เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 23 เมษายน 2024, 14:06:46
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ศูนย์กลางข้อมูลเชียงราย
| |-+  คนเชียงราย สังคมเชียงราย (ผู้ดูแล: bm farm, [ตา-รา-บาว], zombie01, ۰•ฮักแม่จัน©®, ⒷⒼ*, ตาต้อม, nuifish, NOtis)
| | |-+  (ปิดกระทู้) มีสติกเกอร์ มาแลกปลากระป๋องครับ
หน้า: [1] 2 3 4 พิมพ์
ผู้เขียน (ปิดกระทู้) มีสติกเกอร์ มาแลกปลากระป๋องครับ  (อ่าน 4525 ครั้ง)
>:l!ne-po!nt:<
~: ดาบราชบุตร :~
แฟนพันธ์แท้
*

~>: แขกดอย :<~

« เมื่อ: วันที่ 08 มกราคม 2014, 16:20:45 »

ตามหัวข้อเลยครับ เวบมาสเตอร์ให้สติ๊กเกอร์มา 10 ชิ้นครับ

ข้อความว่า www.chiangraifocus.com

สีเทา ขนาด สูง 1.5x30 ซม. ที่จริงว่าจะแจกฟรี  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม แต่ขอแลกเป็นปลากระป๋องดีกว่าครับ แล้วแต่ศรัทธาก็แล้วกันว่าจะไห้ได้เท่าไหร่  ยิงฟันยิ้ม จะนำไปให้เจ้าหน้าที่ที่ " สถานีพัฒนาเกษตรที่สูงตามพระราชดำริฯบ้านปางขอนครับ " ตอนนี้ก็มีบางส่วนแล้ว (ซื้อไปกันเองกับเวบมาสเตอร์ครับ) แต่อยากให้สมาชิกเวบฯได้มีส่วนร่วมด้วย  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม รูปสติ๊กเกอร์ยังไม่มีรูป กลับบ้านจะถ่ายรูปมาให้นะครับ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม  ขอรับถึงเที่ยงวันเสาร์นะครับ (ขอสงวนสิทธิ์ 1 ชิ้นต่อ 1 ท่านนะครับ ผู้ดูแลบอร์ดยังไม่ไห้ให้สมาชิกก่อน ขอบคุณครับ)  

* IMG_0210.jpg (292.19 KB, 1000x666 - ดู 1680 ครั้ง.)

* IMG_0211.jpg (385.39 KB, 1000x666 - ดู 1652 ครั้ง.)

* IMG_0206.jpg (155.34 KB, 1000x666 - ดู 1640 ครั้ง.)

* IMG_0208.jpg (250.62 KB, 1000x666 - ดู 1589 ครั้ง.)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 13 มกราคม 2014, 16:40:28 โดย WEBMASTER » IP : บันทึกการเข้า

!!!!!  กว่า ๑,๑๐๐ กม.จากยอดดอยสู่ทะเล...ตะวันออก  !!!!!

www.facebook.com/1100kilometer

||||| ธรรมชาติสร้างอากาศบริสุทธิ์    ส่วนมนุษย์นั้นสร้างอาวุธเพื่อทำลาย |||||
แฟนพันธ์แท้
*

« ตอบ #1 เมื่อ: วันที่ 08 มกราคม 2014, 16:25:27 »

ลืมบอกไปครับว่าทำไมต้องสถานที่นี้ เพราะที่นี่ไม่มีไฟฟ้า ( เกี่ยวกันไหมนี่  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ) ไม่มีตลาดครับ เกือบๆ 10 กม. หากไปตลาด  ร้องไห้ ร้องไห้ ร้องไห้

!!!!!  กว่า ๑,๑๐๐ กม.จากยอดดอยสู่ทะเล...ตะวันออก  !!!!!

www.facebook.com/1100kilometer

||||| ธรรมชาติสร้างอากาศบริสุทธิ์    ส่วนมนุษย์นั้นสร้างอาวุธเพื่อทำลาย |||||
mooz
Geographic Information System
ชั้นประถม
*

« ตอบ #2 เมื่อ: วันที่ 08 มกราคม 2014, 16:41:50 »

ขอฮอม 2 แพ๊คครับ เอาไปหื้อที่ไหนครับท่าน

"There is nothing either good or bad but thinking makes it so."

