพที่ได้รับ)

ถ้าไปทำตอนนี้เท่ากับเป้นล่างๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ของล่างๆๆๆๆๆๆๆๆๆ องค์กร แบบสุดๆ เลยละคะ

ทำตัวอื่นดีกว่าคะ เอาที่ product คุณภาพดี  แผนรายได้ดี แล้วก้เ้ข้ามาใหม่ไม่เกิน 5 ปี คนยังไม่เป้นที่รุ้จักอ่าคะ

ยังไง ถ้าอยากรับฟังข้ัอมูลค่ายอื่นๆ ไว้พิจารณา
ติดต่อได้ที่นี่คะ

คุณปรียานาถ หน่อสุวรรณ (พิม)
อีเมล์ : pim_preeyanart@hotmail.com
โทร : 086-7317375
ฮั่นแน่ ชวนกันเลย
ไง๋เป็นงั้นละครับ โสม
ตกลงมันไม่ใช่เครือข่ายแล้วใช่มั๊ย หรือว่ายังเป็นอยู่
ขอบคุณครับที่ชวนทำตัวใหม่ แต่ผมยังเข็ดไม่หายกับธุรกิจเครือข่าย
นับแต่ลุยกะแอมเวย์เกือบสิบกว่าปีก่อน
ผมคิดว่ามันยากแสนยาก
สงสัยเหมือนกัน พวกที่สำเร็จถึงขั้นแอมเวย์เอาเครื่องบินมารับไปเชิดชูเกียรตินะ
เขาทำได้ยังไง
เออ  ยิงฟันยิ้ม
PiMmY_Y
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3 เมื่อ: วันที่ 22 ธันวาคม 2010, 18:52:22 »

สงสัยเหมือนกานคะ ว่าคนที่สำเร้จเครือข่ายไหนก้ตาม เค้าต่อสู้ อดและทนกานมาขนาดไหน 

รุ้สึกเหนื่อยและท้อเหมือนกานคะ  แต่จิตใต้สำนึกก้รุสึกว่ามีแสงรำไรรออยู่ข้างหน้า

สู้ต่อไปคะ ไม่ว่างานไหนก้ตาม @^ ^@
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #4 เมื่อ: วันที่ 22 ธันวาคม 2010, 20:51:32 »

สงสัยเหมือนกานคะ ว่าคนที่สำเร้จเครือข่ายไหนก้ตาม เค้าต่อสู้ อดและทนกานมาขนาดไหน 

รุ้สึกเหนื่อยและท้อเหมือนกานคะ  แต่จิตใต้สำนึกก้รุสึกว่ามีแสงรำไรรออยู่ข้างหน้า

สู้ต่อไปคะ ไม่ว่างานไหนก้ตาม @^ ^@
พวกเขามีดีอะไรเรอะ
หรือพวกเขามีกลยุทธที่เปิดเผยมิได้
หรือเพราะพวกเขาบุกเบิกแรกเริ่ม จึงมีเครือข่ายสยายไปมาก
เออ สงสัยอันหลังนี่แหละ
ไงเอาใจช่วยนะ
สำหรับผมคงพักบ้างล่ะ
เหนื่อยกะมันมามาก 555
อริศรา
เตรียมอนุบาล
*

« ตอบ #5 เมื่อ: วันที่ 26 ธันวาคม 2010, 10:13:45 »

สินค้าคุณภาพดีกว่าโสมเกาหลี แผนการตลาดก็ดีกว่าลองศึกษาดูนะคะ
www.mahocats.com/?id=530021166

ทุกอาชีพ สร้างงาน สร้างเงิน ขอแค่ถูกกฎหมาย ศิลธรรม
อริศรา 0844844626
uki
สมาชิกลงทะเบียน
ระดับ ป.ตรี
*

« ตอบ #6 เมื่อ: วันที่ 26 ธันวาคม 2010, 10:47:29 »

:)ผมว่าเรามาแชร์กันดีกว่าครับเรื่องนี้ผมเคยทำรายได้วันละ 30000 มาแล้ว แต่ตอนี้มาทำp5รับรายได้เยอะกว่า ง่ายกว่าครับ ล่าสุด ได้ iPad ไปเที่ยวฮ่องกงมาแล้วสิบวัน ทำแค่ 4 เดือนเองครับไมไ่ด้โกหกนะครับเจอกันก็ดูหลักฐานได้เลย ไงให้เบอร์ไว้สิครับผมจะโทรไปแชร์ประสบการณ์ให้ฟัง
jammer147
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #7 เมื่อ: วันที่ 26 ธันวาคม 2010, 12:13:43 »

นับแต่เครือข่ายแอมเวย์เข้ามาเชียงราย
ต่อจากนั้นก็มีหลากหลายบริษัท ทั้งไทยและเทศ
ผมไปฟังมาเกือบทั้งหมด ทำบ้างไม่ทำบ้าง
ครั้งสุดท้ายไม่กี่ปีมานี้ ผมได้ไปฟังเครือข่ายโสมตังกุยจับ
น่าตื่นเต้นที่สุด เพราะคนชวนอวดรายได้เข้าวันละ 1000 หรือมากกว่าขึ้นไปทุกวัน
บางคนอวดรถใหม่ บางคนลาออกงานเดิมเข้าไปลุยเต็มตัว
ไปตลาดไปห้างฯก้เห็นใบปลิวแจกจ่ายไปทั่ว
อยากรู้ว่าตอนนี้เครือข่ายโสมฯยังฟูเฟื่องเรื่องรายได้อยู่หรือไม่ครับ
เพราะผมไม่ได้ไปทำด้วย คนชวนก็เงียบหายไป
และระยะหลังก็เห็นเงียบๆ ใครเคยทำบ้างครับ ตอนนี้เป็นไงบ้างครับ  ยิงฟันยิ้ม

เอ่อ โสมหรอป่าผมเคยทำนะ

ก็ดีอยู่ ถ้ามีเวลาเยอะยิ่งได้เงินง่ายๆ
numay
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #8 เมื่อ: วันที่ 29 ธันวาคม 2010, 16:03:50 »

ช่ายครับโสมล่มไปนานละครับ

ถ้าอยากรู้ผู้นำโสมเค้าทำของไรกัน   

ถามได้ครับ 0833205395  CC ครับ
หน้า: [1] พิมพ์