ไม่มีสิ่งใดๆในโลกที่ดีหรือเลว มีแต่ความคิดของเราเท่านั้นที่ทำให้เกิดความดีและความเลว
lapasrada
"ดื่มกาแฟกับ"คนรู้ใจ" ในราคาแบบ"คนกันเอง" ที่ Hug-kafe
ระดับ ป.ตรี

เรื่องมันเศร้า เหล้าเลยหวาน....

« ตอบ #3 เมื่อ: วันที่ 08 มกราคม 2014, 16:42:38 »

เอา 1 อัน เจ้า ต้องยะจะไดพ่อง..ขอรายละเอียดเอาไปแลกที่ไหนดีเจ้า

ร้านอาหารแช่แข็งเมืองเทิง จำหน่ายอาหารทะเลแช่แข็ง หมูกะทะแช่แข็ง ของทอด ทานเล่น ในราคากันเอง สอบถามได้ที่ 083-0613840 พี่จูนค่ะ
https://www.facebook.com/profile.php?id=100013560877951
แฟนพันธ์แท้
*

« ตอบ #4 เมื่อ: วันที่ 08 มกราคม 2014, 16:57:02 »

เดี๋ยวจะบอกอีกทีนะครับว่าจะให้ไปรับที่ไหนที่สะดวก หรือว่าทางสมาชิกบอกมาก็ได้ครับว่าจะให้ไปรับที่ไหนขอในเมืองนะครับเดี๋ยวผมไปรับเอง (ตอนเย็นๆ)ขอบคุณครับ

WEBMASTER
เจ้าสำนักใหญ่
Administrator
แฟนพันธ์แท้

บุคคลทั่วไป

« ตอบ #5 เมื่อ: วันที่ 08 มกราคม 2014, 17:06:26 »

เอาปลากระป๋องหรือมาม่าก็ได้ จะซองเดียวหรือกระป๋องเดียวก็ได้ ดูวันหมดอายุด้วย

สถานที่ตามแผนที่นี้

http://goo.gl/maps/ln1Cs

09.00-17.00 น. หยุดเสาร์-อาทิตย์   ยิงฟันยิ้ม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 08 มกราคม 2014, 17:08:55 โดย WEBMASTER » IP : บันทึกการเข้า

ติดตามข่าวสารได้ที่เพจ :  https://www.facebook.com/crfocus
mn
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #6 เมื่อ: วันที่ 08 มกราคม 2014, 17:25:10 »

อยากได้ แต่ขอผ่อฮูปกำ
louis
สมาชิกลงทะเบียน
ระดับ ป.ตรี
*

« ตอบ #7 เมื่อ: วันที่ 08 มกราคม 2014, 17:59:36 »

ขอจอง1 อ้นครับ
แลกมาม่า 1ลัง 30ซอง
 ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์
โอนตังให้รบกวนช่วยซื้อแทนหน่อยครับ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

อย่าเอามีดไปฟันหิน
นอกจากจะไร้ค่า
ยังทำให้มีดเสียคม
mooz
Geographic Information System
ชั้นประถม
*

« ตอบ #8 เมื่อ: วันที่ 08 มกราคม 2014, 18:47:35 »

ขอเบอร์โทร แอดมิน กับเว็บมาสเตอร์หน่อยครับ ถ้าพรุ่งนี้แลงๆ จะเอาเข้าไปหื้อ จะได้โทรหาครับ

"There is nothing either good or bad but thinking makes it so."

ไม่มีสิ่งใดๆในโลกที่ดีหรือเลว มีแต่ความคิดของเราเท่านั้นที่ทำให้เกิดความดีและความเลว
SiLentNight
มัธยม
**

ฟ้าสีฟ้า ไม่เคยเปลี่ยน

« ตอบ #9 เมื่อ: วันที่ 08 มกราคม 2014, 19:41:51 »

เอาไปแลกที่ไหนครับ อะไรยังไงสถานที่พิกัด ด้วยคราบ

ฟ้าสีฟ้า ไม่เคยเปลี่ยน
WEBMASTER
เจ้าสำนักใหญ่
Administrator
แฟนพันธ์แท้

บุคคลทั่วไป

« ตอบ #10 เมื่อ: วันที่ 08 มกราคม 2014, 20:08:01 »

ขอเบอร์โทร แอดมิน กับเว็บมาสเตอร์หน่อยครับ ถ้าพรุ่งนี้แลงๆ จะเอาเข้าไปหื้อ จะได้โทรหาครับ

Tel.088-4156826  ปิด 5 โมงเย็นนะครับ

เอาไปแลกที่ไหนครับ อะไรยังไงสถานที่พิกัด ด้วยคราบ

โอนตังให้รบกวนช่วยซื้อแทนหน่อยครับ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

ไปซื้อให้ได้ครับ ส่งหมายเลขบัญชีไปให้ใน pm แล้ว

ฮูปรอ line-point ก่อนครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 08 มกราคม 2014, 22:56:06 โดย WEBMASTER » IP : บันทึกการเข้า

ติดตามข่าวสารได้ที่เพจ :  https://www.facebook.com/crfocus
ynwa2513
ลุงช้างข้าวแกงถาด ท่าสายเชียงราย
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #11 เมื่อ: วันที่ 08 มกราคม 2014, 21:26:42 »

เจ้าหน้าที่มีกี่คนครับเยอะไหม จะฝากอย่างอื่นไปด้วยได้ไหมครับ พวกถุงเท้า กันหนาว

https://www.facebook.com/UncleChangDishes
ลุงช้างข้าวแกงถาด ท่าสายเชียงราย
ขี้เหล้าอาวุโส
ระดับ :ป.โท

« ตอบ #12 เมื่อ: วันที่ 08 มกราคม 2014, 21:46:42 »

จอง 1 อันครับ ถ้าได้เข้าในเมืองผมจะโทรหาแล้วจะแวะเอาของไปฮื้อครับ

ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
~KT 2 U~
*

♥ แม่ค้าออนไลน์ ผู้ซึ่งเลี้ยงลูกอยู่บ้าน ♥

« ตอบ #13 เมื่อ: วันที่ 08 มกราคม 2014, 22:10:33 »

จอง 1 อันเจ้า  ยิงฟันยิ้ม
แตขอแลก มาม่า 1 ลัง
วันศุกร์ไผได้เข้ากาดหลวงพ่องเจ้า แวะไปรับจิ่ม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 08 มกราคม 2014, 22:14:32 โดย ~หมูllว่ullดง~ » IP : บันทึกการเข้า

ตาต้อม
ผู้ดูแลบอร์ด
*

รับสร้างบ่อปลาแฟนซีคาร์ฟ สระว่ายน้ำราคาประหยัด

« ตอบ #14 เมื่อ: วันที่ 08 มกราคม 2014, 22:18:05 »

อยากได้มั่งครับ

ณฐมน Aquarium รับสร้างบ่อปลาคาร์ฟ ตู้ปลา ระบบกรอง  080-8099866,083-7655542
  กด > https://www.facebook.com/NathamonAquarium
รับสร้างสระว่ายน้ำ ราคาประหยัด น้ำตกหินเทียม ไม้เทียม บ้านโครงสร้างเหล็ก
กา~ระ~เกด
ระดับ ป.ตรี

ผลแห่งกรรมยุติธรรมเสมอ

« ตอบ #15 เมื่อ: วันที่ 08 มกราคม 2014, 22:29:22 »

ตามหัวข้อเลยครับ เวบมาสเตอร์ให้สติ๊กเกอร์มา 10 ชิ้นครับ

ข้อความว่า www.chiangraifocus.com

สีเทา ขนาด สูง 1.5x30 ซม. ที่จริงว่าจะแจกฟรี  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม แต่ขอแลกเป็นปลากระป๋องดีกว่าครับ แล้วแต่ศรัทธาก็แล้วกันว่าจะไห้ได้เท่าไหร่  ยิงฟันยิ้ม จะนำไปให้เจ้าหน้าที่ที่ " สถานีพัฒนาเกษตรที่สูงตามพระราชดำริฯบ้านปางขอนครับ " ตอนนี้ก็มีบางส่วนแล้ว (ซื้อไปกันเองกับเวบมาสเตอร์ครับ) แต่อยากให้สมาชิกเวบฯได้มีส่วนร่วมด้วย  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม รูปสติ๊กเกอร์ยังไม่มีรูป กลับบ้านจะถ่ายรูปมาให้นะครับ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม  ขอรับถึงเที่ยงวันเสาร์นะครับ (ขอสงวนสิทธิ์ 1 ชิ้นต่อ 1 ท่านนะครับ ผู้ดูแลบอร์ดยังไม่ไห้ให้สมาชิกก่อน ขอบคุณครับ)  

เอาของไปฝากไว้ได้ไหมคะ อยู่ใกล้ ๆ กัน ฝากตรงไหนได้บอกด้วยนะคะ

ในทางพระพุทธศาสนา ไม่มีคำว่าเหตุบังเอิญ ไม่มีคำว่าชีวิตไม่มีความยุติธรรม เพราะกฎแห่งกรรมยุติธรรมเสมอ
ผลงานการถ่ายภาพติชมแลกเปลี่ยนด้วยนะคะ
http://www.chiangraifocus.com/forums/index.php?topic=380897
louis
ระดับ ป.ตรี
*

« ตอบ #16 เมื่อ: วันที่ 09 มกราคม 2014, 09:28:03 »

โอนไปแล้วนะครับ
โอนเผื่อค่าจัดส่งสติ๊กเกอร์รวมไปด้วยแล้วครับ

อย่าเอามีดไปฟันหิน
นอกจากจะไร้ค่า
ยังทำให้มีดเสียคม
แฟนพันธ์แท้
*

« ตอบ #17 เมื่อ: วันที่ 09 มกราคม 2014, 11:33:30 »

Tel.088-4156826  ปิด 5 โมงเย็นนะครับ

ไปซื้อให้ได้ครับ ส่งหมายเลขบัญชีไปให้ใน pm แล้ว

ฮูปรอ line-point ก่อนครับ

รบกวน เวบ ถ่ายฮูปลงกำเน้อครับพอดีที่ทำงานลงวินโดว์ใหม่ บ๋มีโปรแกรมหยังเลยครับ  ร้องไห้ ร้องไห้ ร้องไห้

แฟนพันธ์แท้
*

« ตอบ #18 เมื่อ: วันที่ 09 มกราคม 2014, 11:35:08 »

เจ้าหน้าที่มีกี่คนครับเยอะไหม จะฝากอย่างอื่นไปด้วยได้ไหมครับ พวกถุงเท้า กันหนาว

เจ้าหน้าที่มีประมาณ 5 คนครับ ฝากอย่างอื่นด้วยก็ได้ครับ ขอบคุณมากครับ

แฟนพันธ์แท้
*

« ตอบ #19 เมื่อ: วันที่ 09 มกราคม 2014, 11:36:06 »

จอง 1 อันครับ ถ้าได้เข้าในเมืองผมจะโทรหาแล้วจะแวะเอาของไปฮื้อครับ

ขอบคุณครับขอก่อนวันเสาร์ก่อนเที่ยงนะครับ  ยิงฟันยิ้ม

หน้า: [1] 2 3 4 พิมพ์